[B]แรงมากทำใจก่อนอ่าน[/B]

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย greendyasd, 12 กรกฎาคม 2012.

1. narata 12

narata 12 เป็นที่รู้จักกันดี

ใครเอาอุปกรณ์ดูดพลังมาใช้แถวนี้ กรุณาเก็บกลับไป มิฉนั้นจะหาว่าไม่เตือน อย่าทำตัวเป็นอีแอบ อยากรู้นัก ว่าจะดูดไปเพื่ออะไร

2. greendyasd

greendyasd เป็นที่รู้จักกันดี

อย่าเพิ่งสิครับ Java108 ลองเสนอวิธีมาก็ได้ครับผมจะรับฟัง

3. HLC

HLC เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2009
    เป็นเอามากเลยยย

ยากจะเยียวยา

นั่นมันกระโถนเยี่ยวกรูเว๊ยยยย

5555555555555555555555555555555555

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

4. narata 12

ถุย ถามคำถามฟายๆ อยากรู้ก็ไปถาม อ.เจน ญาณทิพย์ โน้น กุไม่ใช่อับดุล นะเว้ย เออถ้าถามว่ารักษาออติสติกได้มั้ย หรือ รักษามะเร็งได้มั้ยค่อยคุยกันได้หน่อย นี่ถามคำถาม กวนโอ้ย เสียสถาบันหมด แต่ตอนนี้ เตรียมหาโรงพยาบาลรักษาตัวเถอะ อยากแส้หาเรื่องดีนัก

5. greendyasd

เมิงจะโมโหทำเตี้ยไรคุยกับเมิงดีให้เพิ่งช่วยพิสูจน์ว่าพอทำอะไรได้บ้างเจือกกวนตรรีนส่ะงั้นเหรอเมิงจะเอามาเจอกันหน่อยมั้ยแสรด

6. greendyasd

พอเริ่มจะคุยดีๆด้วยดันเริ่มมาด่ากรู กรูถามแล้วว่าพอพิสูจน์ได้มั้ยเมิงเจือกมาอะไรของเมิงให้พ่องเมิงไปเถอะโรงบาลอ่ะเด๋วกรูไปเจอเมิงที่หน้าโรงบาลแล้วตบเมิงอีกต่อเลย

7. HLC

จาว่า มึงนี่เล่นเอากูฮาน้ำตาไหลเลยว่ะ

555555

เรื่องจริงนะเนี่ย เสียดายกูชอบแดรกเอสเพรสโซ่

มีการเบี่ยงประเด็น ไปอุปกรณ์ดูดพลังอีกนะ

เขาอาจจะเอามาช่วยดูดพลังความต๊อง ออกจากเอ็งก็ได้นะ จะได้หายหรืออาการทุเลาลงบ้าง

สงสัยมันไม่ได้อยากหายว่ะ กลัวโลกแห่งยอดมนุษย์ของมันจะหายไปด้วย

บอกให้คนอื่นไปโรงบาล แต่ตัวเองกลับไม่คิดจะรักษาเยียวยาตัวเอง

555555555555

(||)(||)(||)(||)(||)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กรกฎาคม 2012
  8. narata 12

พวก ห่านี่ น่าจะให้มันถูกดูดให้ตาย ไม่น่าไปช่วยพวกมันเล้ย กำจริงๆ

9. greendyasd

คุณจาว่าพอสักทีเถอะผมไม่กล้าลบหลู่อีกแล้วช่วยเลิกทำให้ผมปวดหัวทีครับจะให้ทำอะไรผมก็ยอม ผมขอโทษจริงๆผมยอมรับผิดแล้วพอสักทีเถอะครับพรุ่งนี้ผมต้องไปทำงานแต่เช้าปล่อยให้ผมนอนเถอะครับผมขอร้องผมขอโทษจะไม่ทำอย่างนี้อีกแล้วขอโทษคุณจริงๆครับ

10. greendyasd

ผมขอร้องเถอะครับคุณ java108 ผมพอแล้วจริงๆผมจะลบกระทู้นี้แล้วตั้งกระทู้ขอโทษด้วยก็ได้ครับผมปวดหัวไปหมดแล้วขอโทษจริงๆยกโทษให้ผมเถอะผมไหว้ล่ะครับ

11. greendyasd

ถ้าคุณอ่านอยู่ขอร้องครับช่วยบอกหน่อยคุณทำอะไรกับผมผมขอโทษจริงๆครับช่วยผมหน่อยเถอะครับพอแล้วจริงๆ

12. greendyasd

ตอบผมหน่อยเถอะผมขอร้องไม่ไหวแล้วจริงๆ

13. narata 12

อย่าเก่งแต่ปาก อยู่ดีๆเสือกแส้หาเรื่องเอง

14. Pra_THoNG

Pra_THoNG เป็นที่รู้จักกันดี

เริ่มมีถุย มี ฟายละ

..........ก็ ใส่นวม นัดกันเลย ลูกผู้ชาย

15. doncman2029

doncman2029 สมาชิก

โลกนี้ชักอยู่ยากขึ้นทุกวัน ผมอ่านและเก็บข้อมูลมาหมดแล้ว ตามหัวข้อเลย

แสดงว่า ยุเวปนี้มานานแล้วสิน่ะ

16. narata 12

นานๆมาเล่นที ตั้งแต่เล่นมาไม่เคยพูดจาหยาบคาย แต่มาเจอ ไอ้สองตัวนี่ นอกจากโง่แล้วยังอวดดี อวดฉลาด พูดจา กวนประสาท แล้วแถ สร้างภาพ ว่ามีเจตนาดีอีก ห้องนี้ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า วิทยาศาสตร์ทางจิต พวกเราใช้พลังงาน หรืออนุภาคของพระเจ้า อยู่ทุกวัน แต่ เซริน เพิ่งจะค้นพบ เรื่องนี้ขอให้เป็นอุทาหรณ์ของพวกชอบเกรียน มีความสุข อยู่บนความทุกข์ของผู้อื่น และขอฝากเตือนอีกเรื่องคือ มี อีแอบ เข้ามาสวมรอยเอาคุณไสยมาเล่นในกระทู้นี้ ดูดพลังคนที่เข้ามาอ่าน อย่านึกว่าเราไม่รู่ว่าเป็นใคร และสิ่งที่พวกท่านทำ จะย้อนกลับไปหาตัวท่่านเอง

17. applecider

applecider เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2009
    ยอมรับว่ามีคนที่เล่นคุณไสย์ เข้ามาในกระทู้นี้ มาส่อง มีแน่นอน
    และส่องเราด้วย หากเจตนาดีต่อผู้อื่นก็ขออนุโมทนา
    แต่หาก เจตนาร้ายละก็ ขอให้แพ้ภัยตัวเอง หากคิดร้าย
    ต่อผู้อื่นก็ขอให้สิ่งร้าย ๆนั้นย้อนกลับหาตัวด้วยเทอญ

18. HLC

โอย ... เอาเข้าไป

มรึงจะเอาฮาไปถึงหนายยยย จาว่าเอ๋ย

น่าจะรวมตัวกันตั้งตลกคณะ เอเลี่ยนชวนยิ้ม สร้างเสียงหัวเราะ ทำคุณประโยชน์ให้ชาวโลกมากกว่า ได้อาชีพการงานมีเกียรติด้วย ไม่ใช่เอาแต่มีเกรียนเรียกร้องความสนใจอยู่แต่หน้าเว็บบอร์ด

มีเรด้าร์ มีติดต่อมนุษย์ต่างดาว มียิงเซลล์มะเร็ง เซลล์เอ๋อใส่กัน มั่วนิ่มไปเครื่องดูดพลังอีก พยายามสร้างเรื่องให้ยิ่งใหญ่หวือหวาดูน่าเชื่อถือ ไม่ได้รู้ตัวเลยว่ามันดูบ๊อง บวม ในสายตาชาวโลกแค่ไหน

นี่มีอนุภาคพระเจ้าอีกแล้ว สรุปว่าแมร่งเก่งกว่าเซิร์นอีกแน๊ะ ยิ่งใหญ่ขนาดนี้ต้องมาหากินต๊อกๆ เรียกร้องความสนใจ ทะเลาะกับชาวบ้าน อวดเก่งอวดตัวอยู่ตามเว็บบอร์ด ไม่ไปเป็นนักวิทยาศาสตร์สอนเซิร์นมันซะเลยล่ะ จะได้ดังจริง เก่งจริง

เขาค้นคว้าวิจัยกันมาเป็นสิบๆปี นักวิทยาศาสตร์นับร้อยนับพัน ลงทุนมหาศาลไปไม่รู้กี่ล้านล้านแล้ว ให้แน่ใจพิสูจน์ได้จริง ถึงกล้าเอามาประกาศ

ไอ้พวกติงต๊องจู่ๆ เชื้อต๊องเข้าสมองมันก็ปุ๊บปั๊บว่ากรูมีพลังพระเจ้าแล้วนะ แต่กรูไม่มีข้อพิสูจน์ ไม่มีหลักฐาน ใครไม่เชื่อกรูจะแช่ง ใครตื๊อขอข้อพิสูจน์กรูก็จะสาป มันทุเรศ น่าสังเวชน่ะ . .. 5555555555

นี่มีเรื่องคุณไสยเข้ามาอีกแล้ว
    สรุปมันเอาดะทุกเรื่อง ขอให้ทำแล้วดูเป็นว่าสภาพจิตกรูไม่ปกติ เอาฮาลูกเดียว จะไปทางไหน ไปทิศใด ก็ยังไม่แน่ วิ่งบ้าสะเปะสะปะมันไปทุกทาง

เอเลี่ยนเล่นคุณไสย เวรกรรมแล้วเอเลี่ยนตรู
    นาซ่ามันจะบุกดาวอังคารแล้วนะ อีกไม่ถึง 20 ปีเอง
    เอเลี่ยนคงต้องเสกควายธนูอวกาศไปถล่มนาซ่าซัก 100 ตัว เป็นไง
    ก๊ากกกกกกกกกกกกก

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

19. HLC

จาว่าต๊องนี่มันก็เหลือเกิน จริงๆว่ะ

จขกท. เขาก็ประกาศตัวไปแล้ว ว่าเป็นพวกเดียวกัน

มันก็ควรจะเชื่อเขา ถึงเขาจะไม่มีหลักฐานและข้อพิสูจน์ เพราะมันเองก็ต้องการให้คนอื่นเชื่อมันโดยที่ไม่มีหลักฐานข้อพิสูจน์ใดๆเหมือนกัน

พวกเดียวกัน เผ่าพันธุ์เดียวกัน มันยังจะอาฆาตเคียดแค้นขู่ทำร้ายปล่อยเซลล์มะเร็งมะโรงมะเส็งไปใส่เขาได้ จัญไรจริงๆเชียว

เหมือนมันทำไปเพราะความอิจฉาแท้ๆเลยว่ะ ดูดีๆสิ

<table id="post6392314" class="tborder" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%" align="center" border="0"><tbody><tr><td class="thead" style="font-weight:normal; border: 1px solid #FFFFFF; border-right: 0px">[​IMG] 12-07-2012, 09:55 PM </td> <td class="thead" style="font-weight:normal; border: 1px solid #FFFFFF; border-left: 0px" align="right"> #[​IMG]
    ขอบคุณทุกท่านที่กล้าออกมาสนับสนุนความคิดเห็นของผมครับ
    </td> </tr> </tbody></table>
    เป็นหมอโรคจิตอยู่ดีๆ ไม่ชอบ อยากเป็นคนไข้โรคจิต คงจะอัดอั่นมาก อยากหาคนคุยด้วย ก็เลยออกมาทำเป็นฮีโร่ แต่ทำตัวผิดที่ ผิดคิว แถมมีพวกเกรียนตัวพ่อ มาร่วมแจม อย่างน้อยพวกเราก็มีนิสัยรักการอ่าน ชอบศึกษาค้นคว้า ห่างไกลยาเสพติด พวกเราอุดหนุนสินค้าไทย ไม่ชอบไอ้มดแดง สไปเด่อร์แมน หรือทรานฟอเม่อร์ แล้วถ้ายังมา สเล่อ กวนโอ้ยอยู่อีก เดี่ยวจะส่งเซลมะเร็ง ไปฝังในร่างกาย จะได้เลิกหายใจสะที
    </td> </tr> <tr> <td class="alt2" style="border: 1px solid #FFFFFF; border-top: 0px"> [​IMG] [​IMG] [​IMG] </td> <td class="alt1" style="border: 1px solid #FFFFFF; border-left: 0px; border-top: 0px" align="right"> [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]</td></tr></tbody></table>
    เห็นไหม เขาแค่ออกมาขอบคุณคนที่กดอนุโมทนาให้ ไอ้นี่ก็แต๋วแตกของขึ้น รับไม่ได้ ออกมาข่มขู่เขาก่อนทันทีเลย

เอเลี่ยนอัพเกรดแล้ว มีพลังขั้นเทพ มีพลังของพระเจ้า ยังมีอิจฉาริษยา ลอบกัดทำร้ายเผ่าพันธุ์เดียวกัน ไม่ต่างจากมนุษย์ใจต่ำเฮงซวยธรรมดาๆคนหนึ่ง
    อีแบบนี้มันน่าเชื่อถือเหรอว่ามันคือกึ่งมนุษย์กึ่งเทพ กึ่งต่างดาว ผู้มีอำนาจพระเจ้า มีจิตใจสูงส่ง ผู้พิทักษ์ปกปักโลกและมวลมนุษย์แบบที่พวกมันคุยโวกัน

ถ้าโลกและจักรวาลมีผู้พิทักษ์เฮงซวย บ้าบอ ติงต๊อง บ๊องบวม แบบนี้
    โลกและจักรวาล รวมทั้งเผ่าพันธุ์มนุษย์ มันคงจะฉิบหายวายวอด สูญสิ้นเผ่าพันธุ์ ไปกันหมดแว๊ววววววว
    ไม่เหลือคนบ๊องมาบ้าประกาศศักดาน้ำลายยืดอยู่ตามเว็บบอร์ดแบบนี้หร๊อกกกก
    55555555555555555555555

:cool:
    (||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

20. greendyasd

Java 108 ผมลองเล่นละครให้คุณมาติดกับก็ติดจริงว่าตัวเองทำให้ผมปวดหัว 555 ผมนั่งชิวอยู่เนี่ยไง กากเกินงามคุณอ่ะ