หมดแล้ว ((แจกสุดยอดมงคลแห่งปีสำหรับผู้ร่วมบุญ..เจ้าภาพถวายโรงทานงานบุญกฐินครับ ด่วนๆๆ))

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 11 ตุลาคม 2016.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

บุญโรงทานเมื่อวานครับ...ขออนุโมทนาบุญกับเพื่อนเว็ปพลังจิต...ขอทุกท่านจงได้รับผลบุญที่ได้ร่วมอนโมทนาในครั้งนี้โดยทั่วกัน ขอความประสงค์ตวามตั้งใจในจิตอธิษฐานของท่านจงสัมฤทธิ์ผล สำเร็จ สำเร็จ สำเร็จ เทอญ สาธุ
    ปลาท่อง โอวัลติน กาแฟ นมถั่วเหลือง ของหวานลอดช่อง และผลไม้ครับ
    ขอบพระคุณน้ำใจ เพื่อนๆเว็ปพลังจิต ที่มีให้กันเสมอมา
    ผ้าป่าสามัคคี จากเจ้าภาพ"ศิษย์ทาง กรุงเทพฯ" มาไล่ๆกันกับกฐินเลยครับ
    ทำดีเพื่อพ่อ...จะทำต่อไปเรื่อยๆ...ปัจจัยยังเหลือไปบุญครั้งหน้าด้วยคร้าบพี่น้อง...สะสมไปเรื่อยๆครับ