แจกฟรี ลป.ทวด เปิดโลกเปิดบารมี 100 องค์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เอกณัฐยศ, 5 กรกฎาคม 2007.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เอกณัฐยศ

เอกณัฐยศ เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    (f) ได้เวลาปิดการแจกหลวงปู่ทวดแล้วครับ(f)

ณ วันที่ 17/7/50 เวลา 22.00 น.

(i) (i) (i) (i) (i)

ท่านใดที่ส่งซองมาแล้ว รอรับหลวงปู่ทวดได้เลย
    ขออนุโมทนากับทุก ๆ คนด้วยครับ
    อย่าลืมกันนะครับ!
    ความดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำเอง
    คุณจะไม่มีวันล้มเหลว ถ้าไม่ล้มเลิกเสียก่อน
    ขอให้ประสบความสำเร็จกันทุกคนครับ

2. เอกณัฐยศ

รายชื่อผู้ที่ได้รับหลวงปู่ทวด (2) ซึ่งจะจัดส่งในวันที่ 18/7/50
    1 ธนพร รัศมิทรัพย์ <O:p</O:p
    2 สุรีพร แสงสว่าง<O:p</O:p
    3 ณัฐภูมิ รัศมี<O:p</O:p
    4 เอื้อง จวงจันทร์<O:p</O:p
    5 ปฐมศรี กาญจนโยธิน<O:p</O:p
    6 มนูญ เฉลิมวัฒน์<O:p</O:p
    7 จักรพันธ์ ทัพขวา<O:p</O:p
    8 จิตต์ปภัสสร สุวรรณธารี<O:p</O:p
    9 โสภณวิชญ์ แสงนาค<O:p</O:p
    10 ธีรพงษ์ สอนกลิ่น<O:p</O:p
    11 วรวีร์ เกิดสุข<O:p</O:p
    12 โกศล ธรรมปรีชา<O:p</O:p
    13 หยาดพิรุณ สีดามาตย์<O:p</O:p
    14 รัชนี พรหมปัญญา<O:p</O:p
    15 บุญเต็ม พรหมปัญญา
    <O:p</O:p
    <O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กรกฎาคม 2007
  3. คุณยายแอ

คุณยายแอ เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2007
    เมื่อวานส่งซองไปให้แล้ว รอรับพระด้วยใจจดจ่อค่ะ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

4. มนุษย์โลกคับ

มนุษย์โลกคับ เป็นที่รู้จักกันดี

นิรุต นัยเนตร

(f) เมื่อวานได้รับพระแล้วครับ เห็นพระแล้วขนลุกเลย
    ดีจิงๆครับ อนุโมนามสาธุ...อย่างที่สุดครับ
    (verygood)

5. ซัมบาลา

ซัมบาลา Active Member

28 พฤษภาคม 2007
    นัทธมน จารุวัฒน์ โรงพยาบาลอำนาจเจริญ ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ 37000
    ลำดับที่ 79 หน้าที่ 11
    ความดีที่ประทับใจคือ การร่วมสร้างพระพุทธรูป, ร่วมบวชพระบวชเณรในวันสำคัญทางพุทธศาสนา,

การทำสมาธิและแผ่เมตตาให้กับเหล่าสรรพสัตว์ ฯลฯ (หากปิดการแจกไปแล้ว กราบขอความเมตตาได้พิจารณาเพิ่มเติมอีกสักคนค่ะ)

6. BiMode

BiMode เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2005
    ขอถามคุณเอกนัฐยศหน่อยได้ไหมครับว่ามวลสารที่ใช้ในการสร้างพระหลวงปู่ทวดที่แจกนี้คืออะไรหรือครับ (ตัวองค์พระ)?

7. จิตต์ปภัสสร

จิตต์ปภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับหลวงปู่ทวดเมื่อวานนี้ ขอบคุณมากค่ะ
    และได้ไปร่วมแจกทาน และร่วมงานพิธีกดพิมพ์ปฐมฤกษ์
    องค์จตุคาม-รามเทพ
    9 พิธี 9 วาระ มหามงคล
    รุ่น มหาบารมี ศรีสันติสุข
    เพื่อเป็นการสนองพระราชเสาวนีย์ ของสมเด็จพระนางเจ้า ฯ
    พระบรมราชินีนาถ เกี่ยวกับความสงบเรียบร้อยของพสกนิกรใน
    จังหวัดชายแดนภาคใต้
    -ได้กราบสมเด็จพระพุทธโฆษาจารย์ (พุฒิ สุวฺฑฒโน)
    -หลวงปู่ทิม วัดพระขาว อำเภอบางบาล จ.พระนครศรีอยุธยา
    (ถวายปัจจัยท่านด้วย)
    และพระเกจิอาจารย์อีกหลายรูป ขออภัยถ้าจำชื่อของท่านได้ไม่หมด
    -หลวงปู่สวัสดิ์ วัดศาลาปูน
    -หลวงปู่เฉลิม
    -หลวงปู่พูล
    ขออานิสงค์จาการบุญกุศลที่ข้าพเจ้าได้กระทำในครั้งนี้
    เกิดเป็นบุญกุศลกับตัวข้าพเจ้าแล้ว
    บุญนี้จงสำเร็จแก่คุณเอกณัฐยศ พาณิชย์ไพศาลกูลและครอบครัว
    บุญนี้จงสำเร็จแก่สมาชิกและผู้ที่ติดตามเวบพลังจิตทุก ๆ ท่านเทอญ
    สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ

8. เอกณัฐยศ

รายชื่อผู้ที่ได้รับหลวงปู่ทวด (2) ซึ่งจะจัดส่งในวันที่ 20/7/50
    1 ทิพย์สุดา เชี่ยวชาญทอง<O:p</O:p
    2 ยุวดี พุ่มบัว<O:p</O:p
    3 ณภัสสรณ์ หาญเจริญอัศวสุข<O:p</O:p
    4 ปราโมทย์ นนทารักษ์<O:p</O:p
    5 สุรชัย คุ้มเวช<O:p</O:p
    6 สลิลรัตน์ ลัภนะก่อเกียรติ<O:p</O:p
    7 คณิต อ่วมอรุณ และญาติ<O:p</O:p
    8 ปิยะนันท์ อาราช<O:p</O:p
    9 วันเพ็ญ ชัยวงศ์<O:p</O:p
    10 เอกทัศน์ พรหมปัญญา<O:p</O:p
    11 ทองสุข พรหมปัญญา<O:p</O:p
    12 รัชดา พรหมปัญญา<O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กรกฎาคม 2007
  9. เอกณัฐยศ

(i) (i) (i) (i) (i)

ยินดีด้วยครับ อย่าลืมนะครับ
    ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง.....

10. เอกณัฐยศ

(i) (i) (i)
    ขอขอบคุณแทนเพื่อน ๆ ทุกท่านด้วยครับ...
    และสิ่งใดที่ให้มา ก็ขอให้คุณได้รับผลมากยิ่งขึ้นด้วยครับ

11. KOSOL THAMPREE

KOSOL THAMPREE เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ

12. ta2498

ta2498 เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2007
    ได้รับพระเรียบร้อยแล้ว ชอบมาก ขอบคุณมาก และขอโมทนาอย่างสูงยิ่ง

13. thanyaka

thanyaka เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    ได้รับพระเรียบร้อยแล้วขอบคุณมาก และขอโมทนาอย่างสูงยิ่ง

14. กายในกาย

กายในกาย เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ คุณเอกณัฐยศมากครับ

15. tccctbob

tccctbob สมาชิก

1 มิถุนายน 2007
    ทิพย์สุดาค่ะ ได้รับพระเรียบร้อยแล้ว เมื่อวานนี้เอง ขอบพระคุณอย่างมากค่ะ ขอผลบุญที่คุณเอกณัฐยศกรุณาให้พวกเราได้บูชา ลป.ทวด ถ้วนหน้ากันนี้ ส่งผลให้คุณเอกณัฐยศมีความสุข ความเจริญค่ะ

16. ahantharik

ahantharik เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2005
    ผมยังไม่ได้รับพระเลยครับ เห็นบอกว่าจะจัดส่ง 13/7/50 แต่ยังเลยครับผม

17. เอกณัฐยศ

รายชื่อผู้ที่ได้รับหลวงปู่ทวด (2) ซึ่งจะจัดส่งในวันที่ 13/7/50<O:p</O:p
    1 จ.อ.วราพงษ์ อ่อนตา<O:p</O:p

2 ปราณี อรรคดี<O:p></O:p>
    3 บุณยวีร์ เจนธนพิพัฒน์<O:p></O:p>
    4 ชำนาญ กาญจนอุทัย<O:p></O:p>
    5 ชัยยะกิตติ์ จิรโชติโกศล<O:p></O:p>
    6 จันทร์เพ็ญ สว่าง<O:p></O:p>
    7 มนิวัลย์ สว่าง<O:p></O:p>
    8 ณัฐวุฒิ ประสารอธิคม<O:p></O:p>
    9 นิรุต นัยเนตร<O:p></O:p>
    10 ธนาพสิษฐ์ จันทร์สมบูรณ์<O:p></O:p>
    11 สุรศักดิ์ คุ้มเวช<O:p></O:p>
    12 ชนินตา คุ้มเวช<O:p></O:p>
    13 ณัฐประภา สวาสุ<O:p></O:p>
    14 ธเนศ ยิ้มมา<O:p></O:p>
    15 เจียน สวาสุ<O:p></O:p>
    16 กิตติศักดิ์ ศศิภัทรกุล<O:p></O:p>
    17 ชัยวัฒน์ อหันทริก
    18 ชาญชาติ จิรันตรชัย
    19 พงศกร ขาวเหมือนเดือน
    20 สมชาย แก้วอ่อน
    21 กุณฑิกา วรรณศิริไพจิตร และลูก
    22 ศุภนิตย์

(i) (i) (i)
    จัดส่งให้ตามรายชื่อข้างต้นและวันดังกล่าวแล้วครับ
    เนื่องจากเป็นการส่งแบบธรรมดา อาจมีการสูญหายระหว่างทาง
    ถ้าอยากรู้ข้อเท็จจริงก็ต้องสอบถามทางบริษัทไปรษณีย์ไทย

แต่ถ้า...ยังต้องการพระอยู่ก็ให้ส่งซองและกล่องมาใหม่แนบค่าส่งมาด้วย 20 บาท เป็นค่าลงทะเบียนกันหาย (ไม่ต้องส่งแสตมป์)
    จะจัดให้สำหรับ บุคคลพิเศษ VIP

18. เอกณัฐยศ

รายชื่อผู้ที่ได้รับหลวงปู่ทวด (2) ซึ่งจะจัดส่งในวันที่ 24/7/50
    1 เลิศวรรธน์ ชัยรัตน์
    2 นรินทร์ บุญกุศล
    3 ศิริวิมล บุญเย็น
    4 ชัยณรงค์ บุญเย็น
    5 เฉลิมพงษ์ บุญเย็น
    6 กล่ำ ยอดจันที
    7 ประนอม วัชรไกร<O:p</O:p

19. pittayac

pittayac Active Member

ได้รับหลวงปู่ทวดแล้ว สมบูรณ์ที่สุดไม่ชำรุดเลย ขอบคุณคุณเอกณัฐยศมาก ๆขอผลบุญที่คุณเอกณัฐยศได้สร้างในครั้งนี้ส่งผลให้คุณเอกณัฐยศมีแต่ความสุข
    ความเจริญยิ่ง ๆ ขึ้นไป โมทนา สาธุ สาธุ สาธุ

20. piroonchai

piroonchai เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วค่ะ เมื่อวานนี้ ขอบคุณมากค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้