แจกฟรี พระธาตุพระปัจเจก พระสารีบุตร อัฐิลป.หลุย อังคารลป.เจี๊ยะ เกศา ลป.หลอด ลป.สอ 50ท่าน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย gasnaka, 21 พฤศจิกายน 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อานนท์

อานนท์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2005
    เผื่อจะมีบุญกับเขาบ้างครับ

ขอรับด้วยครับ
    อานนท์ อินทร์คง
    180/167 หมู่4 แขวงคลองถนน เขตสายไหม กทม. 10220
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

2. supatipunno

supatipunno Active Member

6 มิถุนายน 2010
    ขอรับเกศาหลวงปู่หลอด ปโมทิโต 1 ชุดครับ

วิชาญ อาจหาญ
    968 อาคารเอชเอสบีซี ชั้น 6
    ถนนพระราม 4 แขวงสีลม
    เขตบางรัก กรุงเทพฯ 10500

:cool:

3. ใบขนุนแดง

ใบขนุนแดง Active Member

ขอรับ

อนุวัตร สิทธิเสรี
    132/1 ถนนศรีราชวงศ์ ต.ตลาด อ.มือง
    จ.มหาสารคาม44000

4. aumzaza

aumzaza เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ ขอรับ 1 ชุดครับ
    กรุณาส่ง
    ด.ช.พิชญชนม์ ศุภบุญตา
    170/2 ม.9 ถ.สวนพลู ต.ศรีนคร อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย 64180
    ขอบคุณครับ

5. memmon

memmon Active Member

อนุโมทนาครับ
    ผมขออัญเชิญพระบรมธาตุพระปัจเจกพุทธเจ้า และพระธาตุพระสารีบุตร อย่างละ 1ชุด เพื่อการสักการะบูชาครับ
    กัมปนาท ตันติพงษ์ชัย
    20 ถ.กลันตัน
    แขวงตลาดน้อย เขตสัมพันธวงศ์
    กทม. 10100
    ผมขออนุโมทนาในผลบุญกุศลครั้งนี้ด้วยครับ สาธุ

6. น้องปาล์ม

น้องปาล์ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2010
    พระบรมธาตุพระปัจเจกและพระธาตุพระสารีบุตร
    ผงอังคารหลวงปู่เจี๊ยะ จุนโท
    พระธาตุและเกศาหลวงปู่สุข ยโสธโร
    เกศาหลวงปู่หลอด
    เกศาหลวงปู่สอ พันธุโล
    ผมขอรับทั้งหมดเลยครับอย่างละ1-2ชุดก็ได้ครับเพื่อนำไปถวายวัดด่านในและนำมาบูชาเองด้วยครับ
    เด็กชายมฆวัน ศรีจันทร์
    67 หมู่ 4 ตำบลด่านใน อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา 30210

7. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ต้องขออภัยด้วยนะคะ การแจกในกระทู้นี้สิ้นสุดไปตั้งแต่ปีที่แล้วนะคะ
    แต่เราไม่ได้ปิดกระทู้(เนื่องจากเราไม่ได้เข้าเวปพลังจิตเลย) แล้วมีท่านสมาชิกไปอัพขึ้นมา จึงจะปิดกระทู้ในวันนี้
    พระธาตุ อัฐิของพ่อแม่ครูอาจารย์ที่แจก เราก็ไม่ได้มีเยอะจึงได้จำกัดจำนวนแจก แต่ยังมีเหลืออีกบางส่วนซึ่งเราก็ยังไม่ได้ดูว่าเหลือของท่านใดบ้าง
    หากธรรมะจัดสรร เราอาจจะนำมาแจกอีกสักครั้ง ถ้าถึงวันนั้น ก็คงได้เจอกันในกระทู้อีกครั้งค่ะ คิดว่าไม่นานเกินรอ

ทำตามอย่างท่าน เป็นให้ได้อย่างที่ท่านเป็น ดีกว่ามานั่งยึดธาตุ 4 ของท่าน

หมั่นทำทาน ถือศีล ภาวนา กันนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้