แจกพระธาตุฟรี...สำหรับท่านที่ศรัทธา และต้องการนำไปสักการะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย SongritK, 13 มกราคม 2009.

1. meeni04

meeni04 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2008
    ขออนุโมทนาบุญด้วยคนครับ ขอรับพระธาตุด้วยครับ
    อัครวัตร สุนสิน
    139 หมู่ 13 ต.ไชยวาน อ.ไชยวาน จ.อุดรธานี 41290

2. meeni04

meeni04 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2008
    โอนค่าจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม แจ้งทางเมล์แล้วครับ เลยแจ้งทางบอร์ดนี้อีกรอบครับ

จัดส่งที่
    อัครวัตร สุนสิน
    139 หมู่ 13 ต.ไชยวาน อ.ไชยวาน จ.อุดรธานี 41290

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มกราคม 2009
  3. SongritK

SongritK เป็นที่รู้จักกันดี

รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งพระธาตุให้ วันที่ 28 มกราคม 2552

1. คุณคมสัน วิกรมาภรณ์ กทม.
    2. พ.จ.อ. อุทัย จันทร์ศรีเมือง ชลบุรี
    3. คุณอัคราภา แซ่ลี้ กทม.
    4. คุณศุภชัย เกตุแก้ว กทม.
    5. คุณโกศล ธรรมปรีชา กทม.
    6. คุณเดือนเพ็ญ ประเสริฐอำนาจ กทม.(เพิ่ม)
    7. คุณไพศาล ทรัพย์ประเสริฐ ชลบุรี
    8. คุณเดชา ชีวชุติรุ่งเรือง ชลบุรี
    9. คุณธัชชนัญ จารวัฒนพงษ์ กทม.

รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งพระธาตุให้ วันที่ 29 มกราคม 2552
    1. คุณสุวิมล เปียจอย กททม.
    2. คุณพงศ์พิชาญ จูธารี กทม.
    3. คุณประสิทธิ์ วุฒิศิริศาสตร์ พิษณุโลก
    4. คุณสุรศักดิ์ เพริศพรายวงศ์ กทม.
    5. คุณวราเดช นิเทศน์ธรรม ระยอง

ขออนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ

และขอแจ้งปิดการแจกองค์พระธาตุในกระทู้นี้แล้วนะครับ
    ปล. ตอนนี้กำลังเช็ครายชื่อและจำนวนพระธาตุสำหรับผู้ที่จองไว้ กับผู้ที่แจ้งการโอนเงินมาแล้ว ในกระทู้โพสต์ใหม่ (คลิกที่นี่)
    เพราะตอนนี้เหลือจำนวนพระธาตุที่จะแจกเพียง 16 ชุด เท่านั้น!!!

4. บรึ๋นรัตนะ

บรึ๋นรัตนะ เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ

รายชื่อผู้ที่จัดส่งพระธาตุแล้ว วันที่ 27 มกราคม 2552
    1. คุณ สุรพงศ์ อุทัต กทม.
    2. คุณสมศักดิ์ ทองคำ กาญจนบุรี
    3. คุณเดือนเพ็ญ ประเสริฐอำนาจ กทม. <!-- / message -->
    ได้รับพระบรมสารีริกธาตุแล้วครับ
    ขอขอบคุณ และขออนุโมทนาครับ
    จะโอนปัจจัยให้ วันจันทร์ ที่ 2 ก.พ.52 ครับ