เหรียญมนต์พระกาฬ ประสบการณ์มากมาย มาแล้ว หลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 23 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. GuzTi

GuzTi เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบูชา
    1. เหรียญหลวงปู่สิมพะลี เนื้ออัลปาก้า 1 เหรียญ 499 บาท
    2. เหรียญหลวงปู่สิมพะลี เนื้อชินตะกั่ว 1 เหรียญ 399 บาท
    3. ตะกรุดแมงปอ 1 ดอก 299 บาท
    4. ตะกรุดดึงเส้น 450 บาท
    รวมเงิน 1,647 + ค่าส่ง 50 = 1,697 บาท

ทั้งหมดนี้มีของไหมครับ ถ้ามีจะรีบโอนเงินให้ครับ

2. แดงแก่น

แดงแก่น เป็นที่รู้จักกันดี

มีของไหมครับ

1. เหรียญมหาเศรษฐี2555 หลวงปู่สิมพะลี รุ่น 1 อายุ 115 ปี เนื้ออัลปาก้าอุดแร่ติดจีวร สร้าง 999 เหรียญ บูชา 499 บาท เหลือน้อยที่ผมเลข 2 หลักครับ
    2. ตะกรุดแมงปอมหาเศรษฐี หลวงปู่สิมพะลี อุดแร่เพิ่มพลังกายแร่ดูดทรัพย์ ติดจีวร
    3.แมงปอมหาเศรษฐี หลวงปู่สิมพะลี อุดแร่เพิ่มพลังกายแร่ดูดทรัพย์ ติดจีวร
    สร้าง 1,999 ดอก บูชา 299 บาท
    4.ตะกรุดเสริมวาสนาเพิ่มและดึงเส้นลายมือ บูชา 450 บาท
    5.เหรียญมหาเศรษฐี หลวงปู่สิมพะลี เนื้อชินตะกั่ว บูชา 400 บาท
    6.เหรียญหลวงปู่เทพโลกอุดร หลังยันต์มหาจักรพรรดิ์ เนื้อทองแดง 250 บาท

ถ้ามีจะได้โอนเงินบูชาของครับ
    นับถือ

3. Berial004

Berial004 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2010
    สวัสดีครับพี่ supako

ผมเข้ามาแจ้งว่าได้รับตะกรุดเสริมวาสนาและดึงเส้นลายมือ + แผ่นยันต์รับทรัพย์เรียบร้อยแล้วครับผม (ตะกรุดผมได้หมายเลข 14 เลขสวยดีชอบมากๆเลยครับ)

ขอบพระคุณมากๆครับผม

4. jacky57

jacky57 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2011
    แจ้งข่าวการใช้ตะกรุดดึงเส้นครับ เส้นที่ขึ้นใหม่ชัดเจนมากขึ้น เส้นที่โคนนิ้วนางเริ่มตัดกันเป็นรูปดาวชัดเจนขึ้น ใช้คาถาที่ให้มาปลุกตะกรุดทุกวัน วันนี้ได้ลาภลอย 10,000 บาทครับ จึงมาแจ้งให้ทราบครับ

5. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดแมงปอ หมดแล้วครับผม นอกนั้นยังมีครับ

6. supako

ตะกรุดแมงปอหมดแล้วครับ นอกนั้นยังมีอยู่ครับ

7. supako

ขอบพระคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ ที่แจ้งเข้ามาครับ

8. supako

วันนี้ได้ตะกรุดแมงปอมา 3 ดอก
    รูปหล่อหลวงปู่เทพแร่น้ำพี้มา 4 องค์
    หนังสือสวดมนต์มา 5 เล่ม ท่านใดสนใจให้รีบเลยครับ ผม

9. supako

เลขที่ใบส่งของครับ

คุณ กิติศักดิ์ EI751213675TH
    คุณ โอฬาร EI751213746TH
    คุณ แมว EX027325601TH
    คุณ ภคกร EX027325615TH

10. supako

ตะกรุดแมงปอเหลือ 1 ดอกนะครับ

11. supako

เลขที่ใบส่งของครับ

คุณ กิตติศักดิ์ EI751213922TH
    คุณ กรชาล EI751213936TH

12. supako

หมดอีกแล้วครับ ตะกรุดแมงปอ ส่วนตะกรุดดึงเส้นลายมือเหลือไม่เกิน 5 ดอกครับ

13. Berial004

Berial004 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2010
    สวัสดีครับพี่ supako

ผมเข้ามาแจ้งประสบการณ์ครับ ผมสังเกตเห็นว่าตอนนี้ที่ฝ่ามือของผมเริ่มมีเส้นลายมือเพิ่มขึ้นมาแล้วครับ แต่ยังจางๆอยู่ :cool:

ขอบพระคุณครับ

14. narong2514kk

narong2514kk สมาชิก

12 สิงหาคม 2012
    สวัสดีครับพี่ supako ผมเพิ่มสมัครสมาชิคใหม่ มีความสนใจขอจองตะกรุดดึงเส้น 1 ดอก และหนังสือสวดมนต์ 1 เล่ม ครับ ไม่ทราบว่ายังมีอยู่หรือเปล่าครับ

15. narong2514kk

narong2514kk สมาชิก

12 สิงหาคม 2012
    ตะกรุดแมงปอ จะได้มาเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ ถ้าได้มาเพิ่มผลขอจอง 1 ดอกครับ

16. supako

กำลังหาอยู่นะครับ
    ตะกรุดดึงเส้น จองไว้ 1 ดอกนะครับ

ถ้าได้มาแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

17. supako

ขอบพระคุณมากครับผม ท่านใดที่เส้นเริ่มเยอะก็เข้ามาแจ้งบ้างนะครับ

18. supako

Visudhi Punya

มีเพื่อนมนุษย์มากมายกำลังเสียป<wbr>ระสาท เพราะมีคนบางกลุ่มอวดอุตริออกข่<wbr>าวว่าปลายปีนี้ถึงต้นปีหน้าจะเก<wbr>ิดมหันตภัยพิบัติถึงขั้นร้ายแรง<wbr> ให้่เตรียมตัวหนีภัยร้าย ให้ใช้วัตถุศักดิ์สิทธิ์ที่พวกเ<wbr>ขาสร้างขึ้นขับพิษบางอย่างในกาย<wbr>ออก และให้ฝึกนั่งสมาธิไว้จะได้ปลอด<wbr>ภัย.....เราจึงขอบอกศิษย์เราทุก<wbr>คนที่พลัดหลงเข้าไปอยู่ในหมู่ชน<wbr>พวกนี้ว่า ให้รับฟังพวกเขาด้วยปัญญา จะเห็นว่าเขามีแต่ขู่ด้วยความรู<wbr>้ที่หาเหตุผลรองรับไม่ได้ เอาพระพุทธเจ้ามาอ้างก็มี เอาพระที่เหลือแค่ "พะ" (รอเรือหายไปเพราะไร้ซึ่งความรั<wbr>กความเมตตา)มาอ้างให้เชื่อกันก็<wbr>มี เราเคยบอกนานแล้วว่ายิ่งใกล้วัน<wbr>ชำระคาบสุดท้าย รายการแย่งล่าสาวกของเจ้าลัทธิจ<wbr>ะเกิดขึ้นมากมาย อันภัยพิบัติที่เกิดถี่ขึ้นทั่ว<wbr>โลกในทุกวันนี้น่ะ เราขอยืนยันว่ายังเป็นแค่เตือนเ<wbr>ล็กๆอยู่เท่านั้น

<button class="like_link stat_elem as_link" title="เลิกชอบสิ่งนี้" type="submit" name="unlike" data-ft="{&quot;tn&quot;:&quot;?&quot;,&quot;type&quot;:2***">เฉยๆ</button> · <label class="uiLinkButton comment_link" title="แสดงความคิดเห็น"></label> · <button class="unsub_link stat_elem as_link" title="หยุดรับการแจ้งเตือนเมื่อมีคนแสดงความคิดเห็น" type="submit" name="unsubscribe">เลิกติดตามโพสต์</button> · <a href="http://www.facebook.com/groups/talktostudent/permalink/399440536783542/"><abbr title="13 สิงหาคม 2012 เวลา 3:43 น." data-utime="1344804186" class="timestamp livetimestamp">2 ชั่วโมงที่แล้ว</abbr>
    • คุณและอีก 6 คนชอบสิ่งนี้
      • [​IMG]Visudhi Punya ภัยพิบัติมันจะเกิดถี่ขึ้น รุนแรงขึ้น คนจะตายมากขึ้นเรื่อยๆจริงแ<wbr>ท้แน่นอน แต่ยังไงๆปลายปีนี้ถึงต้นปี<wbr>หน้ามันก็หาใช่วันสิ้นสุด หลุดโลกอย่างที่บางกลุ่มเขา<wbr>เชื่อเขาคิดกันดอก ระยะนี้จะมีแต่ภัยจากดินไหว<wbr> ลมพายุ ไฟป่าและเพลิงผลาญ น้ำฝน-น้ำเขื่อน-น้ำป่า-น้ำทะเลหนุนสูงผิดปกติ รวมทั้งเชื้อโรคระบาดร้ายแร<wbr>ง มันจะทะยอยเพิ่มความถี่ในกา<wbr>รเกิดแบบพระตีกลองเพล แรงขึ้นๆๆๆแล้วปิดท้ายด้วยห<wbr>ลุมยุบ หรือธรณีสูบ ขนาดเมืองบางเมืองจะจมหายไป<wbr>ทั้งเมืองเลยรวมทั้งภูเขาไฟ<wbr>ใหม่เก่ามันจะระเบิดพร้อมกั<wbr>นทั่วโลกด้วย แต่ไม่ใช่วันเวลาที่พวกเขาป<wbr>ระกาศหรอกพี่น้องทั้งหลาย อย่าหวั่นไหวให้มันมากนัก จนลืมฝึกครองมหาสติกับปณิธา<wbr>นแห่งนิพพานโดยเด็ดขาด สำหรับวันที่จะเกิดเหตุร้าย<wbr> โลกจะมืด 56 วัน หรือ 8 ราตรีนั้น พวกเธอจะเผชิญกับอะไรบ้าง ใครอยากรู้เข้าชื่อบอกมา ถ้าครบ 100 คน เราจะบอกให้เป็นทานก็ได้...<wbr>..

จึงเตือนพวกเธอมาว่าอย่าเสี<wbr>ยขวัญไปกับข่าวขู่ของพวกไม่<wbr>รู้จริงต่อไปอีกเลย...เตรีย<wbr>มตนเองและจิตวิญญาณเพื่อการ<wbr>ผจญภัยตามที่เราสื่อสอนเอาไ<wbr>ว้อย่างมีมหาสติแหละดีที่สุ<wbr>ด

อย่ากลัวตายจนไร้สติ จำไว้ว่าภัยพิบัติทั้งหลายม<wbr>ิใช่ภัยธรรมชาติ มีผู้อยู่เบื้องหลังการเกิด<wbr>ภัยพิบัติซึ่งเราเคยเอาภาพข<wbr>องช่างเท็คนิกเหล่านี้มาให้<wbr>ดู หลายครั้งแล้วนี่ หากเธอเป็นคนดีแท้จริง ไม่ทำตัวให้ขยะที่รกโลก เธอไม่ต้องกลัวตายหรอก ดูอย่างเด็กทารกอายุ 2 เดือน แผ่นดินไหวที่อิหร่านวันที่<wbr> 11 ส.ค.ที่ผ่านมาเนี่ย จมอยู่ใต้ทรากตึกแต่รอดชีวิ<wbr>ตได้โดยไม่มีแผลแม้แต่รอยขี<wbr>ดข่วน (นอนอยู่ในอู่ขณะตึกพัง) เขาออกข่าวไปทั่วโลกเลยเธอ

ช่างเท็คนิกเขารู้ว่า พวกที่หนีตายแบบลนลาน แทนที่จะเตรียมตัวแบบไม่กลั<wbr>วตาย เป็นพวกที่ไม่มั่นใจในความด<wbr>ีงามของตนเองและ เป็นพวกที่งมงายเพราะมีปัญญ<wbr>าแต่ไม่รู้จักใช้ปัญญา คนสองแบบนี่แหละ คือเป้าหมายเอาชีวิตของช่าง<wbr>เท็คนิกล่ะเธอรู้รึเปล่า? เพราะโลกยุคหน้าเขาไม่ต้องก<wbr>ารคนเบาปัญญา-โง่ๆ ไม่ต้องการคนไม่ดี และไม่ต้องการคนที่งมงายแล้<wbr>วยังชักชวนคนอื่นๆให้งมงายต<wbr>ามตัวเองไปด้วยหรอก โลกจะมีคนน้อยลงแต่ทุกคนคุณ<wbr>ภาพคับโลกทั้งนั้น พวกอุตริกับพวกไม่เอาถ่านทั<wbr>้งหลายเขาเตรียมที่ไปเอาไว้<wbr>ให้แล้วล่ะเธอ

อ้อ...แล้วถ้าปลายปีนี้ถึงต<wbr>้นปีหน้า โลกไม่แตก โลกยังไม่มืดสามวันเจ็ดวัน ดวงอาทิตย์ไม่ขึ้นกลับทิศ ก็อย่าคิดว่าเป็นผลจากอำนาจ<wbr>ศักดิ์สิทธิ์ของใครเขาอีกล่<wbr>ะ....เรานั่งยัน-ยืนยันไว้ต<wbr>รงนี้แหละ แต่เดี๋ยวง่วงแล้วเราจะไปนอ<wbr>นยันอีกทีนึงด้วยล่ะ...

<a class="uiLinkSubtle" href="http://www.facebook.com/groups/talktostudent/permalink/399440536783542/?comment_id=399445960116333&offset=0&total_comments=2" data-ft="{&quot;tn&quot;:&quot;N&quot;}"><abbr title="13 สิงหาคม 2012 เวลา 4:13 น." data-utime="1344805991" class="timestamp livetimestamp">
        </abbr>

19. supako

พระอาจารย์ เก่ง ออกชุดใหม่แล้วครับ ท่านใดสนใจยกมือขึ้นครับ

20. สวนบัว

สวนบัว เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดเสริมวาสนาและดึงเส้นลายมือหมดหรือยังคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้