เหรียญบิน หลวงพ่อทรง - แพโบสถ์น้ำ หลวงตา (เล็ก) น. ๑๒๖๕

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย พี เสาวภา, 7 เมษายน 2008.

1. rungaran

rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    ของเสน่ห์ ที่ผมเห็นมาและได้ผลจริง

๑) พระนางพญา พิษณูโลก พิมพ์ สังฏาติ ดีมาก เป็นของหล่นตามลานวัด ฝังในดิน ให้เอามาทำผาติกรรมก่อนใช้ เป็นของชุดเบญจภาคี สรรพคณด้านเสน่ห์ เยี่ยมยอด ขนาดจะเหนื่อยทีเดียว เหมาะแก่ท่านสุภาพสตรีมาก กลัวอย่างเดียว คนจะมาชอบเยอะ จะหนักใจ ถ้ามีของมรดก ถ้าแท้ ติดตัวทันที อย่าช้า

๒) นางเสน่ห์จันทร์ เป็นของกรุ แต่เปิดกรุ โดย ทางราชการ กรมศิลป ทำถุูกพิธี และ ออกให้บูชา ยุคนั้น องค์ล่ะ ๕๐ บาท ยุคนี้ หลักหมื่นไป ถึงแสน ถ้าสวยๆ แต่ถ้าใครมีของมรดก ขึ้นคอทันที กับสุถาพสตรี ใหญ่ไปนิด แต่ห้อยอองค์เดียว เหมาะมาก

๓) พระกริ่งคลองตะเคียน เป็นของหล่นตามดิน เหมือนกัน เอามาทำผาติกรรมก่อน คนใช้แต่ด้าน เหนียวคงกะพัน แต่ไม่ทราบว่าทางด้านเสน่ห์ เยี่ยมยอด หนึ่งในยุทธจักรทีเดียว

๔) ผ้ายันต์ม้าเสพนาง ของครูบาวัง จังหวัดตาก มาแนวนี้โดยเฉพาะ และ ดีมากครับ ไม่ใช่ของแนวผี

๕) พญาเขาคำ ของครูบาวังอีกเหมือนกัน ของท่านอื่น ผมไม่ทราบ

๖) อิ่น ครับ อิ่นทางเหนือ หาเก่าๆ ที่แกะด้วยหินแม่น้ำโขง มีราคาหน่อย แต่ดี มาแนววิชาครูเทวดา ไม่ใช่ผี

๗) สีผึ้ง หลวงปู่ บุญศรี มาแนวเทพชัดเจน ใช้แทนของข้างบนได้หมด

๘) ตะโพน หลวงพ่อ พัก หายาก แพง เก็แทบทุกชิ้นที่เห็นในเน็ต หายาก ดูมามีชอบอันเดียว เขาขายไปแล้ว ไม่งั้น เสร็จผม ให้ หาของหลวงพ่อทรงแทน แต่ก็หายาก ปริมาณมีน้อย มาแนวเทพ ชัดเจน

๙) ตะกรุด เทพ รัญจวน หลวงพ่อทรง หาชุดของวัด ตอก โค็ด ท ไม่มีหัว สรรพคุณ เรียก คน ได้ผล ๑๐๐ % ไม่มีพลาด

๑๐) จิ้งจกหลวงพ่อ หน่าย ทั้งงาแกะ และ ไม้งิ้วดำ แต่หาของแท้ยากมากครับ แต่เป็นของดีมาก

ข้างบน หายากแพง เอาของที่สัมผัสได้

๑๑) แม่พิม วัดท้องไทร มาแนว เทวดาไม่มีหลอน เพียงแต่ต้องบูชาด้วย เหล้า มีหลายรูปแบบ ทั้ง ลอยองค์ ตะกรุด แหวน สีผึ้ง แต่ต้องรับกับมือหลวงพ่อเท่านั้น ให้สบายใจ เป็นวิชา เสน่ห์ ชั้นสูงของ คนธิเบต มีมาแต่ หลังพุทธกาล นอกจากเสน่ห์ แล้ว มีครบตามมา ทุกอย่าง แล้วแต่จะ อธิษฐานใช้
    แต่ใช้นางพิม จะมาแนวเฮฮา ปาร์ตี้ คนกลางคืน ของที่ได้จะมีตำหนิ ถ้าท่านไม่มาแนวนี้ อย่าไปสนใจ

รายการนี้แนะนำ ครับ แต่จะหา ให้มองรอบๆตัวท่านให้ดีครับ นอกนั้น สีผึ้ง หลวงพ่อทรง หลวงพ่ออั้บ ดีมาก จะเป็นของในตำนาน ที่ตอนนี้คนมองข้าม แต่ในอนาคต จะหากันควั่ก เพระาอัดแน่น ด้วย วิชา

๑๐) ของพวก แนว กุมารทอง รักยม ของแบบนี้มองข้ามไม่ได้ เป็นศาสตร์โบราณ โดยเฉพาะพวกสตรีเพศ จะเลี้ยงขึ้นซ่ะด้วย หาของดีๆ แนวเทพ อย่าเอาพวกผี จะซวย หน้าหมอง ผมมีของ หลวงพี่วัดเงิน ติดตัวอยู่ ๑ คู่ ( หลวงพ่ออั้บ เสกให้ด้วย ) ใช้หาที่จอดรถได้ ทุกครั้ง เลี้ยงด้วยอาหารขนมที่เรากิน เรียกบอกครั้งแรก และ ทำบุญกรวดน้ำไปให้ทุกครั้งที่เราทำ

ถ้าใช้เรียกคน ตามที่ คุณ TEE ต้องการ ไม่เคยลอง แต่คิดว่าได้

เอาแค่ ๑๑ รายการ มาแนวของหลวงพ่อทรง มาถูกทางครับ หาของตอนนี้ยาก ไปลองพระผง ชุดรูปเหมือนดู ท่านใส่ไว้หลายวิชา ต้นทางเป็นของแจกฟรี แต่มา พ.ศ.นี้ เขาเอามาขายกัน ไปห้ามคงไม่มีทาง

เลือกคนซื้อหาของแท้ คิดว่าได้ผลแน่นอนครับ หลวงพ่อท่านใจดี

สรุป

๑) ของศูนย์ ผมไม่เล่น ให้เขาขายของเขาไป มาอ้างผมไม่ได้

๒) ของพ่อค้าพระ ผมไม่แนะนำ ให้ดูคนให้ดี โดยเฉพาะพวกชอบไปด่าเขา เรื่องผลประโยชน์ จนโดนแจ้งความ หรือ พวก ไปซื้อของวัด หรือ ของสำนัก มาอัพราคา ถ้ามีเสริม ที่เก็ ก็เล่นยาก เพราะขายเอาเงินอย่างเดียว ดูไม่เป็น ไม่ทัน หลวงปู่ หลวงพ่อ ไม่มี บุญ กรรม มาเกี่ยวในกิจกรรม เอาเงินไปทำบุญดีกว่า และ เรารอเอาของฟรีดีกว่า

ของฟรี ขลังเสมอครับ ลองมาหาตามวัดที่ หลวงพ่อ ท่านใจดีๆ แถวพระประแดง ทราบว่ามีท่านหนึ่ง แจกฟรีมา ล้านกว่าองค์ แล้ว เป็นแนวเทพเหมือนกัน ของแบบนี้ขลังแน่ครับ

๓) สีผึ้ง หลวงปู่บุญศรี น่าจะเหลือที่สำนักแม่ชี หมดจากนั้น ตัวใครตัวมัน ซื้อข้างนอกจะดูอย่างไร ว่าเป็นของหลวงปู่ตลับล่ะเป็นหลายร้อย จะโดนกระสุน แน่นอนยิ่ง กว่าพระอาทิตย์ขึ้นตอนกลางวัน

๔) ของที่แนะนำข้างบน ไม่ได้ ไปจำขี้ปากใครมาเขียน เจอมาเองทุกรายการ ยกเว้น นางสังฏาติ เพราะเป็นตำนานเห็นตัวอย่างผู้ใหญ่มา

๕) อันนี้สรุปจริงๆ สวดมนต์ไหว้พระครับ อะไรๆ จะดีขึ้นเอง ให้จิตมั่น ทำจริง จะอย่างไร อำนาจ พระรัตนตรัย มีพลังสูงสุดครับ แนวพุทธ ทาน ศีล ภาวนา ชนะ ไสยศาสตร์ หรือ สายเทพทั้งปวงครับ

<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ธันวาคม 2012
  2. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ยังยืนยันแนวนี้น่ะครับ...แหะๆ

3. พลศิริ

พลศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    สาธุครับอ้ายรุ่ง
    ตามลายแทงนี้มีแล้วหน่อยนึงครับผม:cool::cool::cool:

4. daychar

daychar เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    วัดกลางชูศรีเจริญสุข (หลวงปู่บุดดา ถาวโร) ยังมีวัตถุมงคลตกค้างอยู่หลายรายการ
    ราคายังเยาวชนอยู่ เช่น ผ้ายันต์รอยเท้าสีแดง-ขาว เหรียญหลวงปู่ก็ยังมีให้บูชาอยู่ครับ
    หากผ่านไปก็เข้าไปกราบนมัสการสังขารหลวงปู่ได้ จากนั้นก็ช่วยเหลือวัดด้วยการเช่า
    วัตถุมงคลตามอัธยาศัย...

5. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

25 สิงหาคม 2011

อยากไปหลายครั้ง มีอยู่ครั้งหนึ่งจาก สายเอเซีย ไปตามป้าย ปรากฏว่าหลง หาวัดไม่เจอ ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ จะไปทำบุญค่าน้ำ ค่าไฟ สมัยก่อนหลวงปู่บุดดางานวัดท่าซุง ได้มีโอกาสทำบุญใส่ย่าม หลายครั้ง นับเป็นวาสนา

6. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

7. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ธันวาคม 2012
  8. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

ว่าแต่สีผึ้งหลวงปู่บุญศรีนี่เค้าตามหากันยังไงครับ ใครรู้ช่วยบอกลายแทงทีครับ น้าแดง วอสอง คร๊อกๆ

9. พลศิริ

เห็นว่าที่สำนักยังมีนะครับอ้าย หรือผมจำผิดหว่า:cool:

10. Chang_oncb

จำไม่ผิดหรอกครับ ที่สำนักแม่ชีประทุม โชติอนันต์ ปากช่อง- หนองสาหร่าย มีให้เลือกอีกเยอะ ลองแวะดู สีผึ้งของหลวงตาเล็ก วัดใหม่ ดีเลิศทางเมตตา มหาเสน่ห์ ติดต่อการค้า การขาย ถ้าจีบผู้หญิงให้ใช้นิ้วนาง แตะ อธิษฐานก่อนทาปาก

11. พี เสาวภา

มาหาตอนนี้ล่ะยากหน่อย

เขาไปเหมากันมาน่าจะใกล้หมดสำนักแล้ว...เหอๆ

12. พี เสาวภา

แหมๆๆ...พูดชัดเจนซ่ะเกิน

อ้อมๆหน่อย...เดี๋ยวพวกหนุ่มๆสาวๆ แห่ไปเอากัน หมดพอดี

13. Chang_oncb

แนะนำแค่จีบสาวเท่านั้น นะ ถ้ารักกันชอบกันจริง ให้ไปสู่ขอ เลี้ยงดู ตามประเพณีไทย

14. พลศิริ

วิธีการใช้ก็ใกล้เคียงกับของครูบาอาจารย์ผมเลยครับ น่าใช้ น่าเก็บจริง ๆ ครับผม:cool::cool:

15. แสงแข

แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

16. พี เสาวภา

หลวงพ่ออะไรครับ

วิ๊ใช้ละเอียดๆเลยอย่างไร เอามาเปิดเผยมั่งน่ะครับ

17. แสงแข

แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

วันหยุดยาวแบบนี้คุณเช กูวารา น่าจะไปตามหา ...สีผึ้งพระอินทร์.....แล้วค่ะ

18. Chang_oncb

19. ฌานกร

ฌานกร เป็นที่รู้จักกันดี

กราบหลวงปู่บุญศรี,หลวงปู่ทรง,หลวงปู่อั๊บ ครับ
    สวัสดี อ.พี, อ.ช้าง, พี่แสงแข,พี่รุ่ง และพี่ๆ ทุกท่านนะครับ

ยืนยันสีผึ้งนั้นสุดยอดจริงๆ เมตตาแรงขนาด ผมใช้ประจำเลยครับช่วงหลังๆ ต้องใช้เพื่อคุยกับหัวหน้าครับ :cool::cool::cool:

20. rungaran

rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    :cool:***สวัสดีครับ คุณฌานกร
    ขอแสดงความยินดี ด้วยนะครับ เอิ๊กเอิ๊ก***