เว็บพลังจิตหายไป 2 สัปดาห์กว่า สมาชิกมีความรู้สึกอย่างไรบ้าง

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 5 มิถุนายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. narmja

narmja เป็นที่รู้จักกันดี

ลงแดงครับ จบข่าว .............

2. ลูกหลานเจ้าพ่อก

ลูกหลานเจ้าพ่อก เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2008
    คิดถึงครับ คิดถึงครับ คิดถึงครับ

3. ลุงแมว

ลุงแมว เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2005
    คิดถึง เหงาๆ ได้กลับมาเล่นอีกดีใจมากครับ

ขอบคุณทีมงานพลังจิตทุกท่านด้วยนะครับ จุ๊บๆๆๆๆๆ

4. VICT

VICT เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2008
    เหมือนขาดอะไรไปอย่างนึง ช่วงนั้นเลยไม่อยากเล่นเน็ทไปโดยปริยาย

5. Bonejankel

Bonejankel เป็นที่รู้จักกันดี

รู้สึกหงุดหงิดแบบ จี๊ด! ขึ้นมาในทันใด เมื่อ link มาแล้วมัน "ล่ม"...
    ไม่ได้เข้ามาทุกวัน แต่ดันอยากมาวันที่เค้า "ยังกู้ไม่ได้"...
    ยังไงก็ดีใจ จัง ที่กลับมาเป็นปกติแล้ว (คิดถึง)

และ Congratulations !!! ขอแสดงความยินดีกับ ...

<CENTER>"เว็บพลังจิตรับรางวัล Truehits Web Award เว็บไซต์ยอดนิยมในสาขาศิลปะวัฒนธรรมปีที่ 4 "</CENTER><CENTER> </CENTER><CENTER> </CENTER><!--/VBSEO_VIRTUAL_HTML-->

6. ooic

ooic Active Member

13 ธันวาคม 2007
    เป็นห่วงค่ะ
    วันแรกๆก็คิดถึง งงๆ ว่าจะไปเข้าเว็ปไหนต่อดี
    พอหลายวันเข้า เริ่มเป็นห่วงว่าจะฟื้นมั้ย แล้วจะสมบูรณ์หรือป่าว
    ตอนนี้ดีใจค่ะที่กลับมาสมบูรณ์เหมือนเดิม *o*

7. nuaiswat

nuaiswat เป็นที่รู้จักกันดี

เหมือนคนหลงในถ้ำแล้วได้แสงสว่าง แล้วกลับมืดไปนานแสนนานก่อนจะกลับมาเจอแสงสว่างอีกครังหนึ่งดีใจมากครับที่เว็บ "พลังจิต" กลับมาอีกครั้งเพราัะทุกวันนี้ศาสนาพุทธและเว็บหลังจิตนั้นเป็นส่วยหนึ่งซึ่งสำคัญมากต่อชีวิตผมไปซะแล้ว

8. อู่หลง

อู่หลง เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกสิ่งทุกอย่างมันเป็นเรื่องธรรมดา ครับ

9. Guide_Raito

Guide_Raito เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2007
    จะบ้าไห้ได้ไม่ได้เข้าพลังจิต อิอิ มีไรไห้ช่วยบอกเลยพี่ สนับสนุนเวปนี้เต็มที่!!

10. บุญทรงพระเครื่อง

บุญทรงพระเครื่อง ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

20 กุมภาพันธ์ 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ไม่มีสิ่งใดอยู่ได้ตลอดกาลตลอดสมัยหรอกครับ เมื่อมีคุณก็ต้องมีโทษควบคู่กันไป มีดีก็ต้องมีเสีย มีเกิดก็ต้องมีดับ มีสว่างก็ต้องมีมืด มีดีก็ต้องมีชั่ว เป็นของคู่กัน น้ำถึงไหนปลาถึงนั่น ฉนั้นประโยชน์ของเว็ปพลังจิตย่อมมีมาก เป็นที่เผยแพร่ องค์ความรู้ ต่างๆ ทั้งคุณและโทษ แต่ประโยชน์นั้นมีมากกว่าโทษ แต่ใครจะฉกโฉยโอกาศ ความรู้ต่างๆ ที่มีมากมายมา มาปฏิบัติในชีวิต ประจำวัน ให้ก่อเกิดประโยชน์ แก่ตนเอง และส่วนรวม ประเทศ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตย์ ให้สมกับเกิดมาเป็นคน ในชาติหนึ่งได้โดยยาก ขออ้างอิง คุณ พระรัตนตรัย พรหม เทวดา สิ่งศักดิ์ทั้งมวล จงดลบรรดาลให้ท่านเจ้าของเว็ป และ ทีมงานทุกท่านมี กำลังกายใจ เข้มแข็งๆ แรง ต่อสู้อุปสัก บรรลุเป้าหมาย ในการเผยแพร่ องค์ความรู้ต่างๆ และพุทธศาสนา ให้เจริญยิ่งๆขึ้นไป ตาบนานเท่านาน สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆ<!-- google_ad_section_end -->

11. เด็กใจงาม

เด็กใจงาม สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2011
    คิดถึงมากค่ะ ดีใจที่กลับมาอีกครั้ง

12. faveur

faveur เป็นที่รู้จักกันดี

มีความเศร้าและใจหายค่ะ จากที่เคยได้เข้ามาอ่าน หาความรู้ทางธรรมมะ และติดตามข่าวสารงานบุญ ตลอดจน จากที่เคยได้ทำบุญออนไลน์ ซึ่งทำให้ใจมีความสุขมาก เมื่อเวปใช้งานไม่ได้ระยะนึงก็มีความรู้สึกอย่างที่ได้กล่าวมา แต่เมื่อเวปได้กลับมาใช้ได้แล้ว ก็รู้สึกดีใจมากๆค่ะ
    ขอบคุณมากๆนะคะ

13. ยศวดี

ยศวดี ยายแก่แล้ว*_*

11
    ก็ขอให้งาน นั้นเสร็จสมบูรณ์ ดังหวัง ทุกประการ โอมเพี้ยง

14. jumpman

jumpman เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2004
    :'( นึกว่าจะมาเป็นคนแรกๆซะอีก มาสายอีกแล้ว

เข้าเรื่อง เว็บล่มแล้วตกใจพอควร ไม่รู้มีอะไรเสียหายบ้าง งานที่หลายๆคนทำหายไปแค่ไหน

15. deedee55

deedee55 เป็นที่รู้จักกันดี

รู้สึกใจหาย เข้ามาchack แทบทุกวัน

16. pawanakun

pawanakun เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2010
  17. สร้อยกัทลี

สร้อยกัทลี เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2006
    คิดถึง ที่สุด(kiss)

18. titapoonyo

titapoonyo เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2009
    1
    รู้สึกเหมือนทุกๆ ท่านครับ คือ เหมือนขาดอะไรที่สำคัญในชีวิตไป และดีใจมากๆ ที่เวบพลังจิตกลับมา วันนี้เลยรีบไปทำบุญค่า host ก่อนเลย 555+

19. แม่น้องหมู

แม่น้องหมู เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2008
    ขอบคุณทีมงานทุกท่านนะคะที่ได้ร่วมแรงร่วมใจกู้คืนมามาเป็นกะลังใจนะคะ@^_^@

20. armchi

armchi เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    คิดถึงมากๆครับผม ทางทีมงาน เว็บพลังจิต คงต้องเหนื่อยมากๆในช่วงนั้น ขอบคุณทีมงานมากๆครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้