เข้าชมรมคนดวงดี

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย tai244, 28 มีนาคม 2012.

1. ศรีเรือน

ศรีเรือน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเป็นกำลังใจให้คุณโมจิโต้นะค่ะ....ใครไม่เชื่อก็ช่างเขาแต่เราเชื่อคุณค่ะ.....จะรอติดตามกิจกรรมดีๆ จากคุณนะค่ะ

2. pimkaew

pimkaew สมาชิกใหม่

ขอเป็นกำลังใจให้ คุณโม นะค่ะ ไม่ว่าจะยังไงเราก็ยืนอยู่เคียงข้างท่านเสมอนะใครไม่เชื่อท่านก็ช่างเขาเพราะในเมื่อตัวท่านเองไม่เคยบอกให้ใครมาเชื่อมานแล้วแต่ศรัทธาของใครของมานมากกว่านะค่ะ...แต่สำหรับเราแล้วเรามีความศรัทธาเสมอไม่เปลี่ยน...เพราะไม่มีใครบนโลกที่รู้จักคำว่า หวย แล้วจะซื้อถูกบอกถูกได้ทุกงวดเพราะถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆคนเราก็ไม่ต้องทำมาหากินอะไรแล้วรอแต่วันหวยออกก็พอถ้าเป็นเช่นนั้นแล้วพระพุทธเจ้าจะให้เรามาเกิดเพื่อรับใช้กรรมหรือขยันทำความดีทำไม จริงไม๊ค่ะท่านโม...:cool:

3. อ้อ-วิภา

อ้อ-วิภา สมาชิกใหม่

อยากสมาชิกอีกคนค่ะ..
    ช่วยรับไว้หน่อยเถอะนะค่ะท่าน โมจิโต้:cool:

4. meungsamut

meungsamut เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    ถึงหวยจะไม่ถูก แต่ก็ยังรักเคารพท่านโมเหมือนเดิมครับ และยังสงสัยอยู่ว่าผมได้เป็นสมาชิกคนดวงดีแล้วหรือยังครับ เพราะท่านโมได้ส่งเลขให้ทางเมลเมื่องวดที่แล้ว ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ขอความเมตตารับผมเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ meungsamut@hotmail.com

5. ป้าจ๋า

ป้าจ๋า สมาชิก

น่าจะได้เป็นสมาชิกแล้วนะค่ะ:cool:

6. gri

gri เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2009
    สวัสดีคับพี่โม

<TABLE id=post6036429 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>รีล มาดริด<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6036429", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_6036429 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->ต้องแวะไป..ถาม ที่ห้องชมรมคนดวงดี ครับ..ที่นั่นมีคำตอบแน่นอน..<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE><TABLE id=post6036429 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>รีล มาดริด<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6036429", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_6036429 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->ต้องแวะไป..ถาม ที่ห้องชมรมคนดวงดี ครับ..ที่นั่นมีคำตอบแน่นอน..<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE><TABLE id=post6036429 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>รีล มาดริด<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6036429", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

</TD></TR></TBODY></TABLE>ผมมาสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนคับพี่โม เห็นพี่รีลแมดริด แนะนำมาให้มาดูห้องนี้ ขอบคุณคับพี่ทั้ง 2 คับผม จะคอยติดตามคับผม

7. audition123

audition123 สมาชิกใหม่

สวัสดีท่านโมและ สมช. ทุกท่าน ส่วนมากเข้ามาอ่านไม่ค่อยได้โพสต์ หลายคนหลายความคิด คิดดีทำดีย่อมได้ดีทุกท่านครับ ช้าเร็วเท่านั้นเอง

8. โมโมนา

โมโมนา สมาชิก

9. Berial004

Berial004 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2010
    สวัสดีครับพี่ๆ
    ผมเพิ่งได้เข้ามาที่เว็บบอร์ดกระทู้นี้เป็นครั้งแรก เพิ่งจะรู้ว่ามีชมรมคนดวงดี
    ถ้ายังเปิดรับก็จะขอสมัครเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ตามแต่ที่คุณโมจิโต้กรุณาเลยครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

10. โมโมนา

โมโมนา สมาชิก

ขอสมัครสมาชิกชมรมคนดวงดีด้วยคนค่ะท่านโมได้โปรดรับเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะauoysu@yahoo.com

11. nuchada

nuchada เป็นที่รู้จักกันดี

มีข่าวสำหรับสมาชิกเพิ่มเติมบ้างหรือเปล่าค่ะท่านโมยังตามเทคโนโลยีไม่ค่อยทันค่ะ

12. จำเรียง

จำเรียง เป็นที่รู้จักกันดี

13. อัชญา

อัชญา สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ เชื่อมั่นและศรัทธาตลอดไป

14. bumbim-bim

bumbim-bim สมาชิกใหม่

ยังไม่ได้เป็นสมาชิกของชมรมเลยค่ะ...สมัครไปหลายครั้งแล้วค่ะ..ต้องทำอย่างไรค่ะ...ถึงจะได้เป็นสมาชิก:'(

15. yuey

yuey สมาชิกใหม่

เป็นกำลังใจให้ท่านโมและสมาชิกทุกท่านคะ

16. maturin

maturin สมาชิกใหม่

ยังรัก/ศรัทธา และประทับใจในการทำงานของท่านอาจารย์โมจิโต้เสมอ.....

17. maturin

ยังรัก/ศรัทธา และประทับใจในการทำงานของท่านอาจารย์โมจิโต้เสมอ.....ไม่ค่อยได้เข้าเวปเพราะคุณหมอห้ามจ้องคอมนานๆ (มีปัญหาสายตา) แต่ก็ระลึกถึงท่านโมจิโต้เสมอค่ะ...

18. maturin

เรื่องหวยไม่เคยติดใจ จะถูกหรือไม่ถูกก็ซื้ออยู่ดีแหละค่ะ....ขอเป็นกำลังใจให้ท่านโมจิโต้นะคะ...

19. maturin

จะคอยเป็นกำลังใจให้ท่านโมจิโต้.......ต้องทำใจนะคะท่าน อย่าคิดอะไรมาก หลายหมื่นหลายร้อยคนที่ชื่อชมในตัวท่าน

20. maturin

[COLOR="Blue"[SIZE="6"]]ขอให้รักษาสุขภาพด้วยนะคะ เป็นห่วงค่ะ / ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยได้โปรดคุ้มครองให้ครอบครัวของท่านอาจารย์โมจิโต้ ได้พบแต่ความสุข ความเจริญ แคล้วคลาดปลอดภัยจากหมู่มารทั้งปวง....ศรัทธาเสมอ[/SIZE][/COLOR]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2012