อ. "เล็ก ขอนแก่น"ดูดวงผ่านญาณ คิดค่าดู "1 บาท" !!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 6 ตุลาคม 2009.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    คิดว่าคิวคงเยอะ มาขอให้กำลังใจ อ. เล็กครับ

2. ปูชิกา

ปูชิกา เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2009
    อืมเราได้ดูกะอาจารย์แล้วนะ เมื่อวันที่13
    ถ้าถามว่าแม่นมั้ยเราไม่กล้าฟันธง
    แต่อาจารย์ทักเรื่องการงานของเราตรงกับคุณบอลนะ
    แต่เปนเรื่องของอนาคตไง ต้องคอยดูเดือนมกราคมนี้จะจริงมั้ย

ส่วนเรื่องกรรมในอดีตอาจานก็บอกให้.....
    แต่คุณบอลบอกไม่เหนก็เลยมะรู้ ว่าจะตรงกันปล่าว

ยังไงเปนกะลังใจให้ทุกคนนร้า

เกิดเป็นคนต้องอดทน และทนอดอิอิ

3. บดีดุ้ง

บดีดุ้ง Active Member

โทรไปแล้ว ค่ะ ได้คิว 4 พ.ย. 52 คิวท่านเยอะจริง ๆ
    ยังงัยจะโทรไปตามนัดแน่นอนค่ะ

4. xiaosi

xiaosi เป็นที่รู้จักกันดี

โทรไปแล้วได้คิววันที่ 4 พย. ครับ ท่านคงคิวเยอะน่ะ ไม่เป็นไรเราจะรอ

5. narin1960

narin1960 Active Member

ได้คุยกับอาจารย์แล้วครับ ท่านคุยเหมือนกับนั้งอยู่ด้วยกันเห็นหน้ากันอย่างงั้นเลย และก็ได้แนะนำหลายอย่าง ซึ่งก็จะนำไปปฏิบัติครับ

6. รักไร้พ่าย

ตอนนี้คิว อ. เล็กถึงไหนแล้วอ่ะ

7. DeWZz

DeWZz เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    เพิ่งดูมาค่ะ แม่นจนขนลุกเลย อาจารย์แกเล่นอธิบายซะละเอียดอดีต ปัจจุบัน อนาคต แบบระบุชัดๆมาเลย ขนาดหน้าบ้านเราแกยังอธิบายถูกอ่ะ ลักษณะพ่อเราที่เสียชีวิตไปก็ถูก ลักษณะตัวเราก็ถูก แล้วอีกหลายเรื่องที่เป็นสาเหตุของความทุกข์เรา เรื่องอนาคตก็ต้องรอดูกันต่อไป แต่รู้สึกดีมาก เพราะนานๆทีจะเจอคนที่มีใจจริง ในการช่วยเหลือคน เท่าที่ดูมาก็นอกจากคุณบอล แล้วก็มีอ.เล็กเนี่ยแหล่ะ

8. playroom69

playroom69 สมาชิก

เพิ่งโทรไปนัดคิวกับอาจารย์มา ได้คิววันที่ 9 พย.แล้วค่ะ เสียงอาจารย์ดูสงบ ใจดีจัง *-*

9. delkung

delkung Active Member

5 มิถุนายน 2008
    ได้ดูแล้วเมื่อวานค่ะ อ.เล็กบอกว่าจะรวย ก็ต้องรอลุ้นกันไปอีกไม่กี่เดือน แต่ไม่ค่อยได้ดูอะไรมากค่ะส่วนใหญ่จะถามแค่เรื่องงาน
    ขออนุโมทนาบุญกับอ.เล็กด้วยค่ะ

10. Poonuch

Poonuch เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2009
    เราดูมาเมื่อคืนค่ะ น่าจะคิวสุดท้าย
    นัดมาเวลาประมาณนึงได้
    เรื่องที่ อ.บอกเราอ่ะ จะเป็นเรื่องอนาคตซะส่วนมาก แต่อ.รับประกันเลยว่าเป็นแบบที่ว่าจริงๆ
    และก็คล้ายๆ กับคนมีญาณท่านอื่นบอกเราไว้นะ
    แต่ดูแล้ว อ.ใจดีมาก คนที่รอคิวอยู่รอหน่อยแล้วกันค่ะ
    ได้ดูแน่นอน

11. Alakazampkma

Alakazampkma เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งโทรไปครับ ได้คิว วันที่ 18 พฤศจิกายน ครับ คิวอาจารย์เยอะจริง ๆ ครับ
    เป็นไงเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังครับ

อนุโมทนาสาธุ

12. phasukjai

phasukjai เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2009
    ได้ดูกับอ.เล็กแล้วค่ะ อาจาร์ใจดีค่ะ แนะนำทุกเรื่องที่ถาม แต่บางคำถามอ.ก็ตอบว่ามองไม่เห็น คงเพราะเขาไม่ต้องการให้เราทราบ เลยทำให้อ.มองไม่เห็น อ.ไม่คิดค่าดูค่ะ ให้ดิฉันนำเงินไปทำบุญ ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ แต่ก็ยังสงสัยค่ะ มีอยู่เรื่องหนึ่งสงสัยและคาใจมานานหลายปี ซึ่งผู้มีญาณแต่ละท่านที่ดิฉันได้สอบถาม และสมาชิกหลายท่านบอกว่าแม่น กลับตอบไม่เหมือนกัน เลยไม่รู้จะทำยังไงต่อไป สับสน งง ค่ะ

13. รักไร้พ่าย

ต้องพิจารณาดูว่า เรื่องไหนที่คนมีญาณทำนายแล้วตรงกับความเป็นเราที่เป็นอยู่มากที่สุด

14. Poonuch

Poonuch เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2009
    ตอนนี้คิวถึงไหนแล้วนะ

15. phasukjai

phasukjai เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณค่ะ คุณรักไร้พ่าย เป็นคำแนะนำที่ดีมากค่ะ จะลองนึกดีๆๆอีกครั้ง ว่าอันไหนตรงกับเรามากที่สุด แต่ฝุ่นฟุ้งมาหลายตลบแล้ว ก็ยังนึกไม่ออกว่าอันไหนใกล้เคียง

16. รักไร้พ่าย

อ.เล็กคงเหนื่อยน่าดูเลย ขอเป็นกำลังใจให้ อ.เล็ก ครับ

17. a little angel

a little angel เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2009
    เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ อาจารย์ที่มีฌาณหลายท่านก็ตอบไม่ตรงกันในบางเรื่อง สำคัญเราทำปัจจุบันให้ดีที่สุดให้ได้เยอะที่สุดเท่าที่กำลังและปัจจัยเราอำนวยค่ะ เรื่องกรรมในอดีตพอรู้บ้างว่าเคยทำอะไรมาบ้าง แต่รู้ด้วยตัุวเองค่ะ เหมือนฝันให้เราเห็นแค่แว๊บเดียว กรรมนี้ส่งผลกับเรามากมายเกือบเอาชีวิตเราหลายครั้ง แต่ก็ต้องทำบุญไปเรื่อยๆๆต่อไปค่ะ

18. pevex

pevex เป็นที่รู้จักกันดี

ได้คุยกับอ.เล็กแล้วค่ะ ^^ อ.ใจดีอย่างที่หลายท่านพูดไว้จริง ๆ ให้คำแนะนำอย่างใจเย็น
    ถึงแม้เราจะซักถามมากมาย แต่อ.ก็อธิบายให้ฟังด้วยความเมตตา หนึ่งคำบอกเล่าที่ทำให้
    เรารู้สึกปลื้มและดีใจ ก็คือ อ.บอกว่า เวลาเราสวดมนต์จะมีเทวดา มาร่วมฟังเราด้วย
    เคยได้ยินเหมือนกันว่าพวกท่านจะมา แต่เราไม่รู้นี่นาว่าท่านจะมาจริงรึเปล่า
    พอ อ.ยืนยันแบบนั้น ก็รู้สึกมีกำลังใจขึ้นมา ว่าสิ่งที่เราตั้งใจ ท่านรับทราบท่านรับรู้แล้ว
    ส่วนกรรมที่เคยทำมา..ต่อจากนี้จะเดินหน้าชดใช้กรรมต่อไปค่ะ จะปฏิบัติตนเป็นคนที่ดี
    เพราะ อ.เล็กบอกว่า ถ้าเราทำตัวดี ผลแห่งความดีจะส่งผลถึงพ่อหลวงด้วย
    ซึ่ง..เป็นแรงบันดาลใจและเป็นพลังในการปฏิบัติฯ ได้ดีมาก ๆ เลยค่ะ

ขออนุโมทนาบุญค่ะอาจารย์

ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งสากลโลก ดลบันดาลให้อาจารย์สุขภาพแข็งแรง
    ประสบความสำเร็จในทุกด้าน ทั้งทางโลกและทางธรรม
    ขอบพระคุณค่ะ อาจารย์

19. สาด

สาด Active Member

คิว อ.เล็กยาวมากจนถึงกลางเดือนหน้า

20. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    โทรหาอาจารย์เล็กแล้วค่ะ ได้คิววันจันทร์ที่ 23 พ.ย.ค่ะ
    ขอบพระคุณและอนุโมทนาบุญกับอาจารย์เล็กนะคะ
    ตั้งตารอค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้