หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Marx

Marx เป็นที่รู้จักกันดี

เพศชาย ชื่อ นนธวัฒ อัครกตัญญู เกิดวันอาทิตย์ 10 ตุลาคม 2536 เวลา 11.29 สุรินทร์
    1. จะมีโอกาสได้ลาภก้อนโตหรือเปล่า
    2. การงานจะเจริญรุ่งเรืองไหม

2. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    เพศหญิง ชื่อจิราภรณ์ จันทาซื่อ เกิดวันเสาร์ที่ 9 มกราคม 2525 เวลาเกิดประมาณ ตี 5.30 น. จังหวัดที่เกิด กรุงเทพฯ
    อยากทราบเรื่องการงานค่ะ
    1. จะมีโอกาสได้เปลี่ยนงานใหม่ไหมคะและเมื่อไหร่
    2. การงานในอนาคตจะเป็นอย่างไรบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ ขออนุโมทนาด้วยค่ะ

3. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะคุณindy-skin

สวัสดีค่ะคุณindy-skin
    คุณเป็นดวงเด่น เป็นคนมีชื่อเสียง โดดเด่นในสังคม มีดวงเด่นด้านเจรจาการสื่อสาร การพูดหรือตำราเอกสาร การติดต่อหรือเกี่ยวข้องกับต่างประเทศ
    ดวงนี้เป็นคนตรงเกินไป ไม่ค่อยปรับตัวกับสิ่งต่างๆ ที่อยู่รอบตัว ทำให้ บางครั้ง ก็ยอมชนไป ทั้งที่รู้ว่า จะเกิดปัญหา เป็นลักษณะคนที่ขยัน ชอบทำงานอย่างเดียว ไม่ชอบเอาหน้า เหมือนลักษณะปิดทองหลังพระมาก ดังนั้น ต้องแสดงความสามารถให้คนอื่นเห็นด้วย อย่าอยู่แต่ข้างหลังคนอื่น แล้ว ทำให้รู้สึกท้อแท้ กับสิ่งที่ ตัวเอง ไม่เคยได้รับ เหมือนทำดีไม่ได้ดี คุณได้รับอยู่แล้วค่ะ แต่ต้องแสดง และ เสนอให้คนอื่นเห็นด้วยค่ะ บางครั้งต้องอดทน กับการ รอคอย การเก็บเกี่ยวที่ต้องใช้เวลา นานหน่อยค่ะ
    ลักษณะเนื้อคู่ มักเป็นคนสองสี ผิวคล้ำเป็นส่วนใหญ่ ใจร้อน ขี้โมโห ดื้อ แต่ก็เป็นคนที่จิตใจดี ขี้สงสาร ใจอ่อน ดวงมักดึงคนลักษณะแบบนี้ เข้ามา ทำให้ มีเรื่องคุยกันไม่ถูกคอ ทะเลาะกันในเรื่องความรักเป็น เรือ่งประจำ

สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

4. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ dakjued

สวัสดีค่ะ คุณ dakjued
    ดวงนี้เป็นดวงที่มีเสน่ห์ มีคนนิยม รักใคร่ ไปไหนมีคนรักคนชอบมาก เนื่องดวงเป็นเหมือน ดาวรอบล้อมดวง ค่อนข้างไปในทางดวงที่ดีค่ะ มีวิชาความรู้มาก สนใจในเรื่องศาสตร์ลี้ลับ เรื่องศาสนา ปรัชญา ข้อเสียคือ ความใจน้อย คาดหวังในสิ่งที่ผู้อื่นจะมอบมาให้ ดวงนี้มีข้อเสียเรื่องงานค่ะ หากทำงานร่วมกับคนหมู่มาก มีโอกาสไม่ค่อยมีความสุข มีปัญหากับเพื่อนร่วมงาน ดังนั้นต้องอดทนให้มากนะคะ
    ดวงนี้เป็นดวงที่ค่อนข้างดีค่ะ ยังไงก็ต้องสร้างความดี สร้างบุญบารมีเพิ่มตลอดเรื่อยๆ เพื่อเป็นสร้างบุญเพิ่ม เพื่อภพนี้ ภพหน้า หรือ ทำให้กรรมเก่าที่ไม่ดี เบาบางลง อย่างไรก็ตาม อย่าลืมในเรื่อง ความขยัน ความมุ่งมั่น ต้องใจสร้างฐานะความเป็นอยู่ ดวงอย่างเดียว ก็ไม่ได้ช่วยให้สำเร็จ ร่ำรวยได้นะคะ ถ้าไม่มีความขยัน อุตสาหะ ค่ะ
    สำหรับวาสนาทางธรรมชาติ หมายถึง ทางธรรมไหมค่ะ ถ้าเป็นเช่นนั้น ก็มีบุญเก่า ด้านนี้อยู่ค่ะ สนใจศึกษาด้านศาสนา ให้ปฏิบัติต่อไปเรื่อยๆค่ะ จะเป็นสิ่งที่ดีต่อคุณ ดวงนี้ มีดวงบุญเก่าทางธรรมอยู่นะคะ
    ให้ระวังอันตราย จากทางน้ำ รวมทาง น้ำหรือ อาหารที่เป็นสารพิษด้วยค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

5. dechajary

dechajary สมาชิก

12 ธันวาคม 2012
    เพศ ชาย เกิด 12 ตุลาคม 2516 เวลา 05.10 จังหวัดกรุงเทพฯ

รบกวนอาจารย์กรุณาดังนี้ครับ
    1) ตอนนี้บริษัทฯที่ทำงานอยู่ไม่ค่อยมั่นคง กลัวจะไม่มีงานทำครับ
    ถ้าสมัครงานไว้จะได้บางไหมครับ

2)การเงินปีหน้าครับ

ขอบคุณอาจารย์นะครับ

6. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    เพศหญิง เกิด 4 มกราคม 2533 เวลา 15.10 เกิดที่ลำปางค่ะ
    อยากทราบเรื่องหน้าที่การงานอ่ะค่ะ อยากทำธุรกิจในอนาคตจะได้ทำตอนช่วงอายุเท่าไหร่ เหมาะมั้ย ประสบความสำเร็จหรือไม่
    และอีกเรื่องค่ะ เรื่องความรักว่าคนที่คบอยุ่ใช่คู่แท้รึเปล่า และตอนนี้ดันไปแอบปลื้มคนที่มีแฟนแล้วอยุ่คนนึง เค้าคิดยังไงกับเราค่ะ แล้วเรื่องราวมันจะดีร้ายต่อไปเป็นไง
    รบกวนด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

7. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณchopperpor;

สวัสดีค่ะ คุณchopperpor;
    ดวงนี้ หน้าที่การงานดี มีความมั่นคงค่อนข้างสูง เป็นคนที่มีความสามารถในเรื่องการงาน ฉลาดมองการณ์ไกล แต่ต้องระวังความมั่นใจในตัวเองสูงมากเกินไป อาจทำให้มีปัญหากับการงานได้ค่ะ ดวงปี 56 การงานก็จะยิ่งดีขึ้นค่ะ ระวังเรื่องจ่ายเงินค่อนข้างสิ้นเปลืองมากหน่อย ตั้งแต่ กลางเดือน ธันวาคม 55 เป็นต้นไปค่ะ
    ดวงความรักไม่ค่อยดีเท่าไหร่ สืบเนื่องจากปี 55 ยังไงต้องระวังการทะเลาะ เบาะแว้งกับคู่ครองนะคะ ดวงถ้าไม่ประคับประคองกัน จะไปกันยากค่ะ เรื่องนี้คู่หรือไม่ ไม่อยากจะบอกว่าไช่หรือไม่ แต่บอกไว้ว่า ดวงความรักตอนนี้มีปัญหามากค่ะ และจะมีปัญหาหนักมากๆ ถึงขั้นหนักสุด โอกาสเป็นไปทางลบนะคะ ขอให้อดทนและผ่านวิกฤตไปได้นะคะ สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

8. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณaegmanmu

สวัสดีค่ะคุณaegmanmu
    ดวงคุณ เป็นคนมีสิ่งศักดิ์สิทธิคุ้มครองค่ะ เป็นคนมีสัมผัสที่หก สามารถรับรู้ถึงสิ่งศักดิ์สิทธิ และสิ่งที่มองไม่เห็นได้ อย่างเช่น พวก วิญญาณ หรือ สิ่งลี้ลับ ดังนั้นจึงไม่แปลกที่คุณ รุ้สึก ได้กลิ่นธุป หรือกลิ่นดอกไม้ หรือ รู้สึก ขนลุก ถ้าดูจากลักษณะดวง ไม่ไช่อุปทานขึ้นมาเอง แต่เกิดจากการสัมผัสกับสิ่งนั้นจริงๆ แต่ดวงนี้จะค่อนไปทางศาสนามากกว่า สนใจในเรื่องลี้ลับอย่างอื่น ๆ เป็นดวงที่เด่นทางธรรมนะคะ ทางมุ่นเน้นทางนี้ ก็จะศึกษาเรียนรู้ทางธรรมได้เป็นอย่างดีค่ะ ส่วนจะทำยังไง ก็ใช้ชีวิตอย่างปกติ และต้องยอมรับ ทำใจให้ได้กับ สิ่งคุณสัมผัส และหมั่นสร้างความดี ปฏิบัติธรรมต่อไปค่ะ
    การเงินขอทำนายเหตุการณ์ในปัจจุปันนะคะ ดวงทางลาภ หรือ การเงินจะดีขึ้นช่วงเดือน ธันวาคมถึงมกรามคม แต่ในระยะยาวต้องระวังค่ะ ยิ่งเข้าปี 56 มากเท่าไหร่ ก็ต้องระวังเรื่อง การเงินให้มากที่สุด มีอิทธิพลของราหู ทำให้ดวงชะตา อาจมีความวุ่นวายในเรื่องการเงิน ให้ระวังในเรื่อง การเสียเงิน การโดนหลอก โดนโกงเงิน ไม่ควรไปค้ำประกันให้ใคร หรือให้ใครยืมเงินเป็นที่สุด ส่วนหากคุณได้ซื้อของชิ้นใหญ่ก่อนหน้านี้ และยังเป็นภาระอยู่ก็ ขอให้ระมัดระวังให้มากขึ้น อย่าผัดวันประกันพรุ่ง ไม่เช่นนั้นจะเดือดร้อนค่ะ ส่วนเรื่องพระธาตุ ขออนุโมทนาด้วยนะคะ ไม่มีใครได้ครอบครองกันง่ายๆทุกคนค่ะ คุณเป็นคนมีบุญ และโชคดีมากค่ะ ขอให้เจริญทางธรรมและสร้างคุณงามความดีตลอดไปนะคะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

9. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันที่ 29 พฤศจิกายน 2529 เพศหญิง เวลา 14.xx น เกิดที่กรุงเทพ ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องศัลยกรรมปากค่ะ ปัญหาซ้อนปัญหา ค่อนข้างหนักเลยค่ะ

1) จะเจอหมอที่ช่วยแก้ไขให้เหมือนเดิมได้ไหมคะ ? (ความหมาย คือ คล้้ายๆ ลักษณะปากเดิมปากธรรมชาติ เป็นสัดส่วนเท่าๆของเดิม) อีกนานไหมคะที่จะได้แก้ไข ?
    2) เรื่องความรักค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2013
  10. sittiphong

sittiphong Active Member

18 พฤศจิกายน 2010
    เพศ ชาย เกิด 13 ธันวาคม 2526 จังหวัดขอนแก่น
    1.ปี 2556 จะได้ทำงานที่เก่าไหมหรือจะต้องลาออกหางานใหม่
    2.มีแม่ม่ายอยู่ที่ทำงานอยู่ต้องทำไงไม่ชอบ

11. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณmarisa23

สวัสดีค่ะ คุณmarisa23
    ดวงนี้ การเงินดีค่ะ สามารถหาเงินได้ง่าย เป็นคนที่มีความมั่นใจในตัวเองสูง เก่ง ในเรื่องการงาน สามารถสร้างฐานะการเงินได้ดี แต่ดวงเสียเรื่องเงิน ชอบช่วยเหลือผู้อื่น แบกรับภาระของคนอื่น หรือ ครอบครัวมากเกินไป เลยทำให้คุณมีเงินเก็บยาก หรือ การหรอยหรอได้ง่าย ต้องแก้จุดนี้ด้วย จะทำให้คุณการเงินดี และมั่นคงขึ้น ส่วนโชคลาภ ดวงนี้สามารถมีลาภได้ค่ะ หาลาภได้อยู่ ส่วนช่วงไหน มักมีลาภช่วงเดือน สิงหาคม กับ กุมภาพันธ์ค่ะ
    ส่วนเรื่องความรัก เป็นดวงที่มักขัดแย้ง หรือ คู่เป็นศัตรูคู่ครองมี ทิฐิ ทำให้คุยกับคู่ได้ไม่นาน ชัดคอกัน ทะเลาะกับคู่เรื่องเล็กเรื่องน้อย เป็นประจำ ไปเรื่อยๆ ถ้าอยากประคับประคองชีวิต คู่ ก็ต้องพยายามหลีกเลี่ยงในด้าน การทะเลาะกันจะเป็นดีค่ะ จะให้ดวงความรักสมบูรณ์แบบ เต็มร้อย คงเป็นไปได้ยากสำหรับดวงนี้ ขอให้อยู่กันได้ คุยกันรู้เรื่องก็ดีพอแล้วค่ะ สำหรับเป็นพื้นฐานของดวงความรักนี้ เป็นอันดับแรก คู่ครองเป็นคนต่างถิ่นต่างแดน แดนไกล ต่างบ้านต่างเมือง ฉลาด สติปัญาดี แต่ใจร้อนค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

12. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณพลอยไพริน

สวัสดีค่ะ คุณพลอยไพริน
    ดวงนี้ก็บุญเก่าอยู่ค่อนข้างมาก ดูจากดวง เป็นคนมีทรัพย์มาก่อน มีดวงที่มีที่ดิน มีมรดก มีฐานะในอดีต ส่งผลต่อเนื่องมาถึงปัจจุปัน คุณจึงเป็นคนมีความอุดมสมบูรณ์ในด้านความเป็นอยู่ อาหารการกิน มีรูปร่างไปทางท้วม หรืออวบ เนื่องจาก ในดวงน่าจะเกิดจากการอยู่สบาย กินดีอยู่ดี ถือได้ว่า มีบุญเก่ามา ดังนั้น ปัจจุปัน จึง จ่ายเงินเก่ง ติดในเรื่อง การชอบ การจับจ่ายใช้ส่อย ประหยัดไม่ได้
    ส่วนเรื่องการงาน คุณเป็นคนทำงานเก่ง ขยัน ฝีมือดี เป็นตรงไปตรงมา จะได้พิจารณางานทำงาน ในตำแหน่งที่ไม่หนักมาก เช่น การสื่อสาร การพูด การเขียน การติดต่อทางภาษา ดวงต้นปี 55 การเงิน การงานดี จะได้เงินก้อนโตแน่นอน ก่อนเกษียณ จะมีงานหนักทิ้งทวน ส่งท้ายค่ะ ดวงปี 55 เสียเรื่อง มีดวงคดีความ เรื่องยุ่งๆ ถ้าผ่านไปได้จะดีขึ้น แต่ตอนนี้ ดวงคดีความหนักแบบนั้นผ่านไปแล้วค่ะ จะมีเบาลง จะไปเสียด้านการเงินแทน ต้องระวังเรื่องเงินเรื่องทองเป็นพิเศษด้วยค่ะ ดวงในเรื่องการงาน คุณอยากทำงานต่อ แต่อาจมีปัญหากับคนในที่ทำงานในนั้น ทำให้คุณถอนใจ จนไม่อยากกทำงานต่อค่ะ ขอให้คุณโชคดีนะคะ
    หมอนก

13. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    เกิด 19 พฤษภาคม 2528 เวลา 06.47 กทม.

รบกวนสอบถามอาจารย์ดังนี้ค่ะ

1. มีโอกาสได้เปลี่ยนงานมั๊ยคะในช่วงปีหน้านี้ ได้งานดีกว่าเดิมไหม ทำนานไหมคะ
    2. ควรทำงานด้านอะไร เกี่ยวกับอะไรดีคะถึงจะรวย

ขอบคุณค่ะ

14. ชาญยุทธ666

ชาญยุทธ666 สมาชิกใหม่

ผมชื่อ ณัฏฐ์คเณศ โชติจิรจิราภัค เกิดวันศุกร์ 28 ธ.ค.2505 เวลา07.05น.อยากทราบเรื่องการงาน การเงิน ขอบพระคุณมากครับ

15. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณblueflowerta

สวัสดีค่ะ คุณblueflowerta
    ดวงด้านการเงิน ในระยะนี้ สิ้นปี ถึงเดือนมกราคม ช่วงนี้ดวงยังไม่ค่อยดีค่ะ ต้องระวังคดีความ ใครที่ค้างจ่ายหนี้สินอะไร ต้องรีบไปชำระ ห้ามผัดวันประกันพรุ่งทำให้ เกิดปัญหาตามมาได้ค่ะ หากเวลาผ่านไป เข้าเดือน กุมภาพันธ์ ดวงการเงิน หรือ ชีวิตก็จะดีขึ้นนะคะ ยังไงปีนี้ต้องควบคุม การเงินด้วย การเงินยังมีเหตุรั่วไหล จับจ่ายใช้สอยมากอยู่นะคะ ตลอดสองปีนี้ ต้องหมั่นทำบุญ ตลอดเวลาจะทำให้ดวงดีขึ้นค่ะ
    ดวงนี้คู่ครอง เป็นคนมีความรู้ดี เป็นดวงวิชาการ ความรู้ความสามารถสูง สีผิวอาจระบุยาก เพราะ มีอิทธิพลของดวงดาวหลายดวง ดังนั้นคู่ครง อาจมีสีผิว ขาวหรือ คล้ำได้ แต่ไม่ไช่ะ คล้ำจัดหรือ ผิวดำ หรือดวงนี้ อาจมีคนลักษณะแบบนี้ เข้ามาชอบ หรือสนใจในชีวิตก็ได้ค่ะ แต่ยังไง ให้ระวังคู่ของคนอื่นมาชอบตัวเอง ทำให้ความรักไม่สมหวังซักทีนะคะ ต้องหลีกเลี่ยง หากอยากเจอ รักที่แท้จริง ปี 55 ก็เจอความรักนะคะ แต่ตั้งแต่เดือน สิงหาคมเป็นต้นมา ดวงความรักจะเสีย ทำให้เข็ดรัก ดวงนับจากนี้ ในปี 57 ก็จะเจอความรักอีกครั้งหนึ่ง
    หมอนก

16. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ meepooh

สวัสดีค่ะ คุณ meepooh

ดวงในด้านการงาน ตั้งแต่หลังเดือน พฤศจิกายน เป็นต้นมา ดวงของคุณจะดีขึ้นค่ะ ทำให้มีโอกาสได้งานมากขึ้นค่ะ มาถึงตอนนี้ ได้งานหรือยัง ถ้าแจ้งมาให้ทราบจะดีมากค่ะ ถ้าดูจากดวง น่าจะได้งานนะคะ แต่ดวงในด้านกรรมเวรอย่างอื่น ก็ค่อนข้างมีมากค่ะ ให้ทำบุญช่วงปลายปี จนถึง สิ้นปีด้วย ดวงจึงจะดีขึ้น เคราะห์กรรม หรือ อุปสรรค ก็จะได้บรรเทาเบาบางลง ดวงการงานที่เหมาะสม คือ งานที่เกี่ยวข้องกับการเจรจา การสื่อสาร งานเกี่ยวกับต่างประเทศ หรือความสวยความงาม ก็ได้ค่ะ ส่วนจะ ทำงานอะไร ก็ขึ้นอยู่กับความชอบ ความสนใจด้วยค่ะ
    ส่วนเรื่องการเรียน ปริญญาโท ลุ่มๆ ดอนๆ ติดๆ ขัด ๆ จริงๆค่ะ ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ถ้าปล่อยเป็นแบบนี้ อาจเรียนจบช้าได้ค่ะ ยังไง ก็ต้องพยายามแก้ไขดวง ด้วยการ ขยันให้มากขึ้น เอาเวลาไปทุ่มเทเรื่องการเรียนให้มากกว่านี้ อาจจะช่วยทำให้การเรียนที่มีปัญหาอยู่ ดีขึ้นนะคะ ขอให้คุณตั้งใจ เอาใจใส่ และพยายามมากขึ้นเท่านั้นค่ะ
    หมอนก

17. konankunk

konankunk Active Member

เพศ หญิง(ทอม)
    วันเดือนปีเกิด 27/12/2530 เวลาเกิด 15.07 จังหวัดที่เกิด นครราชสีมา
    1. ความรักปีนี้จะดีไหม
    2. ควรเปลี่ยนงานไหม

18. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ
    ดวงนี้มีกรรม เรือ่งความรัก และการเงิน ดวงในเรื่องความรักไม่ค่อยดีเท่าไหร่ มักมีเรือ่งวิตกกังวลใจ ทุกข์ใจเมื่อมีความรักเกิดขึ้น ส่วนเรื่องการเงิน ต้องระวังคดีความ อาจมีคดีความเกิดขึ้นกับชีวิตได้ ไม่ค่อยคุ้มประกันการเงินให้กับใคร ตั้งแต่ปี 55 เดือนสิงหาคมเป็นต้นมา ดวงจะไปหนักทางคดีความนะคะ ระยะเวลา สองปีครึ่ง ฉะนั้น ขอเตือนให้ระวังตัวให้มากๆ ระวังคดีความทุกชนิด ขึ้นโรงขึ้นศาล ระวังระดับสูงนะคะ ส่วนปัญหาด้านการเงิน ก็ยังต้องเผชิญกับปัญหาต่อไปค่ะ ยังไม่พ้นความเหน็ดเหนื่อยในด้านนี้ ต้องพยายามประหยัดเงิน แล้วเคลียร์ปัญหาพวกหนี้สินให้ดี ไม่งั้นจะยุ่งวุ่นวายเรื่องนี้ได้ค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเงิน หรือ พวกบัตรเครดิตใด
    แต่ด้านดี ก็มีอยู่นะคะ ก็จะได้รับการอุปถัมภ์ หรือช่วยเหลือจากผู้ใหญ่ ยามเดือดร้อน ดวงการงานได้มาด้วยความสามารถ ต้องแสดงฝีมือเท่านั้นค่ะ จะได้รับความสำเร็จ ต้องรอเวลาสักหน่อยค่ะ
    หมอนก

19. หมอนก

lสวัสดีค่ะ คุณparichatkreepat

สวัสดีค่ะ คุณparichatkreepat
    ดวงนี้มีกรรม เรือ่งความรัก และการเงิน ดวงในเรื่องความรักไม่ค่อยดีเท่าไหร่ มักมีเรือ่งวิตกกังวลใจ ทุกข์ใจเมื่อมีความรักเกิดขึ้น ส่วนเรื่องการเงิน ต้องระวังคดีความ อาจมีคดีความเกิดขึ้นกับชีวิตได้ ไม่ค่อยคุ้มประกันการเงินให้กับใคร ตั้งแต่ปี 55 เดือนสิงหาคมเป็นต้นมา ดวงจะไปหนักทางคดีความนะคะ ระยะเวลา สองปีครึ่ง ฉะนั้น ขอเตือนให้ระวังตัวให้มากๆ ระวังคดีความทุกชนิด ขึ้นโรงขึ้นศาล ระวังระดับสูงนะคะ ส่วนปัญหาด้านการเงิน ก็ยังต้องเผชิญกับปัญหาต่อไปค่ะ ยังไม่พ้นความเหน็ดเหนื่อยในด้านนี้ ต้องพยายามประหยัดเงิน แล้วเคลียร์ปัญหาพวกหนี้สินให้ดี ไม่งั้นจะยุ่งวุ่นวายเรื่องนี้ได้ค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเงิน หรือ พวกบัตรเครดิตใด
    แต่ด้านดี ก็มีอยู่นะคะ ก็จะได้รับการอุปถัมภ์ หรือช่วยเหลือจากผู้ใหญ่ ยามเดือดร้อน ดวงการงานได้มาด้วยความสามารถ ต้องแสดงฝีมือเท่านั้นค่ะ จะได้รับความสำเร็จ ต้องรอเวลาสักหน่อยค่ะ
    หมอนก

20. kittimacon

kittimacon เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด ศุกร์ 21 ธันวา 2522 ปีมะแม เวลาเช้า 4.30 น
    การเงิน และ สุขภาพ ?
    ขอบคุณคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2013
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้