สุดยอดวัตถุมงคล พระหลักร้อย พุทธคุณหลักล้านราคาเบาๆ รับประกันแท้แน่นอน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย lekgunner, 20 มิถุนายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kajit

kajit เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 172
    เหรียญหลวงพ่อมี รุ่นมหาเศรษฐีเสาร์ห้า (มีไม่จน)
    พุทธาภิเษก เสาร์ห้า 23 มี.ค. 39
    วัดมารวิชัย อ.เสนาจ.อยุธยา
    รายการที่ 173
    เหรียญหลวงพ่อโก๊ะ ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์ วัดเก้าห้อง พระนครศรีอยุธยา ปี 2534
    ขอจองครับ

2. Wirak

Wirak Active Member

ขอจองครับ

ขอจองรายการนี้นะครับ 1 องค์

3. kikhoh

kikhoh เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2008
    เหียญหลวงพ่อโก๊ะ ยังมีไหมครับ

4. jimmyuro

jimmyuro เป็นที่รู้จักกันดี

จองด้วยครับ

5. warnipon

warnipon เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2007
    พี่จำคาถาได้ไหมครับ

6. ชายเสรี

ชายเสรี เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณ lekgunner ตามที่ผมได้จองรายการที่ 116 หนุมานเรียกทรัพย์ หลวงพ่อชำนาญ วัดบางกุฎีทอง ผมมีความจำเป็นที่ต้องขอยกเลิกการจองนะครับ ต้องขอโทษอย่างสูงครับ ถ้ามีโอกาส ผมจะมาขอเป็นลูกค้าใหม่นะครับ
    ขอบคุณมากครับ

7. Wirak

Wirak Active Member

โอนเงินแล้วครับ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lekgunner [​IMG]
    รายการที่ 179

เหรียญ พระพุทธบาท ท่านเจ้าคุณนรฯ
    เหรียญพระพุทธบาทนี้ จัดสร้างโดยคุณอธึก สวัสดีมงคล ออกแบบโดยคุณสุจินต์ สุปราณี แกะแม่พิมพ์โดยนายช่างสิ บางยี่ขัน อธิฐานจิตโดยท่านเจ้าคุณนรฯ สร้างขึ้นเมื่อ พ.ศ. 2511 มีจำนวน 3 เนื้อคือ เนื้อทองคำ 50 เหรียญ เนื้อเงิน 200 เหรียญ และเนื้อทองแดง 5,000 เหรียญ

ให้บูชา 450 บาท
    [​IMG] [​IMG]

ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ

คุณ วิรักษ์ พิมพการ
    บ.ซี.บี.แทค(ประเทศไทย)จำกัด
    109/108-111 ม.2 ถ.เทพารักษ์ ก.ม.26
    ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง
    จ.สมุทรปราการ 10540

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      301.8 KB
      เปิดดู:
      211
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 สิงหาคม 2008
  8. thippanannat

thippanannat เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 148
    ล็อกเก็ตหลวงพ่อเงิน วัดบางคลาน
    ถ่ายที่วัดวังตะโก เป็นรูปที่หาดูได้ยากมาก
    หลวงพ่อน้อย ชินเสวี แห่งวัดไผ่ท่าโพธิ์ใต้ นำมาสร้างเป็นล็อกเก็ต
    สร้างจำนวนไม่มาก
    ด้านหลังฝังตะกรุดทองคำ 1 ดอก เงิน 2 ดอก ผง จีวรและเกศาหลวงพ่อน้อย
    ให้บูชา 500 บาท
    (คุณ thippanannat จอง)

บุญฤทธิ์ วิรุฬห์บรรเทิง ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เซ็นทรัล เวิลด์ พลาซ่า
    บัญชีออมทรัพย์ 247-200987-8
    lekrocklove@yahoo.com

<!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>
    โอนให้แล้วนะครับ รายละเอียดใน PM ครับ

9. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    คุณ lekgunner คะ ขอยกเลิกโถของหลวงพ่อชำนาญไปก่อนนะคะ ขออภัยด้วยค่า

10. nuttapont

nuttapont Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    ไม่ทราบว่า เหรียญหลวงพ่อโก๊ะ ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์

ทำมากี่เหรียญเหรอครับ ยังไงอนุโมทนาบุญครับ

11. nuttapont

nuttapont Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    ----------

ออครับ ยังไงขอบคุณมากๆนะครับ

อนุโมทนาบุญครับ

12. wora1234

wora1234 Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอบคุณครับ

13. อภิโรจโน

อภิโรจโน เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2007
    โอนแล้วครับ ที่อยู่เดิม ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      137.5 KB
      เปิดดู:
      185
  14. wora1234

รายการที่ 189
    พระปิดตาหลังแบบ ตะกรุดทองคำ 3 ดอก ด้านหลัง บรรจุคาถาหัวใจพระพุทธเจ้า 5 พระองค์ "นะโมพุทธายะ"

พิธีเบญจภาคี ปี 2539
    ให้บูชา 500 บาท
    จองนะครับ

15. kajit

kajit เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 194
    วัตถุมงคลของ หลวงพ่อน้อย ชินเสวี
    ขุนแผนดินหน้าตะโพนรุ่นแรกฝังตะกรุดทองคำ 1 ดอก และให้เอาเกศามาใส่ด้วย เพื่อปกคลุม คุ้มครองลูกหลานให้อยู่ดีมาสุข
    ขอจองครับ

16. Doctor_P

Doctor_P เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 196
    ฉลองวันแม่ครับ
    เปิดประมูล
    พระไพรีพินาศ 84 พรรษา รุ่น 7 รอบ วัดบวรนิเวศวิหาร 3 ตุลาคม 2540
    เริ่มต้นที่ราคา 100 บาท
    เพิ่มทีละ 20บาท
    ปิดประมูลวันที่ 13 ส.ค.51 เวลา 22.09 น.
    ใครที่เสนอราคาคนสุดท้าย โอนเงินแล้วช่วย PM ชื่อ-ที่อยู่มาด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

บุญฤทธิ์ วิรุฬห์บรรเทิง ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เซ็นทรัล เวิลด์ พลาซ่า
    บัญชีออมทรัพย์ 247-200987-8

<!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    200

17. wora1234

18. Doctor_P

19. Doctor_P

รายการที่ 44 นกสาริกาหาคู่หลวงปู่ชื่นวัดตาอีให้บูชา 1,050 บาท
    ...นกสาริกาหาคู่ มหาเสน่ห์-มหารวย หลวงปู่ชื่นวัดตาอี ตามตำรามหาขันต์สาริกา เป็นตำรามหายันต์ ในด้านมหาเสน่ห์ เมตตามหานิยมมหามิตร มหาโชค มหาลาภ นำความเจริญรุ่งเรืองของพรหมศาสตร์ชั้นสูงพระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่นท่านสำเร็จมหายันต์สาริกาโดยตรง ท่านได้นำผงสาริกาลิ้นทองผงสาริกาหาคู่ ผงสาริกาหลงรัง ผงสาริกาพญาการเวก ผงหัวใจยูงทอง ผงหัวใจเทพจำแลงผงสาริกาตัวผู้-ตัวเมีย ผงสาริกาเขาครัว ผงสาริกาป้อนเหยื่อ และผงนางอกแตกซึ่งเป็นผงเกี่ยวกับมหาเสน่ห์โดยเฉพาะ ท่านได้นำผงมากดพิมพ์มือเป็นนกสาริกาขึ้นมา 2 พิมพ์ คือ 1.นกสาริกาคู่ มหาเสน่ห์-มหารวย 2.นกสาริกาหาคู่หลังจากนั้นหลวงพ่อกำหนดฤกษ์ปลุกเสกลงอาคม มหามนต์สาริกาทุกชนิดเป็นปัจจัยพื้นฐานเต็มสูตรแบบต้นตำรับเขมรจนบังเกิดอุคนิมิตเป็นโลกียสุข4 เข้าสู่นกสาริกาทุกคู่ทุกตัว และท่านยังได้ลงมหามนต์คาถาอาทิเช่น พระคาถาเมตตาใหญ่ พระคาถามหานิยมใหญ่พระคาถามหาละลวย พระคาถามหารักมหาหลงซ้ำอีกครั้งหนึ่ง นกสาริกาทั้งสองพิมพ์นี้เหมาะกับนักธุรกิจ พ่อค้า-แม่ค้า ดารานักร้อง นักการตลาด ผู้ขายประกัน นายจ้างลูกจ้าง (เหมาะกับการติดต่อธุรกิจ) พุทธคุณสูงใช้ดีทาง เมตตามหานิยม-มหาเสน่ห์มหาระลวย เจรจาพาทีไพเราะเสนาะหูจับจิตจับใจแก่ผู้ที่ได้ยินได้ฟังให้หลงใหลคล้อยตามบันดาลโชคลาภ วาสนา เป็นที่รักชอบของผู้ที่ได้พบเห็น
    คาถาบูชา ตั้งนะโม 3 จบ เอหิสาริกา วันตานัง เมตตัมพุทเส สิเนหะรัตถัง สาริกาลาโภ ภะวันตุเม เอหิหญิงชายสร้างน้อยครับต่อไปจะหายากและจะเล่นกันแรงกว่านี้ องค์นี้เป็นพิมพ์นกสาริกาหาคู่ ปิดทองหลังฝังตะกรุด สร้างน้อย สวย ถูก นิยม หายากเคาะเดียว
    <!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    ขอจอง 2 ชุดครับ

20. Doctor_P

ยังมี
    รายการที่ 44 นกสาริกาหาคู่หลวงปู่ชื่นวัดตาอีให้บูชา 1,050 บาท
    ...นกสาริกาหาคู่ มหาเสน่ห์-มหารวย หลวงปู่ชื่นวัดตาอี ตามตำรามหาขันต์สาริกา เป็นตำรามหายันต์ ในด้านมหาเสน่ห์ เมตตามหานิยมมหามิตร มหาโชค มหาลาภ นำความเจริญรุ่งเรืองของพรหมศาสตร์ชั้นสูงพระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่นท่านสำเร็จมหายันต์สาริกาโดยตรง ท่านได้นำผงสาริกาลิ้นทองผงสาริกาหาคู่ ผงสาริกาหลงรัง ผงสาริกาพญาการเวก ผงหัวใจยูงทอง ผงหัวใจเทพจำแลงผงสาริกาตัวผู้-ตัวเมีย ผงสาริกาเขาครัว ผงสาริกาป้อนเหยื่อ และผงนางอกแตกซึ่งเป็นผงเกี่ยวกับมหาเสน่ห์โดยเฉพาะ ท่านได้นำผงมากดพิมพ์มือเป็นนกสาริกาขึ้นมา 2 พิมพ์ คือ 1.นกสาริกาคู่ มหาเสน่ห์-มหารวย 2.นกสาริกาหาคู่หลังจากนั้นหลวงพ่อกำหนดฤกษ์ปลุกเสกลงอาคม มหามนต์สาริกาทุกชนิดเป็นปัจจัยพื้นฐานเต็มสูตรแบบต้นตำรับเขมรจนบังเกิดอุคนิมิตเป็นโลกียสุข4 เข้าสู่นกสาริกาทุกคู่ทุกตัว และท่านยังได้ลงมหามนต์คาถาอาทิเช่น พระคาถาเมตตาใหญ่ พระคาถามหานิยมใหญ่พระคาถามหาละลวย พระคาถามหารักมหาหลงซ้ำอีกครั้งหนึ่ง นกสาริกาทั้งสองพิมพ์นี้เหมาะกับนักธุรกิจ พ่อค้า-แม่ค้า ดารานักร้อง นักการตลาด ผู้ขายประกัน นายจ้างลูกจ้าง (เหมาะกับการติดต่อธุรกิจ) พุทธคุณสูงใช้ดีทาง เมตตามหานิยม-มหาเสน่ห์มหาระลวย เจรจาพาทีไพเราะเสนาะหูจับจิตจับใจแก่ผู้ที่ได้ยินได้ฟังให้หลงใหลคล้อยตามบันดาลโชคลาภ วาสนา เป็นที่รักชอบของผู้ที่ได้พบเห็น
    คาถาบูชา ตั้งนะโม 3 จบ เอหิสาริกา วันตานัง เมตตัมพุทเส สิเนหะรัตถัง สาริกาลาโภ ภะวันตุเม เอหิหญิงชายสร้างน้อยครับต่อไปจะหายากและจะเล่นกันแรงกว่านี้ องค์นี้เป็นพิมพ์นกสาริกาหาคู่ ปิดทองหลังฝังตะกรุด สร้างน้อย สวย ถูก นิยม หายากเคาะเดียว
    <!-- / message --><!-- attachments -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>

ยังมี

ขอจอง 2 ชุดครับ
    <!-- / message -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้