สวัสดีปีใหม่ 2552 คุณ thaiput ขอร่วมส่งความสุขด้วยการมอบของขวัญในวันปีใหม่...

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 27 ธันวาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kikhoh

kikhoh เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2008
    วันนี้ได้ส่งพร้อมสอดซองจดหมายไปให้แล้วครับ
    ขออนุโมทนาครับแก่ผู้ที่ทำแต่ความดีครับ

2. กุศลธรรม

กุศลธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2008
    เรียนคุณ thaiput ขอสละสิทธิ์รับพระหลวงพ่อทวด ลำดับที่ 49 และ 50

เรียนคุณ thaiput ขอสละสิทธิ์รับพระหลวงปู่ทวด ลำดับที่ 49 และ 50

เนื่องด้วยในช่วงวันหยุดปีใหม่ผมพร้อมครอบครัวได้มีโอกาสไปกราบสะการะ

บูชาองค์หลวงพ่อทวดที่วัดห้วยมงคล เลยได้มีโอกาสได้บูชาวัตถุมงคลมา

หลายรายการ จึงอยากสละสิทธินี้ให้เพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ ได้มีโอกาสรับไว้

บูชา

ต้องขออภัยอย่างสูงมานะที่นี้

3. unigodx

unigodx เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2008
    ผมขอรับแทนคุณกุศลธรรมที่สละสิทธิ์ได้รึเปล่าครับ

4. บางแสน

บางแสน เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2006
    สวัสดีปีใหม่ครับ..ขอให้คุณออยและครอบครัวมีความสุข..สุขภาพแข็งแรงตลอดปี52นี้
    ผมส่งซอง+แสตมป์ไปเมื่อวานนี้ 5 ม.ค.52พร้อมพระและลูกอมที่จะฝากเลี่ยมเงินครับ..

5. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    *** ขอรับพระหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืดแทนคุณกุศลธรรมได้เลยครับ จัดส่งจดหมายมาขอรับได้เลยครับ *** thaiput007@hotmail.com

6. unigodx

unigodx เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2008
    ขอบคุณมากครับ

ขอลงชื่อเป็นทางการนะครับ

ลำดับที่ 49
    ณัฐดนัย คณิตทวีกุล (unigodx)
    ขอรับหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด รุ่น มหามงคล วัดห้วยมงคลจำนวน 1 องค์ครับ

ขออนุโมทนาครับ

7. thaiput

*-* วันนี้ได้เปิดตู้ ปณ.แล้วและได้รับจดหมายเพื่อนๆๆที่จัดส่งมารับของขวัญตามลำดับแล้วครับ ถ้าท่านใดยังไม่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมารับของขวัญปีใหม่ คือ พระหลวงปู่ทวด "พิมพ์พระรอด เนื้อว่าน" รุ่น มหามงคล ก็ขอเชิญเพื่้อนๆที่ลงชื่อจองไว้แล้วทำการจัดส่งหมาย (ซองขนาดใหญ่) มาได้เลยครับ ส่งก่อนมีสิทธิ์ก่อนนะครับ (หมดเขตรับพระภายใน 31 มค.52 นี้ครับ) *-* thaiput007@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2009
  8. thaiput

รายชื่อผู้ได้รับของขวัญที่ทำการจัดส่งให้แล้ว

สวัสดีปีใหม่ 2552 คุณ thaiput ขอร่วมส่งความสุขด้วยการมอบของขวัญในวันปีใหม่...

เพื่อนๆที่ได้ทำการลงชื่อขอรับของขวัญปีใหม่ ซึ่งเป็นพระหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจือ เนื้อว่าน พิมพ์พระรอด รุ่น มหามงคล วัดห้วยมงคล ที่ได้ทำการจัดส่งมาขอรับและกระผมได้ทำการจัดส่งให้แล้วดังนี้

1. คุณ ยศกร วัฒนคณิต (ร้านเฮงคาร์แคร์) จ.นครสวรรค์
    2. คุณ อนันต์ เกียรติบุญศรี (บริษัท สยามนิสสันออโตโมบีล จำกัด) จ.สมุทรปราการ
    3. คุณ พรพิชญ์ กอวัฒนสกุล จ.กรุงเทพ
    4. คุณ อนุภัทร จำเริญรัตนากร (เทศบาลตำบลแม่อาย) จ.เชียงใหม่
    5. คุณ พรเทพ แหลมเพ็ชร์ จ.กรุงเทพ
    6. คุณ ศุภณัฎฐ์ ภวดีธนเศรษฐ์ จ.ราชบุรี
    7. คุณ ฉัตรชัย วงศ์วัฒนาไพบูลย์ จ.เชียงใหม่
    8. คุณ มณีดา ยาวิชัย จ.เชียงใหม่

thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มกราคม 2009
  9. pawidtra

pawidtra Active Member

1 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนาบุญค่ะ พี่ออย
    บุญรักษานะคะ

ปวิตรา

10. @un

@un เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนามิผลบุญทั้งหมดทั้งหลายทั้งมวล ทั้งผู้ให้และผู้รับทุก ๆ ท่านนะครับ

มีความสุขกันทุกท่านเน้อ สาธุ ...

11. thaiput

1. คุณ ยศกร วัฒนคณิต (ร้านเฮงคาร์แคร์) จ.นครสวรรค์
    2. คุณ อนันต์ เกียรติบุญศรี (บริษัท สยามนิสสันออโตโมบีล จำกัด) จ.สมุทรปราการ
    3. คุณ พรพิชญ์ กอวัฒนสกุล จ.กรุงเทพ
    4. คุณ อนุภัทร จำเริญรัตนากร (เทศบาลตำบลแม่อาย) จ.เชียงใหม่
    5. คุณ พรเทพ แหลมเพ็ชร์ จ.กรุงเทพ
    6. คุณ ศุภณัฎฐ์ ภวดีธนเศรษฐ์ จ.ราชบุรี
    7. คุณ ฉัตรชัย วงศ์วัฒนาไพบูลย์ จ.เชียงใหม่
    8. คุณ มณีดา ยาวิชัย จ.เชียงใหม่

ตามรายชื่อข้างต้น 8/1/52 ผมได้ทำการจัดส่ง พระหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจือ เนื้อว่าน รุ่น มหามงคล วัดห้วยมงคล ไปให้เพื่อนๆทุกท่านแล้วครับ ขอความสุขสวัสดีจงมีแก่เพื่อนๆทุกคนครับ thaiput007@hotmail.com

โทร.084-6245007

12. ชัยพร เถาว์อั้น

ชัยพร เถาว์อั้น เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2006
    ขออนุโมนาบุญกับคุณThaiput ด้วยครับผม

13. thaiput

1. คุณ อนุพงศ์ อินต๊ะวงศ์ จ.เชียงราย

2. คุณ ศิริชัย ตาลสุก จ.เพชรบูรณ์
    3. คุณ ชาญสิทธิ์ ขจายศรสิทธิ์ จ.กรุงเทพ
    4. คุณ เสกสรร แถลงธรรม จ.อุตรดิตถ์
    5. คุณ ณัชพล อนุสรณ์สกุล จ.กรุงเทพ
    6. คุณ อุดม ตั้งไพศาลกิจ จ.กรุงเทพ
    7. คุณ ศักดิ์ชัย กิจเจริญ จ.เชียงใหม่
    8. คุณ วุฒินันท์ บุญเสน จ.นครปฐม

ตามรายชื่อข้างต้น 09/01/52 ผมได้ทำการจัดส่ง พระหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจือ เนื้อว่าน รุ่น มหามงคล วัดห้วยมงคล ไปให้เพื่อนๆทุกท่านแล้วครับ ขอความสุขสวัสดีจงมีแก่เพื่อนๆทุกคนครับ thaiput007@hotmail.com

โทร.084-6245007

14. บางแสน

บางแสน เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2006
    ...................................................................................
    ส่งซองและแสตมป์ไปพร้อมพระที่จะเลี่ยมเงินแล้วนะครับ

15. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโมทนาบุญกับ คุณ Thaiput ด้วยค่ะ

ได้ส่งซองไปให้แล้วค่ะ วันนี้
    ขอบคุณค่ะ

16. Reliquiae

Reliquiae เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006

ได้รับพระแล้วครับ ขออนุโมทนาครับ ขอให้มีความสุขกาย สุขใจ กำลังกาย กำลังใจ กำลังสติปัญญา แก่พีออยและครอบครัวด้วยครับ

17. chatchaiood

chatchaiood Active Member

6 พฤศจิกายน 2007

;aa36
    ได้รับพระหลวงพ่อทวดเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณ คุณออย์ล มากครับ

18. kikhoh

kikhoh เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2008
    ได้รับพระแล้วครับผม
    ขอบคุณมากครับ
    ขอให้ความสุขความเจริญจงมีแก่ท่านครับ

19. anoldman

anoldman เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2008
    สาธุๆ

วันนี้ได้รับพระแล้วครับ พร้อมผ้ายันต์และรูป ขอบคุณผม ^_^

ปีใหม่นี้ ขอให้คุณthaiput เจริญในอายุ วรรณะ สุขะ พละ โภคะ นะครับ

ขออนุโมทนาครับ

20. บ่าวเจียงใหม่

บ่าวเจียงใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2007
    วันนี้ได้รับพระแล้ว นะครับขอขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยทั้งหมดทั้งมวลครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้