วัตถุมงคล หลวงปู่คำบุ,ญาท่่านสวน,หลวงปู่หมุน,ญาท่านเกษม,หลวงปู่เร็ว และสายอีสานค่ะ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย lynn@nice, 27 พฤศจิกายน 2009.

1. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ยินดีให้บริการค่ะ คงสวยงามถูกใจนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

2. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สนใจรุ่นใดแจ้งจองหรือโทรสอบถาม ได้นะคะ ลินสามารถเข้ามาอัพ รายการได้ค่ะ แต่ จะจัดส่งให้ วันที่ ๑๑ พค นะคะ

3. lynn@nice

ของจริง ดีจริง รุ่นเสาร์ ๕ หลวงปู่คำบุ มีประสบการณ์ แล้วนะคะ ทราบเบื้องต้นมาว่า ตำรวจโดน M79 แล้วไม่เป็นอะไรเลยค่ะ

4. daroon

daroon เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2009
    ไม่ทราบว่ารุ่นเสาร์5 นี่วัตถุมงคลประเภทไหนเหรอคร้าบพี่ลิน กระซิบบอกทีนะครับ จะได้ตามเก็บหน่อยนะคร้าบบ ^ ^

5. bug_load

bug_load เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    ตำรวจเขาแขวนอะไรเหรอคะพี่ลิน :cool:

6. daroon

เล่าประสบการณ์เสาร์ 5 กุมารทองเทพครับ น้องมาเข้าฝันแม่ กับน้อง แต่ผมห้อยเวสสุวรรณเลยมาหาไม่ค่อยได้ แม่เล่าให้ฟังว่าน้องเป็นผู้ชายมาชวนแม่ไปวัด ส่วนน้องสาวฝันว่าที่น้องกุมารทองอยู่มีแต่ของเล่น เห็นบอกว่าน้องกุมารอยากได้เครื่องบินด้วย แม่บอกว่าเลี้ยงง่ายไม่มากวนเลย

7. สิบล้อ

สิบล้อ สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2007
    สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับผมสมาชิกใหม่ครับ ไปตามอ่านกระทู้เก่าๆมาจนมาเจอ ลิงค์นี้เข้า ผมอยู่ตลิ่งชัน กทม วันนี้ได้เข้าไปกราบหลวงปู่มากับแม่(ที่วัดศรีสุดาราม) ท่านเมตตามากเลยจิงๆครับ ผมเอาของไปให้ท่านจาร+เจิมหลายชิ้นเหมือน กันแต่ พอตอนกราบลาและท่านได้รดน้ำมนต์ ให้ก่อนออกท่านมีเมตตามากกับผมมากเลย ลูกศิษย์ของท่าน ถามแม่ผมว่าปวดอะไรตรงไหนหรือเปล่า พอดีแม่ผมปวดหลังอยู่หลวงปู่ท่านก็มีเมตตาจารหลังและบริกรรมคาถาให้ อย่างตั้งใจและไม้รีบร้อน

8. ท่านพงษ์

ท่านพงษ์ ท่านพงษ์

โอนเงินร่วมบุญแล้วครับวันนี้วันที่ 02/05/53 เวลา 13.02 น.จำนวนเงิน 750 บาท สถานที่ A01425 บัญชีเลขที่ KTBA 1882006(ตู้เอทีเอ็มกรุงไทยสาขาจังหวัดหนองบัวลำภู)
    กรุณาส่ง
    นายธนพงษ์ โนนศรีคำ
    38 หมู่ 1 บ.เคียงดอย ต.หนองบัว อ.เมือง จ.หนองบัวลำภู 39000
    โทร.0872191036
    ขอบคณครับ...

9. ท่านพงษ์

ท่านพงษ์ ท่านพงษ์

ตะกรุดเสือนอนกินนั้นได้รับแล้วนะครับ ส่วนเบี้ยแก้พิธีเศรษฐีนวโกศยังคงจองต่อครับเป็นรายการต่อไปครับซึ่งอยู่ในระหว่างเตรียมเสบียงบุญครับผม
    ขอบคุณครับ
    ****ตะกรุดตะกั่วเก่าพิธีกริงร่ำรวยลงยันต์พระนเรศวรออกศึก นะชาลิติ มะอะอุ หลวงปู่คำบุจารย์เองปลุกเสกเองหรือเปล่าครับ****ขอบคุณครับ...

10. lynn@nice

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lynn@nice [​IMG]
    รับทรบการจองค่ะ ตะกรุดดอกนี้ เด่นด้าน เมตตา และ แคล้วคลาดค่ะ ขอบคุณค่ะ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    โอนเงินร่วมบุญแล้วครับวันนี้วันที่.02/05/53 เวลา 13.02 น.จำนวนเงิน 750 บาท สถานที่ A01425 บัญชีเลขที่ KTBA 1882006(ตู้เอทีเอ็มกรุงไทยสาขาจังหวัดหนองบัวลำภู)
    กรุณาส่ง
    นายธนพงษ์ โนนศรีคำ
    38 หมู่ 1 บ.เคียงดอย ต.หนองบัว อ.เมือง จ.หนองบัวลำภู 39000
    โทร.0872191036
    ขอบคณครับ...<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคณมากค่ะ รบกวนรอลินกลับไปก่อนนะคะ จะจัดส่งไปให้ในวันที่ ๑๑ นะคะ ขอบคุณค่ะ

ตะกรุดเสือนอนกินนั้นได้รับแล้วนะครับ ส่วนเบี้ยแก้พิธีเศรษฐีนวโกศยังคงจองต่อครับเป็นรายการต่อไปครับซึ่งอยู่ในระหว่างเตรียมเสบียงบุญครับผม
    ขอบคุณครับ
    ****ตะกรุดตะกั่วเก่าพิธีกริงร่ำรวยลงยันต์พระนเรศวรออกศึก นะชาลิติ มะอะอุ หลวงปู่คำบุจารย์เองปลุกเสกเองหรือเปล่าครับ****ขอบคุณครับ...<!-- google_ad_section_end -->

รับทราบการจองค่ะ ขอให้ได้เสบียง ไวๆสมใจปราถนานะคะ ขอบคุณคะ

11. lynn@nice

อนุโมทนาด้วยคะ จัดหนักๆไปให้น้องๆเลยค่ะ น้องๆจะได้ให้โชคกับคุณแม่ค่ะ
    ขอบคุณนะคะที่เข้ามาเล่าเรื่องราวดีๆให้ฟังกันค่ะ

12. lynn@nice

ถ้าจำไม่ผิด นะคะก็มี รูปเหมือนยันต์ครู , เบี้ยแก้ มี สองหรือ สาม ชิ้นนี้แล่ะค่ะ รายระเอียด ต้องรอกลับไปถามใหม่ค่ะ ตอนที่ได้ฟังมา ข้อมลูยังไม่ชัดค่ะ

13. สิบล้อ

สิบล้อ สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2007
    วันนี้ก็ไปกราบหลวงปู่มาอีกแล้วครับหลวงปู่มา กทม สองวันได้ไปกราบทั้งสองวันเลยยครับ(วันนี้ไปลงหน้าทองมาด้วย)(เมื่อวานไปกราบท่าน วันนี้ ถูกหวยเลย) ไม่ทักไม่ว่ากันครับ(ถ้าผมไม่อยู่ในวงจร)แค่อยากจะบอกว่า ลป สุดยอดเรื่องเมตตาแต่ห่วงเรื่องสุขภาพของท่านมากๆ

14. ยุพารัตน์ ยัสพันธุ์

ยุพารัตน์ ยัสพันธุ์ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

แอบ..มาเลาะรั้วบ้านให้เจ้าบ้านค่ะ อิ อิ..
    ทะเล..ที่ไหนจะสวยเท่าเล..บ้านเรา

15. atha

atha เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2006
    จองไว้ก่อนครับ
    พระกริ่งสายรกสะดุ้งกลับ เนื้อชนวน และเหล็กน้ำพี้ ของหลวงปู่คำบุ 1 องค์
    เบี้ยแก้ รุ่น เศรษฐีนวะโกฏิ ปี ๕๒ จำนวน 2 องค์

16. lynn@nice

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ อย่าน้อยใจซิค่ะ ลูกหลานหลวงปู่ต้องเข้มแข็งค่ะ ไม่ใช่ ลินไม่อยากจะทักลูกค้านะคะ เพยีงแต่ตอนนี้ลิน อยู่กระบี่ค่ะ ใช้โน๊ตบุค ในการสือสาร เน็ตช้ามาก แถมหลุดบ่อยด้วยค่ะ เมื่อคืนก็ต้องเข้าออกหลายรอบมากกว่าจะได้ตอบกระทู้ลูกค้าค่ะ ลินดีใจกับคุณ ด้วยนะคะ ที่ได้ไปกราบหลวงปู่ท่าน
    วันหลังถ้าได้เลขดีอีก อย่าลืมกระซิบบอกบ้างนะคะ
    ขอบคุณนะคะที่แวะเข้ามาพูดคุยกันคะ

17. daroon

โชคดีมากเลยครับพี่ท่านที่มีโอกาสได้กราบหลวงปู่ ผมอยู่เชียงใหม่คงหาโอกาสไปยากอยู่เหมือนกัน ถ้าบุญวาสนามีคงได้ไปกราบท่านสักครั้งเหมือนกันครับ

18. daroon

ยังไงจะรอฟังข้อมูลนะคร้าบ เบี้ยแก้ก็ดี รูปเหมือนหลวงปู่นี่ก็สวยงามคร้าบ หากันไว้ใช้บ้างนะคร้าบทุกท่าน

19. lynn@nice

รับทราบการจองค่ะ ขอบคุณค่ะ

20. lynn@nice

ขอบคุณมากนะคะ ทะเลใต้สวยมากๆค่ะ มาเที่วยทุกปีก็ไม่เคยเบื่อเลยค่ะ