วัตถุมงคลครูบาคำเป็งอิทธิมหาพลังดูดบูชาร่วมสร้างวัดมะค่างาม(ไว้อาลัย อ.โคมฉาย#324)

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 21 มกราคม 2008.

1. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ กับ ทุกท่าน ขอรับ
    มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ

2. บุษกร19

บุษกร19 เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2009
    สวัสดีคุณวาตาเบ้ หลวงปู่บอกว่าส่วนผสมของน้ำมันเป็นหัวเชื้อราคาแพงมากครับ ส่วนเถาวัลย์หลงงูต้องเข้าไปในป่าลึกมากครับ ถึงจะได้มา ต้องทาก.ย.15ขนาดทาแล้วยุงยังตอมทั้งตัวเลยครับ อากาศชื้นมากครับ ก็ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ(one-eye)

3. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งข่าวนะครับ
    รายชื่อกรรมการกฐินหลวงปู่คำเป็งยังไม่ร้อยเปอร์เซ็นนะครับ
    ท่านใดจะส่งเพิ่ม ส่งได้ถึงวันที่ 21 ครับ
    เพิ่มให้อีก 1 วัน เพราะตัดสินใจพิมพ์เอง
    ส่งเว็บนี้ไม่ได้ ไปส่งที่
    www.kampnag.com
    พิมพ์เองไม่ส่งโรงพิมพ์ครับ ไม่รู้จะไหวหรือเปล่า 2500 ซอง 555
    ดูตัวอย่างนะครับต้องโหลดครับ เป็น pdf<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>ไฟล์แนบข้อความ</legend> <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="3"> <tbody><tr> <td>[​IMG]</td> <td>111katin.pdf (661.7 KB, 0 views)</td></tr></tbody></table></fieldset>

4. วาตานาเบ้

วาตานาเบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

น้ำมัน(รุ่นใหม่)นี้ดีจริงๆ ครับ เพื่อนๆ พี่ๆ รีบมาเช่าหา กันเร็วๆ เดี่ยวหมดก่อน ไม่รู้ด้วยน่ะ:cool:

5. ครึ่งชีวิต

อนุโมทนา สาธุ กับ ทุกท่าน ขอรับ
    มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

6. โคมฉาย

เถาวัลงูกันและแก้ คุณคนและคุรไสยได้นะครับ
    บางคนผีเข้า ไล่ออกแล้ว อีกวันกลับมาเข้าอีก
    ต้องใช้วิธีใหม่ พอไล่ออก ก็เอาเถาวัลงูให้ห้อยคอ ปรากฏว่าได้ผลนะครับ

7. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ มาใหม่ ขอฝากตัวเป็น ลูกศิษย์ หลวงปู่ด้วยครับ วันนี้ สั่งบูชา รูปหล่อหลวงปู่องค์ลอยรุ่นแรก กับ เทพกามา จากเวบ

8. akachiro

akachiro เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2008
  9. ครึ่งชีวิต

มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

10. บุษกร19

บุษกร19 เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2009
    สุดยอด สุดยอด เมือว่านมีคนมาหาที่บ้าน ผมก็ใช้น้ำมันชุดนี้ร่วมกับคาถาเรียกชูชกใส่ในมือเขา เขามีความรู้สึกในพลังซึ่งไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน แล้วมาเช่าชูชกไปอีกหลายองค์ ก็ดีใจไปกับคุณ วาตานาเบ้ ที่เอาน้ำมันแล้วใช้ได้ผล มาเล่าให้ฟังด้วยสิครับ เอ่าวน้ำมันกับเถาวัลย์หลงงูให้บูชาเป็นคู่ มีจำนวนไม่มากแล้ว หมดจะเสียใจ ยังที่พี่โคมฉาย บอกถึงสรรพคุณของเถาวัลย์หลงงูครับยังเป็นฤทธ์อีิกมาก แล้วเถาวัลย์นี้ต้องเข้าป่าเอาจริงๆ ผมไปมาแล้วลำบากมากครับ ของดีจะเอายากมากสุดๆๆ:cool::mad:

11. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)
    โดย อาจารย์สุดใจ ชื่นสำนวน , อาจารย์ณภัทร์ ภัทรพงษ์ไพบูลย์
    และคณะอาจารย์ระบบ, สมาชิกระบบ

ร่วมเป็นเจ้าภาพงานมหากฐินสามัคคี ประจำปี 2552
    ณ สำนักสงฆ์มะค่างาม กำแพงเพชร
    วันอาทิตย์ที่ 1 พ.ย. 2552<!-- google_ad_section_end -->

12. โคมฉาย

อนุโมทนากับทุกท่านครับ<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>ไฟล์แนบข้อความ</legend> <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="3"> <tbody><tr> <td>
    </td> <td>
    </td></tr></tbody></table></fieldset>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กันยายน 2009
  13. โคมฉาย

นำเสนอฏีกากฐินรอบสุดท้าย
    ตอนแรกคิดจะพิมพ์เอง
    แต่มาดูอีกทีซักไม่ไหว
    ก็เลยทำใหม่ ขยับๆ
    ทำเป็นขนาด เอ 3 ซะเลย เพื่อส่งโรงพิมพ์
    และพิมพ์สีสีเลยครับ เพื่อความสว่างไสวในอานุภาพแห่งบุญ
    ที่พิมพ์สีสี่เพราะราคาไม่ต่างกับสีเดียว
    ร้านคิดแผ่นละ 2 บาทกว่า ซองอีกบาทกว่า
    ปีทีแล้วเจอไปชุดละ 7 บาท สีเดียว
    ปีนี้อานิสงค์ดี 4 สี่ ไม่เกิน ชุดละ 5 บาท
    ลองดาว์ดหลดไปดูนะครับ
    เดียวจะลบชุดก่อนๆทั้งหมด
    อาทิตย์หน้าเสร็จแน่ๆ ไปรับได้ที่
    1.ร้านแพทโปสเตอร์
    2.คุณสามเหลี่ยม
    ส่วนมิตรรักแฟนบุญที่อยู่ใกล้บางบัวทองรับได้ที่กระผมครับ<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>ไฟล์แนบข้อความ</legend> <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="3"> <tbody><tr> <td>[​IMG]</td> <td>kampang.pdf (1.36 MB, 0 views)</td></tr></tbody></table></fieldset>

14. ครึ่งชีวิต

มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

15. ลัก...ยิ้ม

ลัก...ยิ้ม เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคะลุงเม้าส์และท่านโคมฉาย...หนูยังหายใจอยู่คะ ตามมาโมทนาบุญด้วย บ๊ายบายคะ

16. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005

สาธุ..คุณลัก...ยิ้ม ยังอุตส่าห์คิดถึงกัน ตามมาอนุโมทนา
    ขอให้รวยๆ หายใจเข้ารับเก้าแสน หายใจออก รับแสนเก้า นะคับ

17. apholpra

apholpra เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์เม้าตาอินครับ เมื่อวาน(22 กันยายน 2552) เจ้าของคนที่อยู่ชลบุรี ได้ไปรับจากหลวงปู่ฯ มาเลี้ยงดูที่บ้านเป็นที่เรียบร้อยแล้ว หน้าตาน้องเขา ก็น่ารักน่าชังอย่างที่เห็นแหละครับ และอีกหน่อยคงหล่อระดับเทพแน่นอน เพราะผมตั้งใจจะปิดทองให้น้องเขาซักหน่อย
    ขอบพระคุณอาจารย์อีกครั้งนะครับที่ได้ให้คำแนะนำในการดูแลน้องกุมาร

ไฟล์ที่แนบมา:

18. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

บูชา องค์ลอยรูปหลวงปู่รุ่นแรก กับ เทพ กามา ไปแล้วครับ อยากบูชาเพิ่มอีก
    เงินเดือนใกล้ออกแล้ว ตอนนี้ ทำอาชีพ กราฟฟิคดีไซน์ สถานะ โสดครับ
    ช่วยแนะนำวัตถุมงคลที่เหมาะสมทีครับ

19. ครึ่งชีวิต

มาช่วยหลวงปู่สร้างวัดกันครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

20. akachiro

akachiro เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2008
    ช่วยกันครับผม
    ( ปล. พี่สามเหลี่ยมผมโอนเงินให้แล้วนะครับ ส่ง สลิปไปที่ PM แล้ว)