*ร้านอารยสมบัติ*พระพุทธมหาเศรษฐีนวโกฏิ-อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย กิตติกรณ์_ต่าย, 14 พฤษภาคม 2010.

1. กิตติกรณ์_ต่าย

กิตติกรณ์_ต่าย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

24 กุมภาพันธ์ 2009
    คุณมะลิวัลย์ จ.กระบี่ บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0426 9778 6 TH ขอบพระคุณครับ

2. กิตติกรณ์_ต่าย

กิตติกรณ์_ต่าย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

คุณชนิดา จ.อุดรธานี บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0426 8745 2 TH ขอบพระคุณครับ

3. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณศุขภัทรฌา จ.ปัตตานี บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6080 9 TH ขอบพระคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มกราคม 2011
  4. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณรัตนา กทม.บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6820 1 TH ขอบพระคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2011
  5. กิตติกรณ์_ต่าย

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กิตติกรณ์_ต่าย [​IMG]
    เหรียญมหาเศรษฐีนวโกฎิ พิมพ์ครึ่งองค์ เนื้อนวโลหะ พิธีเสาร์ห้าวัดไตรมิตร ปี 53 อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ (คุณบุญสิงห์ จ.ปทุมธานี บูชาแล้วครับ)
    องค์ที่22 บูชาองค์ละ 300 บาท
    ค่าจัดส่งพัสดุกันกระแทก+อีเอ็มเอส 50 บาทครับ
    รับประกันความแท้ 100% ตลอดชีพเก๊ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ
    ชื่อบัญชี : นายกิตติกรณ์สัตยธำรงค์ธนาคาร :ธ.ทหารไทยสาขา :สกลนครเลขที่บัญชี : 347-2-61986-9 โทร : 086-4594495
    ท่านใดที่โอนเงินแล้วกรุณาแจ้ง จำนวนเงินที่ชำระวันและเวลาในการโอนเงินและแจ้งชื่อ-ที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ<O:p</O:p
    ร้านอารยสมบัติมีนโยบายว่า"พระดีพุทธคุณเยี่ยม ราคา(เช่า)เยาวชนครับ"เพื่อเป็นอีกช่องทางสำหรับผู้นิยมพระเครื่องทั้งรุ่นเก่ารุ่นใหม่ผู้มีใจรักการสะสมพระเครื่องวัตถุมงคลแต่มีอุปสรรคเรื่องการเดินทางเข้าถึงหรือเช่าหาพระเครื่องที่ต้องการด้วยตัวเองผมจึงขอเป็นสื่อกลางเผยแพร่ครับ ราคาค่าบูชาเบาๆ แต่รับประกันความแท้ 100% ตลอดชีพ(หากผิดจากเงื่อนไขนี้ผมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับเพียงพระอยู่ในสภาพเดิมไม่ชำรุด เสียสภาพหรือล้างผิว จะได้สบายใจทั้งผู้เช่าและผู้ให้เช่าครับ)update พระใหม่ทุกอาทิตย์

<O:p</O:pรายการนี้มีแถมบัตรตรวจดวงชะตากับ อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ เป็นระยะเวลา 1เดือน

-ตรวจดวงชะตากับ อ.ลักษณ์ เรขานิเทศแบบรายสัปดาห์ <O:p</O:p
    -ฟังคำพยากรณ์ได้ 4 ครั้ง ต่อเดือน (ปรับปรุงคำพยากรทุกวันเสาร์)<O:p</O:p
    -ฟังคำพยากรณ์ได้เพียง 1 หัวข้อระหว่าง <O:p</O:p
    1.เรื่องการเรียนและความรัก หรือ<O:p</O:p
    2.เรื่องการงาน และ การเงิน (เลขเด่น)

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    คุณบุญสิงห์ จ.ปทุมธานี บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6819 2 TH ขอบพระคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2011
  6. กิตติกรณ์_ต่าย

เหรียญเทวดารักษาตัว (ประจำวันเกิด) เทวดาพระพฤหัสบดี ปี51 อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ
    (คุณนพดล จ.ระยอง บูชาแล้วครับ)
    พิมพ์ เทวดาพระพฤหัสบดี สำหรับท่านที่เกิดวันพฤหัสบดี ท่านที่เกิดราศีธนู และราศีมีน ตลอดจนท่านที่ทำงานเกี่ยวข้องกับรัฐวิสาหกิจ งานราชการ ครู แพทย์ นักปกครอง อัยการ ผู้พิพากษา การบริหารรัฐกิจ ผู้บริหารระดับสูง
    องค์ที่1 บูชาองค์ละ 399บาทค่าจัดส่งพัสดุกันกระแทก+อีเอ็มเอส 50 บาทครับ
    อ.ลักษณ์กล่าวว่า " เทวดารักษาตัวท่านที่เกิดวันพฤหัสบดี ผู้ใดได้บูชา จะเป็นผู้มีปัญญาเป็นเลิศ จะเป็นผู้มีทรัพย์ มียศถาบรรดาศักดิ์ มีความเจริญรุ่งเรือง ยามใดที่รู้สึกท้อ คิดอะไรไม่ออก ให้ระลึกถึงเทพพฤหัสบดี ท่านจะพบทางออก"

พิธีพุทธามังคลาภิเษกเหรียญเทวดารักษาตัว ดังนี้
    1.วัดไตรมิตรวิทยาราม กทม. 27 ธ.ค.51 พระเทพภาวนาวิกรม (เจ้าคุณธงชัย) วัดไตรมิตรวิทยาราม ประธานจุดเทียนชัย นั่งปรกอธิษฐานจิต(เดี่ยว)
    2.วัดสระเกศราชวรวิหาร กทม. 29 ธ.ค.51 สมเด็จพระพุฒาจารย์ (เกี่ยว อุปเสโณ) อธิษฐานจิต เป็นประธานในพิธี
    3.วัดป่าธรรมโสภณ อ.เมือง จ.ลพบุรี 3-10 ธ.ค. 51 โดยคณาจารย์ทั่วประเทศ อาทิ พระครูภาวนาโสภณ ลพ.อ่าง วัดสว่างอารมณ์ หลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว ฯลฯ

<O:p</O:p
    รับประกันความแท้ 100% ตลอดชีพเก๊ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ
    ชื่อบัญชี : นายกิตติกรณ์ สัตยธำรงค์ ธนาคารทหารไทย สาขาสกลนคร เลขที่บัญชี 347-2-61986-9 โทร 086-4594495
    ท่านใดที่โอนเงินแล้วกรุณาแจ้งจำนวนเงินที่ชำระวันและเวลาในการโอนเงินและแจ้งชื่อ-ที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ

ร้านอารยสมบัติมีนโยบายว่า"พระดีพุทธคุณเยี่ยม ราคา(เช่า)เยาวชนครับ"เพื่อเป็นอีกช่องทางสำหรับผู้นิยมพระเครื่องทั้งรุ่นเก่ารุ่นใหม่ผู้มีใจรักการสะสมพระเครื่องวัตถุมงคลแต่มีอุปสรรคเรื่องการเดินทางเข้าถึงหรือเช่าหาพระเครื่องที่ต้องการด้วยตัวเองผมจึงขอเป็นสื่อกลางเผยแพร่ครับราคาค่าบูชาเบาๆ แต่รับประกันความแท้100%ตลอดชีพ(หากผิดจากเงื่อนไขนี้ผมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับเพียงพระอยู่ในสภาพเดิมไม่ชำรุดหักบิ่น เ สียสภาพหรือล้างผิว จะได้สบายใจทั้งผู้เช่าและผู้ให้เช่าครับ)update พระใหม่ทุกอาทิตย์<!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      58.5 KB
      เปิดดู:
      25
      ขนาดไฟล์:
      65.4 KB
      เปิดดู:
      30
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มกราคม 2011
  7. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006
    กรุอาจารย์ลักษณ์ อยู่ที่นี่เอง ใครสนใจ ติดต่อที่นี่เพียงที่เดียวนะครับ สายตรง อาจารย์ลักษณ์

8. กิตติกรณ์_ต่าย

อิ อิ อิ 555.........

9. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณรัตติกาล จ.เชียงใหม่บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6752 9 TH ขอบพระคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มกราคม 2011
  10. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณบุญสิตา จ.พัทลุง บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6750 1 TH ขอบพระคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

11. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณนพดล จ.ระยอง บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6751 5 TH ขอบพระคุณครับ<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 4262354" vAlign=top><TD class=alt1><!-- google_ad_section_end -->

</TD></TR><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 06:15 PM</TD></TR></TBODY></TABLE>

12. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณนพดล จ.ระยอง บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 6751 5 TH ขอบพระคุณครับ

13. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณชาลี จ.ภูเก็ต บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 7635 8 TH ขอบพระคุณครับ

14. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณสาทิต จ.พระนครศรีอยุทธยา บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 7633 5 TH ขอบพระคุณครับ

15. กิตติกรณ์_ต่าย

บรมครูหมอชีวกโกมารภัจ รุ่นแรก เนื้อผง ปี 47 อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ พร้อมกล่องเดิม
    พิธีมังคลาภิเษก 8 ส.ค.47 รุ่นพลังจิตพิชิตโรค สถาพสวยเดิม หายากครับรุ่นนี้
    สำหรับลูกศิษย์อ.ลักษณ์ เรขานิเทศและแฟนรายการ ศึก12 ราศีควรมีไว้บูชาครับ
    องค์ที่1 (กรุณาโทรสอบถาม) ค่าจัดส่งพัสดุกันกระแทก+อีเอ็มเอส 50 บาทครับ
    ชื่อบัญชี : นายกิตติกรณ์สัตยธำรงค์ ธ.ทหารไทย สาขาสกลนคร เลขที่บัญชี 347-2-61986-9 โทร 086-4594495
    ท่านใดที่โอนเงินแล้วกรุณาแจ้ง จำนวนเงินที่ชำระวันและเวลาในการโอนเงินและแจ้งชื่อ-ที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ<O:p</O:p
    ร้านอารยสมบัติมีนโยบายว่า"พระดีพุทธคุณเยี่ยม ราคา(เช่า)เยาวชนครับ"เพื่อเป็นอีกช่องทางสำหรับผู้นิยมพระเครื่องทั้งรุ่นเก่ารุ่นใหม่ผู้มีใจรักการสะสมพระเครื่องวัตถุมงคลแต่มีอุปสรรคเรื่องการเดินทางเข้าถึงหรือเช่าหาพระเครื่องที่ต้องการด้วยตัวเองผมจึงขอเป็นสื่อกลางเผยแพร่ครับ ราคาค่าบูชาเบาๆ แต่รับประกันความแท้ 100% ตลอดชีพ(หากผิดจากเงื่อนไขนี้ผมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับเพียงพระอยู่ในสภาพเดิมไม่ชำรุด เสียสภาพหรือล้างผิว จะได้สบายใจทั้งผู้เช่าและผู้ให้เช่าครับ) update พระใหม่ทุกอาทิตย์

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      61.1 KB
      เปิดดู:
      30
      ขนาดไฟล์:
      56.2 KB
      เปิดดู:
      32
      ขนาดไฟล์:
      60.5 KB
      เปิดดู:
      28
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2011
  16. watthikorn

watthikorn เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2007

พี่ต่ายครับขอจองรายการนี้ครับ เดี๋ยวโอนเงินให้เลยแล้วแจ้งทาง PM อีกครั้งครับ
    ขอบคุณครับ

17. watthikorn

watthikorn เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2007

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดตาม PM

18. กิตติกรณ์_ต่าย

คุณปริญญา จ.นครศรีธรรมราช บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 8176 9 TH ขอบพระคุณครับ

19. กิตติกรณ์_ต่าย

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กิตติกรณ์_ต่าย [​IMG]
    หลวงพ่อนั่ง หลวงพ่อนอน วัดสามพระยา เนื้อผง ปี41มีหมายเลขที่ชุดจัดสร้างกำกับ
    (คุณปริญญา จ.นครศรีธรรมราชบูชาแล้วครับ)
    ชุดที่2 บูชาชุดละ 399บาท (พร้อมกล่องเดิม)ค่าจัดส่งพัสดุกันกระแทก+อีเอ็มเอส 50 บาทครับ
    ใน1 ชุดมีพระ9องค์ครับ (หลวงพ่อนั่ง หลวงพ่อนอน หลวงพ่อพระพุทธเกษร และสมเด็จพระพุทธโฆษาจารย์วัดสามพระยา ท่านเป็นพระอรหันต์ครับ) เป็นพระที่จัดสร้างโดยวัดสามพระยา และพุทธาพิเษกเมื่อ 19 พ.ย. 2541 ณ.วิหารหลวงพุทธมณฑล มวลสาร<O:p</O:p
    1.ผงปูนเพชรฐานชุกชีพระประธานในพระอุโบสถวัดสามพระยา<O:p</O:p
    2. ผงปูนเพชรฐานชุกชีพระประธานในพระวิหารวัดสามพระยา<O:p</O:p
    3.ผงปูนองค์พระหลวงพ่อนั่ง หลวงพ่อนอน วัดสามพระยา<O:p</O:p
    4.ผงต้นมหาโพธิ์ 200 ปี หน้าพระอุโบสถวัดสามพระยา<O:p</O:p
    5.เกศาสมเด็จพระพุทธโฆษาจารย์ (ฟื้น ชุตินุธรมหาเถระ) <O:p</O:p
    6.ว่านมงคล 108<O:p</O:p
    7.น้ำมนต์ 108 วัด<O:p</O:p
    8.น้ำผึ้ง 9 เกษรดอกไม้<O:p</O:p
    หลวงพ่อพระพุทธเกสร พระประธานในพระอุโบสถ มีคติความเชื่อว่า หากใครได้ไปกราบไหว้ขอพร จะทำให้ชีวิตรุ่งเรืองเจริญก้าวหน้า เป็นที่รักแก่มนุษย์ และเทวดาทั้งหลาย<O:p></O:p>
    หลวงพ่อนั่งนั้น มีคติความเชื่อว่า หากใครได้ไปกราบไหว้ขอพรให้มีเงินมีทองใช้ มีกินมีใช้ไปตลอดปี <O:p</O:p
    หลวงพ่อนอน มีคติความเชื่อว่า หากใครได้ไปกราบไหว้ขอพรก็จะทำให้ชีวิตนั้นมีความร่มเย็นเป็นสุข<O:p</O:p
    สำหรับปีกระต่ายทอง อ.ลักษณ์ เรขานิเทศ กล่าวว่าหากได้กราบไหว้แล้วจะเป็นสิริมงคลกับชีวิตของตน และครอบครัวครับ<O:p</O:p
    ชื่อบัญชี : นายกิตติกรณ์ สัตยธำรงค์ธนาคารทหารไทยสาขาสกลนครเลขที่บัญชี 347-2-61986-9 โทร 086-4594495
    ท่านใดที่โอนเงินแล้วกรุณาแจ้งจำนวนเงินที่ชำระวันและเวลาในการโอนเงินและแจ้งชื่อ-ที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ

ร้านอารยสมบัติมีนโยบายว่า"พระดีพุทธคุณเยี่ยม ราคา(เช่า)เยาวชนครับ"เพื่อเป็นอีกช่องทางสำหรับผู้นิยมพระเครื่องทั้งรุ่นเก่ารุ่นใหม่ผู้มีใจรักการสะสมพระเครื่องวัตถุมงคลแต่มีอุปสรรคเรื่องการเดินทางเข้าถึงหรือเช่าหาพระเครื่องที่ต้องการด้วยตัวเองผมจึงขอเป็นสื่อกลางเผยแพร่ครับราคาค่าบูชาเบาๆ แต่รับประกันความแท้100%ตลอดชีพ(หากผิดจากเงื่อนไขนี้ผมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับเพียงพระอยู่ในสภาพเดิมไม่ชำรุดหักบิ่น เ สียสภาพหรือล้างผิว จะได้สบายใจทั้งผู้เช่าและผู้ให้เช่าครับ)update พระใหม่ทุกอาทิตย์

คุณปริญญา จ.นครศรีธรรมราช บูชาแล้วครับ เลขที่จัดส่งEMS. EI 0442 8176 9 TH ขอบพระคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

20. กิตติกรณ์_ต่าย

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ watthikorn [​IMG]
    พี่ต่ายครับขอจองรายการนี้ครับ เดี๋ยวโอนเงินให้เลยแล้วแจ้งทาง PM อีกครั้งครับ
    ขอบคุณครับ
    รับทราบครับผม จัดส่งเช้าวันนี้ครับ