รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    คำตอบของผมอาจจะไม่ค่อยโดนใจมากนะครับ เพราะว่าคนที่คุณคบหากันอยู่นั้นไม่ใช่คนที่จะอยู่กันไปตลอดชีวิตกับคุณ เดือนพฤศจิกายนปีนี้จะมีการเปลี่ยนแปลงในเรื่องของความรัก สาเหตุที่ความรักของคุณมีปัญหาจะมาจากมือที่สามเข้ามาข้องเกี่ยวทางฝ่ายคนรักของคุณ ทำให้เกิดปัญหาค่อนข้างรุนแรง แนวทางที่จะอยู่กันยืดก็คือคุณต้องอยู่กันด้วยความเข้าใจเพื่อลดปัญหาช่องว่างระหว่างคุณกับเขาในอนาคตข้างหน้าแล้วจะได้ประคองกันไปนาน ๆนะครับ จะนานแค่ไหนนั้นก็ขึ้นอยู่กับคุณทั้งสองคนครับ แต่ถ้าสรุปตามหลักของผมนั้นเขายังไม่ใช่คู่ครองที่แท้จริงของคุณในอนาคต ตรงนี้ก็ใช้วิจารณญาณต่อไปครับ และขอให้คุณโชคดีครับ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

เท่าที่ผมตรวจดูท่าทางจะได้ยากเลยทีเดียวครับงานนี้ ดวงชะตาคุณ!!!! จำไว้เลยนะครับว่าให้เพื่อนยืมเงินไม่ได้เลยมันไม่เป็นผลดีมาก ๆ เพราะว่านอกจากเงินจะมีโอกาสได้คืนเปอร์เซ็นต์ต่ำมากแล้ว ยังจะเสียเพื่อนไปเลยอีกต่างหาก แนะนำไปแก้เสริมดวงด้วยการทำบุญชำระหนี้สงฆ์ที่ไหนก็ได้ตามกำลังศรัทธาดูนะครับ จะพอช่วยให้ดีขึ้นมาบ้างอาจจะพอได้คืนบ้างแต่จะเป็นแนวเบี้ยหัวแตกนะครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

3. darksamurai

มีเกณฑ์ที่จะได้ไปอยู่นะครับ ถ้าเดือนสิงหาคมนี้ยังไม่ได้ไปก็คือจะได้ไปภายในเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้าแน่นอนครับ ไปแล้วดีกว่าที่จะอยู่ตรงนี้ครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

4. darksamurai

เท่าที่ตรวจดูแนวโน้มที่ได้จะค่อนข้างยากครับ หรือถ้าได้ก็จะไม่ค่อยดีครับ อยู่ได้ไม่นานเพราะจะมีปัญหาร้อนมาก ๆ เกี่ยวกับผู้ร่วมงาน เรื่องการงานจะดีเมื่อเข้าเดือนกันยายนไปแล้วครับ แต่อย่างไรก็ตามถ้าต้องการทำงานที่นี่ให้ยืดที่สุดเท่าที่จะทำได้แนะนำพยายามทำบุญเสริมดวงด้วยการเติมน้ำมันตะเกียงครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

5. darksamurai

โชคลาภพอมีครับแต่จะเป็นเล็ก ๆ น้อย ๆ แต่ถ้าก้อนใหญ่ที่สุดปีนี้ต้องรอเดือนกรกฎาคม แต่ถ้าโชคดีจริง ๆ คือจะต้องรอเข้าปีหน้าแล้วครับถึงจะมีลาภใหญ่อย่างที่คาดครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

6. naklapponz

naklapponz สมาชิกใหม่

1. ชื่อ นาย ศรายุทธ ลาภผล
    2. เพศ ชาย
    3. อายุ 19
    4. วันอังคาร 15 มีนาคม 2537
    5. ตอนนี้ผมเรียนใกล้จะจบ ม.6 แล้วครับ ผมอยากทราบว่าผมจะเรียนจบไหมครับ แล้วถ้าเรียนจบผมจะได้ไปต่อมหาลัยที่ไหนครับ และได้ทำอาชีพอะไรครับ แล้วสมาธิที่ผมทำตรงจริตกับผมหรือยังครับ ถ้ายัง อะไรตรงกับจริตผมมากที่สุดครับ และผมจะได้มีโอกาสทำสมาธิถึงขั้นฌานไหมครับ

7. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    หากพี่พอจะช่วยเหลือคุณdark ได้บ้างก็ยินดีค่ะ แต่พี่คงจะเป็นฝ่ายรบกวนขอคำแนะนำจากคุณมากกว่าค่ะ :boo:

8. tatar-cu

tatar-cu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ

9. darksamurai

สรุปผมตอบไปหรือยังครับ รู้สึกว่าเหมือนผมจะดูไปแล้วน่ะครับ แต่ถ้ายังรีบแจ้งกลับมาแล้วกันครับ

10. darksamurai

โอเคเดี๋ยวผมเช็คให้นะครับ

11. darksamurai

เข้าไปเช็คดูรู้สึกว่าผมตอบไปแล้วครับ

12. อุนนตา

อุนนตา สมาชิก

ชื่อ สิรินพิชญ์
    เพศ หญิง
    วันเกิด 5 มีนาคม 2520 เวลา 14.40 น
    คำถาม

ขอเรียนถามว่า ครอบครัวพ่อแม่ทะเลาะกันบ่อยมากๆ เรื่องหนี้สินเงินทอง
    ไม่ทราบว่าชีวิตจะมีโอกาสดีขึ้นบ้างหรือเปล่า ต้องแก้ไขหรือปฏิบัติธรรมอย่างไรถึงจะดีขึ้น
    และบั้นปลายชีวิตจะดีไหมค่ะ เพราะนอกจากพ่อแม่ดิฉันก็ไม่มีใครแล้ว

13. applesweet

applesweet สมาชิก

16 มิถุนายน 2012
    รบกวนหน่อยค่ะ ชื่อ เปิ้ล เกิด28/ตค/2521 เวลา2.30อยากสอบถามถึงเรื่อง งาน จะขอย้ายไปต่างเเผนกดีหรืออยู่ที่เดิมดีค่ะ ถ้าอยากย้ายจะทำเรื่องขอย้ายมีผลปีหน้าประมาณมกราคมจะได้ไม่ได้ค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

14. breakout

breakout สมาชิก

PM ไปแล้วนะครับ จะรอคำตอบนะครับ

15. korn6311

korn6311 สมาชิก

24 กันยายน 2011
    24-12-2012, 07:51 AM #406
    korn6311
    สมาชิก

Groans: 2
    Groaned at 0 Times in 0 Posts

นายภาสกร ผลกอบกุล เกิดวันพุธ 6 มี.ค.2511 ปี วอก 07.14 น อยากทราบอนาคตจะเป็นอย่างไร ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าถึงคิวหรือยังครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 เมษายน 2013
  16. darksamurai

เท่าที่ตรวจดูดวงชะตาคือคุณทั้งสองคนเป็นคู่กันนะครับ แต่เป็นคู่ที่มีวิบากกรรมร่วมกันมาค่อนข้างเยอะ จำเป็นจะต้องใช้กรรมร่วมกันก่อนครับและจะมีความสุขในภายหลัง แต่อย่างไรก็ตาม ดวงชะตาในช่วงนี้จะต้องมีปากเสียงและมีเรื่องขัดแย้งบ่อยครั้งเพราะช่วงนี้ความรักของคุณเสียนะครับ ต้องอดทนเมื่อพ้นเดือนกรกฎาคมไปจึงจะคลี่คลายไปในทางที่ดี คุณสองคนไม่มีเกณฑ์หย่าร้างหรือแยกทางกันไปมีแต่ว่าจะมีมือที่สามเข้ามาแทรกแซงและแน่นอนว่าแฟนของคุณตอนนี้แอบมีมือที่สามซุกซ่อนไว้ แต่ก็เป็นเพียงช่วงระยะเวลานึงครับไม่ได้อยู่คงทนถาวร เดี๋ยวก็ต้องมีการแยกทางจากไป ตรงนี้ก็แล้วแต่คุณพิจารณา แต่ที่แน่ ๆ คุณจะมีชีวิตครอบครัวที่ไปด้วยกันได้ต่อไปต่อจากนี้นะครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

17. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    เคยดูดวงส่วนตัวอ่ะค่ะ มีคำถามอีกแล้ว อยากดูเพิ่ม คิวยาวมั้ยคะคุณdark

18. darksamurai

ตอนนี้เขามีปัญหาชีวิตในหลาย ๆ ด้านไม่ค่อยมีความสุขเท่าไหร่ มีเหตุที่ต้องวิตกกังวลอยู่นะครับ แต่ก็ไม่ได้แสดงออกให้บุคคลภายนอกรับรู้สักเท่าไหร่ สำหรับเรื่องความรักระหว่างคุณกับเขาจะมีโอกาสย้อนกลับคืนมานะครับ โดยราว ๆ น่าจะไม่เกิน 2 เดือนนับจากนี้ แต่ยังไม่ใช่กลับมาเป็นเหมือนเดิมทันที แต่ก็จะค่อย ๆ พัฒนาดีขึ้นเรื่อย ๆ และกลับมาเป็นเหมือนเดิมเองโดยปริยาย ขอให้คุณโชคดีครับ

19. darksamurai

คิวพรุ่งนี้ยังว่างครับ ติดต่อด่วนนะครับ ^^

20. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    งั้นจองค่ะ ขอตอบทาง pm เหมือนเดิม ดีมั้ยคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้