รับดูดวงด้วยศาสตร์จีน ว่าด้วยหลักหยินหยาง โดยออตโต้น้อยถามได้ทุกเรื่องครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ออตโต้, 20 พฤศจิกายน 2009.

1. ออตโต้

ออตโต้ เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านอื่นรอมืดๆนะครับ ยังไม่ได้เวลานะครับ นี่มาเก็บตกคนค้างครับ ส่วนทางพีเอ็มรอก่อนนะครับ

2. nida_t

nida_t Active Member

ขอรบกวนอีกทีนะคะ
    คือพยายามทำตามคำแนะนำแล้วค่ะ พยายามพูดคุยให้ดี แอบๆคุยไม่ให้คนใหม่รู้ จะได้ไม่สร้างปัญหาให้เค้าอีก ผลออกมาก็ดีนะคะก็รับรู้ได้ถึงความรู้สึกดีๆที่มีให้ แต่ก็ไม่รู้ทำไมยังรู้สึกไม่สบายใจอยู่ดี กังวลอยู่ในใจลึกๆ อยากถามว่าหากพยายามต่อไป จะอีกนานไม๊คะเหตุการณ์จะดีขึ้น

ขอบคุณค่ะ

3. noonu

noonu สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2009
    ชื่อเล่น นุ ครับ
    จะถามว่า
    เนื้อคู่ อาชีพและการงานและมีโอกาสเปลี่ยนงานใหม่ไหมครับ<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2009
  4. nu_wa

nu_wa เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2007
    สวัสดีครับพี่ออตโต

ผม วัฒน์ เริ่มสมัครงานทาง net คราวนี้ผมมีโอกาสได้งานไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2009
  5. BaByUltraMan

BaByUltraMan เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

14 ธันวาคม 2008
    แวะมาทักทายครับพี่ออตโต้ อิอิ

วันจันทร์ไปทำบุญกันครับ

6. ออตโต้

ถาม
    อยากทราบว่าเขาใช้จะเรียนจบในกี่ปีคะ(เริ่มบ่นขี้เกียจเรียนแระ)
    ตอบ โฮ่ๆๆ ไม่อยากระบุปี ว่ากี่ปีจะเรียนจบ แต่จบแน่ อิๆ ดูจากหยางที่ออกมา โฮ่ๆๆๆ อย่าไปเร่งน้องปุ้มเขามากครับ ให้เค้าเรียนไปตามทางของเขา ขืนไปเซ้าซี้ เค้ามาก เด๋วจะไม่จบเอานะครับอิๆ นี่ก็ไกล้จะจบแร้ววนิ หยาง บอกว่า ไกล้จบแร้ว
    ถามแล้วเขาจะเจอคนดีๆมาดูแลหรือเปล่า แล้วคนที่เขาคบตอนนี้ใช่เนื้อคู่เขาหรือเปล่าคะ
    ออตโต้ไม่ดูเรื่องคู่แท้ คู่เทียมนะครับ เอาเป็นว่าดูว่าเค้าคบกันเป็นไงดีกว่าช่วง ปัจจุบัน....กรุณามารับคำตอบทางพีเอ็มนะครับ ....
    ถามที่สำคัญพ่อเขาจะรวยเมื่อไหรคะเพราะพ่อเขาแฟนพี่5555555555
    ตอบยังต้องผ่านอะไรอีกมากครับ มีหยางแห่งแสงเจ้าทรัพย์ อยู่นิดๆ ดูจากหยางแล้ว อย่าลงทุนเกินตัว ค่อยๆขยายกิจการนะครับ การลงทุนที่เสี่ยงๆ ก้อนโตๆ อย่าเสี่ยง อยาหวังน้ำบ่อหน้า ให้คว้าน้ำบ่อที่มี เราตักอยู่ ทำให้ดี ทำกิจการอย่างรอบคอบและใจเย็น แล้วจะเข้าถึงหยางแห่งเจ้าทรัพย์ หัวหน้าครอบครัว เก่งมากๆ หยางออกมาเลยครับ เป็นคนทำงานเก่งมาก แต่ทำอะไรอย่ามั่นใจมากเกินไปครับ ความมั่นใจของแฟนพี่สูงมาก จัดเป็นข้อเสีย จะทำการใหญ่หรือการเล็กปรึกษา ภรรยาและเพื่อนพี่น้องบ้างนะครับ (เลือกปรึกษาคนที่ดีๆความคิดแจ่มๆนะครับ เฮงซวยอย่าไปปรึกษา มีแต่จะแย่ครับ)

7. ออตโต้

หุๆจัดให้แร้ววนะเบบี๋ EMS อิๆถ้าผิดคำพูดก็เตรียมล่องจุ้นได้นะเบบี๋อิๆๆ ไปทำบุญพี่ขออนุโมทนานะเบบี๋ ขอให้รวยๆ

8. ออตโต้

เด๋วขอตัวไปอาบน้ำก่อน เด๋วจะมาจัดการท่านที่เหลือนะครับ สักครู่ๆ

9. BaByUltraMan

BaByUltraMan เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

14 ธันวาคม 2008

เหอะๆ ตัวผมเองไม่มีปัญหาครับ อิอิ แค่ห้ามนำไปจำหน่ายหรือให้คนอื่นต่อเท่านั้น เอิ๊กๆ

ไปถวายปัจจัยให้หลวงปู่ทองหยิบสมทบทุนสร้างกุฏิพระครับผม

10. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

อืืมเห็นท่าจะจริงนะ ยังไม่รู้ว่าจะต้องไปรบกะใครมั่งเนอะ อิอิ
    ขอบคุณนะครับ:cool:

11. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สำนัก อ. ออโต้ ก็ใช่เล่น มีสาวๆ เข้ามาให้ตื่นเต้น ทุกวันเลยน้า ๆๆ ถ้าจะร้อนกว่า บ้านพี่อีกจ้า ( ว่าป่ะ น้องน้ำ , น้องหนึ่ง หุๆ) ว่าแต่ ดวงพี่ไม่มี หยาง เจ้าทรัพย์ บ้างเลยหรือ สงสัยจะมีแต่ หยิน เจ้าหนี้ อิๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. ออตโต้

:cool:ไม่ทราบว่าเกิดอะไร ขึ้นกับความรักคู่นี้ ถ้าอยากกลับไปรักกันเหมือนเดิม พอมีหวังนะครับ ดูจากหยางแล้ว จิตใจคุณไม่มั่นใจว่าเค้าจะกลับมาคบกันเหมือนเดิมนะครับ ปรานฟุ้งซ่านมาก 55555 คิดไม่หยุดเรยนะครับ แหมน่าอิจฉาพ่อหนุ่มคนนี่จริงๆ 55555 พยายามไปคุยกับเขานะครับ คุยดีๆ ให้เขารู้สึกได้ว่าเรารักเขาอยู่ แสดงออกด้วยหัวใจ ไม่ต้องถึงขนาดพูดก็ได้ แต่ยังไงก็ต้องพยายามหน่อยนะครับ ถ้าถอดใจง่ายๆ ก็เตรียมน้ำใบบัวบกไว้ซดแก้เซ็งครับ ทุกอย่างอยู่ในมือคุณแล้ววว

13. ออตโต้

ตอบการเงิน ดูให้ในรอบภายใน 30 วันนะครับ การเงินของคุณ ไม่มีความน่ากังวลครับ แต่อัปโชคในการหาเงิน เข้าใจไหม?ครับ คือหาเงินไม่ค่อยได้แต่ก็ไม่ถึงกับลำบากครับ เครียรไหมครับ?
    ตอบเรื่องการเปลี่ยนงาน ให้เลิกคิดนะครับปรานหยิน(ความมืด) ออกมามากมาย มองดูแล้วถ้าจะเปลี่ยนงานไม่ได้หรือถ้าจะเปลี่ยนจริงๆมีแต่ความยุ่งยากครับ สรุปเปลี่ยนไม่ได้ถ้าเปลี่ยนได้ก็แย่มากๆครับ

14. ออตโต้

ถาม การงาน ผมอยากจะเปลี่ยนงาน อยากสมัครที่ใหม่ จะได้หรือไม่
    ถ้าหาอย่างจริงๆจังๆหาได้แน่ครับ หยางสว่างดีทีเดียว
    ถามแล้วจะดีกว่าที่เก่าไหมครับ
    แรกๆก็ธรรมดาๆครับ แต่ต่อไปจะดีครับ
    เรื่องธุรกิจส่วนตัว ถามใจตัวเองและการเงินก่อนนะครับ ว่าพร้อมไหม? ถ้าถามออตโต้ก็บอกได้เลยว่า มีแค่หยางหรี่ๆ เท่านั้นเอง เทียบกันหางานใหม่ดีกว่าเยอะอ่ะเลือกเอาเองครับ เลือกไปแบบที่ชอบๆนะครับอิๆ ชอบอย่างไหนก็ไปตามนั้นนะ 5555

15. ออตโต้

แหม เพิ่งเริ่มก็ท้อแร้วววว ตัดความกังวลออกครับ ถ้าอยากไปคืนดีก็ต้องพยายามหน่อย หยางมีหรี๋ๆ เจ้าของหยางก็ท้อแบบนี้เจ๊งแน่ พยายามต่อดีขึ้นแน่แต่ไม่มากครับ พอจะกลับมาคบกันใหม่ได้ ที่เหลือเราต้องจัดการเองครับ ว่าจะคบแล้วดี หรือคบแล้วไม่พัฒนา อยู่ที่ตัวเราครับ

16. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จาไปนอนแร็วน้า บายๆจ้า อ.ออโต้ ( หอยขมๆ )

17. nida_t

nida_t Active Member

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
    ฮ่าๆๆ ก็มีเหนื่อยๆท้อๆสลับกับฮึดเป็นช่วงๆตามอารมณ์อะค่ะ
    จากที่ต้องสลับบทบาทเปลี่ยนจากแฟนเป็นกิ๊ก แล้วกิ๊กก็เป็นแฟนแทนซะอย่างนั้น
    ก็จะพยายามต่อไปละค่ะ อย่างน้อยก็ยังพอมีหวังอยู่ จะหลี่ก็จะสู้ต่อซักตั้งก่อน
    ขออนุโมทนาบุญนะคะ^^

18. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009
    พี่อ๊อตโต้สุดหล่อขา

รบกวนอีกรอบนะค่ะ อิอิ

ชื่อ ต้นข้าว ค่ะ

1 หนูจะมีโอกาสไปเรียนต่อเมืองนอกมั้ยค่ะ (แต่ยังเรียนไม่จบหรอกค่ะ)
    2 หนูอยากได้รถ(แต่ยังขับไม่เป็น) เมื่อไหร่จะได้ค่ะ
    3 อนาคตมีแววได้ทำงานที่อยากทำมั้ยค่ะ อยากเป็นที่ปรึกษากฎหมายบริษัทต่างประเทศอ่าค่ะ

ขอบคุณหลายๆเด้อพี่อ๊อตโต้สุดหล่อ

19. zea2516

zea2516 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณครับ คุณออตโต้

20. ออตโต้

เมนต์ด้วยสิครับ การเงินเป็นอย่างออตโต้บอกป่าว ส่วนท่านอื่นๆที่ยังไม่ได้ดูให้ รอคืนนี้นะครับหุๆ เช้าๆมาเช็คเรทติ๊งอ่ะครับ เช้าๆไม่ทำนายนะครับอิๆ