มีใครเลี้ยงกุมารทองบ้างไหมค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichattom, 6 ตุลาคม 2020.

1. parichattom

parichattom เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2011
    เมื่อวานเราเอากุมารทองน้องเพชรแท้ เข้าในบ้านแล้วเอาน้ำแดงให้ พอตกกลางคืนฝันเห็นเด็กผู้ชายยืนอยู่ข้างที่นอน

ไม่ทราบว่าจะเลี้ยงน้องยังไงดีค่ะ
    ขอบคุณมากคะ

2. Galaxy Star

Galaxy Star สมาชิกใหม่

9 มิถุนายน 2018
  3. ATM Love

ATM Love สมาชิกใหม่

14 พฤษภาคม 2018
  4. byrdksr

byrdksr Active Member

18 กันยายน 2020
    เลี้ยงแบบบุฟเฟต์เลยครับเผื่อวันไหนลืม บอกเลยของในบ้านถ้าหิวก็ได้เลย แต่ผมเซ่นไหว้เฉาะวันพระ แต่ต้องแน่ใจนะว่าที่เอากุมารมาเลี้ยงนะอาจารย์ที่ทำเก่งจริงไม่ใช่เอาวิญญาณสัมภเวสีมา จะเป็นโทษมากกว่าให้คุณ ของผมมีตุ๊กตาทองหลวงพ่อเต๋คงทแงของตกทอดมา บ้านผมเวลาไม่อยู่จะมีคนข้างบ้านเห็นเด็กอยู่บ่อยๆเวลาหลานเล็กๆมาเที่ยวมานอนค้างต้อง บอกกุมารทุกครั้งไม่งั้นกวนไม่ได้นอนครับ อย่างอื่นก็ขอได้ตามจริงไม่ใช่ขอให้รวยแล้วนอนรอ ประสบการณ์ตอนขโมยเข้าบ้าน มีคนมาปลุกเรียก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กรกฎาคม 2021
  5. View Sea

View Sea สมาชิกใหม่

1 มิถุนายน 2018
    Oh My God