มล องค์คุลีมาลญาณ นักเรียนในโครงการคัดผู้มีญาณตัวจริง กับ อ ก๋ง ถนนนิพพาน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย naru sut, 11 มกราคม 2013.

1. Noppy_

Noppy_ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2006
    มาช่วยโปรโมทอีกแรงครับ ^_^

ประกาศ เลื่อนวันจัดทริปกรรมฐาน จากวันที่ 22-24 มีนาคม 56

>>>>เลื่อนเป็น วันที่ 6-8 เมษายน 2556 ...ตรงกับวันหยุดยาว...ซึ่งจะอำนวยความสะดวกให้ผู้ใฝ่ดีทุกท่านได้ร่วมสร้างอานิสงฆ์ใหญ่จาก กรรมฐาน ก่อนเทศกาลสงกรานต์

....มาเรียนกันให้ได้นะจ๊ะ....

....กรรมฐานเป็นบุญอันสูงสุด มีค่ามากกว่าการทำบุญทั้งปวง สองวันที่ท่านจะได้เรียนนั้น มีบุญมากกว่าสร้างเจดีย์ด้วยทองคำถึงพรหมโลก อย่าให้อะไรมาขัดขวางท่าน ...ไปกันให้ได้ อย่าให้มารมาหลอกท่านว่าไปไม่ได้เด้ดขาด ผู้ที่มีบุญบารมีเท่านั้น ถึงจะได้ไป ..........สนใจลงชื่อเรียนฟรีได้ที่นี่

กรรมฐานทริปที่ 14 นิโรธ สุญญตา สมาบัติ แนวทางหลวงพ่อเกษม เขมโก

2. Bonsaiza

Bonsaiza เป็นที่รู้จักกันดี

ยังถามอยู่ได้ไหมค่ะ ส่งไปทาง PM นะคะขอบคุณมากๆค่ะ ^^

3. ตรัยคุณ

ตรัยคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ฝากทีนะครับ ผมpm ข้อมูลไปหาแล้วนะครับ ขอบคุณครับอาจารย์

4. ตรัยคุณ

ตรัยคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอคุณอาจารย์มากๆนะครับ แล้วผมจะพยายามทำตามคำแนะนำให้ได้ครับ

5. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

..
    ไม่ทราบต้องสมัครอย่างไรบ้างครับ....อยากจะไปบ้างครับ

6. ท่านขุนอัฐ

ท่านขุนอัฐ Active Member

ไปสมัครที่นี้เลยครับถนนนิพพาน.com nippanroad.com เส้นทางแห่งธรรมเพื่อความหลุดพ้น - Powered by Discuz! สมัครสมาชิกก่อนแล้วเข้ากระทู้ ทริป