(ผลประโยชน์ไม่เข้าใครออกใคร) เลขเด่นงวดประจำวันที่ 16 ก.ค. 58 หน้าที่ 261 ...แชร์ความฝัน ^__^

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย aegmanmu, 15 มิถุนายน 2013.

1. ขนมเทียน

ขนมเทียน เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอบคุณค่ะ ตามอ่านมาเรื่อยๆเลขก้อเข้าทุกงวดแต่เราจับไม่ค่อยถูกเอง งวดที่ผ่านมาที่ถือว่าไม่มีดวงกับคุณaegmanmuแต่ถูก 53 อิอิ ไม่งั้นนะทั้งบนทั้งล่าง งวด 16 นี้เราขอมีบุญวาสนาร่วมกันนะค่ะ18,68

2. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    ครับผมขอให้มีเงินไปใช้จ่ายและก็ทำบุญนะครับ อิอิ

3. ขนมเทียน

ขนมเทียน เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2013
    ทำบุญตามกำลังทรัพย์อยู่บ่อยๆค่ะแต่ตอนนี้ตั้งใจจะสวดมนต์ให้ได้ทุกคืน เวลาจะสวดทีไรง่วงนอนบ้าง ขี้เกียจบ้าง สวดเป็นบางคืน อยากจะสวดให้ได้ทุกคืนค่ะ

4. aegmanmu

เมื่อผมเลย ช่วงนี้นอนเล่นแปปๆๆ หลับเลย สวดมนต์ไม่ค่อยได้สวดเลย 555

5. kaverat

kaverat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ ตามอ่านมาเรื่อยๆเลขก้อเข้าทุกงวดแต่เราจับไม่ค่อยถูกเอง งวดที่ผ่านมาถือว่าไม่มีดวงกับคุณaegmanmu งวด 16 นี้ขอมีบุญวาสนาร่วมกันนะค่ะ
    ทำบุญตามกำลังทรัพย์อยู่บ่อยๆค่ะแต่ตอนนี้ตั้งใจจะสวดมนต์ให้ได้ทุกคืน

6. aegmanmu

ครับผม สู้ๆๆครับ แต่ก็อย่างว่าลาภลอย มันเป็นสิ่งที่เราทำไว้แต่ชาติก่อนๆๆ พวกทำทานโดยไม่ตั้งใจ ถ้างวดหน้ามีบุญก็อาจโชคดี อิอิ

7. aegmanmu

เยี่ยมครับ แต่ผมฝันถึงพระพุทธรุป 2 องค์ พระ 8 2 องค์ก็ตี 2
    ผมก็จะซื้อแล้ว เพราะฝันดีมากๆๆ แต่ว่าคงบุญมีแต่กรรมบัง สุดท้ายก็ลืม
    28 82 น่าเจ็บใจ ไอผมก็เป็นคนที่กินไม่มาก จะเป็นไปไม่ได้เลยที่จะฝันฟุ้งซ่าน 555 แต่ก็ฝันทุกวัน ไร้สาระบ้าง มีสาระ

ส่วนที่เกร็งหลายตัว มันเป็นเลขวิ่งครับ
    ถ้าเลขฝันจะมาบอกอีกทีใกล้หวยออก

8. Poohk35

Poohk35 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากคะที่แชหวยพี่อ่านของคุณประจำคะ สู้ๆนะคะ

9. aegmanmu

ครับผมขอบคุณสำหรับกำลังใจ

(ที่ผมคอยบอกว่าถ้าถูกให้ทำบุญ เพราะว่า เงินนี้ได้มาเป็นเงินร้อน ก็ต้องทำบุญให้เจ้ากรรมนายเวร และบุญมันก็ได้กับตัวเราเอง คนอื่นก็ไม่ได้จริงไหมครับ อิอิ)

10. aegmanmu

เรื่องฝันฟุ้งซ่านผมไม่ได้ไรครับ พูดไว้ก่อนว่า ผมฝันฟุ้งซ่านก็บ่อย สาระมีน้อย 555 มีไรก็มาแชร์กันได้ครับจะได้ตีความฝันกัน อิอิ เมื่อคืนผมก็ฝันครับ เด๋วลองกันดู

11. aegmanmu

ฝันว่าไปวัดไหนไม่รู้ หน้าประตูมีการตรวจอาวุธ พอเข้าไปได้ มีห้องสต๊าปพระที่มรณะภาพไปแล้ว
    มีพระสงฆ์ที่รู้จักแต่จำไม่ได้ว่าใคร มีแม่ชีด้วย มีคนแก่ไปแตะ บ่อสต๊าปพระเหล่านี้
    สักพักแม่ชีที่เสียชีวิตที่โดนสต๊าฟ ก็หันคอ แล้วพูดว่า เคยเห็นไหมจ๊ะ โยม แล้วก็เดินลุกออกมา
    และนั่งร้อง สักพักก็มีเด็กทารกออกมาจากร่างแม่ชี เด็กทารกที่เป็นผี วิ่งมาหาผม ผมร้องว่า
    อย่าเข้ามา คนในฝันบอกว่า อย่ากลัวถ้าเด็กวิ่งเข้ามาให้เล่นกับเขา ผมเลยเล่น มีขี้ปนมาด้วย ขี้เต็มมือผมและตัวผม
    ที่ตัวเด็ก ผมเลยลูบเด็กทารกนั้น คนในฝันบอกว่าให้ขอหวยสิ เด็กทารกก็ให้เลขผม มา 3 ตัวแล้ววิ่ง
    จากผมไป ผมก็เดินไปจะล้างตัว แต่ก็จำไม่ได้ว่าได้ล้างตัวหรือไม่ จากนั้นก็มาฝันว่านอนอยู่บนเตียง
    ในห้องของผมมีคนทุบเตียงหลายครั้งผมเลย ตีที่นอน สักพักที่นอนก็ดังขึ้น ผมจึงเปิดไฟและเอาหมอนข้างทุบ
    ไปที่ที่นอน หลายครั้ง มันก็ยังดังอยู่ แล้วก็ตื่นครับ

12. aegmanmu

ส่วนมากหวยกับพระ ท่านไม่ค่อยให้ตรงๆๆหรอก
    ถ้าฝันก็ต้องตีเอง เพราะถ้าบอกตรงๆๆ มันก็เหมือนความลับสวรรค์อ่ะ
    เราต้องไปบอกคนอื่นแน่นอน แล้วคนอื่นที่ไม่มีดวง พอรู้ก็จะซื้อ
    เลขที่เราฝันก็จะเคลื่อนไป เพราะคนที่รู้ดวงเขาไม่มี ผมว่าน่าจะเป็นแบบนี้
    ดังนั้น ฝันจึงต้องตีหวยเองครับ

13. aegmanmu

ฝันตอน 06.00-07.00 ครับ แล้วก็นอนต่อ

14. aegmanmu

ถ้าคิดว่าเราฝันแม่นให้ตีเองแล้วซื้อเองครับ เช่น

ตีว่า 58 ก็ซื้อ 58 85
    และเพิ่มลดแต้ม เป็น 59 95 57 75 48 84
    ประมาณนี้ครับ มันเป็นหลักนึงในการเล่น

อย่าง 99 แต่ออก 89 เพราะมันลดแต้ม ต้องซื้อดักครับ ต้องซื้อเองครับไม่ก็ให้แม่ซื้อแทน เราไม่ต้องซื้อ เหมือนเป็นการแก้เคล้ดครับ ให้แม่ออกเงินไปก่อน แล้วค่อยมาแบ่งให้แม่ก็ได้ครับ
    เราอาจจะฝันแม่น แต่ดวงการพนันไม่มีต้องให้คนมีดวงช่วยครับ

ซึ่งคนมีดวงพนันเด่นๆๆก็หายากนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 สิงหาคม 2013
  15. aegmanmu

ใช่ครับ แล้วก็บวกดวงคนซื้อด้วยครับ ถ้าตีถูกแต่แม่ท่านไม่มีดวงก็จบครับ

16. aegmanmu

วันนี้ผมจะไปเพิ่มบารมีครับ
    วันนี้แถวบ้านผมมีการหล่อพระที่ใหญที่สุดในโลกครับ
    เด๋วขอชื่อคุณหน่อยนะครับจะเอาร่วมทำบุญ

17. aegmanmu

ได้ครับ คือที่ขอชื่อไป แค่ผมไปทำบุญหล่อพระ และเข้าร่วมพิธีหล่อครับ

และก็จะบอกกล่าวว่า ชื่อพวกคุณได้ร่วมทำบุญด้วย ครับ อิอิ

18. aegmanmu

"สัจธรรมครับ ดวงคนมีขึ้นมีลง ใช้จ่ายพอประมาณ ได้มาก็ต้องเสียไป ดังนั้นเก็บไว้ ใช้แต่พอเพียงและทำบุญ อยู่อย่างพอเพียง เล่นหวยแบบพอตัว
    ใช้หลักเศรษฐกิจพอเพียงของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวครับ แล้วจะไม่ทุกข์ บ้านเมืองเราตอนนี้ที่เน่าเพราะคนโลภไม่รุ้จักพอครับ ประเทศเลยไม่พัฒนา ผมแนะนำตอนนี้ทำบุญตามกำลังครับและสะสมไว้เรื่อยๆๆ ได้มาก็อย่าใช้หมดครับเก็บๆๆไว้บ้าง"

19. aegmanmu

คนที่ส่งของ ในหมวดแจกฟรีผมนำมารวมกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      3.9 MB
      เปิดดู:
      73
      ขนาดไฟล์:
      2.3 MB
      เปิดดู:
      56
  20. aegmanmu

ต่อไปจะเป็นรายชื่อคนที่ส่งของให้ผม ในหมวดแจกฟรีนะครับ ผมจะนำไปร่วมบุญกับผมในวันนี้ เพราะผมจะไปหล่อพระแถวบ้านองค์ใหญ่ที่สุดในโลก

รายชื่อผู้ร่วมบุญ

คุณกตตน์ เอมแย้ม จ.กรุงเทพฯ
    คุณณรงค์วิทย์ คงรักษา จ.กรุงเทพฯ
    คุณธนัส เอกเกื้อกูล จ.ขอนแก่น
    คุณนงลักษณ์ วงษ์ทองเหลือ (ก้อย) จ.ชลบุรี
    คุณนิพพิชฌน์ จ.นครศรีธรรมราช
    คุณเนติมา จิตต์อารีย์ จ.เชียงใหม่
    คุณเบญจา (Puanggives) จ.กรุงเทพฯ
    คุณประพัฒน์ ไชยโยธา จ.อุดรธานี
    คุณพงษ์ธีระ อภินันทเกียรติ จ.พิจิตร
    คุณพุฒิกร วรรณวรพร จ.กรุงเทพฯ
    คุณแพรวพิลาศ สุขุมาลชาติสกุล จ.เชียงใหม่
    คุณวรภาส อุตรธรรม จ.ชุมพร
    คุณวโรดม แก้วกล่ำ จ.นนทบุรี
    คุณวันวิสา สอนศิลป์ชัย จ.ราชบุรี
    คุณสมชาย ชมเอ จ.นครปฐม
    คุณสมาศิ ม่วงวิจิตร จ.กรุงเทพฯ
    คุณสิรภพ มหรรฆสุวรรณ จ.กรุงเทพฯ
    คุณสุทธิดา ตั้งสิทธิสนบูรณ์ จ.นนทุบรี
    คุณสุวัฒน์ สุวรรณปรีชา จ.กระบี่
    พระกฤษกร กิตติปญโญ จ.แพร่
    พระณนัฐกานต์ จันทะวังโส จ.เชียงใหม่
    หจก.มิตรเจริญอยุธยาวัสดุก่อสร้าง จ.พระนครศรีอยุธยา