*****ปิดรับจองทั้ง 2 รายการรอรับลูกแก้วหลังวันที่ 1 พ.ค. ครับ*****

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย KOKING, 30 มกราคม 2013.

1. navasree

navasree เป็นที่รู้จักกันดี

ยังคงยอดคงเหลือเท่าเดิมอยู่ ลูกแก้วที่เผื่อไว้ ท่านใดพลาด เอาไว้ปลายปีพบกันอีกรอบครับ :)

2. อะนีมา

อะนีมา เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2010
    กำ เอาดิครับ อยากเอาเพิ่มลูกแก้ววิสุทธิเทพมีอีกไหม5555+:cool:

3. บ้านแสนสุข

บ้านแสนสุข เป็นที่รู้จักกันดี

19 กรกฎาคม 2008
    พี่ครับขอจองบูชา แบบที่ 1 และ 2 อย่างละองค์ครับ โอนพรุ่งนี้ครับ โอนแล้วจะโทรแจ้งครับ ขอบคุณมากครับ 080-999 7845 ขอบคุณมากครับ (ที่ทำงานห้ามใช้ อินเตอร์เน็ท ครับ)

ยังคงยอดคงเหลือเท่าเดิมอยู่ ลูกแก้วที่เผื่อไว้ ท่านใดพลาด เอาไว้ปลายปีพบกันอีกรอบครับ

Quote:
    Originally Posted by navasree
    จำนวนที่สละสิทธิ์ ณ ขณะนี้

แบบที่ ๑ จำนวน ๒ องค์
    แบบที่ ๒ จำนวน ๓ องค์

ท่านที่ต้องการบูชา แจ้งขอใช้สิทธิ์แทน และโอนในวันนี้ได้เลยครับ....

----------------
    *สำหรับรายการที่โก้ ให้แจ้งสำรอง แล้วสำรองไว้ ๒ ท่าน ผมรับไว้ อยากแบบไหน จำนวนเท่าไหร่ แจ้งได้เลยครับ

หลังจากนี้ยังไม่ต้องสำรอง ใด ๆ ขอให้ผมเช็คจำนวนลูกแก้วก่อน แล้วจะแจ้งจำนวนที่สามารถให้บูชาได้ แล้วเริ่มนับรันใหม่ครับ ไม่อย่างนั้น ของไม่พอครับ

_/\_

4. อนุรุทธ

อนุรุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับ ลูกแก้วพระวิสุทธิเทพ 3 องค์
    ทาง ATM ธ.ไทยพาณิชย์ วันที่ 04/03/2013 เวลา 19:59 น.
    จำนวน 5100 บาท (ส่วนเกินทำบุญไปครับ)

ที่อยู่ในการจัดส่งแนบไปทาง PM ครับ

5. Jit D

Jit D เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ รายละเอียดแจ้งทางgmailแล้วครับ

6. navasree

ทะลุล้าน มาหลายวันแล้วครับ ยอดโอนสุดท้าย ๕ ทุ่มกว่า ๆ :) ยอดจริง บวกอีกสามแสน ค่าทำลูกแก้ว ตอนนี้ลูกแก้วหล่อ เจียรเสร็จแล้ว กำลัง ยิงเลเซอร์ครับ พุทโธ โลเก อุปันโล เพ็ง ๆ พา ๆ หา ๆ ฤๅ ๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2013
  7. navasree

แสงทองรุ่งอรุณแห่งวันใหม่ ยังไม่โผล่ขึ้น ให้อะนีบา เป็น พระวิสุทธิเทพ ๑ ลูก โอนให้ทันก่อนผมโพสต์รายการนะครับ ท่านงู

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2013
  8. navasree

ให้คุณบ้านแสนสุข แบบละ ๑ ลูก พยายามโอนก่อนผมโพสต์ แล้วแจ้งนะครับ ผมจะได้ทำรายรอบเดียว

ตอนนี้ปิดจองเพิ่ม ปิดสำรองลำดับ ให้ทุกอย่างนิ่งก่อนนะครับ ผมโพสต์ตารางก่อน ท่านใดพลาด ผมคาดว่าจะมีให้แบบละ ๑๐ ลูก อั้นให้คนละ แบบละ ๑ ลูก

9. บ้านแสนสุข

ขอบคุณมากครับ ตอนสาย ๆ ผมโอนให้ครับ ขอบคุณมากครับ

10. บ้านแสนสุข

พี่ครับ ผมต้องโทรแจ้งน่ะครับ เพราะที่ทำงานไม่ให้ใช้อินเตอร์เน็ท หน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

11. KOIMAN

KOIMAN เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ค่ะขอสำรอง-จองลูกแก้วพระวิสุทธิเทพ 1 องค์ ด้วยค่ะเพื่อมีใครสละสิทธิ์ค่ะ เข้ามาดูหลายวันก่อนก็เป็นองค์สุดท้ายไม่ทัน-ไม่รู้ว่าพี่มีสำรอง วันนี้เลยเปิดดูอีกครั้งค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ

12. ao.angsila

ao.angsila เป็นที่รู้จักกันดี

17 กุมภาพันธ์ 2006
    จองในเฟส

รายการเสร็จสมบูรณ์
    โอนจากบัญชี 622-2-02684-8
    ชื่อบัญชีผู้โอน นาย พีรพงศ์ ชมจินดา
    เลขที่บัญชีผู้รับโอน 218-2-16760-7
    ธนาคารผู้รับโอน ธ.ไทยพาณิชย์ - SCB
    ชื่อบัญชีผู้รับโอน SATHERA CHAIC
    จำนวนเงิน (บาท) 1,670.00
    ค่าธรรมเนียม 0.00
    วันที่ได้รับยอดเงินโอน 05/02/2013 17.30 น.
    วันที่ตัดยอดเงินจากบัญชี 05/02/2013
    หมายเลขอ้างอิงรายการ tmbi30327999

นายพีรพงศ์ ชมจินดา
    รอจ่าย ปณ.คีรีนคร
    ต.ห้วยกะปิ
    อ.เมือง
    จ.ชลบุรี
    20000

13. navasree

มีชื่อในเฟซ ไหมครับ ช่วงนี้ตาลยหมดแล้วครับ :'(

14. อะนีมา

อะนีมา เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2010
    ขอบคุณครับ ผมโอนแล้วครับ 5/3/13 เวลา15.39น.ธ.ไทยพาณิชย์ จำนวน 1600บาท สำหรับลูกแก้วกรรมฐานพระวิสุทธิเทพ 1ลูกครับ ท่านโต

15. phairatj

phairatj เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2011
    ผมชื่อกล้วย(phairatj)ที่เจอกันกับอาจารย์โตที่บ้านวิริยะบารมีเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ขออนุญาตโอนเงินเพื่อร่วมบุญจองลูกแก้วพระปัจเจกพุทธเจ้า
    ชื่อในเว็บพลังจิตของท่าน phairatj
    รายการที่จอง
    -จองลูกแก้วพระปัจเจกพุทธเจ้า ๑ องค์
    รวมเป็นเงิน (๑,๖๐๐ บาท) รับที่บ้านวิริยะบารมี
    จำนวนเงินที่โอน ๑๖๐๐บาท ในวันที่ ๕ เวลา ๑๘.๒๓น.
    -----------------------------------------------------
    เรียนคุณnavasree และอาจารย์โตครับ
    เนื่องจากผมเห็นว่า เวปพลังจิต ยังเปิดจองจนถึงวันที่ ๘ มีนาคม จึงทำการโอนเงินวันนี้ตอนเย็น จากนั้น ก็มาโพสต์จองลูกแก้วครับ
    หากเห็นเป็นการสมควร ผมขอร่วมบุญจอง1ลูกครับ แต่ถ้าปิดรับจองแล้ว ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยินดีร่วมทำบุญทุกอย่างด้วยปัจจัย๑๖๐๐บาทให้กับทางวัดเขาวงครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มีนาคม 2013
  16. navasree

ปิดจองแล้ว ปิดโอนแล้ว

ท่านใดโอนแล้ว ภายในเวลาที่กำหนด

แต่ผมยังไม่ลงรายการ หรือลงผิด

ช่วยแจ้งเตือน อีกครั้งครับ

สำหรับลำดับยังไม่นิ่ง เดี๋ยวจะทำการรันลำดับใหม่อีกรอบครับ

ขอบคุณครับ

หลังเข้าพิธี ๑ พ. ค. จัดส่งทางไปรษณีย์
    ภายใน ๒ เดือน ครับ (อาจจัดส่งได้เร็วกว่ากำหนด)

ภาพตัวอย่างลูกแก้วกรรมฐาน ลูกแก้วจักรพรรดิ ทั้ง ๒ แบบ ​

17. saksiam

saksiam เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    ลำดับที่ ๖๓ ชื่อ saksiam จองลูกแก้วพระปัจเจก ๒ องค์
    รวมเป็นเงิน (๓,๓๔๐ บาท)
    โอนเงินให้แล้ว
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสยามพารากอน เลขบัญชี ๒๑๘๒๑๖๗๖๐๗
    ชื่อบัญชี นายสถิระ ชัยชนะกลาง
    โอนจำนวน ๓,๓๔๐.๕๕ บาท วันที่ ๑/๓/๒๕๕๖ เวลา ๑๖๐๐ น.
    ชื่อและที่อยู่แจ้งทางอีเมล์ sathera@gmail.com
    ขอบคุณครับ

18. dogbert77

dogbert77 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ ๕๐ : "dogbert77" โอนแล้วครับ อยู่ในข้อความ #339 (หน้า ๑๗) ครับ

19. navasree

ขอบคุณครับ เดี๋ยวปรับรายการให้วันนี้ครับ แก้วชุดนี้ เนื้อแก้วเขาหล่อได้ดีมาก ใส ไม่มีฟองอากาส ผิวขัดเงาเกลี้ยงเรียบ :)

ท่านที่ขอรับด้วยตัวเอง อย่าลืมแจ้ง ชื่อ นามสกุล เบอร์โทรศัพท์ เพื่อใช้ติดต่อนัดรับ ผมจะส่ง sms ในช่วงใกล้ ๆ วันรับขอดูปรับประชาชนเพื่อไม่ให้ใครอ้างแอบ จิ๊ก ไปนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มีนาคม 2013
  20. navasree

อยู่ที่ P_๕๓ ครับ ลงไว้แล้วครับ