ประกาศเตือนภัย เตรียม อพยพ กรุงเทพมหานคร

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย DevaIsis, 28 ธันวาคม 2011.

1. jitakorn

jitakorn สมาชิก

25 ธันวาคม 2011
    แล้วพวกท่านรู้มั๊ยว่าข้าเป็นใคร ข้าจะมีสิทธิ์ข้ามมิติหรือไม่ โปรดช่วยชี้แนะ

2. atom2546

atom2546 สมาชิกใหม่

รอคำตอบจากทีมงานครับ ลุ้นอยู่ว่าจะได้รับคำตอบรับหรือไม่....

3. blackangel

blackangel เป็นที่รู้จักกันดี

จี้ใจดำอะไรยังไงหรอครับ ? จะว่าไปก็แทงใจอยู่เหมือนกันนะบางที แต่ก็คิดว่าเป็นกรรมของคนๆนั้นหรือมารพวกนั้นไป ตัวประกันที่ว่า นั้นก็คือ... ซินะครับ ถ้าให้ผมเดาๆ
    ผมว่าบารมีน่าจะต่างกันราวฟ้ากับดินเลยมั้งครับ ประมาณไม้ขีดไฟไปสู้กับมหาสมุทร มีแต่จะทำให้ตัวเองพินาศย่อยยับเสียมากกว่า