บันทึกกรรมของฉัน

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 10 พฤศจิกายน 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    ผู้หญิงในวงการไสยศาสตร์ มีแต่เสียตัว…

เท่าที่ฉันเห็นมานะคะ มีน้องคนหนึ่ง อาชีพคือหมอนวดในร้านสปาช่า อาชีพหลักคือเมียน้อย น้องเขาอยากได้สามีรวยๆ จึงไปทำเสน่ห์กับหมอผีชื่อดังท่านหนึ่ง ปรากฎว่า หมอผีบอกว่า ต้องปิดทองที่ของสงวนของหมอผี แล้วฝังทองเข้าไปในของสงวนของน้องคนนี้ จากนั้นคล้องตะกรุดไว้ที่เอวของน้อง เป็นการกำกับคาถา

น้องก็เชื่อค่ะ หวังว่าจะได้สามีรวยๆ เอาไว้เลี้ยงดู แต่น้องมานวดให้ฉันไม่ได้ เธอร้อง กรี๊ด กรี๊ด เวลามาแตะตัวของฉัน เธอบอกว่า ร้อนมากๆ ค่ะ

ฉันเลยพาไปหาซินแสท่านหนึ่ง ท่านเอากรรไกรตัดตะกรุด จากนั้น ผีก็วิ่งมาที่ท้องน้อยของฉันค่ะ

ภายหลังทราบว่า คนทำเสน่ห์ให้คือ เณรแอค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กรกฎาคม 2024 at 13:04
  2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    ต้องสวย จึงจะมีอำนาจต่อรอง…

ฉันเคยเล่าให้ฟังแล้วใช่ไหมคะว่า เหล่าพยายมจะตีราคาวิญญาณที่สวยในราคาแพง อันเป็นหลักความจริงที่คนธรรมดาก็รู้กัน พวกนี้ยิ่งหากเก่งเรื่องกามกิจ ก็จะยิ่งมีราคาสูง ฉันขอยกตัวอย่าง เหล่าอัปสรา นะคะ

พวกอัปสรา วันวันไม่ต้องทำอะไร เอาแต่ดื่มและสวย ค่ะ พวกนี้แทบไม่แตะต้องอาหารใดๆเลย วันวันอยู่แต่หน้ากระจก และบนเตียง อัปสรามีหน้าที่เท่านี้จริงๆค่ะเพื่อนๆ และมักได้รับความเห็นอกเห็นใจจากเหล่าผู้ชาย

พวกผู้ชายให้เหตุผลว่า เหนื่อยมาทั้งวัน ขออยู่กับอัปสรางามๆ เก่งๆ หอมๆ แล้วอัปสราจะเอาอะไร ก็จะประเคนยกให้หมดเลยค่ะ ฉันเข้าใจฟีลลิ่งนี้นะคะ มิใช่ไม่เข้าใจ เพราะมันจะหายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง หากได้ผ่อนคลายกับอัปสราที่สวยและเก่งสักคน

อัปสราบางคนก็เอาแต่ร้องไห้เวลาไม่ได้ดังใจ พวกผู้ชายก็พากันยกบุญกุศลให้นาง นางก็ได้ใจ เพราะได้อะไรมาง่ายๆ นางมีชีวิตเช่นนี้ วันแล้ววันเล่า จนกระทั่ง หมดอายุขัย ซึ่งก่อนหมดอายุขัย ก็จะมีเส้นสายว่าจะไปเกิดเป็นอะไร เป็นเรื่องปกติธรรมดาอยู่แล้วค่ะ

บนสวรรค์ มั่วกันมากค่ะ เพื่อนของฉันเล่าให้ฟัง IMG_1294.jpeg
    ที่สี่ที่ขึ้นจาก ชลา ลัยฤา

คือคณาอัปสร เฉิดแฉล้ม

รูปโฉมสุดโสภา หาเปรียบ ไม่เลย

งามเนตรงามเกศแก้ม ก่องฉวี

ท่วงทีมารยาทล้วน ยวนใจ

เสียงเสนาะขับรำ ร่ำร้อง

แต่หาสุรเทพใด รับบ่ มีเลย

เหตุฉะนั้นจึงต้อง อยู่ลอย

คอยบำเรอเทพไท้ เปรมปรีดิ์

ยามเทพใดมีทุกข์ ช่วยแก้

เปรียบโสภิณีนางในโลก มนุษย์แล

เป็นแบบแต่นั่นแล้ สืบมา...

พระราชนิพนธ์เรื่องนารายณ์สิบปาง ของพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว... อ่านข่าวต้นฉบับได้ที่ : https://www.silpa-mag.com/culture/article_4267

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กรกฎาคม 2024 at 13:48