ทำนายดวงโดยไม่ใช้ วันเดือนปีเกิด และทำบุญกับ ผึ้งหลวง Royalbee

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 5 ธันวาคม 2005.

1. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยทำบุญใหม่ๆมา ๑ อย่าง จากนั้นมาโพส บอกเพื่อรับการพยากรณ์ครับ

2. โยโย่

ช่วยทำบุญใหม่ๆมา ๑ อย่าง จากนั้นมาโพส บอกเพื่อรับการพยากรณ์ครับ

3. BABY CRY TT

BABY CRY TT เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2008
    รบกวนด้วยคนค่ะ
    ถามไปทาง PM แล้วค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ ^^

4. laddawan39

laddawan39 สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2008
    ขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้บอก
    เมื่อวันพฤหัสบดีที่ผ่านมา ได้บริจาคเงินค่าอาหารหมา ที่เขาขอรับบริจาคที่ทางเข้ามหาวิทยาลัยน่ะค่ะ
    คนที่รับบริจาคไม่หลอกลวงแน่นอนค่ะ เพราะหนูเห็นเขาให้ข้าวบรรดาน้องหมาที่ซอยทุกวันเลยค่ะ น้องหมาได้กินทุกตัวแน่นอนค่ะ;aa13

5. โยโย่

อุปสรรคการเรียนที่เป็นอยู่นั้นเยอะนะครับ จนถึงปีหน้าด้วยเช่นกัน ดาวแห่งการศึกษาเป็นกาลีจร ดาวพฤหัส เป็นวินาศน์ลัคนาเกิดอยู่ทำให้ไม่เต็มที่หรือส่องแสงได้ไม่เต็มที่ ดวงคุณจะถูกตรวจสอบจาก ครอบครัวหรือที่บ้านคุณอีกเกี่ยวกับเรื่องของการเรียนครับโดยเฉพาะ เมื่อผ่านปลายปีนี้ไปแล้ว
    ขอทำนายว่าเกรดคงจะทรงๆไปเรื่อยๆ ยกเว้นคุณจะมีปาฎิหารย์ทำวิชาในเทอมต่อไปได้ไม่ต่ำกว่า ๓ กว่านะครับ
    แนะนำว่าเก็บวิชาที่น่าจะทำได้ดีไปเรื่อยๆ วิชาไหนไม่ชัวร์ก็ ผ่านไปก่อน เพื่อรีเกรดในท้ายๆที่จะจบครับ
    จนกว่าถึงปลายปี ๒๕๕๒ ไปแล้ว การเรียนของคุณถึงจะฟันธงว่าผ่านได้แน่นอนครับ

6. laddawan39

laddawan39 สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2008
    แล้วเกรดของเทอม1ปี2551จะมีการเปลี่ยนแปลงหรือเปล่าคะ เพราะที่คณะเขาบอกว่า กำลังตรวจสอบความถูกต้องกันอยู่ เกรดก็เลยอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงน่ะค่ะ

7. cartoon_e_eeyore

cartoon_e_eeyore สมาชิก

18 พฤศจิกายน 2008
    ทำบุญมแล้วนะคะ

ไปทำบุญใส่บาตรมาคะ แล้วอนุโมทนาร่วมทำความดีกะเพื่อนด้วยคะ

8. BABY CRY TT

BABY CRY TT เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา ขอบคุณค่ะได้รับคำตอบแล้ว
    วันนี้ได้ทำบุญใส่บาตรตอนเช้า และไปร่วมทำบุญขึ้นบ้านใหม่กับเพื่อนมาค่ะ
    อนุโมทนาบุญอีกครั้งๆ ขอบุญบารมีที่ได้สร้างมาส่งถึง
    คุณ Royalbee ได้ประสบความสุข สมหวังดังปรารถนาทุกประการ เทอญ สาธุ

9. โยโย่

10. โยโย่

บ่งบอกได้ว่าถึงเปลี่ยนแปลงก็ ช่วยอะไรคุณได้ไม่มากครับ

11. Saisawalee

Saisawalee ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

29 พฤษภาคม 2008
    เกิด 28 มีนาคม 2526 เวลา 19:30 กทม เลิกกันกับแฟนได้ 1 อาทิตย์ ทรมานใจกลุ้มใจมากเลยค่ะ รักเค้ามาก พอมีโอกาสได้เขาคืนไหมหรือว่าหมดวาสนาต่อกันคะ ทำบุญซื้อ Server ตัวใหม่ และสร้างพระไตรปิฎก ค่ะ

12. dj_bonds

dj_bonds สมาชิกใหม่

25 พฤศจิกายน 2008
    เกิดวัน อังคารที่ 15 กุมภาพันธ์ 2526 ปีกุน เวลา 17.15 น.ครับ จังหวัด ชลบุรี
    ขอทราบเรื่อง
    1.การเงิน
    2.การความรัก
    3.การงาน
    ขอบคุณครับ

13. โยโย่

โมทนาบุญด้วยนะครับ
    ตัวคุณเองตอนนี้ก็ผ่านเบญจเพศมาแล้ว
    การดูดวงช่วยให้คุณเข้าใจชิวิตในพื้นดวงเดิมซึ่งของใครของมันไม่เหมือนกัน
    ดาวคู่ของคุณเป็นดาวพฤหัส และได้ตำแหน่งมหาจักรในพื้นดวงเดิม ไปอยู่เรือนอังคาร ๓ และ ดาวอังคาร สหัชชะไปเป็นมรณะ ต่อลัคนาเกิด
    ในพื้นดวงคุณ ดาวแห่งความรักคือพระศุกร์ ๖ ไปโดนพิษดาวเสาร์ ๗ คู่ศัตรู มาเล็งไว้เรียกว่าถูกเบียน
    ทำให้ใครที่มีดวงเช่นนี้ ส่วนใหญ่มักจะไม่ค่อยสมหวังในเรื่องรัก อกหักหรือผิดหวังส่วนใหญ่ จะเสียใจมากทีเดียว
    และปีนี้ดาวคู่ครองนั้น มักจะมีอิทธิพลต่อในเรือนมรณะ คือการทะเลาะหรือพรัดพรากจากจร
    และตั้งแต่วันที่ ๒๔ กันยายน เป็นต้นมาคุณก็มีปัญหากับทางด้านแฟนมาตลอด

ดวงคุณเมื่อผ่านกลางเดือน ธค มาแล้ว ถ้าได้พบก็จะได้พบกันอีก ถ้าไม่ได้พบนั้นก็จะไม่เจอกันอีกเลย
    แต่เมื่อได้พบแล้ว ติดต่อกันก็ไม่เข้าใจกัน นอกจากจะใช้เหตุผลมากๆเข้าหากัน จึงจะพออยู่ด้วยกัน แบบยืดระยะเวลาไปได้เท่านั้นเอง

14. โยโย่

กรุณาทำตามกติกาด้วยครับ
    และระบุคำถาม ห้ามกว่า ๒ ข้อ

15. BABY CRY TT

ขอความเมตตารบกวนอีกครั้งนะคะ
    ถามไปทาง PM แล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ ^^

16. BABY CRY TT

ได้รับคำตอบแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับความเมตตานะคะ

17. NogNoy

NogNoy Active Member

30 กันยายน 2008
    ขอความเมตตา PM ไปถามแล้วนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ แล้วเดี๋ยวจะทำบุญตามไปทีหลังนะคะ

18. NogNoy

NogNoy Active Member

30 กันยายน 2008
    ขอบคุณนะคะสำหรับความกระจ่างที่ขุ่นข้องในใจและก็คำชี้แนะค่ะ
    เมื่อเช้าไปเราทำบุญใส่บาตรที่มารับบิณฑบาตรที่บ้านแล้วค่ะ
    ตอนแรกเราว่าจะบริจาคทุนทรัพย์เล็กน้อยเข้าตามลิงค์ที่โพสแรกน่ะค่ะ
    แต่เราไม่แน่ใจกดเข้าไปดูลิงค์แล้วมันหลายปีหน่ะค่ะ ก็เลยไม่รู้จะทำยังงัย
    เราก็เลยไปทำบุญใส่บาตรแทนค่ะ

19. fang-fangfang

fang-fangfang สมาชิกใหม่

28 พฤศจิกายน 2008
    3 กันยายน 2526 เวลา 06.15 น จังหวัดนราธิวาส
    1.เรื่องความรักค่ะ รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนโลเลมาก อยากทราบว่าเนื้อคู่ที่แท้จริงจะพบเมื่อไหร่
    2.การงานจะเป็นอย่างไรบ้างต่ะ มีความรู้สึกว่าเบื่อกับงานที่ทำมากเลย

20. fang-fangfang

fang-fangfang สมาชิกใหม่

28 พฤศจิกายน 2008
    3 กันยายน 2526 เวลา 06.15 น จังหวัดนราธิวาส
    1.เรื่องความรักค่ะ รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนโลเลมาก อยากทราบว่าเนื้อคู่ที่แท้จริงจะพบเมื่อไหร่
    2.การงานจะเป็นอย่างไรบ้างต่ะ มีความรู้สึกว่าเบื่อกับงานที่ทำมากเลย
    ทำบุญซ่อมแซมวัดและพัฒนาวัดแล้วค่ะ