ทำนายดวงโดยไม่ใช้ วันเดือนปีเกิด และทำบุญกับ ผึ้งหลวง Royalbee

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 5 ธันวาคม 2005.

1. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

มีโอกาสได้สูงครับ ดวงคุณรับราชการทหารได้ครับ ราชการก็ได้เช่นกัน
    เป็นดวงที่อยู่คนเดียว จะมีความสุขกว่าครับ
    แต่เมื่อเข้าปลายปีนี้จะมีคนมาชอบนะ

2. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    สวัสดีค่ะ วันนี้ร่วมทำบุญสร้างศาลาวัด ที่วัดศรีทุง จ.เชียงใหม่ค่ะ
    เกิดวันศุกร์ที่ 12 พฤษภาคม 2515 ปีชวด เวลา 8.00น.จ. ลำพูน
    ขอเรียนถามดังนี้ค่ะ
    1. เรื่องความรักจะสมหวังไหมคะ
    2. เรื่องฐานะ จะรวยเมื่อไหร่คะ
    ขอบพระคุณมากค่ะ

3. พิมพ์นภา

พิมพ์นภา สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนคุณ Royal Bee ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ
    ได้ทำบุญสร้างพระไตรปิฎ ที่วัด จังหวัดข่อนแก่นไปค่ะ
    ( ขอส่ง วันเดือนปีเกิด ไปที่ ข้อความส่วนตัวนะค่ะ )

คำถามค่ะ
    1. ปีนี้ดวงความรักเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
    2. ลักษณะของคู่แท้เป็นอย่างไร จะเจอเมื่อไรค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

พิมพ์นภา

4. แม่ลูกตาล

แม่ลูกตาล เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2007
    อนุโมทนา สาธุค่ะ คุณผึ้งหลวง
    ขอรบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันเสาร์ที่ 12 เมษายน 2512 เวลา 10.25 น.ค่ะ
    อยากทราบเรื่อง
    1. การขายที่ดิน
    2. เรื่องการงาน (เลื่อนตำแหน่ง)
    3. เรื่องการเงิน (หนี้สิน)
    4. เรื่องครอบครัว

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กรกฎาคม 2008
  5. โยโย่

ความรักคุณผ่านวันเกิดมาแล้ว ๑ เดือน มีเกณฑ์สมหวังครับปีนี้เป็นปีที่สดชื่นแจ่มใส
    เพื่อนฝูงสมัครสมารรักใคร่กลมเกลียวกันดีนะ
    ตัวคุณมี เสาร์ ๗ กุมลัคน์ทำให้คิดมากเลือกมากเลือกนาน ไม่ค่อยวางใจใครเลยแต่งงานช้าหน่อยเท่านั้นเอง
    เป็ยดวงที่เก็บเงินเก่งอยู่แล้ว เก็บเล็กผสมน้อยไปเรื่อยๆคุณจะมีฐานะมั่นคงขึ้นครับ
    โดยเฉพาะถ้าได้คู่ดีด้วยละก้อ ต่อไปตั้งตัวได้แน่นอนครับ

6. โยโย่

กรุณาบอก พศ เกิดใหม่ครับ แจ้งผิดครับ

7. โยโย่

กรุณา ทำบุญมา ๑ อย่าง และมาโพสบอกเพื่อแลกการพยากรณ์ครับ

8. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    ขอบคุณ คุณRoyalbeeมากนะคะ
    ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคะ^^

9. แม่ลูกตาล

แม่ลูกตาล เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2007
    ดิฉันไปวัด ล้างห้องน้ำ เก็บกวาดขยะ เผา ตามลานวัดมาค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กรกฎาคม 2008
  10. โยโย่

หลังวันที่ ๑๗ กันยายนปีนี้ จะมีคนติดต่อมา
    ปีนี้คุณจะมีการปรับตำแหน่งก่อนสิ้นปีครับ
    จะมีการปลดหนี้ได้เยอะขึ้นภายในปีนี้ครับ
    อย่าหวังโลภ ทำการใหญ่เกินไปกับครอบครัว ในปีนี้เพราะจะทำให้การเงินทรุดได้นะ

11. koymoo

koymoo เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2004
    เกิดวันจันทร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2529 เวลา 11.10 น. ที่จ.พิจิตรค่ะ
    ตอนนี้อยากทราบเรื่อง
    1.เพื่อนต่างเพศคนที่เราอยากคุยด้วยมากที่สุดตอนนี้ เราควรทำยังไงกับเขาดี?? เขาคิดยังไงกับเรา คนนี้ใช่คู่บถญบารมีกันไหมคะ? (เขาเกิดวันจันทร์ที่ 10 ตุลาคม 2526 ปีกุน รู้แค่นี้ค่ะฉ
    2.เรื่องเนื้อคู่ เป็นใคร อยู่แห่งหนตำบลใด ตอนนี้เจอหรือยัง?
    3.การงานในอนาคต ที่คิดไว้ จะสำเร็จหรือไม่
    4.เรื่องทางธรรม

ขอบพระคุณมากๆค่ะ รบกวนช่วยดูพื้นดวงให้ด้วยนะคะ โมทนาบุญ...

12. koymoo

koymoo เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2004
    ทำบุญด้วยการโพสต์และสนทนาธรรมทุกวัน สวดมนต์ แผ่เมตตา และบริจาคพระธาตุไว้ประดิษฐานพระเจดีย์ค่ะ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กรกฎาคม 2008
  13. iguaz

iguaz เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2008
    รบกวนด้วยครับ

วันพฤหัสบดี ที่ 15 พฤษภาคม 2529 ปีขาล เวลา 13.26 น. กรุงเทพครับ
    - ความรัก
    - การเรียน
    - การงาน
    - ครอบครัว
    - อุปสรรค

14. eakasit

eakasit Active Member

วันอังคารที่ 4 ธค. 2522 ตี 5:59 รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

15. aomarch

aomarch สมาชิกใหม่

10 กรกฎาคม 2008
    รบกวนด้วยนะคะ
    เกิด 20 มิย 2523 เวลา 21.47 ปีวอก เกิดที่ กทม คะ
    1. งานคะว่ามีโอกาสเปลี่ยนหรือป่าวเปลี่ยนแล้วดีขึ้นไหม
    2. ความรักคะ มีโอกาสเจอเนื้อคู่เมื่อไรคะ
    รบกวนด้วยคะ

16. โยโย่

เพื่อนชายคนนี้ก็กล้าๆ คุยๆ กล้าๆพูดไปเลย หลังวันที่ ๓ สิงหาคม ไปแล้วจะมีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์มากกว่าเดิม
    เนื้อคู่เป็นคนที่คุณต้องผ่านการมีแฟนมาแล้ว สองสามคนขึ้นไปก่อนนะ
    เบื้องบนนั้นส่งมาให้คุณก็ได้ เพราะ พระเกตุ ๙ นั้น เล็งมายัง ดาวปัตนิ ( คู่ครอง )

การงานและหน้าที่ทางโลกและทางธรรมนั้นสำเร็จได้ ด้วยตัวคุณและบวก พลังของเพื่อนอีกต่างหากนะครับ
    ต่อไปจะทำหน้าที่ทางศาสนาเยอะนะ แต่ ต่อไปจะต้องระเหเร่ร่อน ไม่ได้อยู่บ้านของตนเอง แต่จะได้เจอเพื่อนๆทางธรรมเยอะแยะเลยนะ ตั้งใจสร้างวัตถุและ พลังใจทางธรรมต่อไปนะ

17. โยโย่

เลือกทำบุญมา ๑ อย่าง กับงานบุญในเวบพลังจิต ครับ
    จากนั้นโพสถามคำถาม แบบเจาะจง ไม่ถามแบบกว้างๆอย่างนี้ครับ

18. โยโย่

เลือกทำบุญมา ๑ อย่าง กับงานบุญในเวบพลังจิต ครับ
    จากนั้นโพสถามคำถามครับ

19. โยโย่

จากนั้นโพสถามคำถามครับ

20. aomarch

aomarch สมาชิกใหม่

10 กรกฎาคม 2008
    ทำบุญด้วยการ สวดมนต์ แผ่เมตตาทุกวัน ค่ะ