ตอบคำถามเรื่องเด็กอภิญญาอายุ 13 จากกระทู้เรื่องแรงบุญแรงกรรม ใครว่าไม่มีจริง

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย sasiriya, 22 พฤษภาคม 2008.

1. kadkao

kadkao เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2007
    เอ....เห็นน้องกระเจี๊ยบแว้บๆ
    หายไปไหนมาเจ้าคะ
    เข้าเรือนหลังเล็กถูกหรือเปล่าเอ่ย.....

เอ้า....ญาติพี่น้องร่วมสังสารวัฏ
    วันนี้ดีเดย์ วันสุดท้าย........

Apinya13 fanclub.......

ด่วนเลยพี่น้องชาวพลังจิตทั้งหลาย
    หากได้แวะเวียนพลัดหลงเข้ากระทู้นี้มา
    ด้วยกุศลนำมา หรือเทพเทวาพามาส่งถึงที่นี้แล้ว
    รีบสมัครหาอีเมล์เป็นของตัวเอง
    แล้วรีบสมัครกับคุณน้องอภิญญาด่วนที่...

fc_apinya13@yahoo.com

เกือบถึงวินาทีสุดท้ายแล้ว ในเวลาตามฤกษ์
    วันนี้ 18.00 น.

2. watwa-aram

watwa-aram เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2009
    ก๊อก ๆ คุณจิ๊บหายไปไหน เงียบจังเลย เจ้าตัวเล็กในท้องเป็นไงบ้าง กินอิ่มนอนหลับสบายดีรึเปล่า ดูแลสุขภาพกาย + สุขภาพใจด้วยนะจ๊ะ คุณแม่ยังสาว + สวย...ยังแพ้บ้างไหม นี้ก็กี่เดือนแล้วหนา 4 เดือนได้ยังคะ..บอกข่าวหน่อยจ๋า..

3. Nongmaika

Nongmaika เป็นที่รู้จักกันดี

ใกล้หมดเวลาแล้วนะคะ อีก 4 นาที เจ้าค่ะ....

4. Pawanrat-jin

Pawanrat-jin เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2008
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพี่ชายของพี่ชาติด้วยค่ะ...

5. Pawanrat-jin

Pawanrat-jin เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแสดงความเสียใจกับผู้ยังไม่สมัครนะคะ...

อีก 3 นาทีค่ะ..

6. Pawanrat-jin

ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่ยังไม่ได้สมัครนะคะ..

อีก 1 นาทีค่ะ...

7. Pawanrat-jin

ขออนุโมทนาบุญกับพี่เจนนี่ด้วยค่ะ (แอบรู้อายุละ...เรียกพี่ดีก่า จาได้หนิดหนม อิอิ)

คนอาไร้ ทั้ง สวย รวย เก่ง

ไม่แบ่งปันให้คนอื่นมั่งเลย... 555

8. Pawanrat-jin

welcome back นะจ๊ะ น้องวัช

ไปเที่ยวเชียงใหม่มาหนุกป่าว

โมทนากับบุญทัวร์วัดด้วยจ๊ะ

9. gentenaar

gentenaar เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2008
    ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียพี่ชายของคุณชาติค่ะ เข้มแข็งนะค่ะ

ขออนุญาตนำสิ่งที่เคยอ่านมาเล่าต่อ ว่า คนที่ตายเขาไปแล้วตามบุญกรรมจะนำพาไป การร้องไห้เศร้าโศกเสียใจ ช่วยอะไรเขาไม่ได้ หันเหความสนใจกลับมาเอาใจใส่ผู้ที่ยังอยู่ซึ่งถูกทิ้งไว้เบื้องหลัง

คิดเสียว่าครั้งนี้เป็นโอกาสเขา โอกาสเราจะมาเมื่อไหร่ไม่มีใครทราบได้ จงทำใจให้พร้อมทุกวินาทีที่จะมาถึง

บุญรักษาค่ะ

10. sasiriya

sasiriya เป็นที่รู้จักกันดี

11. chaivat chinkidjakar

chaivat chinkidjakar เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2008
    แฟนคลับของ คุณศศิ และคุณน้องอภิญญา ได้ปิดลงแล้วครับ ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านในแฟนคลับครับ ส่วนผู้ที่ไม่ได้เป็นแฟนคลับ คงไม่เคยได้สร้างบุญมาด้วยกันในอดีตชาติอะครับ

ขอแสดงความเสียใจกับคุณชาติด้วยครับ ผมเสียพี่ชายไปแบบเดียวกันเลยครับ
    ผมได้ สัพเพ ไปให้พี่ชายคุณชาติแล้วครับ

ผมขออนุโมทนา ทั้งหมดทั้งมวล กับบุญกุศลของทุกๆท่านด้วยครับ

สาธุ สาธุ สาธุ

12. watwa-aram

..ปิดรับสมัครไปแล้ว ยอดสมาชิกเลขสวยไหมคะพี่ศิ...อิอิ

13. Aonkan_wanlanid

Aonkan_wanlanid เป็นที่รู้จักกันดี

จะเอาเลขไปทำอะไรตอนต้นเดือนจ๊ะ น้องวัช....5555+

14. watwa-aram

แหม ๆๆ พี่ตุ้มก็ รู้ทันไปหมดขนาดนี้ รับดูดวงไหมคะ5556789..

15. pk010209

pk010209 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2009

คุณจ๋าสมัครแฟนคลับคุณน้องอภิญญา กับเข้าเรือนคนละเรื่องกันนะคะ สำหรับแฟนคลับหมดเขตไปแล้ว 30/11/52 ส่วนสมัครสมาชิกเรือนเล็กเข้าไปสมัครได้ตลอดนะคะ;k03

16. siriwimol

siriwimol Active Member

ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียพี่ชายของคุณชาติค่ะ

17. หยดน้ำบนใบบัว

หยดน้ำบนใบบัว สมาชิก

คุณจ๋าต้องได้รับอีเมลการยืนยันการเป็นสมาชิกจากเรือนพยานาคก่อนนะคะ คุณจ๋าถึงจะเข้าไปในเรือนได้ค่ะ แต่เบลคิดว่าคุณจ๋า น่าจะมีปัญหาคล้ายๆเบลค่ะ
    คือว่า เมลที่ทางเรือนพยานาคส่งมาให้คุณจ๋าน่าจะอยู่มน junk mail ค่ะ คุณจ๋าลองเช็คในนั้นดูนะคะแต่เมลอันนี้จะไม่ได้ขึ้นเป็นภาษาที่เราอ่านได้ค่ะ จะขึ้นประมาณ From: ยินดี&#3605 อะไรประมาณนี้ค่ะ ไม่ต้องกลัวว่าเป็นไวรัสนะคะ(ตอนแรกก็กลัวเหมือนกันค่ะ) แต่เปิดเข้าไปดูแล้วก็เลยถึงบางอ้อเลยค่ะ แล้วหลังจากนั้นคุณจ๋าก็คลิกที่ link แล้วก็ใส่ password ของคุณจ๋า
    แค่นี้ก็เข้าไปวิ่งเล่นในเรื่อนได้แล้วค่ะ
    ลองดูนะคะ

18. ยอดรุ้ง

ยอดรุ้ง สมาชิก

25 พฤศจิกายน 2009
    คงไม่มีบุญจิงๆ

พยายามสมัคแฟนคลับหลายครั้งไม่สำเร็จคะ ไม่ค่อยเข้าใจในการเข้าในระบบการสมัคร ยอมรับคะจบแค่ป.6แต่ไม่เป็นไรคะได้เป็นสมาชิกก็เป็นบุญแล้วคะ รุ้ง.

19. chaivat chinkidjakar

chaivat chinkidjakar เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2008
    น้องวัช:boo: ถ้าอันนี้ไม่ใช่เลขแล้วนี่เขาเรียกว่าอะไรครับ
    ปิดรับสมัครแฟนคลับเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะคะ 30-11-52

น่าคิดครับ เร็วๆๆๆ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 ธันวาคม 2009
  20. ยอดรุ้ง

ยอดรุ้ง สมาชิก

25 พฤศจิกายน 2009
    สวัสดีคะทุกท่าน ขอแนะนำตัวคะ ชื่อ รุ้ง คะ คืองี้คะรุ้งชักสับสนเรื่องสมัครแฟนคลับ น่าจะสมัครไปแล้วตั้งแต่วันที่27เพราะรุ้งเข้าเรือนหลังเล็กได้ ถ้าไม่ได้เป็นแฟนคลับจะไม่สามารถเข้าไปในนั้นใช่หรือปล่าวคะ?ใครก็ได้ช่วยตอบด้วยเถอะคะ ขอบคุณมานะที่นี้คะ.