ตรวจชะตาทำนายทายทักฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นามแปลก, 23 กรกฎาคม 2012.

1. richhh

richhh สมาชิก

29 มิถุนายน 2012
    จันทร์ 12 ม.ค 2519 อยากทราบว่าจะมีเกณฑ์ได้เปลี่ยนงานหรือเปล่าและงานนั้นจะดีไหม และจะได้เปลี่ยนในช่วงไหนค่ะ ขบคุณค่ะ

2. peaza

peaza สมาชิก

17 สิงหาคม 2533
    เรื่องทั่วไป การเงิน การเรียน สิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต
    ขอบคุณครับ

3. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนถามให้น้องสาวนะคะ น้องเค้าไม่มี ID

เกิด 9 มิ.ย.22 เวลา 04.45 น

ถามว่า
    - จะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ จะเจอกันได้ยังไง มีเกณฑ์ได้แต่งงานบ้างหรือไม่
    - ตอนนี้เปิดร้านกาแฟเล็กๆ กำลังจะขายเครื่องสำอาง กับเสื้อผ้า เสริม จะก้าวหน้าดีหรือไม่

ขอบคุณค่ะ

4. covalence

covalence Active Member

อยากจะสอบถามอีกครั้งหน่ะค่ะว่า
    สายที่กำลังเรียนอยู่ตอนนี้ไม่ค่อยชอบเลยค่ะแต่เรียนตามที่แม่อยากให้เรียน
    อยากจะถามว่าถ้าสมมติเรียนจบไปแล้วจะมีงานทำในด้านนี้ไหมค่ะ ถ้าไม่แล้ว
    จะได้ทำเกี่ยวกับอาชีพอะไรค่ะ แล้วในอนาคตจะสามารถเลี้ยงพ่อแม่ได้ไหมค่ะ
    ขอบคุณอีกครั้งมากๆๆนะค่ะ

5. chaiyasakpk

chaiyasakpk Active Member

24 กรกฎาคม 2012
    เกิดวันพุธ (กลางคืน) 23.23 วันที่ 5 เดือนกรกฏาคม 2521 ปีมะเมีย การงานที่ทำใหม่ จะสำเร็จผล ค้าขายได้ดีไหม การเงิน เข้ามาเมื่อไหร่

6. benurse

benurse สมาชิกใหม่

26 มิถุนายน 2012
    เกิดวันพุธที่ 24 ธันวาคม 2529
    อยากทราบว่าจะสอบเข้างานราชการได้หรือเปล่าค่ะ อีกนานไหม และเรื่องคู่ครองค่ะ
    รบกวนด้วยน่ะค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

7. benurse

benurse สมาชิกใหม่

26 มิถุนายน 2012
    (รบกวนของเพื่อนค่ะ) ผู้ชาย เกิดวันที่ 6 มีนาคม 2518 อยากรู้เรื่องงาน การเงินและคู่ครอง ขอบคุณมากค่ะ....

8. teepakorn_nui

teepakorn_nui สมาชิกใหม่

26 กรกฎาคม 2012
    เกิด วันอาทิตย์ ที่ 6 มกราคม 2523 เวลา 06:44 ปีมะแม ห้อง 509 เลขที่77/3
    การงาน การเงิน ความรัก เป็นอย่างไรบ้าง
    ขอบคุณครับ

9. รัตนะภา

รัตนะภา Active Member

เกิดวันพุธที่ 14 มกราคม 2530 ปีขาล เวลา 13.30 น. โคราช
    รบกวนดู เรื่อง การงาน การเงิน โชคลาภ คู่ครอง สุขภาพ เป็นอย่างไรบ้าง

10. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    เสาร์ 10 เมษายน 2508 รบกวนสอบถามเรื่อ่งปัญหาของครอบครัวจะแก้ไขได้อย่างไรและจะมีปัญหากับเรามากมั้ย เราควรทำอาชีพอะไรที่ทำให้เรามีการเงินที่ดีขึ้นและมั่นคงระหว่างค้าขายตลาดนัด ขับแท็กซี่ ฝึกขายของออนไลน์ เล่นหุ้นและสุดท้ายเพื่อนสนิทที่มีปัญหากันอยู่จะคืนดีกันได้มั้ยหรือตัดใจดีเพราะรูัสีกจริงใจกับเค้ามาก

11. ้HOME

้HOME สมาชิกใหม่

รบกวนค่ะ 3 มกราคม 2506 พุธกลางคืน
    -มีเกณฑ์ได้รับเงินจากอสังหาฯหรือไม่(ภายในปีนี้)
    -ปัจจุบันมีร้านขายของอยู่ในห้าง สมควรย้ายหรือไม่ ถ้าย้ายจะดีไม๊

ขอบคุณมากค่ะ

12. ฺฺBANK-PJ

ฺฺBANK-PJ สมาชิกใหม่

26 กรกฎาคม 2012
    เกิด 9 มีนาคม 2532 อยากทำงานด้านการแสดงครับ ดวงชะตาผมจะได้ทำหรือเปล่าครับ
    อยากทราบว่าอีกนานไหมครับ หรือควรทำอาชีพอะไรดีครับ

13. nnboiz

nnboiz สมาชิก

15 กรกฎาคม 2009
    1 มิถุนายน 2532
    ถามเรื่องความรักในช่วงนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

14. maroo

maroo สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2006
    เพศ ญ. เกิด พุธ 3/6/2524 20.10 น. จ.นครนายก

ถาม 1. เรื่องความรักที่เพิ่งเริ่มต้นจะเป็นอย่างไรต่อ เพราะมีอุปสรรคค่ะ
    2. ต้องการเรียนต่อ ที่ผ่านมามีอุปสรรคค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ ตอนนี้จิตไม่นิ่งเลย ขอบคุณค่ะ

15. นามแปลก

นามแปลก สมาชิก

23 กรกฎาคม 2012
    เรื่องเทพนี่ผมไม่รู้หรอกครับแต่หากจะให้ผมเดาละก็ พระพิฆเนศครับ
    การงานของคุณนั้นไม่ค่อยคงที่สักเทาไหร่ส่วนที่ผ่านมามีญาติพี่น้องล้มหายตายจากไปและผืดหวังในเรื่องความรักตั้งแต่วันเกิดปีนี้จนถึงปีหน้าจะมีภาระในด้านการเงินและการเงินมากขึ้นเงินจะสะดุดไม่พอใช้ อาชีพที่เหมาะสมกับคุณคือ อาชีพที่ต้องเดินทางติดต่อหรือค้าขายกับชาวต่างชาติครับ

16. นามแปลก

รักครั้งเก่าอย่าไปแคร์อะไรมากครับปีหน้าคู่รักก็เข้าแล้วครับส่วนในปีนี้มีโชคลาภเป็นครั้งคราวเป็นโชคลาภทีเข้ามาสั้นๆระมัดระวังเรื่องเสื่อมเสียในเรื่องที่เราต้องรับผิดชอบอยู่ครับ

17. นามแปลก

ผิดใจกันเรื่องสัญญามรดกหรือเปล่าครับหากตรงตามนี้ให้นิ่งๆนะครับใจร้อนจะเป็นผลเสียครับส่วนต่อมานับตั้งแต่วันเกิดเป็นต้นไปจะมีญาติผู้ใหญ่ผู้หญิงผิวขาวที่มีอำนาจจะให้โทษกับคุณ

18. nuiud

nuiud เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2010
    วันพฤหัสบดี 4 ธันวาคม 2512 ปีระกา
    รบกวนสอบถามเกี่ยวกับเรื่องงานคะ ติดต่อลูกค้าไปเงียบตลอดเลยคะ ไม่ทราบว่าติดเรื่องอะไร และความรักเป็นไงบ้าง ขอบคุณมากคะ

19. นามแปลก

เป็นเพราะความคิดที่ทำให้คิดมากวางๆลงแล้วจะดีขึ้นครับ

20. นามแปลก

เรื่องงานจะทำให้อะไรขอให้วางแผนให้ดีก่อนจะมีชายผิวดำแดงมาหว่านล้อมอย่าหูเบามิเช่นนั้นจะเป็นปัญหาครับ