ดูดวง ตรวจกรรม ศาสตร์ลายเส้นจิตผัส ไพ่พุทธญาณพยากรณ์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนสามตา, 22 มิถุนายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. top_benjapon

top_benjapon สมาชิกใหม่

12 พฤษภาคม 2008
    ๑.วันเกิด อาทิตย์
    ๒.วันที่ 14

๓.เดือน เมษายน
    ๔.พ.ศ.2534
    ๕.ปี มะแม
    ๖.เวลา 19.11 น.

ขอบคุณครับ

2. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    หนูก็จะรอลุงสามตาต่อไปนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

3. Thassavil

Thassavil สมาชิก

29 พฤษภาคม 2008
    คุณลุงสามตาเจ้าค่ะ นามแฝงนี้ เป็นแค่นามสมมุติไม่ใช่ชื่อหนูจริง ๆ เป็นผู้หญิงค่ะ และวัน เดือน ปี ที่ให้ไปนี้เป็นของหนูจริง ๆ ค่ะ ไม่ได้เอาของคนอื่นมาฝากดู สาบานได้ค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และโปรดดำเนินการ สามารถคำทำนายให้หนูได้ที่ bunika_p@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

4. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ
    ผมเกิด 17 เม.ย. 25 วันเสาร์ ปีจอ เวลา 08.52 น. ครับ
    รบกวนดูให้้ด้วยนะครับ

5. แม่ลูกตาล

แม่ลูกตาล เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2007
    เกิดวันเสาร์ที่ 12 เมษายน 2512 เวลา 10.25 น. ปีระกา ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    sarisa94@chaiyo.com

6. nut1319

nut1319 เป็นที่รู้จักกันดี

วัน เสาร์ ที่ 11 กรกฎาคม 2524 ปีระกา เวลา 01.09 น.
    อยากจะทราบถึงการปฏิบัติในขณะนี้ และแนวทางที่จะต้องปฏิบัติต่อไป
    หน้าที่การงาน และโชคลาภ
    อนุโมทนาค่ะ

7. Blossomiez

Blossomiez สมาชิกใหม่

ข้ามเราไปอีกละ แต่ไม่เป็นไรค่ะ
    ยังไงก็จะรอ

8. คนโง่

คนโง่ Active Member

14 พฤษภาคม 2008
    ช่วยดูและขอคำชี้แนะแนวทางแก้ไขด้วยค่ะ

เกิดวันอังคารที่ 5 มิถุนายน 2505 ปีขาล เวลา 08.30 น.
    ขอตรวจกรรมเก่า และขอทราบแนวทางแก้ไขปัญหาเรื่องงานด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มิถุนายน 2008
  9. คนโง่

คนโง่ Active Member

14 พฤษภาคม 2008
    อยากดูปัญหาเรื่องงาน

เกิดอังคารที่ 5 มิถุนายน 2505 ปีขาล เวลา 08.30 น. เพศหญิง

10. พูห์

พูห์ สมาชิกใหม่

26 มิถุนายน 2008
    รบกวนดูดวงให้ด้วยนะคะ
    เกิด วันจันทร์ ที่ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2522 ปีมะแม เวลา 11.40 น.
    อยากทราบเรื่อง 1. ความรัก คู่ครอง แล้วจะได้แต่งงานเมื่อไหร่ค่ะ
    2. การเงิน
    ขอบคุณมากนะคะ<O:p</O:p

11. khunss

khunss สมาชิกใหม่

11 มิถุนายน 2008
    โพสไว้ตั้งแต่วันที่ 23 คุณสามตายังไม่ได้ดูให้เลยครับ เลยโพสใหม่
    เกิดวันศุกร์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ. 2507 ปีมะโรง เวลา ประมาณ 9 เช้า
    เมลล์ su_wich@hotmail.com

12. nongkull

nongkull เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2006
    ส่ง pm ไปให้ รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

13. คนสามตา

คนสามตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2008
    (cry) "ได้ตอบไปทางเมล์ กรรมจุติ"

"ตอบที่ถามมา"

"เอกสารของที่หายไป จะได้คืน ได้รับข่าวในเดือน ก.ค. จะชัดเจน จะทุกข์ใจเสียใจ ขัดใจกันเปิดเผยก็เดือนนี้แหละ อยู่ในที่ปกปิดมิดชิด ในบ้านที่มีพี่น้องอยู่ร่วมกันถูกเก็บซ้อนไว้อย่างดี ถ้ามีบิดาท่านจะขัดขวาง หรือไม่พอใจที่ท่านทำงานนี้จึงขัดขวางได้"

"จึงเป็นเหตุให้สิ่งของหาย"

"เรื่องงาน"

"ขอบอกว่าเหนื่อยจริงๆ เป็นการวางแผนระยะยาวของชีวิต พอทำติดขัด ปัญหามันเยอะ ปัญญาลุ่มหลัง หรือหลงปัญญา ถูกตำหนิติดขัดตลอด สรุปนะ ถ้าได้ก็อยู่ได้ไม่นาน มันไม่ใช่โอกาสนี้ แต่ทำได้นะต้องทน"

"แต่ถ้าบอกตามดวงเลย คือ อารมณ์วิตกอ่อนไหว ไม่มีโอกาสได้"

คนสามตา(f)

14. คนสามตา

(cry) ทำไมใจร้ายจัละหนู"

"ลุงแก่แล้ว จะพยายามตอบให้ไปเรื่อยๆ แต่ถ้าหนูๆส่งกันมาซ้ำแล้วซ้ำอีกลุงตาลายอ่านไม่ไหว"

:mad:"ถ้าส่งมาแล้ว ยังไม่ได้คำตอบไม่ได้หมายความว่าไม่ตอบให้ แต่มันมีหลายๆท่านนะ จึงต้องอดทนรอไว้ก่อนจ้า"

ลุงสามตา(f)

15. คนสามตา

(f)"อย่าน้อยใจ เดี่ยวจะตรวจดูกรรมจุติให้ ของท่านอื่นๆ"

"ที่ฝากมาแต่ต้องให้เขายินยอมนะ การดูกรรมจุติ และกรรมวิบาก 5 คือการดูรวมทั้งหมดชีวิตนี้นะ"

ลุงสามตา

16. คนสามตา

(smile)pm อะไรนี้ลุงเปิดๆปิดๆไม่ค่อยคล่องนะ ลุงต้องนำมาดูต่างหากในคอมแล้วจึงก๊อบมาให้ก็ได้แต่จดๆชื่อวันเดือนของหนูๆที่ให้กันมานั้นแหละ จึงบอกไว้ว่าถ้าได้ อีเมล์ใครที่ต้องการด่วนนะ"

"แต่ลุงจะดูให้แค่กรรมจุตินะ"

(f)"ถ้าดูแบบละเอียดมันต้องคุยกัน บางอย่างต้องสอบดวงด้วย เพราะมันกว้างนะดวงแต่ละคน"

(i)"ที่ลุงไม่ให้ถามนั้นนะ ลุงต้องการดูกรรมรวมให้ แล้วไปคิดพิเคราะห์พิจารนากันเอง ว่าที่เราปฏิบัติมานั้นมันใช่ หรือไม่ใช้ แล้วถึงเลาแก้ไขหรือม่"

(f)"หลังจากนี้ลุง จะดูให้แค่กรรมจุติ หรือ วิบากกรรม 5 เท่านั้น"

:cool:"จึงไม่จำเป็นต้องตั้งคำถามมา แต่ถ้าอยากรู้เพิ่มเติมอื่นๆ ต้องได้รับการทำนาย กรรมจุติก่อนจึงค่อยถามลุงอีกครั้งดีไหม"

ลุงสามตา

17. nongkull

nongkull เป็นที่รู้จักกันดี

งั้นขอส่งเป็นเมล์ให้แทนนะค่ะ
    ขอบพระคุณคะคุณลุง ที่สละเวลาดูดวงให้ค่ะ

18. macsong

macsong เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2007
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ กรุณาเช็คเมล์ที่ผมไปให้ด้วยนะครับ ขอให้ผลบุญนี้ส่งผลให้คุณลุงสามมา มีความสุข เจริญขึ้นๆ ไปตลอดกาลครับ...
    คนกล่อมโลก

19. wood

wood เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูให้พี่สาวด้วยนะครับ
    พี่สาวผมเกิด วันจันทร์ ที่ 26 สิงหาคม 2517 เวลา 21.30น. ที่กทม.ครับ
    อยากทราบเรื่อง
    1.ความรัก จะเจอรักแท้ จะมีคู่เมื่อไหร่ เป็นคนยังไงครับ ได้แต่งงานเมื่อไหร่
    2.การงาน จะดีร้ายอย่างไร อยากย้ายไปเป็นอาจารย์สอน จะได้หรือไม่ ได้ย้ายเมื่อไหร่ครับ
    ขอบคุณมากๆครับที่สละเวลาตอบ

20. คนสามตา

นามที่ใช้ วันเกิด ที่ เดือน พ.ศ. ปี เวลา เลขที่กระทู้<O:p</O:p

1.faithful อังคาร 7 มิ.ย. 2531 มะโรง 11.07 21<O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2008
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้