ดูดวง ตรวจกรรม ศาสตร์ลายเส้นจิตผัส ไพ่พุทธญาณพยากรณ์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนสามตา, 22 มิถุนายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. samusunn

samusunn เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2007
    วันศุกร์ที่ 14 สิงหาคม 2530
    ปีเถาะ เวลา ไม่ทราบค่ะ
    อยากรู้เรื่อง
    1. การเรียน
    2. การงาน
    3. การเงิน
    4. ความรัก
    ค่ะ

ขอความกรุณาช่วยตอบกลับเป็นข้อความส่วนตัวได้ไหมคะ
    ขอบพระคุณค่ะ

2. koymoo

koymoo เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2004
    คุณสามตา รอคำตอบอยู่นะคะ (ทำนายแม่นค่ะ)

3. violetmay

violetmay เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2008
    รออยู่เหมือนกันนะค่ะ

รอคำตอบเหมือนคุณข้างบนค่ะ

4. คนสามตา

คนสามตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2008
    (||)"หนูนะลุงได้ตอบไปให้แล้ว และลัดคิวให้ก่อนคนอื่นๆ หนูไปอ่านให้เข้าใจนะ

ในนั้นลุงได้ใส่คำตอบไว้ให้มากมาย หนูฉลาดอยู่แล้ว และพยายามไม่ยอมรับมากกว่า

ลองอ่านและนึก... สิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้นก็รอเวลาคำตอบในอนาคต"

"ประคองตนเองให้ดีๆ การเรียน การงาน วิชาความรู้นั้นก็บอกไว้หมดแล้วนะ"

"ให้ลุงได้ตอบคนอื่นๆบ้าง หนูต้องรู้นะ ถ้าจะให้ตอบดูละเอียด มันไม่จบหรอกหนู มันมีสิ่งที่เราอยากรู้อีกมากมายกับอนาคต"

เพราะฉะนั้นรู้แค่พองาม ถ้าถามอีกต้องรอคิวนะหนู หรือมีหมอดูในนี้เก่งๆหลายท่านลองดูเผื่อบางทีจะได้รับคำตอบที่ถูกใจหนูเพิ่มขึ้นอีกก็ได้"

คนสามตา:love:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กรกฎาคม 2008
  5. betray

betray สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2008
    ตามมารอคำตอบค่ะ

6. isaree_k

isaree_k สมาชิกใหม่

เกิดวันจันทร์ที่ 17 ธันวาคม 2522 ปี มะแม เวลา 16.04 น. ค่ะ

7. คนสามตา

10.esmilunda ศุกร์ 17 เม.ย. 2524 ระกา 13.25 49
    <O:p</O:p

(||)"ตอบ"

"อายุ 27 ปี 2 เดือน 15 วัน อายุโหร 28 ปี มีผล 12 เดือน นับชนวัเดือนเกิด"

พ.ย. 51"ปีนี้จะดีเด่นในเรื่องหน้าที่การงาน
    จะได้ปรับตำแหน่งใหม่ ได้ทำงานที่ตนพอใจ
    ถ้าจะเปลี่ยนงาน เปลี่ยนได้
    ถ้ายังไม่ได้งานจะได้งาน แต่จะมีหนักใจ
    เหนื่อยกายกับคนใกล้ชิดได้
    ตรงนี้ก็อย่าไปเครียดอะไรมากเกินไป
    โดยรวมถือว่าดีขึ้นกว่าปีที่ผ่านมา<!-- / message --><!-- sig -->

มี.ค. 52 "ในเรื่องของความรักนั้น ถ้ายังไม่แต่งงาน
    หรือยังไม่มีแฟน ได้คนรักถูกใจตนเอง
    คงไม่ได้ยังแต่ง อาจจะหมั่นหมายกันไว้ก็ได้

มิย. 51 "ถ้ามีแฟน ก็คงจะมีสองคน ที่ดูใจ หรือคบกันอยู่
    แต่ญาติๆคงจะเห็นด้วยกับคนที่คบมาปีที่แล้ว
    ส่วนคนใหม่ที่พึ่งคบเป็นเพื่อนในที่ทำงานเดียวกัน
    คงเป็นไปไม่ได้ หนูน่าจะเลือกคนเก่า

มี.ค. 52 "แต่เมื่อแต่งงาน หมั่นหมายกันแล้ว
    ต้องย้ายที่อยู่ หรือต้องเดินทาง
    จะได้ไปเที่ยวต่างประเทศ
    อาจจะย้ายไปอยู่กับแฟนต่างถิ่น
    หรืออาจจะไปดูงานติดต่อเกี่ยวกับงาน
    ด้านการขาย สื่อสาร ขายโครงการ
    มีความลำบาก ต้องให้เหนื่อยอยู่บ้าง
    แต่ทุกอย่างเป็นการวางแผนกันไว้แล้ว

ก.ค. 51"ถ้าทำงานเกี่วกับการเดินทางไปไหนมาไหนบ่อยๆ
    ระวังอุบัติเหตุ จากรถไว้บ้างก็ดี
    จะมีเฉี่ยวชนทำให้เสียหายได้เช่นกัน

:love:ลุงสามตา

8. คนสามตา

12.Inkpan จันทร์ 26 พ.ค. 2518 เถาะ 07.46 51,117

(||)"ตอบ"

"อายุ 33 ปี 1 เดือน 6 วัน อายุโหร 34 ปี นับชนวันเดือน"

"ก.ย. 51"
    "จะมีปัญหากับบิดา หรือผู้ใหญ่
    ทำสิ่งใดก็ระวัง จะมีเรื่องให้เสียเงินได้
    ผู้ใหญ่ตำหนิ หรือทำอะไรขัดตา ขัดใจเขาได้

"ก.พ. 52"
    เสียหายเรื่องการเงิน จะกู้เงินยิบยืมใคร
    มีคนทัก มีคนห้ามก็ลองๆฟังบ้างก็ดี
    ถึงจะได้แต่สร้างหนี้เพิ่มเติม

"พ.ย. 51"
    "จะนำที่ดินบ้านที่มีใอยู่แล้วแปรสภาพเป็นเงิน
    จะสร้างหนีโดยใช่เหตุ ถ้าจะนำไปลงทุนใดๆ
    หรือคิดจะซื้อรถยนต์ในอนาคต ยิ่งต้องระวังไว้
    จะมีโอกาสเกิดเหตุไม่คาดฝันได้

"เม.ย.52"
    แล้วต่อไปอาจจะเป็นหนี้ ทำให้คนค้ำ
    เขาเดือดร้อนนะ
    คู่ก็หนี หนี้ก็ท่วม งานก็ขัด เงินก็ติด
    คิดแล้วเครียด

:love:คนสามตา

9. wood

wood เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2006
    ครับ พี่ผมเกิดปีขาลครับผม
    คือจริงๆบอกไปทีนึงแล้วครับ แต่ไม่เห็นแก้ในรายชื่อที่จะดูดวง
    กลัวว่าจะไม่เห็นเลยบอกอีกทีครับ
    ลำดับที่59นะครับ
    ขอบคุณมากครับ

10. เวฬุวัล

เวฬุวัล เป็นที่รู้จักกันดี

ตามมาดูคำตอบค่ะ..

อิอิ...กำลังลุ้นอยู่เลยนะคะ

11. kanalove

kanalove เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2007
    รอมาดูทุกวัน ฮุฮุ ^^ บอกให้รู้ว่ายังไม่หนีไปไหน

12. mandark

mandark Active Member

เกิด อาทิตย์ 4 กุมภาพันธ์ 2516 ปี ฉลู เวลา 5.00-5.30

ขอบคุณครับ

13. gegi_narak

gegi_narak สมาชิก

ตอนนี้ปัญหาเยอะจังช่วยหน่อยนะคะ

เกิด อาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2526 ปีกุน
    เวลา 02.03 น. ที่ กทม.
    ..................................
    ตอนนี้หลักๆ ขอถาม3เรื่อง
    1. เรื่องงานอยากเปลี่ยนงานลงทุนไปเรียน Toeic จะเอาไปใช้สมัครงาน
    ถ้าผ่านแล้วจามีคนฝากเข้าค่ะงานดีด้วย สรุปจะได้งานใหม่รึป่าวคะ
    และตอนนี้ก็กำลังขายเครื่องสำอางค์แบรนด์เนมทางITอยู่ค่ะ คิดว่าจะกู้เงิน
    มาลงทุน แล้วจะไปรอดมั้ยค่ะ
    2. เรื่องเรียนToeic ที่จะเอาไปยื่นสมัคร จะผ่านมั้ยคะ 550 คะแนนขึ้นไป
    3. เรื่องแฟนช่วงนี้ทะเลาะกันหนักมากๆ รู้สึกว่าคนนี้จะไม่ใช่แล้ว
    เวลาอยู่ห่างกันยังรู้สึกดีกว่าอีกตอนนี้เลยห่างๆกันดีกว่าต่างคนต่างอยู่
    อยากรู้ค่ะว่าคนนี่จะเลิกกันเมื่อไหร่
    แล้วจะเจอเนื้อคู่จิงๆเมื่อไหร่ค่ะ
    ขอร้องเถอะนะค่ะคงไม่รอดหรอกคนนี้
    เหมือนการใช้ชีวิตมันคนละแนวคนละทางกันเลย
    รบกวนด้วยนะค่ะขอบพระคุณค่ะ

14. May be no one

May be no one เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2008
    รออยู่เช่นกันค่ะ ^^

15. inkpan

inkpan เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ
    ทำมีแต่เรื่องเงินกับหนี้สินทั้งปีเลย 5555 ตรงมากเลยครับ
    ผมขอรบกวนดูเพิ่มเติมนอก รอบนะครับ

16. เศษธุลีในจักวาล

เศษธุลีในจักวาล เป็นที่รู้จักกันดี

กำลังรออยุ่เหมือนกันค่า ^_^

17. teewat

teewat สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2007
    tee

เกิดวัน อาทิตย์ ที่ 14 กรกฏาคม พ.ศ. 2517 เวลา 9.30 น. ครับ
    อยากถามว่าช่วงหลายปีที่ผ่านมาจนถึงปัจจุบันมันรู้สึกแย่ไปหมดเลยสำหรับผม ผมควรจะทำอย่างไรดีครับช่วยบอกเป็นแนวก็ยังดีครับ
    ขอบคุณครับ

18. คนสามตา

13.narin ศุกร์ 13 พ.ค. 2503 ชวด 23.30 53 <O:p</O:p
    (tm-love)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กรกฎาคม 2008
  19. คนสามตา

14.Khunss ศุกร์ 17 ก.ค. 2507 มะโรง 09.00 56,185
    (tm-love)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กรกฎาคม 2008
  20. คนสามตา

15.cookie5114 จันทร์ 1 พ.ค. 2515 ชวด 08.44 62

(tm-love)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้