ดูดวงฟรี 3 คำถาม (เฉพาะผู้ที่มีความทุกข์)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ืพ่อมดน้อย, 2 กรกฎาคม 2012.

1. ืพ่อมดน้อย

ืพ่อมดน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

blue pooh

------------------------------

อนุโมทนาสาธุนะครับ ทำใจให้สบายๆ เบาๆ อธิษฐานขอเรื่องงานทุกครั้งหลังสวดมนต์ให้ได้งานที่ดีและเหมาะกับเราครับ ตอนนี้ดวงเปิดแล้ว..ดีมากๆครับ

ขอให้โชคดีนะครับ

2. ืพ่อมดน้อย

ตอบคุณติ๊ก2012

-------------------

1.จริง ๆ ดวงคุณเป็นดวงโภคทรัพย์นะครับ แต่อาจติดว่ามีหนี้สินมาก ภาระเยอะ ต้องจัดสรรเงินให้ดี หมั่นทำบุญสร้างทานบารมีด้วยใจบริสุทธิ์ จะได้มีเงินเข้ามาโดยง่าย ทำใจให้สบายๆ อย่าไปเครียดหรือคิดกังวัล ภาวนาเยอะๆ ครับ

2. ดวงคุณน่าจะได้เจอกับชาวต่างชาติจึงจะดี และเป็นความรักที่ดีมากด้วยครับ

3. หมั่นภาวนา ปฏิบัติธรรมไปคู่กัน ทั้งทางโลกและทางธรรมครับ ทำใจสบายๆ ไม่ให้เศร้า ไม่ให้เครียด ก็เท่ากับได้บุญเยอะแล้ว ต่อไปก็หมั่นสวดมนต์ ทำบุญและแผ่เมตตาใ้ห้กับเทวดาทั้งหลายที่รักษาเจ้าหนี้เรา (ถ้ารู้ชื่อก็ระบุไป) ทำบ่อยๆ เบิกบุญบ่อยๆ เราก็จะคุยกับเค้าได้ ต่อรองได้ แต่เราก็ต้องตั้งใจใช้หนี้เค้าไปเรื่อยๆ สักวันก็จะหมดเองครับ ขอให้ตั้งใจทำแต่ความดี คิดดี แค่นี้ ทุกอย่างจะดีขึ้นเองแน่นอนครับ

----------------------

ขอให้โชคดีครับ

3. pinkhonkaen

pinkhonkaen สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2012
    กรุณาด้วยนะคะ เครียดมากค่ะเกรงใจคุณพ่อคุณแม่ที่โตแล้วเรายังต้องเบียดเบียนเงินท่านแต่ก็อยากได้งานที่จะเชิดหน้าชูตาพวกท่าน
    1.ตั้งใจสอบเป็นอาจารย์มหาวิทยาลัยจะมีทางได้เป็นกับเค้ามั้ยคะสอบมาหลายที่แล้วไม่ได้สักที่
    ขอเรื่องเดียวเลยค่ะแบบละเอียดเลยนะคะว่าควรปฏิบัติตัวอย่างไร...อายุ29ปี เกิดวันที่20กรกฎาคม2526

4. paploy

paploy สมาชิกใหม่

26 กรกฎาคม 2012
    อายุ 26ปีค่ะ
    1.เรื่องงาน
    2.เรื่องเรียน
    3.เรื่องสุขภาพคุณยาย

รบกวนช่วยแนะนำเรื่องกรรมฐานและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ค้ำจุนตัวเราด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

5. คน153

คน153 เป็นที่รู้จักกันดี

1.การงาน
    2.การเงิน
    3.ความรัก
    อายุ 49 ปีครับ ขอบคุณครับ

6. narika35

narika35 สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2012
    1. ทำอย่างไรถึงจะมีโชคลาภกับเขาบ้าง
    2. แนวปฏิบัติที่ใช้อยู่ตอนนี้มีสิ่งใดผิดพลาดช่วยแนะนำด้วย
    3. ด้วยกำลังของผมที่มีอยู่ตอนนี้ สามารถนำไปช่วยเหลือผูู้ตกทุกข์ได้ยากได้หรือเปล่า เช่น อย่างที่คุณพ่อมดน้อยกำลังทำอยู่

ขอบคุณคร้บ

7. joyEnjoy

joyEnjoy สมาชิก

รบกวนด้วยนะคะ อยากให้ช่วยดูแฟนน่ะค่ะ เขาเปลี่ยนไปมากๆ
    อายุ 46 ปี ปีนี้คะ
    1.เขาทำไมเปลี่ยนไปมากคะ มีวิธีแก้ไขไหมคะ
    2.จะได้อยู่เป็นคู่แท้ด้วยกันไหมคะ
    3.เรื่องสุขภาพค่ะ

สาธุโมทนาค่ะ

8. kloster12

kloster12 สมาชิก

รบกวนอีกครั้งนะคะคุณพ่อมดน้อย
    อยากทราบว่าไม่มีโอกาศกลับไปคบกับแฟนที่พึงเลิกกันเลยหรอค่ะ

9. TALLL

TALLL สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากเลยค่ะ จะทำตามที่แนะนำนะคะ:cool:
    แต่ไม่แน่ใจว่าสามีจะกลับมาไหม เพราะหลังจากที่ถามคำถามทิ้งไว เมื่อวันที่6-7-8 ที่ผ่านมา

สามีได้ขึ้นมาหา แล้วหายไปวันที่9 ติดต่อสามี
    ไม่ได้เลย มารู้ทีหลังว่าสามีได้ไปอยู่กับผู้หญิง
    คนใหม่แล้ว โดยที่เราไม่เคยรู้เลย ว่าเขาแอบคบกันมา 1 ปีแล้ว :'(

10. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    อายุย่าง41ค่ะ
    1 อยากถามถึงคนรักที่ขาดการติดต่อหลายเดือนแล้ว เขาจะติดต่อมาไหมค่ะ
    2 ถ้าเขาจะติดต่อมาต้องรอนานไหมค่ะ
    3 มีคำแนะนำที่จะทำให้สมหวังบ้างไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

11. ืพ่อมดน้อย

จาก..พ่อมดน้อย

ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยเอื้ออำนวยครับ ต้องขออภัยผู้ืที่ติดตามดูดวงในกระทู้แห่งนี้ด้วยครับ

หากดีขึ้นเมื่อไหร่จะรีบมาทำนายให้ทุกท่านครับ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ..

12. คุณหนูเหว่า

คุณหนูเหว่า สมาชิก

ขอให้หายไวๆนะเจ้าคะ

13. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    ขอให้หายป่วยเร็วๆนะค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ

14. pinkhonkaen

pinkhonkaen สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2012
    หายเร็วๆนะคะ ดูแลสุขภาพมากๆด้วยค่ะ

15. ra_15

ra_15 Active Member

16 พฤษภาคม 2012
    ขอให้หายป่วยเร็วๆนะครับ

16. Kimzo

Kimzo เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2010
    อายุ19ปีค่ะ ขอถามดังนี้;
    1.ปัญหาที่ยังค้างคาอยู่จะจบลงด้วยดีหรือไม่หรือสิ่งที่เจออยู่เป็นอุปสรรคอย่างหนึ่งที่หนูต้องเจอเพื่อจะได้เป็นคนที่แข็งแกร่งกว่านี้เพื่อสะสมประสบการณ์ต่างๆ
    2.ผู้ชายที่หนูผูกพันมากที่สุดในตอนนี้ใช่เนื้อคู่ของหนูรึเปล่าเพราะหนูพบเจอเรื่องต่างๆนานาๆกับเค้ามากมาย
    3.หนูต้องรวยด้วยตัวเองใช่ไหมคะเพราะดวงเป็นคนพึ่งคนอื่นไม่ได้ใช่ไหม
    กรุณาช่วยตอบและดูดวงให้ด้วยค่ะขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค่ะ

17. carvalry

carvalry สมาชิกใหม่

งานเสริม

อายุ 44 ปี
    1.จะมีโอกาสในการซื้อบ้านเป็นของตนเองหรือไม่อย่างไร
    2. จะประกอบงานเสริมใดบ้างที่จะทำให้ได้รับผลตอบแทนที่คุ้มค่า และทำได้อย่างยั่งยืน
    3. มีโอกาสที่จะปลดเปลื้องภาระต่าง ๆ ที่มีอยู่ ณ ขณะนี้อย่างไรบ้าง
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

18. Fabrizio

Fabrizio สมาชิกใหม่

28 กรกฎาคม 2012
    อายุ ย่าง 20 ปี
    1.อยากทราบถึงการเรียนภายในปีนี้ว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ
    2.อยากทราบว่ามีอะไรที่ควรระมัดระวังบ้างครับ
    3.ภายในปี้นี้จะสมหวังในความรักหรือได้เจอเนื้อคู่หรือแฟนบ้างไหม

ขอบคุณมากครับ

19. parichattom

parichattom เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2011
    รบกวนด้วยค่ะ อายุ 28 ปี ค่ะเกิด พ.ค. 2527 ค่ะ
    <!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:ApplyBreakingRules/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:ตารางปกติ; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> [FONT=&quot]1.เก็บเงินไม่อยู่ [/FONT]
    [FONT=&quot]2.มีปัญหาแยกทางกับสามีจะได้กลับมาอยู่ด้วยกันอีกไหม[/FONT]
    3.[FONT=&quot]โชคลาภ[/FONT]

20. ืพ่อมดน้อย

ตอบคุณ thumkee

---------------------

-มีโอกาสสอบติดสูงครับ เพราะคุณเองก็มีความสามารถ ประกอบกับดวงและความสำเร็จก็ไปได้ดีครับ เพียงแต่ต้องใช้ระยะเวลาสักหน่อยถ้าคุณไม่ท้อไปซะก่อน
    นับจากนี้ไปก็น่าจะราว ๆ 6-7 ปีครับ

-เรื่องความรักคงจะต้องใช้คำว่า ให้มีความสุขกับชีวิตโสดไปก่อนครับ เพราะคุณมีดวงที่แต่งงานช้ามากๆ แต่ก็มีความสุขกับครอบครัวและปัจจุบันไปก่อนครับ พึงสร้างเหตุที่ดี ทำบุญสร้างกุศลมากๆ เข้าไว้ คุณก็จะได้เจอกับคู่บารมีที่ดี ดีกว่ารีบร้อนไปแต่ต้องมานั่งเสียใจเพราะไม่ใช่นะครับ

------------------------------

ขอให้โชคดีครับ