ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    ม่ายรุเหมืองกัลล์...

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.อาจเป็นงานพวกสถาบันการเงิน งานวิชาการต่างๆ เรียนจบเมื่อไหร่ปีไหนเดือนอะไรถ้าจบหลังวันเกิดปีหน้านะ เพื่อนมาชวนเรียนต่อแน่ ปีหน้าหลังวันเกิดการเงินจะฝืดเคืองหรือมีเรื่องจ่ายเงินหนักๆเช่นไปเข้าหุ้นลงทุนค้าขายอะไรสักอย่างเกี่ยวกับหลักทรัพย์หรืออสังหาฯ การงานจะต้องหายากสักหน่อยจนต้องไปเสียเงินลงทุนอะไรทำนองนั้น
    2.ปีหน้าหลังวันเกิดจะมีความรัก หรือมีคนมารักมาชอบโดยไม่คาดคิด เจอกันเพราะการเรียนหรือการศึกษาบางทีเจอที่วัดก็ได้ ลักษณะพูดดีหรือพูดเก่ง ผิว 2 สี ฉลาด อ่อนไหวเปลี่ยนใจง่าย เป็นคนดีหรือการศึกษาสูง

3. หน้ากากเสือ

1.บัญชีบริหาร หรือการเงิน ถ้าการเงินไม่ดีเลย บัญชีพอได้แต่มันก็เลี่ยงยากนะบัญชีมันก็เกี่ยวกับการเงินอยู่นะ ไม่มั่นใจนัก อาจมีเรื่องรักเข้ามาทำให้เป็นปัญหา เพราะคุณเป็นคนที่เวลามีความรักจะรักจนหลงและความรักเสียหาย ต้องผิดหวังอกหัก กลัวจะถูกหลอก จนเสียการเรียนได้
    2.ตั้งแต่อายุ 21 ปีคุณจะมีความรักแน่ และจะต้องพรัดพรากจากรัก หรือรักแล้วเลิกอีกหลายครั้ง เนื้อคู่หรือคนที่เป็นเจ้ากรรมนายเวรของคุณ เป้นลักษณะตัวสูงหรือฟันหน้ายื่น ไม่ค่อยพูด มีทรัพย์สิน
    3.เรียนจบปีไหนต้องบอกมาด้วยครับ แต่ดวงนี้ไม่จนแน่แท้ ถ้ารับราชการดีมากเจ้านายหนุนดี ปีละ 2 ขั้นเห็นๆ ต่อไปมีฐานะหลักฐานทำกิจการส่วนตัวไซด์ไลน์ได้ด้วย แต่ความรักไม่ประสบความสำเร็จ unlucky in love

4. หน้ากากเสือ

ไม่ค่อยดีนะ ปีหน้าหลังวันเกิดอาจต้องเปลี่ยนงาน มีขายหรือเซ้งทรัพย์สิน
    ปีนี้ไม่ถึงกับหย่าร้าง พอทนได้อยู่

5. หน้ากากเสือ

1. งานพยาบาล งานบริการต่างๆ งานที่เกี่ยวกับของเหลวหรือน้ำ งานเกี่ยวกับโลหะรวมทั้งรถต่างๆ ทหาร หรือตำรวจ วิศว งานที่เกี่ยวพันถึงอสังหาฯทุกหมวด
    2.2ปีนี้ยังไปไม่ได้ มีอุปสรรคอยู่จ้า

6. หน้ากากเสือ

คำถามนี้ต้องไปดูทางที่เขาแก้กรรมครับ
    ผมไม่สามารถดูได้ครับ

7. Likely

Likely เป็นที่รู้จักกันดี

อั้ง.......สีแดงค่ะ......สีมงคล นะเอย^^~
    ไล้.......come here....ค่ะ.....มานี่ๆๆ
    ฮวกไช้ฮวกหก........โชคดีมีสุขๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
    ^^~
    *รวมๆๆกันก็ .....เรียกความโชคดี มีสุข + มงคล...ให้เข้ามาค่ะ ท่าน^^~

8. smiie

smiie สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2008
  9. naminera

naminera สมาชิกใหม่

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ naminera [​IMG]
    จัดรูปแบบใหม่ค่ะ เดี๋ยวท่านอ่าน แล้วงง

1. วันเดือนปีเกิด 7/5/2529

2.เวลาเกิด ประมาณ 8.30
    3.จังหวัดที่เกิด สุราษฎร์ธานี
    ตอนนี้เรียนใกล้จบแล้วค่ะ

ถามเรื่อง
    1. การงานจะได้งานทำไหมแล้วเปงงานที่ดีไหมค่ะ จะได้เกี่ยวกับที่เรียนไหมค่ะ
    2. ความรักค่ะ อยากทราบว่าจะเจอเนื้อคู่ไหมค่ะ

ด้วยความเคารพ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    1.อาจเป็นงานพวกสถาบันการเงิน งานวิชาการต่างๆ เรียนจบเมื่อไหร่ปีไหนเดือนอะไรถ้าจบหลังวันเกิดปีหน้านะ เพื่อนมาชวนเรียนต่อแน่ ปีหน้าหลังวันเกิดการเงินจะฝืดเคืองหรือมีเรื่องจ่ายเงินหนักๆเช่นไปเข้าหุ้นลงทุนค้าขายอะไรสักอย่างเกี่ยวกับหลักทรัพย์หรืออสังหาฯ การงานจะต้องหายากสักหน่อยจนต้องไปเสียเงินลงทุนอะไรทำนองนั้น
    2.ปีหน้าหลังวันเกิดจะมีความรัก หรือมีคนมารักมาชอบโดยไม่คาดคิด เจอกันเพราะการเรียนหรือการศึกษาบางทีเจอที่วัดก็ได้ ลักษณะพูดดีหรือพูดเก่ง ผิว 2 สี ฉลาด อ่อนไหวเปลี่ยนใจง่าย เป็นคนดีหรือการศึกษาสูง
    <!-- / message --><!-- sig -->__________________

ขอขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เรียนจบช่วงเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า 2552 ค่ะ

10. หน้ากากเสือ

1.คงจะไม่หมดนะ อย่าใจร้อนสิครับ ปีหน้าเรื่องคุ่จะดีขึ้นครับ
    2.ปีนี้คงยังไม่เลิกกันนะผมว่า

11. หน้ากากเสือ

1.จะมีผู้ใหญ่หญิงช่วยเรื่องงาน ลองดูประมาณเดือนมีนา เป็นงานพวกนำเข้าส่งออก ค้าขาย บริษัทเกี่ยวกับต่างประเทศ
    2.อาจเป็นคนในวงงานที่เราเกี่ยวข้อง เป็นคนหน้ากลมมีเนื้อ ทำอะไรช้า ใจอ่อนและอ่อนโยน ไม่เกี่ยวกับการปฎิบัติธรรม เป็นเรื่องของเราเองถ้าจะปฎิบัติ

12. หน้ากากเสือ

1. อีก 2 ปีมีโอกาสครับ
    2.มีโอกาสเหมือนกันตอนอายุ 33 ไปแล้ว

13. vdarika

vdarika สมาชิกใหม่

19 กันยายน 2008
    ดิฉันเกิดวันพฤหัสที่ 3 กันยายน 2524 เวลา 17.01 น.ที่กรุงเทพ อยากทราบว่า
    1. ดิฉันได้ทำงานราชการมั้ย คือดิฉันสอบได้แล้ว แต่ยังยังไม่มีวี่แววว่าที่ไหนจะเปิดรับตามวุฒิที่ดิฉันจบมาเลย รอมานานแล้ว อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะได้สักที ตอนนี้ดิฉันทำงานบริษัทเอกชนอยู่ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

14. yui283

yui283 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันอังคารที่ 23 กันยายน 2518
    เวลาเกิด 00.30 น. (เที่ยงคืนครึ่งของวันจันทร์ค่ะ)
    จังหวัดที่เกิด นครสวรรค์
    คำถาม
    1. อยากได้บ้านค่ะ พอจะมีวี่แววมั้ยคะ
    2. ปัจจุบันมีลูกชาย 1 คนค่ะ กำลังจะ 4 ขวบ อยากได้อีกคน ไม่ทราบว่าพอมีหวังมั้ยคะ และหากได้จะได้ลูกชายหรือลูกสาวคะ
    ขอบพรคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

15. นุ่มนิ่มเอง

นุ่มนิ่มเอง สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2008
    เกิดวันพฤหัส 10 เม.ย. 2523 เวลาประมาณ 16.45น. ที่กรุงเทพฯ
    อยากถามว่า 1.จะออกจากงานทำธุรกิจส่วนตัวอะไรดีคะ ที่จะขายดี ร่ำรวย
    2. ความรักคนที่คบอยู่จะคือ เนื้อคู่หรือเปล่าคะ ขอขอบคุณค่ะ

16. น.จุลรัตน์

น.จุลรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2008
    เกิด วันอาทิตย์ 26 มีนาคม 2521 เวลา 10.30 น. ที่นครศรีธรรมราช
    อยากทราบว่า
    1.คิดว่าจะเปลี่ยนงานกลางปีนี้ ที่ลักษณะงานต่างไปจากเดิม จะได้งานใหม่หรือเปล่าครับ
    2.ตั้งใจว่าจะแต่งงานสิ้นปี 2553 จะได้แต่งไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

17. ComeFromSaturn

ComeFromSaturn เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2007
    ขอบคุณค่ะ รู้สึกเข้าเค้า แม่นๆ อิอิ ;aa13

18. oummy

oummy สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2008
    ขอบคุณมากค่ะ จะทำบุญตามที่คุณบอกนะคะ

19. จิรเมธ

จิรเมธ สมาชิกใหม่

ผมขอดูด้วยครับ

ผมเกิดวันอาทิตย์ที่ 20 ตุลาคม พ.ศ.2534
    เวลา 10.56 น. เพชรบูรณ์ครับ

อยากดูเรื่องความรักและการเรียนครับ
    ขอบคุณครับ

20. visutto

visutto เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดเวลาประมาณ 09.00 น. วันพุธที่ 8 มกราคม 2507
    ถ้านับแบบโบราณเป็นปีเถาะ สมุทรปราการ
    สอบถามเรื่อง การงานที่ทำอยู่ อุปสรรคที่ขัดข้อง
    กรรมเก่าที่ต้องผจญอยู่ขณะนี้
    ภรรยาที่เจ็บป่วย ปัจจุบันไม่ได้อยู่ด้วยกัน เพราะผมทำงานต่างจังหวัด

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้