ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Jyool

Jyool สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2007
    สวัสดีค่ะ
    เกิดวันศุกร์ ที่ 8 มกราคม 2525
    เวลา 22.54 น.
    จ.ลำปาง

อยากทราบเรื่อง
    1.เรียน ภายในปีนี้จะเรียนจบไหม
    2.งาน ภายในปีนี้จะได้งานดีดีที่มั่นคง อย่างที่หวังไว้ไหมแล้วประมาณเดือนอะไรถึงจะได้งาน

ขอบคุณมากๆค่ะ

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    ให้วันมาหลายราย เอาไปทีละคนนะครับ คราวนี้ตอบของคุณก่อน
    1.ปีนี้จะมีโชคทางด้านการเงิน แบบโชคลาภฟลุ๊กๆ แล้วไปลดหนี้ได้จนหมดถ้าหนี้ไม่มากเกินไป หรือลดไปบางส่วน
    2.การงานปีนี้ดีมีผู้ใหญ่ให้การสนับสนุน งานด้ายวิชาการ ครูอาจารย์ จะมีชื่อเสียง ครอบครัวคุ่ครองมั่นคง แต่เราใจร้อนวู่วาม ทำให้เกิดปัญหาเสียชื่อเสียงได้

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

เวลาไม่ทราบก็ต้องบอกว่าเป็นกลางวันหรือกลางคืน ช่วงเช้า สาย บ่าย เย็น ต้องทราบครับ เพราะสมัยนี้ รพ.เขามีเวลาเกิดจดไว้แน่นอน ไม่ใช่สมัยก่อน

4. หน้ากากเสือ

แปลว่าคุณจะถามผมว่าคุณจะรวยไหมใช่รึเปล่า ขอบอกว่าเงินไม่ขาดมือก็แล้วกัน

5. หน้ากากเสือ

ผมตอบคนแรก
    ถ้าอายุย่าง 30 คือปีนี้ไม่ได้แต่ง ก็จะลากยาวไปเลยนะครับ หมายถึงไม่ต้องรอแล้วครับ และติดต่อกันต่อไปก็ไม่ได้แต่งอยู่ดีครับ ตอนอายุ 34 จะมีอีกครับ
    มาจากเพื่อนแนะนำหรือเคยเป็นเพื่อนกันมา
    อนึ่ง ผมรู้สึกเป็นห่วงว่าคุณไม่อาจตัดสัมพันธ์กับคนนี้ได้ง่ายๆเลย เผลอๆอาจมีการลากยาวไปเรื่อย ทั้งที่ไม่ได้แต่งกัน เรื่องงานปีนี้ยังไม่ได้งาน ต้องหาอะไรทำแก้ขัดไปก่อนครับ อนาคตเป้นเจ้าของกิจการได้และมีเงินใช้จ่ายได้อย่างสบาย

ตอบคุณก้อย
    ช่วงเดือนมิย.ปีนี้ จะมีการติตต่อเข้ามาชักชวนให้เข้าหุ้นหรือทำอะไรสักอย่าง อาจเป้นผู้ใหญ่ผู้หญิง ซึ่งคนนี้มีหนี้หรือมีปัญหากับผู้ใหญ่เรื่องงานที่เขาทำอยุ่ เลยมาให้ช่วย ล้วนแต่จะทำให้คุณเดือดร้อนเสียหาย ไม่ค่อยดี อีกกรณีหนึ่งคือมีคนทีเป็นเพื่อนแนะนำผู้ชายอายุมากกว่าให้รู้จักซึ่งผู้ใหญ่ของเราไม่ค่อยชอบหรือเข้ากันไม่ได้ เพื่อนคนที่แนะนำมานี้นำเรื่องเดือดร้อนมาให้
    เรื่องเรียนถ้าคิดดีแล้วเริ่มเตรียมตัวได้ และไปเริ่มต้นสอบเอาปลายปี จะสอบติดครับ เรื่องเรียนนี่สมควรดันให้สุดๆๆไปเลย เอาให้ได้นะครับ เอาใจช่วยเต็มที่

6. หน้ากากเสือ

1.เปิดร้านคอม หรือซ่อมคอม หรืออะไรที่เกี่ยวกับ ไฟฟ้าทุกชนิดตั้งแต่ร้านขายจนถึงรับซ่อม
    2.ปีหน้าหลังวันเกิดครับจะมีแฟน แต่เป้นคูแท้หรือเปล่าต้องเอาดวงเขามาดู

7. หน้ากากเสือ

1.สามารถหางานใหม่ได้ครับ ต้องให้ผู้ใหญ่ช่วยคือบนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เรานับถือ
    2.ครอบครัวแม่หรือญาติพี่น้องทางแม่มีปัญหา ให้ระวังการบาดเจ็บพลัดตกหกล้ม หรือการเดินทางระวังอุบัติเหตุ

8. ก้อย รุ่งโรจน์

ก้อย รุ่งโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ขอบคุณนะคะ คุณกันนะ ขอบคุณแทนเพื่อนด้วยค่ะ ของเพื่อนเป็นอย่างที่คุณกันนะบอกเลยค่ะ ท่าทางจะตัดใจยาก
    ถามต่ออีกนิดนะคะ เรื่องการเงินค่ะ.. เดือนนี้จะเป็นอย่างไรคะ ดีกว่า เดือนพค.หรือเปล่า และมีเคราะห์อะไรบ้างหรือเปล่าในปีนี้
    เพราะ เมื่อ 31/5/51 ดิฉัน จอดรถอยู่ไหล่ทางดีๆ อยู่เฉยๆก็มีมอร์เตอร์ไซด์ ขี่มาชนท้ายกะบะเฉยเลยค่ะ มาเร็วด้วย จนเขาขาหัก .. งงเหมือนกันค่ะ ว่า มายังไง ฝากะบะบุบเข้ามาเลย แล้วก่อนหน้านั้นประมาณกลางเดือน ของก็หายค่ะ โดนขโมย .. เรื่องถึงโรงพัก ทั้งสองเรื่องเลยค่ะ เลยมีความรู้สึกว่า ทำไมซวยจัง แล้วจะมี อะไรอีกหรือเปล่า แล้วจะมีลาถกับเขาบ้างไหม อย่างพวกทุกขลาถน่ะค่ะ ไหนๆก็ซวยแล้ว (จริงๆแล้ว งวดที่ผ่านมาหวยออก ทะเบียนรถมอร์เตอร์ไซด์ที่มาชน เต็มๆเลยค่ะ แต่ดิฉันไม่ได้ซื้ออะไรเลย..เสียดายจนทุกวันนี้)
    เรื่องเรียนต่อโท เขานัดสัมภาษณ์ วันที่ 15 นี้ค่ะ ไม่มีการสอบ คาดว่าจะได้หรือเปล่าคะ กลัวค่ะ เพราะความรู้ที่เคยเรียนมาก็ลืมไปหมดแล้ว จะกลับไปอ่านก็ ไม่มีหนังสือแล้วค่ะ
    ที่เรียนต่อนี้ เป็น MBA ด้านธุรกิจอาหารค่ะ ..
    เกิด 27 ตค.2522 13.29

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2008
  9. ภัทรศีล

ภัทรศีล เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2008
    .................................

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2010
  10. nisapi

nisapi เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอถามบ้างนะค่ะ
    เกิด 15 ส.ค . 2526 เวลา 10.43 น. เกิดที่สระบุรีค่ะ
    1. อยากถามว่าจะเรียนจบในปีการศึกษานี้มั้ยค่ะ
    2.ทำงานด้านไหนดีที่สุดค่ะ(แบบว่าทำแล้วรุ่งอะค่ะ)

11. หน้ากากเสือ

1.รับราชการทหารตำรวจ แต่ก็ค่อยเป็นค่อยไปนะครับ จะมีชื่อเสียงได้ การเงินก็มีตติดขัดบ้างแต่ก็ผ่านได้ตลอดไม่ถึงกับขาดมือ อาจเอาไปซื้อบ้านซื้อรถหรือผ่อนบ้านผ่อนรถทำให้ติดขัดบ้าง
    2.ดีครับ
    3.ลูกชายจะดีด้านการศึกษา วิชาการหรือไม่ก็พวกนักธุรกิจ

12. หน้ากากเสือ

1.ไม่ค่อยดี จะมีการเปลี่ยนแปลงโยกย้าย แต่เป็นไปในทางที่ไม่ค่อยแฮปปี้ ไปเรียนต่างถิ่นต่างที่
    2.ความรักไม่ค่อยดีครับมีอุปสรรคมีคุ่แข่ง และตามข้อ1. มีวิวาทะแก่กันและกัน

13. หน้ากากเสือ

1.มีความเสี่ยงสูงต้องขยันและตั้งใจมากจึงจะสำเร็จครับ เชื่อว่าจบได้แต่ต้องขยันมุ่งมั่นมาก
    2.น่าจะได้งานที่ดี ถ้าไม่ได้ในเดือนพ.ค.ทีผ่านมาก็น่าจะได้เดือนธ.ค.ปลายปี
    อีกกรณีหนึ่งก็เป็นงานด้านการเงิน

14. narin1960

narin1960 Active Member

ทราบเวลาแล้วครับ เกิด 23 มิย. 2526 เวลา 6.00 น.เช้าวันพฤหัส อยากทราบเนื้อคู่เป็นอย่างไร อนาคตเป็นอย่างไรและต้องระวังอัไรบ้าง
    ขอบคุณครับ

15. แง็บ_แง็บ

แง็บ_แง็บ Active Member

กทม ค่ะ(เกี่ยวมั้ยเนี่ย ข้อที่1 อะ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2008
  16. Glow-Worm

Glow-Worm เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ชื่อบุ้ง เพศหญิง เกิิดวันพฤหัสบดีที่ 15 มิถุนายน 2521 ปีมะเมีย เวลาตกฟากประมาณ 14.30 น.

17. หน้ากากเสือ

เรื่องเรียนไปเถอะครับ ถ้ามีการแข่งขันจะชนะ แต่ยังต้องระวังเรื่องการเดินทางอยู่ครับเพราะสหัชชะเป็นกาลีจรปีนี้ แต่ยังไม่มากมายอะไร โดยเฉพาะเดือนนี้ก็ต้องระวังครับ สุขภาพให้ระวังบาดเจ็บ พลัดตกหกล้ม กระดูกข้อเส้นเอ็น และลำไส้อักเสบ

18. หน้ากากเสือ

1.ความรักทำให้เป็นอุปสรรค มีความเสี่ยงสูง ต้องพยายามหน่อยครับ
    2.ค้าขาย นักขาย ทนายความ งานที่ใช้การพูดการเจรจาหรืองานด้านเอกสารต่างๆ ซื้อมาขายไป เทรดดิ้ง

19. ศวนาย

ศวนาย เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    สวัสดีครับ

ผม เกิด 1 กรกฎาคม 2526 เวลา 23.40 น.

จังหวัดพังงา

1. ผมจะได้ทำงาน อะไร ครับ ฟันธง ได้ เลย เอาตามโหราศาสตร์ คับ

2. ผมจะ รวย ไหม เอิ๊ก ๆ ๆ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มิถุนายน 2008
  20. หน้ากากเสือ

1.คุ่ครองเป็นลักษณะ ค่อนข้างท้วม สุง ผิวสองสี ท่าทางทะมัดทะแมง นิสัยเงียบ ช่งวิตกกังวล ไม่ยอมเสียเปรียบ มานะสูง
    2.ปีนี้ผู้ใหญ่เข้ามามีผลต่อชีวิตเรามาก ถ้าทำงานต้องเกียวข้องกับหน่วยราชการตลอดปี มีการเปลี่ยนแปลงริเริ่มในสิ่งใหม่ๆด้านวิชาการวิชาความรู้เป็นอย่างดี ระวังผู้ใหญ่หรือแม่เจ็บป่วย เรื่องซีส ก้อนเนื้อ ระบบน้ำเหลือง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้