ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. FCM

FCM Active Member

24กรกฎาคม พ.ศ.2533 เวลา04.32
    1.การสอบเข้ามหาวิทยาลัยจะได้ไหมค่ะ (ถ้าบอกแถวไหนจะขอบคุณเป็นอย่างสูง)
    2.อนาคตข้างหน้าจะเป็นอย่างไรค่ะ

ขอให้ผลบุญที่คุณไขปริศนาให้ผู้อื่นส่งผลให้คุณมีสติปัญญาเฉียบแหลม
    ทั้งชาตินี้และชาติหน้าเถิด สาธุ

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.การงานปีนี้ระหว่างวันเกิดปีที่ลแว้ถึงวันเกิดปีนี้มีการเปลี่ยนแปลง อาจย้ายงานย้ายบ้าน หรือบ้านรถต้องซ่อม
    2.คู่ครองมีโอกาสพรัดพรากจากกันไป ดูจากพื้นดวงน่าจะมีได้เป็นเพื่อนกันมาก่อนหรือทำงานที่เดียวกัน มีเงินมีตำแหน่งสูงแต่เอาแต่ใจตัวเอง เก็บกด ช่างวิตกกังวล อาจเป้นต่างชาติก็ได้

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.จะเหนื่อยต้องอึด ถ้าไม่แคร์ก็สมัครได้ครับ แต่ควรอยู่แผนกที่เกียวกับการตรวจสอบ จะดีครับ
    2.คนรักคู่ครองมีกิจการส่วนตัว หรือทำธุรกิจเอง มีหลักทรัพย์ แต่งงานแล้วจะตั้งตัวได้ มีกิจการเป็นของตนเอง แต่อาจเป้นคนมีครอบครัวมาแล้ว หรือมีโรคประจำตัวบางอย่าง แต่ก็ไม่หนักใจมากนักครับ

4. หน้ากากเสือ

1.คู่มีฐานะดี จะได้คู่รวย ตัวเราเองก็มีเงิน เงินไม่ขาดมือตลอดชาติ คู่ครองการศึกษาสูง หรือจบนอก อาจเป็นต่างชาติก็ได้
    2.มักทำงานด้วยความขยันและทำงานรวดเร้วเกินไปจนทำให้เกิดข้อเสียขาดการตรวจสอบ งานมีข้อผิดพลาด ให้ทำงานเกี่ยวกับการใช้วาจา หรือใช้การสื่อสารเป็นหลัก แม้แต่งานทำป้ายโฆษณา หรือ เป็นนักขาย จะรวย

5. Bon chance

Bon chance Active Member

สวัสดีค่ะ คุณกันนะ รบกวนด้วยนะคะ
    เกินวันอังคาร ที่ 18 มีนาคม 2523 เวลา 10:53 น.
    ขอถามว่า 1.ปีนี้จะได้บุตรไหมค่ะ 2.จะเปิดร้านเกี่ยวกับนวดแผนไทยที่ฝรั่งเศสภายในปีนี้จะสำเร็จหรือไม่ค่ะ(ตอนนี้อยู่ที่ฝรั่งเศสค่ะ) ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

6. Bon chance

Bon chance Active Member

ขอโทษค่ะ ตกจังหวัด เกิดจังหวัดพิษณุโลกค่ะ

7. FCM

FCM Active Member

โทษนะค่ะ FCMอยู่สุโขทัยค่า

8. หน้ากากเสือ

1.ดวงคุณจะมีคู่ยากสักหน่อย พอจะมีมักมีการเปลี่ยนแปลงบ่อย
    ตัวคุณมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง เป็นคนดี ถ้าจะมีคู่จะได้คู่ที่ทำให้คุณหนักใจตามพื้นดวง เป็นคนฐานะปานกลาง การศึกษาและอะไรต่างๆก็เช่นกัน หน้าตาดีเป็นคนรักสวยรักงานชอบสนุกสนาน สำหรับปีนี้อาจมีคนมารักมาชอบหรือไปรักไปชอบใครเข้า
    2.การงานปีนี้ดี ได้รับการสนับสนุนดี แต่ระวังเจ้านายผู้ใหญ่ให้โทษ การเงินระวังจะเสียเงินเพราะผู้อื่น แต่รายได้ประจำดีอาจได้ซื้อบ้านซื้อรถหรือย้ายบ้านไปต่างถิ่นดี
    3.ไมทราบจริงๆ เพราะบางคนก็ไม่บวชก็เห็นเป็นคนดี เป็นพระอริยะเจ้า ออกเยอะไปครับ

9. หน้ากากเสือ

การงานคงต้องรอหลังวันเกิดปีนี้เพราะว่าการงานเป็นกาลีจรอยู่ พอพ้นวันเกิดจะมีทางขยับขยาย การงานจะมีโอกาสหาได้ แต่ว่าจะมีปัญหาเรื่องบ้าน ร้อนที่อยู่อาจต้องย้ายที่อยู่ต้องเสียเงิน แต่การเงินถึงยังไงก็ยังไปรอดนะปีนี้ นี่พึ่งซื้อบ้านหรือย้ายบ้านมาหรือเปล่า หนี้สินมีปัญหาด้วยดวงคุณตก 2 ปีติดเลย แต่หลังวันเกิดนี้จะดีขึ้นคุณจะมีเงินก้อนเข้ามาโดยการขายทรัพย์สินบางอย่าง

10. หน้ากากเสือ

1.ทำเลยกิจการนี้ก็ทำได้ ปีนี้ดวงดีจะทำได้สำเร็จ
    2.ถ้าแต่งก็มีโอกาสสูง ปีนี้ดวงดี ได้เจอคนดีที่ถูกใจ ถ้าเป็นลักษณะคนพูดดี มีหัวการค้า อายุมากกว่าคบกันแบบเพื่อนมาก่อน มาช่วยงานจะทำให้การงานสำเร็จดีมาก ชีวิตจะดีขึ้น ถ้าให้ดี เอาดวงเขามาดูดีกว่าครับ

11. หน้ากากเสือ

1.ปีที่ผ่านมาน่าจะได้เปลี่ยน หรือการงานดีขึ้นได้เลื่อนขั้นหรือเงินดีขึ้น คุณอายุยังน้อย เปลี่ยนงานมากี่ครั้งเอง ถ้าไปงานด้านอาหาร ของสวยงาม หรือเสือผ้า บันเทิง อย่างนี้จะดีมาก ปีนี้ผู้ใหญ่ให้โทษอีก
    2.อย่าคิดมาก เดี๋ยวจะป่วย ปีนี้ระวังเรื่องต่อมน้ำเหลือง ก้อนเนื้อจะหายยากนะ
    เพื่อนฝูงพี่น้องช่วยได้ ให้ขอหรือเซ่นเจ้าที่ที่บ้านบ้างขอให้ท่านช่วย คู่ครองถ้ามีก็ช่วยได้นะ

12. world500

world500 เป็นที่รู้จักกันดี

อันนี้คนรู้จักฝากถามครับ

เพศหญิง เกิด 4 พค 2528 เวลา 12.36 น. เกิดที่ จ.ตรัง

ถามดังนี้ครับ
    1.เรื่องคู่
    (มีแฟนแต่บางทีก็เบื่อๆกัน ไม่ทราบว่าจะเลิกกันหรือเปล่า แล้วมีคนมาจีบบางเหมือนกันถ้าเปลี่ยนแฟนจะเจอแบบไหน)
    2.เรื่องเรียน
    (เรียนเกินเกณฑ์มานิดหน่อย หมายถึงเกิน 4 ปี อยากทราบว่าตุลาคมนี้จะมีโอกาสเรียนจบไหม)

ขอบคุณมากครับ

13. ดอกปีป

ดอกปีป สมาชิกใหม่

รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะคะ ของเพื่อนคะ
    วันเสาร์ 13 ส.ค. 2526 ปีกุล เวลา 01.30 กาญจนบุรี
    1.เรื่องงาน
    2.ความรัก
    ขอบคุณคะ

14. glad

glad สมาชิก

19 ธันวาคม 2006
    ช่วยดูให้ด้วยคนคะ
    เกิด 12 มีนาคม 2518 เวลา 01.07 น. กรุงเทพฯ
    1. ถามเรื่องความรัก จะมีคู่หรือเปล่าค่ะ ลักษณะอย่างไร เมื่อไรเจอกัน
    2. การเงินเป็นอย่างไรบ้าง
    ขอบคุณค่ะ

15. หน้ากากเสือ

อีก 3 ปี เจอ มีลักษณะสุงแขนขายาว ฐานะปานกลาง ไม่ค่อยพูด แต่ถ้าพูดดีก็ได้ บางอย่างในเรื่องความรักไม่ค่อยได้อย่างใจเช่นมีโรคประจำตัวบางอย่าง

16. หน้ากากเสือ

การงานเกี่ยวข้องกับการซื้อมาขายไปต่างประเทศ งานดีมาก เงินก็ดีด้วย
    ปีนี้จะต้องมีอำนาจในการบริหารงานในระดับสุง เกี่ยวข้องกับการวิ่งเต้นติดต่อหรือหาเงินกู้เพิ่มประสบความสำเร็จ มีการดำเนินการด้านต่างประเทศ โรคปวดศีระษะหรือระบบปากหูคอจมูก เป็นโรคประจำตัว ปีนี้ไม่มีโรคอะไรหนักๆๆ อุบัติเหตุไม่มี แต่กังวลเรื่องบุตรบริวารเกี่ยวกับเรื่องทำเสียชื่อเสียงไม่ค่อยดีแต่ก็ไม่หนักหนาอะไรครับ

17. หน้ากากเสือ

ปีนี้การงานขยายตัว การติดต่อต่างๆประสบความสำเร็จด้วยดี ต้องเกี่ยวข้องกับด้านต่างชาติหรือไปต่างประเทศ ได้รับความช่วยเหลือเป็นอย่างพอสมควร ระวังบาดเจ็บ เลือดตกยางออก จากรถ ต้องเสียเงินซ่อมบ้านซ่อมรถ หรือย้ายบ้าน เพื่อนหรือพี่น้องดีมากให้การสนับสนุนดี คุ่ครองปีนี้จะแข็งอาจทะเลาะเบาะแว้งกัน

18. หน้ากากเสือ

กรุณาถามมาด้วยครับ

19. หน้ากากเสือ

1.รวยแน่นอนจะมีการเงินที่มั่นคงและมีการงานที่ดีเกี่ยวข้องกับงานอสังหาฯ
    อาจต้องไปอยุ่ต่างประเทศ
    2.คู่ครองเป็นคนพูดจาอ่อนหวานอ่อนโยนมีฐานะดี อายุอ่อนกว่า เป้นคนดีชอบธรรมะนิสัยคล้ายเจ้าชะตา แต่จะมายากสักหน่อย หรือต้องไปๆมาๆไม่ค่อยได้เจอกัน อีก 2 ปีน่าจะได้เจอ แต่จะได้แต่งหรือเปล่าอีกเรื่องนึงนะ

20. หน้ากากเสือ

1.เขาว่าต้องไปบนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุณเคารพนับถือ แล้วจะได้ครับ
    ดวงนี้คุ้นๆเหมือนจะตอบไปแล้วนะ ทหารก็พอได้แต่ต้องอยู่แนวหลัง ประเภท พยาบาล หรือ หน่วยซ่อม อะไรทำนองนี้ คือกองหลังนั่นแหละครับจะดี
    2.การเงินปีนี้จะมีเงินก้อนเข้ามาไม่มากนักมีหนี้สินที่ยังเป็นปัญหา ระวังการผ่าตัด หรือแม่เจ็บป่วย ความรักปีหน้าเจอจังๆ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้