ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kairyo

kairyo สมาชิกใหม่

21 พฤศจิกายน 2006
    [FONT=&quot]เกิดวันที่ [/FONT]14 [FONT=&quot]สิงหาคม [/FONT]2530
    [FONT=&quot]เวลา [/FONT]13:14
    [FONT=&quot]กรุงเทพค่ะ[/FONT]
    • [FONT=&quot]อยากทราบว่าจะมีเนื้อคู่ไหมค่ะ แล้วจะพบเมื่อไหร่ ลักษณะอย่างไรค่ะ[/FONT]
    • [FONT=&quot]อยากถามว่ามีความก้าวหน้าในอาชีพการงานหรือไม่ค่ะ จะได้ไปทำงานต่างประเทศไหมค่ะ[/FONT]
    <o:p> </o:p>
    [FONT=&quot]ปัจจุบันเรียนอยู่ค่ะ คิดว่าจะรับราชการ<o:p></o:p>[/FONT]

2. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    April 17, 1937, 19.55pm
    กำลังลำบากมาก เมือไหร่จะพ้นกรรม

3. sandra-oops

sandra-oops สมาชิก

31 กรกฎาคม 2007
    ช่วยดูให้บ้างนะคะ ตอนนี้กลุ้มค่ะ
    1.เรื่องเงินเมื่อไรจะสร้างตัวได้ ตอนนี้อายุก็มากแล้วแถมหนี้เยอะมากกก เครียดค่ะ ปวดหัวมากกก
    2.เรื่องความรัก จะมีคู่กับเขาไหมคะ เพิ่งอกหักมาค่ะ

เกิด 18 ธันวาคม 2516 เวลา 11.56น. กทม.ค่ะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ

4. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.คู่ครองใจร้อนหยิ่ง แต่เป็นคนดี อาจเป้นพ่อหม้าย หรือต้องเดินทางไปมาบ่อยๆ มีหลักทรัพย์พอควร
    2.ทำงานอยู่กับบ้านหรือสืบทอดงานจากผู้ใหญ่ งานเกี่ยวข้องกับ ที่ดินบ้าน หรือสิ่งของเกี่ยวกับธูรกิจดังกล่าว อาจทำงานร่วมกับคู่ ถ้าทำงานลูกจ้างเจ้านายสนับสนุนดี แต่มีการเปลี่ยนแปลงบ่อยๆแต่ไปทางดี

5. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.เรียนด้านกฎหมายหรือรัฐศาสตร์ และประกอบอาชีพตามที่เรียนมาก็ดีครับ
    2.คนนี้ต่อไปการงานการเงินดีมากมั่นคงแต่เก็บเงินไม่ค่อยได้มักจ่ายไปกับสิ่งแปลกใหม่ทันสมัย เป้นคนดีจิตใจดีมีคุณธรรมมีความลับบางอย่าง มีคนรักยากหรือมีแล้วมักแตกหักทำให้มีเรื่องเสียหาย เสียชื่อได้เหมือนกัน

6. หน้ากากเสือ

คุณเกิดวันศุกร์เวลาตี5.10 น.ครับ มั่นใจครับ

7. หน้ากากเสือ

ถ้าอยู่กับคุณก็คงเป็นไปตามดวงของแกครับ เพราะอยู่กับแม่จะมีปัญหาเรื่องเงินแน่นอน และตัวเขาเองเรื่องเงินจะเป็นปัญหาในอนาคตเมื่อโตเพราะเรื่องงานจะไม่ค่อยมั่นคงถ้าทำงานส่วนตัวมักจะขาดเงินหมุนเวียน พูดจารุนแรง ขวานผ่าซาก แต่เป็นคนใจดี ใจบุญ ฐานะปานกลาง ไม่ค่อยจะอดทนนัก
    คนโต
    นี่การเงินพลิกหงายพลิกคว่ำ วูบวาบๆ เก็บเงินไม่อยู่ มีหนี้มาก เป็นคนดีจิตใจดี
    เหมือนจะเป็นคนที่แบกภาระทางด้านการเงินไว้มาก แต่การงานค่อนข้างมั่งคั่งสามารถสร้างตัวมีบ้านมีรถได้อย่างดี เป้นโรคกระดูก โรคเส้น กล้ามเนื้ออักเสบ โรคลำไส้
    คนกลาง
    รักแม่ ใจอยู่กับแม่ คนนี้การเงินไม่ขาดมือ พึ่งพาได้ แต่ก็มีแล้วจ่ายเรียบ คนนี้ระวังเรื่องบาดเจ็บเข้าโรงพยาบาลและการผ่าตัดต้องมีในชีวิต และจะมีปัญหาเรื่องหนี้สินเรื่องบ้านที่อยู่หรือร้านค้าในอนาคต ทำงานดีมีผู้ใหญ่อุปถัมถ์
    โรคประจำความดัน เบาหวาน ระบบเลือด สายตา

8. fhoon

fhoon เป็นที่รู้จักกันดี

ผม วันเสาร์ที่ 23 เดือน มีนาคม พ.ศ.2534 ปีมะแม ประมาณเวลา 06.49น.เกิดที่ จ.เชียงใหม่ ขอรบกวนสอบถามดวงของตัวเอง 2 ข้อดังนี้
    1.เรื่องอนาคตภายในเดือนนี้เช่นเรื่อง การเรียนครับ
    2.ความรักครับ

9. ก้อย รุ่งโรจน์

ก้อย รุ่งโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ขอบคุณคุณกันนะ แบบ สุดๆ เลยค่ะที่ กรุณาตอบเรื่องเกี่ยวกับหลานให้ แล้วก็ขอบคุณ แทนเพื่อนด้วยค่ะ ที่ หาเวลาเกิดให้

แล้วถ้าเพื่อน เกิด ตอน 05.10 วันที่ 10 มิย. 2521 ที่กาฬสินธ์ แล้วดวงเขาจะเป็นยังไงคะ (ขอถามแทนเลยนะคะเพราะตอนนี้เขาอยู่ต่างจังหวัดค่ะ) เยาอยากทราบว่าเขาจะมีคู่เข้ามาอีกเมื่อไร แล้วจะแต่งงานจริงจังตอน อายุสักเท่าไร เพิ่งเลิกกับแฟนค่ะ อนาคตจะรวยไหมค่ะ พื้นฐานดวงเขาเป็นยังไง

จริงๆแล้วเราสองคน เคยเป็นแฟนกันค่ะ ถ้าเราสองคนจะกลับมาคบกัน จะเวิร์กมั้ยคะ (อิอิ) ดิฉันเกิด 27 ตค. 2522 13.29 กทม. ค่ะ

10. หน้ากากเสือ

1.ปีนี้ยังไงรับเหมาถมดินดีกว่าครับ แต่ก็ยังไม่ถูกโฉลกสักเท่าไรอาหารสัตว์ก็เหมือนรับเหมาถมดิน พอได้ครับสามารถทำได้ มีอุปสรรคหน่อย อาจต้องมีหนี้สิน แต่ก็มั่นคงดี
    2.คู่ครองปีนี้ไม่ดีเลย ถ้ามีแล้วคงมีปัญหามีคู่ยากหรือมีแล้วปีนี้จะหนัก แต่พ้นวันเกิดไปแล้วจะกลับมาคืนดี ถ้ายังไม่มีจะมีโอกาสพบ เป้นคนในเครื่องแบบหรือรับราชการ พบในวงงาน เป้นคนมีเงิน

11. หน้ากากเสือ

1.การงานการเงินต้องมีการเปลี่ยนแปลงได้แล้วครับ จะเป้นขยับขยายทำเป็นร้านหรือหาที่ใหม่เพื่อทำธุรกิจเพิ่ม คงต้องดำเนินการ จะมีคนช่วยเป็นผู้ใหญ่ผู้หญิงเกี่ยวกับเรื่องเงิน เรื่องหลักแหล่ง หรือแม้กระทั่งให้ยืมเงินในการลงทุน หลักแหล่งอาจใกล้น้ำ หรือวัด อยู่ในซอย จะสำเร้จในการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้
    2.เธอจะโมโหง่าย เป้นคนร้อนๆทำอะไรเร็วๆคงยังไม่เลิกแน่ปีนี้ครับ ถ้าหาใหม่ก็มีแน่แต่คนนี้ก็ยังไม่เลิกครับ

12. หน้ากากเสือ

1.การงานมากและมั่นคงมั่งคั่งดีมีผู้ใหญ่ชายสนับสนุน การเงินเกี่ยวข้องกับทางบ้านหรือคุณแม่ผู้ใหญ่ผู้หญิง อาจต้องช่วยงานกับทางบ้านการเงินขึ้นกับอาชีพ
    2.ความรักคู่ครองอาจเป้นต่างชาติ หรือจบการศึกษษต่างประเทศ มีฐานะดี เป้นนักธุรกิจเจ้าของกิจการ หรือมีตำแหน่งหน้าที่ในระดับสูง เป้นคนพูดเก่ง แต่งแล้วรวย

13. ล้อมเดช

ล้อมเดช เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูดวงครับ

1. เกิดวันที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2526
    2. เวลาตกฟาก 11.25 น.
    3. เกิดที่จังหวัดกาญจนบุรี

อยากทราบเรื่อง
    1. การงาน
    2. การเงิน

14. world500

world500 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ

15. balatam5

balatam5 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณ คุณกันนะ ที่กรุณาแนะนำเรื่องเรียนให้หลานค่ะ อยากจะขอถามอีก 2 ข้อค่ะ

1. ปัจจุบันนี้อยู่ที่ จ.ปทุมธานี คลอง4 เดิมที่แรกตั้งใจจะย้ายไปอยู่คลอง8 แต่มีเหตุขัดข้องแล้วค่ะ ถ้าจะย้ายไปอยู่ที่บางแสน จ.ชลบุรี แทน ไปขายอาหารตามที่คุณกันนะเคยแนะนำไว้จะดีกว่าไหมค่ะ เพราะคุณกันนะเคยแนะนำไว้เมื่อคราวก่อนว่า บ้านที่ย้ายไปอยู่ใหม่ ต้องไม่ใช่ไปทางทิศใต้ของบ้านเดิม ก็เลยไม่แน่ใจว่า บางแสน จะถือเป็นทิศไหนค่ะ
    2. จะต้องอายุเท่าไรค่ะถึงจะตั้งตัวได้
    ขอขอบคุณค่ะ

เกิดวันเสาร์ 9 ก.พ. 2506 เวลา 20.10 น. กรุงเทพฯ<O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 เมษายน 2008
  16. หน้ากากเสือ

1.ไม่ทราบเลิกไปเมื่อไรถ้าปีที่แล้วหรือต้นปีนี้ก่อนวันเกิดคงยาก
    2.ขายรถ ขายเหล็ก หรือเป็นเซลล์ขายของที่เป็นโลหะทั้งหลาย รวยเละ หรือเป็นลูกจ้างในบริษัทที่เกี่ยวข้องกับโลหะ ถ้ารับราชการ ก็เป้นตำรวจ

17. หน้ากากเสือ

มีครับ เป้นพวกราชการเป้นพ่อหม้าย หยิ่ง ใจร้อน เจ้าชู้นิดๆ แต่ระวังจะเรียกว่าความรักแบบหลบซ่อน ได้ตัวไม่ได้ทะเบียน ไม่ได้แต่ง และได้คู่เป็นอริอาจมีเลิกรา ประมาณปี 2556 อีก 5 ปีเจอ
    มีอาชีพการงาน รับราชการได้ แต่โตช้า อาจมีปัญหาเรื่องส่วนตัว ถ้าทำงานเป้นลูกจ้างหรือเจ้าของกิจการก็ดี พวกโลหะ หรือเกี่ยวกับน้ำ เกี่ยวกับการเดินทางไปมา ไปต่างประเทศ ได้ แต่ไม่นาน

18. หน้ากากเสือ

ตอบไปแล้ว หน้าที่ผ่านมา

19. mongkonchai

mongkonchai เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด วัน เสาร์ ที่ 26 มกราคม 2528
    เวลาเกิด 16.10 น.
    เกิดที่ เชียงราย

อยากถามเรื่อง
    1.เรื่องการงาน-การเงิน
    2.วาสนาโดยรวมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 เมษายน 2008
  20. amytang

amytang สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2007
    ขอบคุณค่ะ ที่ช่วยดูให้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้