ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. U-HU

U-HU สมาชิก

เย่ๆๆๆ จะรอคุณ กันนะ มาดูให้พรุ่งนี้
    ขอบคุณค่ะ ^/\^

2. thida789

thida789 Active Member

1 กุมภาพันธ์ 2008
    ดูดวงฟรี 2คำถาม

ขออนุโมทนาความดีที่จะช่วยปลดทุกข์ให้ผู้ตกยาก อยากถามถึงดวงชะตาเช่นกันค่ะ เกิดวันพฤหัสบดี 12 กรกฏาคม 2505 เวลา 05.21ปีขาล เกิดที่กรุงเทพ
    1.จะพ้นเคราะห์ได้หรือไม่
    2.มีดวงอะไรที่เกี่ยวเนื่องกับผู้ที่เกิด อังคารที่28 เมษายน 2502 (ไม่ทราบเวลาตกฟาก) ปีกุล เกิดที่ชลบุรี
    ขอขอบพระคุณอย่างสูง
    ธิดา เขียวประไพ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2008
  3. s4509613669

s4509613669 เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2007
    ....................................................................................
    ขอโทษค่ะที่ไม่ได้บอกวันเดือนปีเกิดของเค้า...วันที่ 30/01/2523 เวลาคือช่วงไก่ขัน( Clear มั้ย ) และเกิดที่ลำปาง เค้าบอกมาอย่างนี้จริงๆๆ...เม่าไหร่จะจบเสียที...เหนื่อยแล้ว
    ....................................................................................
    ขอความกรุณานะคะ

4. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.ทำงานเกี่ยวกับน้ำ การพยาบาล ประมง งานด้านบริการต่างๆ การเดินเรือ ขนส่งทางน้ำ ค้าสัตย์น้ำ ท่องเที่ยว ถ่ายรูป แอร์ สจ๊วต ทหารเรือ เลื่อกเอาครับ
    2.คู่ครองผิวคล้ำ สูงความคิดลึกซึ้ง ชอบวิตกกังวล เจ้าทุกข์ พยาบาท
    ดวงความรักไม่ดี มักต้องแยกทางกันบ่อยๆ ความรักไมราบรื่น

5. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.งานเกี่ยวกับของสวยงาม งานบันเทิง งานด้านอาหาร จิวเวลรี่
    2.หน้าตาคมเข้ม จมูกโด่งหรือเป้นสัน ใจร้อน รุนแรงทำอะไรเร็ว ลักษณะเหมือนบิดา อาจเปนคนในเครื่องแบบ

6. AuanAuan

AuanAuan สมาชิก

14 ธันวาคม 2007
    เอ๋...คุณ กันนะ ลืม AuanAuan รึป่าวคะ [Embarrass

7. หน้ากากเสือ

1.ต้องเอาวันเดือนปีเวลามาครับ แต่ปีนี้ความรักดีมากครับ
    2.ปีนี้หลังวันเกิด ประมาณเดือนธันวา หรือปีหน้ากลางปีครับ มีโอกาสแต่งสูง

8. อมราวดี

อมราวดี Active Member

ผมเกิด13 กรกฎาคม 2530 วันจันทร์ ขอถามดังนี้ครับ
    1.วาสนา
    2.อนาคตทางการงาน

9. ืืืืืืืืNARITA

ืืืืืืืืNARITA สมาชิกใหม่

4 กุมภาพันธ์ 2008
    อังคาร 5 มกราคม 2503 ตอนตี 5 เชีวงใหม่
    1,ดวงนีั้จะเป็นนักพยากรณ์ได้หรือไม่?
    2,อนาคต?

10. หน้ากากเสือ

1.ขายเครื่องไฟฟ้า อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ เน้น ต่างประเทศต่างจังหวัดจะดี แต่ปีนี้ยังไม่ควรทำ
    2.ไม่ทั้งหมด ปานกลาง
    3.เมื่อ 3 ปีก่อนการเงินดีมาก แต่พื้นดวงคุณการเงินไม่ขาดมือนะครับ แค้เก็บไม่อยู่มีเรื่องจ่าย ก็น่าจะรวยและมีชื่อเสียงด้วยนะ

11. หน้ากากเสือ

ปีนี้เรื่องร้ายๆเป็นเรื่องหนี้สิน กับคิดจะเปลี่ยนแปลงอะไรก็ยาก ปีนี้อย่าเอาแต่ใจตัวเอง เรื่องหนี้สิน อาจกระทบไปถึงบ้านหรือรถ แต่จะผ่านไปได้ ประมาณเดือนเมษา จะมีผู้ใหญ่ช่วย หรือมีลาภการเงินเข้ามา จะหายปวดหัว แต่หนี้ยังไงปีนี้จนถึงเดือนเกิดก็ยังคงมีอยู่
    เรื่องลงทุนค้าขายกับเพื่อน พอไปไหวได้เงินบ้าง สามารถทำได้ ช่วงเดือนเมษาจะขายดีมากครับ แต่อย่าส่งไปขายต่างจังหวัดหรือส่งต่างประเทศ ปีนี้จะเสียหายได้
    โดยหลักการทำนายจะทำนายกว้างๆ ถ้าวันเดือนปีเวลาไม่ผิดพลาด ผมเชื่อว่าต้องเป็นไปตามที่ทำนาย และยังยืนยันว่า ปีนี้น่าจะหมุนเงินได้

ขอสอบดวงนิดนึง คุณเป็นคนพูดเก่งเฉลียวฉลาด มีวาทศิลป เป้นนักค้าขาย กิริยามารยาทดี สุภาพอ่อนโยน ตั้งใจทำงานถ้าทำงานแล้วทุ่มสุดๆ จิตใจกล้าหาญ อดทนชอบทุกข์ วิตกกังวล ช่างคิด มานะบากบั่นเจ้าอารมณ์ทำอะไรจริงจังเด็ดขาด ไม่ชอบอยู่ในบังคับใคร ทิษฐิแรงกล้า
    ถ้าใกล้เคียงกับที่ว่ามานี้ ก็น่าจะเป็นไปตามที่ทำนายนี้ครับ

12. balatam5

balatam5 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันเสาร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2506 เวลา 20.10 น. เกิดที่ กรุงเทพฯอยากเรียนถามดังนี้

1. ดวงเหมาะกับอาชีพอะไรค่ะ เพื่อนเปิดร้านซ่อมรถ-ขายยางรถยนต์อยู่มาชวนไปทำงานด้วย หรือจะไปทำงานบริษัทรับเหมาก่อสร้างดีค่ะ <O:p</O:p
    2. จะมีบ้านเป็นของตัวเองไหมค่ะ
    <O:p</O:p
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2008
  13. ชื่อไม่ผานสักที

ชื่อไม่ผานสักที สมาชิกใหม่

16 ก.พ. 2524 จ.นครศรีธรรมราช เวลาประมาณ 9 โมงเช้าค่ะ
    1. แฟนที่เพิ่งเลิกกันเมื่อเดือนที่แล้วมีโอกาสกลับมาคืนดีกันมั้ยคะ ถ้าใช่เค้าจะอยู่กับเราตลอดไปมั้ยคะ เค้าเกิด 7 ส.ค.2519 จ.กรุงเทพฯค่ะ
    2. ลักษณะคู้ครองเป็นอย่างไรคะ และจะได้แต่งงานเมื่ออายุเท่าไหร่คะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2008
  14. boon58

boon58 Active Member

1.วันพุธกลางคืนที่23ิ กรกฎาคม(8)พ.ศ.2501
    2.ห้าทุ่ม (23.00น.)
    3.อุบลราชธานี
    เรื่องการงาน และการเงิน ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2008
  15. หน้ากากเสือ

ขอโทษนะครับ ไก่ที่บ้านคุณขันกันกี่โมงครับ บ้านผมมันขันเรื่อยไป แล้วมันเป็นวันอะไรก็บอกไม่ได้ เพราะทางโหร เขานับวันใหม่เวลา 6.00 เช้าเป็นอีกวันหนึ่ง ไม่ใช่ 24.00 น.
    จบเถอะ..ผมก็เหนื่อยแล้ว
    ยังไงปีนี้ดวงความรักก็ต้องเป้นอย่างที่บอกไปครับ ถ้าเขากลับมาจริง ดวงจะมีความสุข ไม่ใช่ดูแล้วดวงความรักกุดอย่างนี้ครับ

16. หน้ากากเสือ

1.ชีวิตคุ่จะต้องเหนื่อยหนัก เครียด คุ่เป็นคนใจร้อนวู่วาม ชอบความหรูหราโอ่อ่า ใจกว้างใจสปอร์ต กล้าได้กล้าเสีย รักจริงเกลียดจริง พูดจราเผ็ดร้อนรุนแรง ชีวิตรักมักทะเลาะกันบ่อย
    2.อนาคต ดี (เพราะถามกว้างไป ผมก็ตอบกว้างบ้าง)

17. หน้ากากเสือ

1.หน้าที่การงานมีเกณฑ์มีโอกาสแต่ต้องขยันให้มาก ถ้าทำธุรกิจส่วนตัวจะเครดิตดีมาก มีการขยายงาน ระวังจะทะเลาะกับผู้ใหญ่
    2.จะมีเกณฑ์ได้เงินก้อน หลักทรัพย์ หรือยุ่งเกี่ยวกับการซื้อขายจำนองอสังหาริมทรัพย์ อาจได้มรดก ปัญหาเรื่องหนี้สินจะทำให้เกิดปัญหา ถ้ากู้เงินอาจไม่อนุมัติ
    ให้ระวังโรคภัยไข้เจ็บที่ตรวจไม่พบ

18. หน้ากากเสือ

1.คุณต้องเอาวันเดือนปีเวลาเกิดเขามาด้วยครับจึงจะตอบได้
    2.ดีที่สุดก็พวกงานเอกสาร หนังสือ ถ่ายรูป การส่งออก การต่างประเทศ งานเกี่ยวกับการติดต่อสื่อสาร แม้กระทั่งทำป้าย ต้องถามมาก่อนครับว่าสนใจอะไร

19. s4509613669

s4509613669 เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2007
    ขอบพระคุณนะคะคุณกันนะ อย่างที่บอกน่ะคะ จบเถอะดีแล้ว ... ขอบพระคุณอีกครั้งนะคะ

20. หน้ากากเสือ

1.เป็นคนสนุกสนานร่าเริง ชอบความบันเทิง เพื่อนมาก เวลามีความรักจะเป็นแบบลุ่มหลง หยิ่งในเกียรติรักศักดิ์ศรี ใจร้อนวูวาม ชอบความโอ่อ่าหรูหรา ใจสปอร์ตใจนักเลง
    2.เข้ากันได้ดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้