ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007

ไม่ค่อยถูกต้องนะคะ แต่ก็หาเจอค่ะได้อ่านแล้ว ไม่ต้องซีเรียส ทำภาระกิจของตนเองให้ลุล่วงก่อน มีธุระค่อยโทรมา..เรื่องอื่นไม่ใช่สาระสำคัญสำหรับอ.ค่ะ สบายๆไม่ต้องคิดมาก

2. iris_florentina

iris_florentina สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2014
    ส่งข้อความไปทาง line แล้วนะคะ ชื่อในไลน์ชื่อ alisacantabile ค่ะ

3. ฟาเยีย

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี...

4. ฟาเยีย

่ขอให้หนูผ่านพ้นอุปสรรคไปได้ด้วยดี ก่อนที่จะให้คนอื่นมาช่วยเรา เราต้องช่วยตนเองก่อน ด้วยการสร้างบุญสร้างกุศลอย่าได้ขาด ถึงแม้เราจะสุขสบาย ก็สร้างไว้เป็นต้นทุนค่ะ

5. ฟาเยีย

@ Catterrine Lee

ตามพื้นดวงชะตา หาเงินได้ หามาใช้ไป เก็บไม่ได้ ่จากช่วงเวลา มิย.57เป็นต้นไป ให้ระมัดระวัง ่จะมีปัญหากับคนรักหรือคู่ครอง เพราะมือที่สาม อย่าใจร้อน ช่วงนี้ยังไม่ดีรวมทั้งเรื่องการเงิน รอต้นปี58 จะเริ่มดีขึ้น มีเกณฑ์ได้เดินทางไกลบ่อยๆ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตาขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ.....สาธุ

6. ฟาเยีย

@Kabuki

ตามดวงชะตา เป็นคนอารมณ์ร้อน ใจร้อน อย่าระแวงมาก อย่ากังวลมาก ่จะทำให้เครียด ช่วง2ปีมานี้เป็นช่วงชะตามีปัญหา มีอุปสรรค รวมทั้งเรื่องความรัก ถึงจะทนได้ก็ต้องมีปัญหา ่จนกว่าจะพ้น กค.58 ไปจะเริ่มดีขึ้น ในหลายเรื่องๆที่ประสพอยู่

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ..สาธุ

ถ้ายังไม่หายข้องใจก็โทรมาคุยได้ค่ะ

7. ฟาเยีย

เมื่อทำนายท่านใดไปแล้ว ขอให้ท่านได้ เขียนกล่าวอนุโมทนาในกุศลนี้ด้วยกัน เพื่อไม่ให้เจ้าของดวงชะตา ต้องติดค้างกรรมกับข้าพเจ้า ที่ได้ทำนายดวงชะตาของท่านโดย ไม่ได้คิดค่าครู แต่อย่างใด ถ้าท่านใดได้กล่าวแล้ว ....ก็ขอให้ ท่านโชคดี ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆประการ มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป

8. karakol

karakol เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับสำหรับคำทำนาย
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

9. fluke_fy

fluke_fy สมาชิก

ส่งวันเดือนปีเกิด ไปแล้วนะครับ วันที่ 28 สิงหาคม

10. love-hurts

love-hurts สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2014
    อนุโมทนาค่ะ

11. wan-wan

wan-wan Active Member

ส่งข้อความไปทาง line แล้วนะค่ะ ชื่อใน line wan-wan

12. gong989

gong989 สมาชิกใหม่

5 พฤศจิกายน 2014
    กราบขอบพระคุณในความเมตตาของอาจารย์เป็นอย่างสูงค่ะ หนูจะพยายามอดทน และฝ่าฟันวิกฤต ครั้งนี้ให้ผ่านพ้นไปให้ได้ค่ะ ขออนุโมทนาในกุศลครั้งนี้ด้วยนะคะ สาธุ สาธุ สาธุ

13. ฟาเยีย

@ Tik Premchatpariphat

ตามดวงชะตาของคุณ เป็นคนมีมานะอดทน สร้างฐานะได้ด้วยตนเอง ต้องอยู่ต่างแดน ทำร้านอาหารได้ ถูกโฉลก ทำแล้วรุ่งเรือง แต่ต้องขายให้ถึงช่วงค่ำ หรือขายกลางคืนจึงจะดี แต่ตลอดชีวิต ต้องบริหารเรื่องการเงินให้ดี มีโอกาสมีหนี้สินได้ หลังจากเดือน ธค. 57 ไปแล้ว จะได้ย้ายที่อยู่ หรือที่ทำงาน เป็นไปในทางที่ไม่ค่อยจะถูกใจนัก ช่วงเวลาที่จะทำธุรกรรมทางด้านการเงินมีแค่่ช่วง 25 พย.57 - 25 ธค.57 เท่านั้น หลังจากนั้นจะมีอุปสรรค ต้องรออีกทีคือหลังจาก 16 กค.58 ไปแล้ว จึงจะเริ่มทำได้อีกครั้ง

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

14. ฟาเยีย

@ Alisacantabile

ตามดวงชะตาเกิด วาสนาคู่ครองต้องเป็นคนที่เคยเป็นเพื่อนกันมาก่อน หรือเพื่อนแนะนำให้รู้จักกัน เป็นคนเงียบๆ พูดน้อย ใจดี แต่ถ้าโมโหจะวู่วาม ประมาณปี 61 จึงจะเจอ ช่วงนี้ถ้าคบหากับใครอยู่ก็จะเกิดปัญหา ถึงขั้นเลิกรากันไป

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

15. ฟาเยีย

เอาใจช่วยนะคะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี ชีวิตมีขึ้นมีลง เดี๋ยวทุกสิ่งทุกอย่างก็จะผ่านไป...หมั่นสร้างบุญสร้างกุศลไว้เป็นเกราะป้องกัน..

16. ฟาเยีย

ข้อมูลยังไม่ครบดูใน ไลน์นะคะ

17. ฟาเยีย

@ fluke fy

ตามดวงชะตาของคุณ ภาพรวมถือว่าเป็นคนมีวาสนาคนหนึ่ง จะได้งานที่ถูกใจต้องเป็นหลังจากเดือนกค. 58ไปแล้ว ถ้าเป็นช่วงนี้ไปเกรงว่าจะอยู่ไม่ได้ งานที่ถูกโฉลกกับคุณ ต้องเป็นงานการสื่อสาร การพูดติดต่อประสานงาน งานประชาสัมพันธ์ ด้านการตลาด หรืองานด้านศิลป์ ด้านการเงินการธนาคาร ทำแล้วจะมั่นคง

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตา ไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

18. ฟาเยีย

ถ้าตกหล่นหรือเกินสามวันเตือนด้วยนะคะ รับข้อมูลหลายทางอาจตกหล่นได้

19. ฟาเยีย

เมื่อทำนายท่านใดไปแล้ว ขอให้ท่านได้ เขียนกล่าวอนุโมทนาในกุศลนี้ด้วยกัน เพื่อไม่ให้เจ้าของดวงชะตา ต้องติดค้างกรรมกับข้าพเจ้า ที่ได้ทำนายดวงชะตาของท่านโดย ไม่ได้คิดค่าครู แต่อย่างใด ถ้าท่านใดได้กล่าวแล้ว ....ก็ขอให้ ท่านโชคดี ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆประการ มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป

20. iris_florentina

iris_florentina สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2014
    ขอบพระคุณอาจารย์ฟาเยียร์มากๆค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้