ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Chiewvampz

Chiewvampz เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    รบกวนด้วยครับ เกิด 24 กันยายน 2532 เวลา 00.14 เกิดที่กรุงเทพครับ
    1.อยากทราบว่าดวงชะตาผมจะมีโอกาศ ได้เข้าทางธรรมหรือป่าวครับ
    2.อยากทราบว่ามีใครดูแลผมอยู่หรือป่าวครับ แล้วท่านนั้นเป็นใครครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2011
  2. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีjohh
    1.เป็นไปได้ถ้าคุณลุยเต็มที่พื้นดวงมีโอกาสอยู่
    2.คุณยังเป็นเยาวชนเรื่องนี้ยังอีกยาวไกลมากในพื้นชะตา ตอนนี้ตั้งใจทำสิ่งที่ฝันก่อนนะคับ

3. deedeeman

สวัสดีthebookblue
    1.พื้นชาตามักมีมิตรเป็นอริมักมีข้อถกเถียงโต้แย้งกันบ่อยๆ มันเป็นกรรมเก่า พยามหลีกเลี่ยงได้ก็หลีกหลังพฤษภาจะดีขึ้นเรื่อยๆไป1ปี
    แต่ดีไม่ได้ตลอด อาจดีแค่บางช่วง บางปี เพราะพื้นดวงกำหนดมาเป็นแบบนี้

2.สติปัญญาดีมีบุญเก่าติดมาแต่กำเนิด ภพนี้เพียงแค่ต่อยอดหมั่นปฏิบัติจะมีความก้าวหน้าดี

4. มุนีญา

มุนีญา เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2007
    ขอรบกวนอีกครั้งค่ะ ขอบคุณค่ะ

5. poland002

poland002 Active Member

23 มิถุนายน 2009
    ผมเกิดวันจันทร์ ที่ 11 พฤษภาคม 2535 เวลา12.01น. ปีวอก
    1 เรื่องผลการเรียนเทอมนี้ของผมจะดีกว่าเทอมที่ผ่ามาหรือไม่ครับ
    2 ถ้าผมจะเลี้ยงกุมารทองจะดีต่อตัวของผมและครอบครัวหรือไม่ครับ

ขอขอบคุณครับ

6. ศรัทธานนท์

ศรัทธานนท์ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ กระผม นาย ชานนท์ รินทรักษ์
    เกิดวัน เสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2527 เวลา 15.00 (เวลาที่โรงเรียนเลิก) อุดรธานี
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
    1.เรื่องการเงิน ไม่พอใช้ซักเดือน ต้องหยิบยืม จะไปไหนมาไหนก้ไม่ได้เพราะไม่มีเงิน แม้แต่เรื่องโชค ลาภ
    2.พื้นดวงทั่วไปครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กุมภาพันธ์ 2011
  7. kazelveya

kazelveya สมาชิกใหม่

24 กุมภาพันธ์ 2011
    11 กุมภาพันธุ์ 2530 11.40

1.เรื่องงาน
    2.ความรักค่ะ

ขอบคุณค่ะ

8. Chiewvampz

Chiewvampz เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ขอความกรุณาด้วยครับ......

9. nissle

nissle สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับยังไม่ได้ตอบ

10. bonnyka

bonnyka สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ที่ 10 มกราคม 2529 เวลา 06.17 น. กรุงเทพมหานครค่ะ

1. การงานค่ะ จะหมดสัญญาสิ้นเดือนมีนาคม จะต่อดีหรือว่าออกมาหางานใหม่ดีค่ะ
    2. แล้วถ้าลาออกงานควรเป็นประเภทไหนค่ะ ถึงจะดีและมั่นคง

ขอบพระคุณมากค่ะ

11. noocake

noocake สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2010
    ชื่อ ศุภกันต์กนิษฐ์ อนุพันธ์
    วันศุกร์ที่8 กันยายน 2532 ปีมะเส็ง เวลา 11:00 เพลพอดี จ.นครสวรรค์
    1.เรื่องเรียนจะโดนรีไทด์ไหมคะ
    2.คนที่คบอยู่ จริงใจกับเราไหม แล้วใช่เนื้อคู่หรือปล่าว
    3.อนาคต

12. deedeeman

สวัสดีมุณีญา
    1.พื้นดวงการเงินมักมาจากเพื่อนฝูงญาติพี่น้องสังคมเป็นช่องทางนำมาให้ แต่มักมีเหตุให้ท่านต้องใช้ทรัพย์อยู่เสมอเก็บมิค่อยอยู่
    การเสี่ยงโชคมีดวงทางนี้อยู่บ้าง แต่อย่าเสี่ยงโชคตนมากไปเอาแค่พอดี สภาวะดาวจร ใน1-2เดือนจากนี้มีเกณฑ์ใด้ลาภจากคนรักหรือหุ้นส่วนแต่ต้องระวัง
    การขัดแย้งในเรื่องผลประโยชน์ต่อกันด้วยเช่นกัน

2.งานที่ทำดีคับแต่ดีแบบค่อยเป็นไป อยู่ได้จนเกษียณนะคับ

13. deedeeman

สวัสดีnissle
    1.พื้นดวงมีดาวมฤตยูเล็งลัคนา และเสาร์ตกอริ มีกรรมเก่าติดตัวทำให้สุขภาพไม่สู้ดี ลักษณะเช่นนี้คุณต้องหมั่นสร้างบุญกุศล ไถ่ชีวิตสัตว์ ช่วยคนเจ็บป่วย
    อุทิศเจ้ากรรม และเทวดารักษาตัวบ่อยๆ คุณก็จะประคองตนไปได้ตามอัตภาพ

2.เกณฑ์ดวงตามช่วงอายุจิงๆน่าจะมีในระยะ1-2ปีนี้ แต่ตามพื้นดวงชี้ว่ามีบุตรยากอยู่แล้วคับเพราะสุขภาพทั้งคุณและคู่ครองอาจมีปัญหา คุณลองปรึกษาแพทย์ว่าสามารถมีโดยวิธีใดบ้างนะคับ ขอให้คุณสมปรารถนา

14. deedeeman

Chiewvampz
    สมาชิก

รบกวนด้วยครับ เกิด 24 กันยายน 2532 เวลา 00.14 เกิดที่กรุงเทพครับ
    1.อยากทราบว่าดวงชะตาผมจะมีโอกาศ ได้เข้าทางธรรมหรือป่าวครับ
    2.อยากทราบว่ามีใครดูแลผมอยู่หรือป่าวครับ แล้วท่านนั้นเป็นใครครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

สวัสดีChiewvampz
    1.คุณเพียงมีความสนใจในเรื่องศาตร์ลึกลับหรือศาสนาเป็นพิเศษ แต่พื้นชาตายังไม่ถึงกับสละโลกเข้าทางธรรมแบบเต็มที่คับ

2.มีครูอาจารย์คุ้มควรบูชาท่านบ่อยจึงจะดี ส่วนเป็นท่านใดนั้นจิตคุณต้องมีศรัทธาและเป็นผู้สัมผัสเองนะคับ

15. โหราอวตาร

โหราอวตาร สมาชิกใหม่

เทส ต่อไปผมจะใช้ยูสนี้ในการตอบดวงนะคับผม

16. โหราอวตาร

โหราอวตาร สมาชิกใหม่

ทดสอบ..........:cool:

17. korea_me

korea_me เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันเสาร์ที่ 14 กรกฎาคม 2527 ปีชวด เวลา 04.55 ค่ะ

ถามเรื่องความรักค่ะ คนที่คบปัจจุบันจะใช่คู่แท้รึป่าว จะได้แต่งงานกันมั๊ย เมื่อไหร่คะ

18. jikungnoi

jikungnoi สมาชิกใหม่

14 กุมภาพันธ์ 2011
    รบกวนด้วยค่ะ
    เกิด วันอาทิตย์ ที่ 2 ธันวาคม 2516 ปี ฉลู เวลาประมาณ 7.00 น.
    - สอบถามเรื่องโชคลาภ การเสี่ยงดวง
    - ตำแหน่ง หน้าที่การงาน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 มีนาคม 2011
  19. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ที่ 8 พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม 9:36

1. จะได้เรียนต่อที่อเมริกามั้ยคะ
    2. เนื้อคู่ใช่คนที่คุยอยู่รึป่าวคะ

รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

20. breakout

breakout สมาชิก

รบกวนด้วยนะครับ
    เกิด วันพุธ(กลางคืน) 16 ตุลาคม 2534 ปีมะแม เวลาเกิด 05.44 กรุงเทพ

1 เนื้อคู่จะมาเมื่อไหร่
    2 ลักษณะเป็นอย่างไร
    3 จะเจอเนื้อคู่ตอนอายุเท่าไหร่

ขอบคุณนะครับ รบกวนด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้