ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. yummysushi

yummysushi สมาชิก

ขอบพระคุณมากค่ะ คุณ deedeeman ต้องอดทนให้มากค่ะ เหนื่อยใจจังค่ะ

2. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีPalilai
    1.การเงินจากที่เดี๋ยวดีเดี๋ยวแย่ในปีที่แล้วมาปีนี้จะค่อยดีขึ้น ยิ่งผ่านพฤษภาไปแล้วดีมากคับ

2.ที่ทำอยู่ดีแล้วคับ เพิ่มการทำบุญกับพระในบ้านด้วยจะยิ่งประสริฐคับ
    การปฏิบัติหากจิตถึงและทำด้วยความจริงใจเจ้ากรรมทั้งหลายย่อมได้รับคับ

อนุโมทนาบุญรักษา

3. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    สวัสดีคับ รบกวนถามสักเล็กน้อยคับ
    ผมเกิด 17 เม.ย. 25 เวลา 08.52 จ.นครศรีธรรมราช
    ขอถามว่า 1.การงาน ตอนนี้ทำงานไปด้วยและเรียนไปด้วย อนาคตหวังงานตุลาการ อัยการ ผู้พิพากษา แนวนี้จะไปได้ไหม ถ้าได้น่าจะประมาณเมื่อไรคับ
    2.เนื้อคู่ ความรัก นั้นอยู่หนใด จักเยี่ยงไรถึงได้พานพบคับ อิอิ

4. Palilai

Palilai เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวจะรบกวนดูแบบละเอียดอีกครั้งค่ะ

5. bluebaby2

bluebaby2 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2010
    ชื่อศิรชนม์ อรรถสารประสิทธิ์ เกิดวัน พฤหัส 22 กันยายน 2531 เวลา ทุ่มถึง 2ทุ่ม
    1.ด้านการเงินชาตินี้จะรวยไหมครับ
    2.มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองมีท่านใดบ้าง

6. Panmiles

Panmiles สมาชิก

23 ธันวาคม 2010
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยคนค่ะ

26 ตุลาคม 2512 เวลา 06.47 น. กทม.

1. เรื่องการงาน เมื่อไรจะมีงานที่รายได้มั่นคง งานอะไรที่ทำแล้วรุ่ง
    2. เรื่องการเงิน ปี 2554 จะได้เงินก้อนไหมคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

7. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010

อาจารย์ขา ถ้าเวลาที่แน่นอนไม่ทราบค่ะ แต่ทราบว่าเป็นตอนกลางวัน ไม่ใช่พุธกลางคืนค่ะ พอได้มั้ยคะ
    ปล สงสัยจะเป็นคุ่เวรคุ่กรรม 555 ถ้าไม่ไหวจริงๆๆ ไม่เหมาะกันก็เป็นเพื่อนกันไปได้ค่ะ
    รบกวนด้วยค่ะ แม่อยากอุ้มหลานแล้ววว

8. deedeeman

สวัสดีblue pooh หนูไม่มีเวลาตกฟากทั้งของตนเองและของแฟน เป็นการยากที่จะวางลัคนา
    แต่เอาเถิดเมื่ออยากทราบจิงๆจารจะวางลัคนาหาสมพงษ์คร่าวๆให้ ซึ่งอาจคลาดเคลื่อนได้จึงแจ้งให้ทราบนะคับ

1.ลัคนาของหนูกะคนรักเป็นอริต่อกัน ถ้าคบเป็นแฟนก็ดีกันบ้าง ขัดกันบ้างเป็นเพื่อนกันจะเวิค แต่เป็นคนรักต้องลดความร้อนลงบ้าง เพราะร้อนทั้งคู่
    เรื่องเรื่องแบบนี้ต้องปรับหากันทั้ง2ฝ่ายคับจึงจะไปรอด

9. deedeeman

สวัสดีbluebaby2
    1.ภายหน้าหาเงินคล่องมีเงินมาใช้เสมอ แต่ก็ก็มักหมดไปกับสังคมเพื่อนฝูงท่องเที่ยวต่อเมื่อมีภรรยามีครอบครัวการเงินจึงจะมั่นคงเป็นหลักได้

2.เป็นเรื่องที่เราต้องสัมผัสในจิตได้เองกับเรื่องสายญาณบารมี แต่จากดวงองค์ที่คุ้มเป็นกษัตริย์นักรบสมัยก่อน คุณต้องสัมผัสด้วยตนเองว่าจิตคุณนั้นศรัทธาในพระองค์ใดเป็นพิเศษ

10. bluebaby2

bluebaby2 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2010
    ขอบคุณมากครับ อ. deedeeman

11. มุนีญา

มุนีญา เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2007
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
    เกิด 9 ส.ค.07 เวลาประมาณ 02.30 น.(เช้าเป็นวันจันทร์)
    1.เรื่องเงิน,โชคลาภ
    2.เรื่องงาน จะต้องอยู่ถึงเกษียณ,เปลี่ยนอาชีพ หรือออกก่อนกำหนดหรือไม่คะ
    ขอบคุณค่ะ

12. deedeeman

สวัสดีPanmiles
    1.งานเกี่ยวกับด้านการบริการ อาหารการกินดื่ม งานซ่อม งานประดิษฐ์ สิ่งเหล่านี้คุณทำขึ้น ถ้าไม่ทำเองก็ลงทุนอยู่เบื้องหลังก็เวิค

2.การเงินปีนี้ต้องระวังเรื่องหุ้นส่วนมากๆ ภาพรวมการเงินปีนี้ยังไม่เด่นนัก

13. deedeeman

สวัสดีnoolegza
    1.แนวที่คุณตั้งใจเป็นไปได้ตามพื้นดวง ขอให้มุ่งมั่นวิริยะ และประสบความสมหวัง

2.เรื่องเนื้อคู่ว่าไปตามพื้นชาตาหายากมากแทบจะไม่มีก็ว่าได้(หมายถึงคู่แท้)

14. yoyonoinoi

yoyonoinoi เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคับขออนุญาติรบกวนถามสักเล็กน้อยคับ
    ผมเกิด 29 ธ.ค. 21 เวลา 07.00 น จ.เชียงใหม่ (ทำงานกรุงเทพ)

ขอความเมตตาถามครับ
    1.จะได้ย้ายงานกลับไปดูแลพ่อแม่ที่เชียงใหม่หรือเปล่าครับ
    2.เป็นห่วงพ่อแม่ท่านไม่สบายทำบุญอะไรบ้างครับที่จะให้ท่านดีขึ้น

15. คชสารบูรพา

คชสารบูรพา เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยครับ เกิด 23 ตุลาคม 2507 ช่วงเช้าครับ06.00-10.00 ประมาณนี้
    1.เรื่องการงานครับ จะได้ย้ายที่ทำงานใหม่หรือเปล่าครับ (หมายถึงย้ายสาขาครับ)
    2.เนื้อคู่ครับ จะได้เจอ ใน 6 เดือนนี้ไหมครับ

16. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีคับ รบกวนถามสักเล็กน้อยคับ
    ผมเกิดอาทิตย์ 11 ธค. 2537 เวลา 08.04น จ.เชียงใหม่
    ขอถามว่า 1.การเรียน อนาคตหวังงานสายเเพทย์ แนวนี้จะไปได้ไหม ถ้าได้น่าจะประมาณเมื่อไรคับ
    2. ความรัก นั้นอยู่หนใด ยังลืมคนเก่าไม่ได้เลย มีโอกาสกลับมาไหมครับหรือความรักต่อไปเป็นอย่างไร

17. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    สวัสดีครับ ขอรบกวนหน่อยครับ
    ผมเกิดวัน พฤหัส ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2538 เวลา 7.05 จ กรุงเทพ

ขอถามว่า 1.เรื่องเพื่อนครับผิดใจกันบ่อยมากเมื่อไหร่จะดีขึ้น
    2.อยากทราบการปฏิบัติ
    ขอบคุณครับ

18. Panmiles

Panmiles สมาชิก

23 ธันวาคม 2010
    ขอบพระคุณมากค่ะ สำหรับคำตอบ

19. deedeeman

สวัสดีyoyonoinoi
    1.พื้นชาตาต้องอยู่ห่างจากพ่อแม่มาตลอดด้วยเหตุแห่งภาระหน้าที่การงาน แต่จะได้กลับไปดูแลท่านแน่ และหนนี้จะอยู่ได้นานมั่นคง

2.ในดวงก็บ่งว่าพ่อแม่สุขภาพไม่ค่อยดี หมั่นทำบุญคนเจ็บป่วยไถ่ชีวิตสัตว์ และความกตัญญูที่คุณปฏิบัติให้ท่านจะช่วยท่านได้มากมหาศาล อาจารย์ขออนุโมทนานะคับ

20. deedeeman

สวัสดีคนบนเกาะ
    1.ได้ครับ

2.เจอแค่ผ่านมา ผ่านไปยังหวังผลยากคับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้