ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

การผูกดวงในระบบโหราศาสตร์ไทย ต้องมีเวลาตกฟากมาด้วยคับ

2. เพอร์ปา

เพอร์ปา เป็นที่รู้จักกันดี

ขออภัยท่านเป็นอย่างสูงครับ เกิดตอนประมาณ ตี 2 ครับ

เกิดวันพฤหัส 25/6/2524 จ.เชียงรายครับ

1. มีปัญหารเรื่องเงินตลอดเมื่อไหร่จะพ้น หรือพอตั้งตัวได้ครับ
    2.ถามเรื่องคู่ครองจะแต่งงานตอนอายุเท่าไหร่ครับ
    3.พื้นดวงทั่วไปเป็นอย่างไรครับ

ขอบคุณมากครับ
    <!-- google_ad_section_end -->

3. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    ขอรบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยค่ะ เกิดวันที่3พฤศจิกายน พศ2522 เวลา04.30 วันเสาร์ ปีมะแม
    (1)เรื่องความรัก คนที่คบนี้ใช่คู่ไหมค่ะ คบมา4ปีแล้ว เขาเกิดวันที่ 7สิงหาคม พศ2528 ปีฉลู วัน พุธ กลางวัน เพชรบูรณ์ ถ้าเขาไม่ช่ายคู่ครอง จะเจอเนื้อคู่ตอนอายุเท่าไหร่ค่ะ
    (2)เรื่องการงาน จะสามารถเปิดกิจการร้านอาหาร สำเร็จไหม ถ้าได้ดวงเปิดตอนช่วงอายุเท่าไหร่ค่ะ

ขอขอบคุณ อาจารย์ล่วงหน้าด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2010
  4. peerakul

peerakul เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนดูให้ด้วยค่ะ เกิดวันเสาร์กลางคืนตี01.01น.เช้ามาเป็นวันอาทิตย์ ขึ้น15ค่ำเดือน8
    29 มิถุนายน 2512 ปีระกา
    ขอถามดังนี้ค่ะ
    1.หน้าที่การงานจะเจริญรุ่งเรืองหรือเปล่าคะ
    2.ด้านการเงินเป็นอย่างไร

5. deedeeman

สวัสดีสรวงสวรรค์
    1.คุณไม่มีเวลาเกิดชายมาให้ผมไม่สามารถเทียบลัคนาสมพงษ์ให้คุณได้ แต่อย่างไรจะดูเรื่องรักจากพื้นดวงคุณเป็นหลักนะคับ
    ราหูเพ่งลัคนาจรอีกทั้งพฤหัสเจ้าเรือนคู่จรตกภพมรณะกลางปีหน้า เกณฑ์ความรักไม่ค่อยดีจนกว่าจะพ้นวันเกิดของคุณในปีหน้า

2.เปิดร้านอาหารได้แต่ไม่ดีนัก จะดีต่อเมื่อมีคู่ครองหรือหุ้นส่วนเข้ามาร่วมด้วยช่วยกัน

6. deedeeman

สวัสดีpeerakul peerakul
    1.พื้นชาตาการงานผันผวนไม่ค่อยมั่นคงนักทำไปสักพักมักเปลี่ยนงานอีก ได้รับผลดีเป็นช่วงๆไม่ต่อเนื่องที่กล่าวมาคือพื้นดวง
    แต่ผ่านวันเกิดปีหน้าอะไรๆจะผ่อนคลายดีขึ้นในระยะ1ปีจากวันเกิด

2.จะมั่นคงพ้นความเหน็ดเหนื่อยในเรื่องการเงินต่อเมื่ออายุพ้น50คับ

7. สรวงสวรรค์

ฝ่ายชายเกิด วันที่7สิงหาคม พศ 2528 วันพุธ เวลเกิด 5.30-6.00น ปี ฉลู พื้นดวงความรักดูไม่ดีเลย สงสัยรักจะร่มpig_cryyเศร้าเลย ดวงมีคู่แท้ไหมค่ะ ถ้ามีจะมาช่วงอายุเท่าไรหรอค่ะ ลักษณะ นิสัย รูปร่าง หน้าตา บอกได้ไหม แหะๆ
    ขอขอบคุณ คุณDee Dee man อีกครั้งค่ะ อนุโมทนา ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2010
  8. yamzzz

yamzzz สมาชิกใหม่

21 พฤศจิกายน 2010
    เกิดวันจันทร์ 12 สิงหาคม 2528 ปีฉลู เวลา21.45น.
    -เรื่องความรักจะเจอเมื่อไหร่ ลักษณณะเนื่อคู่
    -เรื่องการเงิน

9. Zabby

Zabby เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับเกิด วันอาทิตย์ที่ 3 คุลาคม 2519 เวลา 8.30 ปีมะโรง
    1 อยากทราบว่าจะมีฐานะทางการเงินร่ำรวยบ้างไหมครับ
    2 เรื่องของที่อยู่อยากมีที่อยู่อย่างมั่นคงจะมีโอกาสไหมครับ

10. เพอร์ปา

เพอร์ปา เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะครับ สงสัยท่านจะไม่เห็น

11. marquis31

marquis31 Active Member

16 กรกฎาคม 2010
    รบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันเสาร์ที่ 27 มกราคม 2522 ปีมะเมีย เวลา 06.00 น.
    ขอถามเรื่อง
    1. เนื้อคู่ - คนไหนเป็นเนื้อคู่คะ หรือว่าไม่ใช่ทั้ง 2 คน มีคนไทยและชาวต่างชาติ
    คนไทย เกิดวันพุธที่ 15 เมษายน 2513 ปีจอ
    ต่างชาติ เกิดวันพุธที่ 18 กุมภาพันธ์ 2513 ปีจอ

2. ถามเรื่องคุณพ่อค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้คุณพ่อของหนูเป็นอย่างไรบ้างคะ สบายดีหรือไม่ อยู่จุดไหนค่ะ เค้าต้องการให้ทำอะไรไปให้มั้ยคะ คุณพ่อเกิดวันพฤหัสบดีที่ 28 กุมภาพันธ์ 2489 ปีระกา

12. sasitornnan

sasitornnan สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2010
    รบกวนด้วยนะคะ
    ชื่อศศิธร แน่นสันเทียะ เกิดวันพุทธที่ 14 ธันวาคม 2526 เวลา 04.18 นาที่ ปีกุน
    ขอถามเรื่อง
    1.เรื่องงานเมื่อไหล่จะได้ทำงานและงานดีไหม
    2.เรื่องการเงินเพราะแย่มากมีหนี้สินมาก
    ขอบคุณคะ

13. จิตปรุง

จิตปรุง เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    รบกวนอาจารย์ด้วยนะคะ
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 6 สิงหาคม 2524 ตอนตีสองกว่าๆค่ะ
    อยากทราบว่าสิ่งที่กำลังจะทำอยู่จะประสบความสำเร็จไหมค่ะ แล้วหน้าที่การงานจะเป็นอย่างไรบ้าง
    ขอบคุณค่ะ

14. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีคะอาจารย์
    เกิด 12 ตุลาคม 2533 เวลา 15.06 เกิดกรุงเทพคะ
    1. ตอนนี้แอบชอบผู้ชายคนหนึ่งอยู่คะ มีสิทธิ์สมหวังในอนาคตกับผู้ชายคนนี้หรือเปล่าคะ?
    2. จะเรียนหมอ.. จะสำเร็จไหมคะ?

ขอบคุณมากๆๆเลยคะ

15. tato204

tato204 สมาชิก

12 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีครับอาจารย์ ขอรบกวนด้วยครับ
    เกิด พฤหัสบดี ที่ 18 มกราคม 2522 เวลา 16.00 น.
    1.การงานที่ทำจะเจรฺิญก้าวหน้าไหมครับ
    2.ลักษณะของเนื้อคู่ครับ
    ขอบคุณครับ

16. deedeeman

สวัสดีเพอร์ปา
    1.การเงินจะติดขัดไปเรื่อยๆจนกว่าคุณจะมีครอบครัว จึงจะตั้งหลักได้บ้าง ต้องใช้ระยะรอคอยแต่ดีในเบื้องปลาย

2.พื้นคู่คุณมาจากเพื่อนความคุ้นเคยมีกิจกรรมการงานร่วมกัน เกณสมหวังในการมีครอบครัวประมาณอายุ33ปี

17. deedeeman

สวัสดีyamzzz
    1.พื้นดวงเรื่องรักมักพบอุปสรรคมาก จนทำให้คบกันไปไม่ยืด ด้วยคุณเองก็มีมาตรฐานตนเองในระดับหนึ่ง
    ปีนี้ถึงวันเกิดปีหน้าควรพักเรื่องรักไว้ก่อน หันมาด้สนการบุญการปฎิบัติให้มากจึงจะดีและเป็นการเพิ่มบารมีให้ตนเอง
    ผ่านเบญจเพศจึงค่อยดีขึ้น ลักษณะคู่ใจร้อนรสนิยมสูง ผึ่งผายเป็นผู้นำ จะมาจากการทำงานหรือเพื่อนร่วมงาน

2.พื้นการเงินมักมาจากความรู้ความสามารถตนเองหรือผู้ใหญ่ แต่ได้มาคราละไม่มากนักเมื่อได้มาต้องเก็บงำปกปิดจึงจะเก็บอยู่
    เมื่อมีครอบครัวการเงินจึงเสถียรขึ้น

18. deedeeman

สวัสดีZabby
    1.พอประคองไปในแต่ละช่วงชีวิตก็ดีแล้วคับ จากพื้นชาตาท่านใช้จ่ายมากกว่าเก็บคับ จะมีเงินต้องวางแผนการเงินดีๆคับ

2.มีในระยะยาวคับแต่ต้องอดทนและรอคอย

19. deedeeman

สวัสดีmarquis31
    1.ยังไม่ใช่ทั้ง2คับ
    2.ถ้าคุณพ่อเสียแล้ว ก็ทำบุญไปให้ท่านสม่ำเสมอคับ

20. สรวงสวรรค์

คนเกิด วันที่7สิงหาคม2528ปีฉลู วัน พุธ เวลาเกิด5.30โดย ประมาน ใช่คู่การไหมค่ะ ส่วนขวัญเกิดวันที่3พฤศจิกายน2522ปีมะแม วัน เสาร์ เวลาเกิด04.30 ถ้าไม่ใช่ เนื้อคู่จะมาตอนอายุเท่าไรค่ะ ลักษณะนิสัย หน้าตา รูปร่าง บอกได้ไหมค่ะ ขอขอบพระคุณด้วยค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้