ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอเอส

หมอเอส สมาชิกใหม่

สวัสดีanymous
    1.พื้นดวงหนูมีคู่ครองที่ดีมีความมั่นคง แต่ยามมีรักมักร้อนใจกังวลเพราะดาวความรักเล็งเปนพินทุบาทว์
    เพราะเมื่อมีคนรักมักต้องอยู่ห่างกันคนละที่ หรือความผิดหวังในอดีตเปนตัวทำให้หวาดหวั่น
    จึงต้องมีสติประคับประคองให้ดีไม่ใช้อารมจึงจะอยู่ร่วมกันราบลื่น
    คนรักนี้ดวงสมพงษ์กับหนูดีคับ

2. หมอเอส

สวัสดีอุนนตา
    1.ควรบูชาองนาคราชและปู่ฤษีจักมีความสำเร็จก้าวหน้า
    2.ดวงมีคู่ยากมีช้า มักเจอแต่คนมีเจ้าของเข้ามาชอบจึงควรพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินคบกับใคร

3. หมอเอส

สวัสดีสติในธรรมะ
    1.พื้นชาตาไม่เหมาะกับรับราชการเพราะดาวอาทิตย์เสียตกเรือนมรณะ แต่คุณเหมาะที่จะทำงารส่วนตัวหรือทำงานร่วมกับหุ้นส่วนคู่ครองจะมั่นคงไปได้ดี

2.ปีนี้คนในครอบครัวมีความสุขสบายดีโดยเฉพาะหลังผ่านพฤษภาคมไป

4. ballbeamboy2

ballbeamboy2 เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2011
    5ธันวาคม 2539 เวลา บ่ายสาม กว่าๆ ครับ วันพฤหัสบดี ปีชวด เกิดที่สุพรรณบุรีย์
    1. มีเทพ เทวดา พรหม พระอริยเจ้า พระพุทธเจ้า คุ้มครองไหมครับ
    2ด้านการเรียนจะเป็นไงครับ

5. หมอเอส

หนูต้องมีเวลาเกิดมาด้วยคับ

6. หมอเอส

สวัสดีballbeamboy2
    1.ตามพื้นดวง คุณนั้นมีความสนใจในธรรมเพราะดาวพฤหัสอยู่ในเก
    ณดี หมั่นทำกุศลแล้ว ทำดีต่อบุพการี จะมีความรุ่งเรือง ไม่ควรสนใจมากนักว่ามีเทพองค์ใด
    เพราะดวงนี้หากทำดีบุญจะรักษาเองคับ

2.เรียนเก่งสติปัญญาดีศึกษาไปได้ไกล

7. หมอเอส

สวัสดีส love song_music
    1.คุณจะกลับมาฟื้นภายใน3ปีหลัง50มีความมั่นคงคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มกราคม 2012
  8. lCrazyInLovel

lCrazyInLovel สมาชิกใหม่

ชาย เกิดวันพฤหัสบดีที่ 24 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ เวลา15.21 จังหวัดเชียงใหม่ ขอบคุณครับ
    1 อยากทราบเรื่องการงาน
    2 อยากทราบเรื่องความรัก
    ขอบคุณครับ

9. love_song_music

love_song_music เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้โฮ้ ต้องอีก 3 ปี แล้วช่วง 3 ปีนี้ละครับท่าน
    เงินจะหมดซะก่อนสิครับ
    ระหว่าง 3 ปี ละครับเป็นยังไง

10. catsy

catsy สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2011
    เพิ่มเวลาเกิดมาให้แล้วค่ะ อ.อย่าข้ามของหนูน๊าา(โดนข้ามประจำเลยค่ะ)
    สวัสดีค่ะชื่อนัท
    เกิด22 ต.ต.2523 วันพุธกลางวัน(7.00น.) แฟนเก่าเกิด24 ส.ค.2526 วันพุธ(เวลาไม่ทราบค่ะ)
    1.เลิกกันเมื่พ.ย.จะได้กลับมาคืนดีกันไม๊ และจะอยู่กันยาวอีกไม๊
    2.ดวงหนูเจอคู่แท้อายุเท่าไหร่ หรือไม่มีเลย ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

11. arbooshiyab

arbooshiyab สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2011
    เกิดวันพุธ22มีนาคม 2521 มะเมีย09.00น
    1การงานจะไปลงทุนทางใต้ดีไหม
    2การเงิน<!-- google_ad_section_end --> ช่วงนี้ขัดสนกู้แบงค์ได้ไหมครับ

12. tokfon

tokfon สมาชิก

เกิดวันพุธที่11กรกฎาคม2522 มะแม01.30น
    การงาน การเงิน<!-- google_ad_section_end --> ช่วงนี้ขัดสนกู้แบงค์ได้ไหมค่ะ

<!-- google_ad_section_end --><!-- / message --><!-- google_ad_section_end --><!-- / message -->

13. จิราภาส

จิราภาส เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด วันเสาร์ที่ 17 กุมภา2511 เวลา13.05 น.
    1.เรื่องงานที่ทำอยู่ในตอนนี้ มีโอกาสก้าวหน้าหรือไม่ มีอุปสรรคอะไรบ้างหรือปล่าวคะ
    2.เรื่องการเงินที่หวังไว้มีโอกาสได้ไหมคะ หรือมีโชคลาภ คนอุปถัมถ์เรื่องเงินบ้างหรือเปล่าคะ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

14. ning-2069

ning-2069 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2010
    รบกวนด้วยน่ะค่ะ
    เกิดพฤหัสที่17เมษา2518 (11.02น.)
    รบกวนอาจารย์ทำนาย.ได้ตามเห็นสมควรเลยค่ะแต่หลักๆอยากรู้เจ้ากรรมนายเวรและการปฏิบัติธรรมตามจริตน่ะค่ะ (เพิ่งเริ่มต้นยังไปไม่ถึงไหนเลย)
    รบกวนด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

15. kunpan

kunpan Active Member

ชื่อ ธนะสิทธิ์ อัฐโชติวรรณพร อายุ 32 เกิดวัน ศุกร์ที่ 14 ธันวาคม2522 ปีมะแม เวลา06.20 ก.ท.ม.

1.ดูเรื่องหน้าที่การงานจะก้าวหน้าเมื่่อไร
    2.ออกไปทำธุรกิจอะไรดีที่ เหมาะสมที่สุด แล้วช่วงไหนที่เหมาะสมที่สุด

16. หมอเอส

สวัสดีcatsy
    1.มีคอมแพลนด้วยนะหนูอิอิ ถ้ามีเวลามาครบหมอไม่ข้ามคับ
    ตามพื้นชาตาเรื่องคู่ครองมั่นคงดีแต่มีเรื่องขัดๆเป็นคราวๆไป
    เรื่องคนรักที่มีปัญหาเนื่องด้วยพระเสาร์ย้ายมาทับลัคนาเดิม และมาเล็งลัคนาจรในปี
    แต่ช่วงปลายมค-กพ จะดีขึ้น แต่ต้องกระวังจะผิดใจกันอีก เพราะเกณคนรักปีนี้เข้าลักษณะรักๆเลิกๆ
    ต้องปรับตัวเข้าหากันชวนกันเข้าวัดทำบุญบ่อยๆ

2.หนูถูกใจคนยากที่เจอถูกใจก้อมักมีเจ้าของ หรือมีบางเรื่องที่ไม่ถูกใจ เกณมีครอบครัวมั่นคงอยู่ในช่วง35-40ปี

17. หมอเอส

สวัสดีarbooshiyab
    1.ดีมากคับ
    2.หลังวันเกิดไปมีเกณดีในเรื่องการเงินหรือกู้ได้ช่วงเม.ย-พค.

18. หมอเอส

สวัสดีtokfon
    1.กู้ได้ช่วงพฤษภาคับ

2.การงานปีนี้เหนื่อยกว่าปีก่อนด้วยภาระที่มากขึ้นแต่จะเป็นรากฐานให้มีความก้าวหน้าต่อไป

19. หมอเอส

สวัสดีym2511
    1.หลังพฤษภาไปเรื่อมางงานจะมีความสำเร็จก้าวหน้าดีมากคับ
    2.ปีนี้ดาวการเงินมีความราบลื่นคนรักหรือผู้ใหญ่ให้การสนับสนุนช่วยเหลือดีคับ
    เรียกว่าดวงกำลังดีกว่าในช่วงปีสองปีที่ผ่านมา

20. จิราภาส

จิราภาส เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณค่ะ ถ้าอยากดูให้ละเอียดกว่านี้ ต้องทำยังงัยค่ะ รบกวน pm บอกหน่อยค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้