ช่วยกันเช่าพระของหลวงพ่อฤาษีฯรายได้ทั้งหมดมอบให้ทางเวปเป็นค่าใช้จ่ายต่างๆ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Pattana, 6 กรกฎาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. sithiphong

sithiphong เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณพัฒนาครับ

ผมได้รับพระคำข้าวเรียบร้อยแล้ว และได้รับพระคำข้าว 3 องค์ พระหางหมาก 2 องค์ ที่คุณพัฒนาฝากมาบรรจุในพระเจดีย์ศรีชัยผาผึ้งเรียบร้อยแล้วเช่นกัน ในครั้งหน้าที่ผมได้พบกับพระอาจารย์นิล ผมจะนำพระคำข้าวทั้ง 4 องค์และพระหางหมากทั้ง 2 องค์ถวายพระอาจารย์นิลครับ

ขอโมทนาทุกบุญกับคุณพัฒนาด้วยครับ

.

2. Fourthman

Fourthman เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2005
    ผมได้รับ DVD + จีวร + จตุคาม จากคุณ Patana แล้วนะครับ
    แล้วความร่วมมือของพวกเราทกคน ก็ส่งผลเป็นรูปธรรม ให้เวปพลังจิตเร็วขึ้นทันตาเห็นจริงๆ

เห็นด้วยไหม?

3. กระพี้

กระพี้ เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    วันนี้ผมโอนเงินเข้ากองทุนค่าใช้จ่ายเวปครับ จำนวนเงิน 600 บาท ตามที่ร่วมอนุโมนากับคุณทศพร (wichitt) เอาไว้...อนุโมทนาร่วมกันนะครับ..

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      47.8 KB
      เปิดดู:
      21
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2007
  4. wichitt

wichitt เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2006
    โมทนาสาธุกับคุณกระพี๊ครับ ที่ผมได้มีโอกาสร่วมบุญด้วยกันครับ

5. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    ช่วยกันคนละนิดละหน่อยครับ ใจจริงตั้งใจทำบุญอยู่แล้ว แต่ถ้าได้วัตถุมงคลกลับมาก็สามารถนำไปให้ผู้อื่นต่อ เพื่อเป็นกำลังใจให้เค้าทำดีต่อไปได้ครับ

ขออนุโมทนาทุกๆท่านครับ

ปล.อย่าลืมสมัครสมาชิกหนังสือพลังจิตนะครับ รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย นำมาใช้บำรุงเว้บไซต์เช่นกันครับ

6. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    ขอร่วมประมูลด้วย

ให้ 1,650 บาทครับ

7. sithiphong

8. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    ขอกคุง มั่กมั่กคัก ที่เอื้อเฟื้อ เผ่อแผ่แก่ผง...
    (b-smile) โอนคืนให้แล้วนะครับ วันนี้ กรุณาตรวจสอบด้วยครับ 666

ได้รับพระและ cd เรียบร้อยแล้วเช่นกัน ฝากขอบพระคุณ คุณชยุต มา ณ โอกาสนี้ด้วยเลยครับ

9. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

เขาไม่ใช่สมาชิกเวปพลังจิตครับ
    ชื่อเดิมคือคุณบุญส่ง ชื่อใหม่คือคุณณฤพล
    เป็นผู้จัดการฝ่ายบุคคลและธุรการ
    ของบริษัทเก่าที่ผมเคยทำงานอยู่ด้วย
    ผมบูชามา 500 บาทครับ เมื่อ2-3 ปีที่แล้ว
    เคยนำไปตรวจพลังจาก อ.ตาที่ 3 แล้วครับ
    ก็มีพลังดีครับ แต่จำรายละเอียดไม่ได้ครับ

พี่คนนี้เขามีวัตถุมงคลของหลวงพ่อฤาษีและ
    ของหลวงปู่ดู่เยอะครับ

10. noi

noi เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    (b-evil2) ได้รับพระและ cd เรียบร้อยแล้วเช่นกัน ฝากขอบพระคุณ พี่pattana thank you very much

11. Guide_Raito

Guide_Raito เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2007
    โมทนาบุญกับทุกท่านด้วยคร้าบบบบบ

12. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    ไม่ใครสู้เลย

คุณ Pattana ครับ ไม่มีใครสู้เลยครับ ^-^ ขอเรียนเชิญมาประมูลกันหน่อยครับ

13. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ไม่สู้แล้วหรือ

คุณ nice ไม่สู้แล้วหรือ

[​IMG][​IMG][​IMG]

14. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005
    ไม่ต้องห่วงครับ วันนี้เป็นวันสุดท้าย มีคนสู้แน่นอนครับ
    เพียงแต่ว่าช่วงนี้อาจจะซุ่มอยู่ก็ได้ คอยดูสิ

15. sithiphong

<TABLE class=tborder id=post651771 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">เมื่อวานนี้, 10:09 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #479 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>ปอ ตำมะลัง<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_651771", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 01:40 AM
    สถานที่: ๕๐๙ ม.๓ ต.ตำมะลัง อ.เมืองสตูล
    ได้ให้อนุโมทนา 417 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 534 ครั้ง ใน 136 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 79 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_651771 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- icon and title -->ไม่ใครสู้เลย
    <HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปอ ตำมะลัง [​IMG]
    ให้ 1,650 บาทครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

คุณ Pattana ครับ ไม่มีใครสู้เลยครับ ^-^ ขอเรียนเชิญมาประมูลกันหน่อยครับ
    <!-- / message --><!-- sig -->

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nice00000 [​IMG]
    ตะกรุดโสฬส ผมก็อยากบูชาบ้างครับ
    ติดต่อตรงที่คุณสิทธิพงส์เลยสิน้อง ติดต่อได้ที่ไหนละครับ
    คุณ nice ไม่สู้แล้วหรือ

[​IMG][​IMG][​IMG]
    <!-- / message --><!-- sig -->

วัตถุมงคลดีๆทั้งนั้น ผมตัดใจมอบให้นะครับ
    อีกทั้งที่เคยแจ้งว่า สีผึ้งพระอาจารย์จำเนียร ว่ามีผงอิทธะเจของท่าน นี่ก็ไม่ธรรมดา ท่านอยุ่กลางกลุ่มคนมุสลิม ซึ่งให้ความเคารพท่านครับ

.

16. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    สาธุ ( เปลี่ยนใจแล้วขออย่าให้มีคนประมูลสู้เลย )

กลัวอด(อิ อิ)

17. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005
    คงยากนะครับที่จะไม่มีคนร่วมประมูล
    แต่นี่ก็ใกล้เวลาแล้ว เหลืออีกไม่ถึงชั่วโมงแล้วครับ ต้องรอตอนใกล้เที่ยงให้ดีนะครับ อาจจะเฉือนกันตรงเวลาในตอนจะสิ้นสุดตอน 12.00 น. ก็ได้ครับ

18. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

145
    อนุโมทนาด้วยเช่นกันครับ

19. wichitt

wichitt เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2006
    ผมขอร่วมบุญ 1,699 บาทไม่ทราบว่าผิดกติกาหรือไม่ครับเพราะเพิ่มมาเพียงง 49 บาท แต่ถ้าไม่ได้ ผมให้เป็น 1,709 ครับ

20. Komodo

145
    ขอชมบารมีที่ 1700 ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้