งานชุมนุม นักพลังจิต ทดสอบพลัง จิตครั้งที่5

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย The Third Eyes, 3 กันยายน 2008.

1. Phychez

Phychez สมาชิก

18 กันยายน 2008
    อยากไปร่วมงานด้วยจังเลยค่ะ..

แต่ยังไม่เคยไปและกลัวว่าจะไปไม่ถูกอ่ะ..- -''

อืมม..สนใจตรงที่มีการตรวจพลังจิตด้วยอ่ะค่ะ กับเรื่ององค์ในอ่ะ..

แล้วถ้าอยากรู้คร่าวๆตรงนี้ ไม่ทราบว่าพอจะมีใครบอกได้บ้างไหมคะ..

ตอนนี้ก็พยายามนั่งสมาธิทุกวันอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าได้หรือไม่ได้อ่ะ..

รบกวนด้วยนะคะ สำหรับผู้ที่รู้ เพราะตอนนี้เหมือนกำลังสับสนมากๆเลย

กับเรื่องราวของตัวเองอ่ะค่ะ..(เฮ้อ..อธิบายไม่ถูกอ่ะ)..

ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ...

2. สุมาเต็กโช

สุมาเต็กโช สมาชิก

มิทราบว่างานนี้รวบรวมผู้มีสัมผัสหรืออย่างไร สุมาเต็กโช จะมีความสามารถหรือไม่ ใคร่ขอผู้เก่งกาจตอบด้วย

3. สุมาเต็กโช

สุมาเต็กโช สมาชิก

เชิญ ท่านพยากรณ์เรา.........

4. Phychez

Phychez สมาชิก

อ่ะ ทำเป็นแล้ว..เฮ้อ..เริ่มรู้สึกว่าตัวเองฉลาดขึ้นนิดนึง..

สำหรับข้อความที่โพสไว้ข้างบนอ่ะค่ะรบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

5. visnu

visnu เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2008
    นั้งรถไฟฟ้าไปสะดวกกว่าครับ ลงสถารีพระราม9ขึ้นฝั่งโลตัตแล้วบอกมอไซคไปศูนย์ปฏิบัติธรรมโลกทิพย์ครับ ต้องบอกว่าไปศุนย์ปฏิบัตินะครับเดี๋ยวเค้าพาไปโรงพิมพ์

6. ทานะบารมี

ทานะบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองให้คุณศรีชนา ด้วยค่ะ

7. DeathStriker

DeathStriker Active Member

ต้องขอโทษด้วยคับ ผมขอสละสิทธิ์ ไปไม่ได้จริงๆคับ

8. visut_p

visut_p เป็นที่รู้จักกันดี

วันก่อนดู clip พี่ชยา (#106) กลางคืนเอาไปฝันเลย ฝันว่าไปที่งานแล้วเจอพี่ชยา ในฝันรู้สึกว่าดีใจมากๆ เหมือนได้เจอคนรู้จัก (แบบสนิทสุดๆ) ที่ไม่เคยได้เจอกันมานานแสนนาน ฝันอย่างงี้แสดงว่างานนี้ได้จัดแน่นอน

อย่างงี้ต้องเริ่มนับ Count down ได้แล้ว

;aa26 ;aa21

9. ทานะบารมี

ทานะบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองเพิ่มให้คุณธนพล ด้วยค่ะ

10. 7732

7732 สมาชิกใหม่

19 กันยายน 2008
    จอง1ที่ครับ

11. bluephoenix

bluephoenix Active Member

27 สิงหาคม 2008
    ผมครับ ไม่ถึง 20 ผมจะไปครับ ได้มีเพื่อนอายุน้อยๆ อิอิ
    ไม่ได้ฝึกพลังจิตเยอะมาก ต้องเตรียมตัวๆๆ

12. foundman

foundman เป็นที่รู้จักกันดี

ผมก็ไม่ถึง 20 อิอิอิ ไว้เจอกันในงานนะคุณ
    bluephoenix<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1515380", true); </SCRIPT> และ Siamese Wizard

13. The Third Eyes

The Third Eyes เป็นที่รู้จักกันดี

รายชื่อคนเพิ่มมาอีกในวันนี้ (20กย. 51)
    สุมาเต็กโช
    ศรีชนา
    ธนพล
    7732

...รายชื่อ ทั้งหมด จะ รีไร๊ท์ กลับที่ กระทู้ ข้อ1..เช็คได้ ว่า ถูกต้องใหม

...คุณ พ่อมดสยาม และคุณ นกกินไฟ สีน้ำเงิน..ในงามมหกรรม ทดลองพลังจิต ที่ ผ่านมา มีคนทุกวัยมา ร่วม...คนที่เรามองเห้นเป็นเด็ก..มันเป็นภาพหลอกตา..บางคนเพิ่งมาเกิด จึงดูเป็น เด็ก..แต่ถ้า ดูอดีตชาติ.
    .บางคนที่แท้ อายุ เป็น หมื่นๆๆปีเกิดมามากกว่า พันชาติแล้วเราเทียบไม่ได้
    คนธรรมดา ทั่วไป จะมีกำลัง ภายใน อยู่ ระหว่าง 80-120 เมตร โดยเฉลี่ย..
    แต่เคยเจอเด็กหญิงคนหนึ่ง อายุ 13 ปี ตัวเตี้ย
    แม่ พามาจากภูเก็ต..มาให้ ตรวจโดยเฉพาะ.
    .เพราะ สงสัยว่า ทำไมลูกเขาเก่งเกิน.
    .มองใคร ก็รู้หมดว่า คนนั้นกำลังคิดอะไร อยู่..เป็นคนที่ดี หรือ ไม่ค่อยดี

เราก็วัด00ออกมา เด็กที่ ว่า มีกำลัง ภายใน มากกว่า 300 เมตร เก่งกว่า คนธรรมดา 2 เท่า..จึงเป้นเด็กพิเศษ...ไอคิว เกิน 150

14. visnu

แฮ..แฮ..ช่วงนี้ไม่ได้ออกไปไหนเลยครับ อ. ไม่สบายเก็บตัวอยู่บ้านแต่แปลกคือยิ้งไม่สบายแต่พลังกับแรงขึ้นแล้วบางทีบังคับไม่ได้ คือปรกติจะไม่ยุ้งไม่ดูใครแต่พอไม่สบายทุกอย่างวิ้งเข้ามาหมด จนบางทีมีแต่เรื่องชาวบ้านทั้งนั้นเลย...แย่จริงๆ

15. visnu

แฮ..แฮ..ช่วงนี้ไม่ได้ออกไปไหนเลยครับ อ. ไม่สบายเก็บตัวอยู่บ้านแต่แปลกคือยิ้งไม่สบายแต่พลังกับแรงขึ้นแล้วบางทีบังคับไม่ได้ คือปรกติจะไม่ยุ้งไม่ดูใครแต่พอไม่สบายทุกอย่างวิ้งเข้ามาหมด จนบางทีมีแต่เรื่องชาวบ้านทั้งนั้นเลย...แย่จริงๆ

16. The Third Eyes

The Third Eyes เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้ามาที่บู๊ธ ตั้งแต่พรุ่งนี้
    มีคนเอารูปในหลวง พระพักตร์ สีแดง มาฝากไว้หลายใบ
    จะมาเอาใหม...ถ้าช้า..มีสิทธิหมดก่อน

17. juksawat

juksawat เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับที่ต้องขอยกเลิกการเข้าร่วมงานทั้งที่อยากไปเป็นที่สุด เนื่องจากต้องเข้ารับการอบรมในวันดังกล่าว.. จำนวน 3 ท่าน ครับ
    1. juksawat...........(ลำดับที่ 6)
    2. เทพบุตรชาวดิน...... (ลำดับที่ 7)
    3. Kachuya............(ลำดับที่ 8)

18. แม่หมูอ้วน

แม่หมูอ้วน เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอเปลี่ยนชื่อคนไป แม่หมูอ้วน ลำดับที่ 44/45 ไปไม่ได้ค่ะ ทั้งที่อยากไปมากๆ เลยโทรบอกน้องเขาจะไปกับคุณน้า ที่เป็นคุณแม่ของน้องน่ะค่ะ ยังคงเป็น2ที่เหมือนเดิม แต่เป็นชื่อน้องแทน ใช้ชื่อว่า น้องผอมบาง และคุณแม่ค่ะ

19. เต๊ะจุ๊ย

เต๊ะจุ๊ย เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    สำหรับผู้ที่ไม่ได้เ็ป็น member ของบอร์ดพลังจิต แล้วอยากไปนะครับ
    โทรมา ติดต่อกับผมได้ครับ
    089-449-1558 จุ๊ยครับ

สำหรับผู้ที่ลงชื่อในบอร์ดไม่ได้เท่านั้นนะครับ
    ท่านที่ลงชื่อในบอร์ดได้ ก็ลงชื่อในบอร์ดเลยนะครับ

20. visnu

ครับโทรยืนยันได้ที่ น้องจุ๊ยนะครับ ขอเป็นชื่อจริงนะครับจะได้ทรายจำนวนในการทำเอกสาร และ อาหารครับ

งานนี้ใครที่รู้สึกมีอาการแปลกๆ ทางจิตหรือต้องการทราบว่าเทพที่ดูแลตัวเองคือใคร หรือตัวเราตาจะเปิดหรือยังถ้าใกล้จะเปิดแล้ว ก็สามารถมาเปิดได้ในงานนะครับ ย้ำนะครับว่าต้องใกล้จะเปิดนะครับถึงจะช่วยได้ครับ