(ขอ)ลูกแก้วจักรพรรดิ์

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย จุล, 23 ธันวาคม 2009.

1. Pong2008

Pong2008 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบอกข่าวดี สำหรับท่านที่ต้องการลูกแก้วจักรพรรดิ หรือพระผงจักรพรรดิ สูตรหลวงปู่ดู่

ตอนนื้หลวงตาม้า ศิษย์หลวงปู่ดู่ กำลังแจกพระผงจักรพรรดิ และลูกแก้วจักรพรรดิ

ส่งให้ฟรีถึงบ้าน ไปลงชื่อที่อยู่ได้ที่ เว็บวัดถ้ำเมืองนะ ...

โมทนาบุญกับทุกท่านครับ...

2. Here-Pi

Here-Pi เป็นที่รู้จักกันดี

3. aaaday

aaaday เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาสาธุค่ะ

อนุโทนาบุญรักษาน่ะค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญ ขอรับค่ะ จักเป็นประโยชน์กับนน้องและลูกศิษ์น้องทุกคนค่ะ
    นางสาวดวงกมล อดิเรก
    บ้านเลขที่ 99/82 หมู่8 ซอยเจริญสุข5
    ต. ท่าช้าง อ.เมือง
    จ.จันทบุรี 22000<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

4. seedyou

seedyou เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าใครมีผมขอรับด้วยคนนะครับ

นวพล จิตเจือจุน

3/33 ม.2 ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20110

อนุโมทนาครับ

5. ทิพกะเพชร

ทิพกะเพชร เป็นที่รู้จักกันดี

จะจัดส่งซองไปให้นะค่ะ

6. ทิพกะเพชร

ทิพกะเพชร เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าใครมีหนูขอรับด้วยคนนะค่ะ

จุฑามาศ วรรณโคตร
    223 ม.9 ต.หนองอิรุณ อำเภอบ้านบึง จ.ชลบุรี 20220(ศูนย์ฝึกฯบ้านบึง)

อนุโมทนาค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

7. Baansuan

Baansuan เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2007
    คุณ ปฐมฌาน ค่ะ
    ได้รับแล้ว กราบขอบคุณมากค่ะ ขอให้เจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปค่ะ

8. korn6230

korn6230 สมาชิกใหม่

ผมขอด้วยคนครับ
    ศุภกร ดำรงแสงธรรม
    1911 ถนนเจริญกรุง 73
    แขวงวัดพระยาไกร
    เขตบางคอแหลม
    กทม 10120

9. mas112312

mas112312 สมาชิกใหม่

หลังความตาย
    คุณจะเห็นภาพที่ดี
    วันหนึ่ง. หรือปีที่คำนวณ
    วันแห่งการฟื้นคืนชีพ
    พระเจ้าตรัสว่า
    ---
    185] แต่ละชีวิตนั้น จะได้ลิ้มรสแห่งความตาย และแท้จริงที่พวกเจ้าจะได้รับรางวัลของพวกเจ้าโดยครบถ้วนนั้น คือวันปรโลก แล้วผู้ใดที่ถูกให้ห่างไกลจากไฟนรก และถูกให้เข้าสวรรค์แล้วไซร้ แน่นอน เขาก็ชนะแล้ว และชีวิตความเป็นอยู่แห่งโลกนี้นั้น มิใช่อะไรอื่นนอกจากสิ่งอำนวยประโยชน์แห่งการหลอกลวงเท่านั้น
    22] และวันที่เราจะชุมนุมพวกเขาทั้งมวล แล้วเราจะกล่าวแก่บรรดาผู้ที่ให้มีภาคีขึ้นว่าไหนเล่า บรรดาภาคีของพวกเจ้าที่พวกเจ้าอ้างกัน
    ---
    13] ครั้นเมื่อเสียงเป่าครั้งแรกถูกเป่าขึ้นโดยสังข์ (เป็นสัญญาณแจ้งให้ทราบถึงวันกิยามะฮฺ)
    14] แผ่นดินและเทือกเขาจะถูกยกขึ้น แล้วมันทั้งสองจะถูกกระแทกกันแตกกระจายเป็นผุยผง
    15] ในวันนั้นวันกิยามะฮฺก็จะเกิดขึ้น
    16] และชั้นฟ้าก็จะแยกออก แล้วมันก็จะอ่อนกำลังลงอย่างไม่เป็นระเบียบในวันนั้น
    17] และมะลักก็จะปรากฏอยู่บนเวหา และ (มลาอิกะฮฺ) จำนวนแปดท่านจะทูนบังลังก์แห่งพระเจ้าของเจ้าไว้เบื้องบนพวกเขาในวันนั้น
    18] วันนั้นพวกเจ้าจะถูกนำมาอยู่ต่อหน้าพระองค์ ไม่มีความลับอันใดจะถูกปิดบังแก่พวกเจ้า
    19] ส่วนผู้ที่บันทึกของเขาถูกนำมายื่นให้ทางเบื้องขวาของเขา เขาจะกล่าวว่า มาอ่านบันทึกของฉันซิ
    20] ความจริงฉันนึกทีเดียวว่าฉันจะได้พบบัญชีของฉัน
    21] แล้วเขาจะมีความเป็นอยู่อย่างสุขสำราญ
    22] ในสวนสวรรค์อันสูงส่ง
    23] การเด็ดผลไม้ของมันอยู่แค่เอื้อมมือ
    24] พวกเจ้าจงกิน จงดื่ม อย่างเกษมสำราญ เพราะสิ่งที่พวกเจ้าได้ปฏิบัติไว้ในวันเวลาที่ได้ผ่านมา
    25] ส่วนผู้ที่บันทึกของเขาถูกนำมายื่นให้ทางเบื้องซ้ายของเขา เขาจะกล่าวว่า ฉันภาวนาที่จะไม่ให้บันทึกของฉันถูกนำมายื่น
    26] และไม่รู้เสียเลยว่าบัญชีของฉันจะเป็นเช่นใด
    27] โอ้ หากว่าความตายได้เกิดขึ้นเสียก็จะดี
    28] ทรัพย์สมบัติของฉันไม่ได้คุ้มกันแก่ฉันเลย
    29] อำนาจของฉันก็ได้สูญสิ้นไปจากฉันแล้ว
    30] (จะมีคำบัญชาแก่มลาอิกะฮฺว่า) จงนำเขาไป แล้วจำตรวนเสีย
    31] แล้วโยนเขาเข้ากองไฟนรก
    32] แล้วล่ามโซ่เขา ซึ่งความยาวของมันเจ็ดสิบศอก
    33] แท้จริงเขามิได้ศรัทธา ต่ออัลลอฮฺผู้ยิ่งใหญ่
    34] และเขามิได้ส่งเสริมให้อาหารแก่คนขัดสน
    35] ดังนั้น วันนี้เขาจะไม่มีมิตรสนิท ณ ที่นี้
    นี่คือนาฬิกา
    ตั้งแต่วันฟื้นคืนชีพพวกเขาจะได้พบกับทูตสวรรค์ + ซาตาน + สัตว์ + มนุษย์
    ฉันบอกคุณว่าเกิดอะไรขึ้นในวันนั้น
    https://quranenc.com/ar/browse/thai_complex/69
    facebook Krem Kyt
    www.facebook.com/people/Krem-Kyt/100045766869454

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ธันวาคม 2020