ขอเชิญบูชา เหรียญเศรษฐี บารมี ๓๐ ทัศน์-ยอดผ้าป่า 720,924 (เจ็ดแสนสองหมื่น...ถวายแล้วครับ)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย niwat_xx, 15 พฤษภาคม 2013.

1. Sober

Sober เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2012
    พี่นิวัตครับ...ผมโอนเงินทำบุญผ้าป่าไปแล้วนะครับเมื่อสักครู่ จำนวน 1900 บาท

รายชื่อผู้ร่วมบุญมีดังนี้ครับ
    1.นาย กิมฮุย แซ่ตัง 100 บาท
    2.นาง ปรีดา อดุยชัยประสาร 520 บาท
    3.นางสาว ปิยนุช แซ่ตัง 200 บาท
    4.นาย ชัยยุทธ ศิริถาวรวงศ์ 100 บาท
    5.นาง นิภา ศิริถาวรวงศ์ 100 บาท
    6.นางสาว นิรมล ศิริถาวรวงศ์ 100 บาท
    7.นางสาว ชนิศา ศิริถาวรวงศ์ 100 บาท
    8.นาง สุธิดา รัตนวิจิตร พร้อมครอบครัว 229 บาท
    9.นางสาว โสภาภรณ์ ขาวโต 129 บาท
    10.นาย เปล่ง เสาวรรณวงศา พร้อมครอบครัว 229 บาท

รวม 1807 บาท
    ผมเติมไปอีก 93 บาท รวมทั้งหมดเป็น 1900 บาท

ไม่รับวัตถุมงคลครับ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ..สาธุ

2. pom_chaovarit

pom_chaovarit เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    โอนแล้วครับผม...กราบอนุโมทนากับพี่น้องชาวพุทธทุกท่าน...สาธุ​

ไฟล์ที่แนบมา:

3. niwat_xx

niwat_xx เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญทุกๆประการด้วยนะครับพี่

4. Sober

Sober เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2012
    ลืมแนบหลักฐานครับ

นี่ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      83.2 KB
      เปิดดู:
      31
  5. niwat_xx

รับทราบครับผม ขออนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ

6. tuangthunya

tuangthunya เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2012
    ได้รับเรียบร้อยแล้วนะ

ซองที่ส่งมากำหนดงานวันอาทิตย์ที่ 21 กค.56

จะให้เราส่งกลับคืนไปภายในวันไหนดี

ภายในอาทิตย์หน้านะ โอ๊ะ เราไม่อยู่ช่วง 10-14 กค.

ภายใน 4- 5 วันนี้ล่ะกัน (3-9 กค.)

ช่วยเตือนเราด้วยนะ งานเราเยอะจ้ะ

อนุญาตให้เตือนด้วยจ้ะอย่าคิดว่าทวงนะ 555

yimm:VO

7. tuangthunya

tuangthunya เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2012
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะท่าน

สา...ธุ

ปล.เราได้ร่วมบุญไปก่อนแล้ว ส่วนซองที่ได้รับมาจะพยายามรวบรวมส่งให้อีกครั้งจ้ะ

8. บรึ๋นรัตนะ

บรึ๋นรัตนะ เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมทำบุญ

รายการที่ ๑ เหรียญเศรษฐี ชุบเงิน เป็นกรรมการผ้าป่า ๑ กอง กองละ ๑๙๙ บาท

รายการที่ ๒ เหรียญเศรษฐี ชุบทอง เป็นกรรมการผ้าป่า ๑ กอง กองละ ๑๙๙ บาท

รายการที่ ๓ เหรียญเศรษฐี ชุดประธาน ครบ ๓ เนื้อ (ชุบเงิน-ชุบทอง-ชุบนาก) ในกรอบตั้งโต๊ะขนาด ๗ นิ้ว x ๙ นิ้ว สวยงาม เป็นประธานผ้าป่า
    ๑ กอง กองละ ๙๙๙ บาท

รวม ๑,๓๙๗ บาท
    โอนแล้วจะแจ้งอีกครั้งครับ

9. pom_chaovarit

pom_chaovarit เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    โอนเงินต่างธนาคาร - สถานะการทำรายการ

03 กรกฏาคม 2556,8:10 p.m.
    สถานะการทำรายการ
    ธนาคารได้ทำรายการของท่านเรียบร้อยแล้ว
    หมายเลขอ้างอิง KBKR130703479099115
    รายละเอียดการทำรายการ
    วิธีโอนเงิน

เงินเข้าบัญชีทันที (ตลอด 24 ชม.)
    จากบัญชี

720-2-16758-2 เชาวลิต โพธิ์งาม
    ธนาคารเจ้าของบัญชี

ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน)
    เพื่อเข้าบัญชี

712-0-37247-5 วัดศาลพันท้ายนรสิงห์
    ชื่อเจ้าของบัญชีในฐานข้อมูล

วัดศาลพันท้ายนรสิงห์
    จำนวนเงิน (บาท)

1,000.01
    ค่าธรรมเนียม (บาท)

25.00
    วันที่โอนเงิน

03/07/2013 [20:10:22]
    บันทึกช่วยจำ

ร่วมบุญเพิ่มเติมครับผม สาธุ...สาธุ...สาธุ
    แจ้งผู้รับโอน ส่ง SMS ภาษาไทย ไปยังหมายเลขโทรศัพท์มือถือ 0816407733
    จาก : Nippanang

ร่วมบุญเพิ่มเติมครับผม:VO

10. c_apirom

c_apirom เป็นที่รู้จักกันดี

ผมแจ้งทาง PM ไปเรียบร้อยแล้วนะครับ
    มาลงกระทู้ให้อีกรอบ
    โอนเมื่อ 4/7/2556 เวลา 09.22.09 น.
    SMS เข้าเบอร์โทรฯ คุณนิวัต ด้วย
    ร่วมทำบุญ กรรมการ 199 บาท จำนวน 2 กอง
    ผมโอนไป 500.99 บาท ที่เหลือทำบุญตามศรัทธา
    เศษสตางค์ไม่มีปัญหาครับ แล้วแต่จัดการ
    ผมโอนเพื่อจะได้เป็นอันทราบกัน
    ขอบพระคุณที่ให้โอกาส และอนุโมทนากับทุกๆท่าน

11. niwat_xx

สาธุๆๆ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

12. niwat_xx

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ...วันนี้จัดส่งพระที่ระลึกที่ทำบุญเพิ่มเติมไปให้แล้วนะครับพี่ น่าจะถึงพรุ่งนี้ เป็นชุดประธานครับ

13. niwat_xx

สาธุๆๆ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมดำเนินการจัดส่งให้ตามที่อยู่ที่ PM มานะครับผม

14. วชิรุณ

วชิรุณ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

สัปดาห์หน้ายังโอนไปร่วมบุญทันมั๊ยครับ
    มีผู้มีจิตศรัทธาร่วมบุญอีกจำนวนหนึ่งครับ

15. niwat_xx

ทันครับ โอนได้ถึงวันที่ ๒๐ กรกฎาเลยครับ

16. วชิรุณ

วชิรุณ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

ร่วมบุญเพิ่มครับ

ได้โอนเงินจากผู้มีจิตศรัทธาร่วมบุญครั้งนี้

๑. คุณฉลอง ภักดีศรี
    ๒. คุณธิดาวรรณ์ สกุลกล่อม
    ๓. คุณสมเกียรติ สุขเกษม
    ๔. คุณอนงค์ พรมหาญ
    ๕. คุณนุชรินทร์ เทพชุม
    ๖. คุณพัชริน แน่นหนา
    ๗. คุณกอบเกื้อ กุระอิ่ม
    ๘. คุณสุรางค์ นันทพิลาส
    ๙. คุณเบ็ญจมาศ พร้อมเพรียง
    ๑๐. คุณจุไรรัตน์ ผุดผ่อง
    ๑๑. คุณกัญญา สัญจรดี
    ๑๒. คุณนัสชนก พยุงเกษม
    ๑๓. คุณชฎาทิพย์ อโนชาเดช
    ๑๔. คุณสมจิตร น้อยรักษา
    ๑๕. คุณสัญญา นพศาสตร์
    ๑๖. คุณปราณี ศรีชุ่ม
    ๑๗. คุณเรียงศรี สุธาวรรณ
    ๑๘. คุณสุเชาว์ หลักกรด
    ๑๙. คุณแดง ศรีลารักษ์
    ๒๐. คุณสมัยศึก อินทุลักษณ์
    ๒๑. คุณบุญโฮม เทียนใส
    ๒๒. คุณสานุตรี คิดถูก
    ๒๓. คุณนำพล พยัคฆ์วงค์
    ๒๔. คุณภาสกร วีระญาโน
    ๒๕. คุณสิทธิโชค หุ่นศรี
    ๒๖. คุณระเบียบ อานามนารถ
    ๒๗. คุณขาซิม ตั้งพิบูลธรรม
    ๒๘. คุณเกียรติ บุญธรรม
    ๒๙. คุณบำรุง กลิ่นสุกหอม
    ๓๐. คุณณรงค์ ภุมรินทร์
    ๓๑. คุณสุวัฒน์ บุญที
    ๓๒. คุณวาสนา เนตรดี
    ๓๓. คุณอุปถัมภ์ สุขนคร
    ๓๔. คุณพัชชา ภาคาหาญ
    ๓๕. คุณเจียมใจ เติมสุขสวัสดิ์
    ๓๖. คุณนภาพร พาชีรัตน์
    ๓๗. คุณสถาพร เชื้อเงิน
    ๓๘. คุณกัญญณัช อ่อนอรุณ
    ๓๙. คุณนพกร ด้วงตัน
    ๔๐. คุณผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
    ๔๑. คุณธวัช เรืองคำ
    ๔๒. คุณรวิ เผือกเนียม

เป็นเงินรวม ๑๓,๒๕๙ บาท โอนแล้ววันนี้เมื่อเวลา ๑๓.๑๔ น.
    และร่วมบุญค่าส่ง ๓๐๐ บาท โอนแล้ววันนี้เมื่อเวลา ๑๓.๒๗ น.

โดยขอรับวัตถุมงคลดังนี้

รายการที่ ๑ เหรียญเศรษฐี ชุบเงิน เป็นกรรมการผ้าป่า ๑๐ กอง

รายการที่ ๒ เหรียญเศรษฐี ชุบทอง เป็นกรรมการผ้าป่า ๑๔ กอง

รายการที่ ๓ เหรียญเศรษฐี ชุดประธาน ครบ ๓ เนื้อ (ชุบเงิน-ชุบทอง-ชุบนาก) ในกรอบตั้งโต๊ะขนาด ๗ นิ้ว x ๙ นิ้ว สวยงาม เป็นประธานผ้าป่า ๗ กอง

โดยส่งตามที่อยู่เดิมครับ
    อนุโมทนากับทุกท่านครับ

17. athithan_p

athithan_p เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    วันนี้ได้โอนเงินจากผู้มีจิตศรัทธาหลายๆท่านที่ร่วมทำบุญเป็นจำนวนเงิน 1800 บาท โอนเวลา 16.16 09/07/56 ครับ ส่วนวัตถุมงคลตามแต่คุณนิวัติจะจัดส่งให้แล้วกันครับ

18. niwat_xx

สาธุๆๆ ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยนะครับ

19. niwat_xx

อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ วันนี้จัดส่งพระเหรียญหลวงพ่อปาน ชุบทอง 5 องค์ ชุบเงิน 4 องค์ ไปให้นะครับ ฝากช่วยนำแจกท่านผู้ร่วมทำบุญกันมา เพื่อเป็นที่ระลึกในการระลึกถึงทาน ถึงบุญกุศลที่ทุกๆท่านได้ร่วมกันสร้างทานบารมี กับวัดศาลพันท้ายนรสิงห์ในครั้งนี้ด้วยนะครับ...

20. sos1970

sos1970 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2011
    ขอร่วมทำบุญผ้าป่า

รายการที่ ๑ เหรียญเศรษฐี ชุบเงิน เป็นกรรมการผ้าป่า ๑ กอง กองละ ๑๙๙ บาท

รายการที่ ๒ เหรียญเศรษฐี ชุบทอง เป็นกรรมการผ้าป่า ๑ กอง กองละ ๑๙๙ บาท

รวมเป็นเงิน 398 บาท
    โอนแล้วจะแจ้งอีกครั้งครับ