หมดแล้ว แรงๆ(("พระสมเด็จ"ผงบูรพาจารย์มหาลาภ วัดป่านิโครธาราม ปิดพรุ่งนี้ 14 ก.ย.59 เวลา 12.30 น.))seaown

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 13 กันยายน 2016.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเรียนเชิญร่วมประมูลวัตถุมงคลเก่าเก็บ..เลิกสะสม..แบ่งกันไปใช้ครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------
    เงื่อนไข
    1.ปิดประมูลวันที่ 14 ก.ย.2559 เวลา 12.30 น.(ยึดเวลาตามเว็ป)
    2.เค๊าะเท่าไหร่ก็ได้ แต่ให้ลงท้ายด้วย 0 นอกนั้นถือเป็นโมฆะครับ
    3.ใครประมูลสูงสุด ในเวลาที่กำหนด เป็นผู้ชนะการประมูล
    4.กรณียอดประมูลเท่ากัน ขอให้สิทธิ์ผู้เค๊าะประมูลก่อนเป็นผู้ชนะการประมูล
    5.ผู้พิมพ์"ปิดด่วน"ตามราคาที่ระบุเอาไว้ เป็นผู้ชนะการประมูล และถือว่าสิ้นสุดการประมูล
    6.โอนเงินภายใน 2 วันหลังจากวันปิดประมูล
    7.รับประกันพระแท้ตามกฏ-กติกาสากล

เปิดประมูลที่ 299.-((ปิดด่วนที่ 1,000)) ผู้ชนะเพิ่มค่าส่งลงทะเบียน EMS = 50.-นะครับ
    -------------------------------------------------

นำเสนอ....
    พระสมเด็จ"ผงบูรพาจารย์มหาลาภ"ปี 2559 แรง HOT เต็มพิกัด ห้ามพลาดนะครับ คณะศรัทธาศิษย์สร้างถวาย วัดป่านิโครธาราม อ.หนองวัวซอ จ.อุดรธานี ขออภัยที่ไม่ทราบจำนวนที่แน่ชัด นำโดย อ.เวิน คำจันทร์ ผู้สร้างขุนแผนบูรพาจารย์ 9 อังคารอันโด่งดังจนมีในรายการประกวดพระเครื่องรายการใหญ่ ด้วยมวลสารและพิธีเมตตาจากครูบาอาจารย์ มาครั้งนี้ได้สร้างและมอบ พระสมเด็จคะแนนเนื้อ"ผงบูรพาจารย์มหาลาภ"จากพ่อ แม่ครูอาจารย์มากมาย ผ่านพิธีพุทธาภิเษกนับครั้งไม่ถ้วน โอกาสดีครับ ผมมีโอกาสได้ร่วมทำบุญกับทางวัด จึงได้นำมาแบ่งปันครับ พุทธคุณแรงจริง เนื้อดำๆนี้ อัดแน่นด้วยมวลสารมากที่สุด สวยงามสุดๆ อุดปิดตะกรุดเงิน สร้างไม่กี่องค์ ตอนนี้ราคาทะลุพันปลายๆไปแล้ว...ขอบอก...ผมเจอองค์นี้องค์ที่ 2 เท่านั้นเองครับ อีกองค์"ลุงจิ๋ว"นิมนต์ไปแล้ว ยินดีกับเจ้าของคนใหม่ล่วงหน้าครับ
    ++ระวังจะตกขบวนนะครับ++
    องค์นี้มวลสารเยอะมาก สวยงามสุดๆ พร้อมอุดตะกรุดเงิน งดงามจริงๆครับ...ทรงคุณค่าครับองค์นี้...แนะนำให้ปิดด่วนคร้าบ....
    มาดูความ HOT ของรุ่นปี 58 ครับ ((คลิก))

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กันยายน 2016
  2. kmn

kmn เป็นที่รู้จักกันดี

3. seaown

seaown เป็นที่รู้จักกันดี

ก่อนนิทรา 550 ครับผม(f)

4. pkridarin

pkridarin เป็นที่รู้จักกันดี

5. seaown

750 ต่อครับ(f)

6. Kleeniran

Kleeniran เป็นที่รู้จักกันดี

จ๊ากกกกกกกก!

7. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีด้วยครับ....ปิดให้..ท่าน seaown...ยอดประมูล 750+50=800.-
    ขอบคุณทุกราคาครับผม...เฮงๆรวยๆ...เด้อ...เงินทองพอหาได้แต่มงคลดีๆบางทีมีเงินก็ใช่ว่าจะได้ครอบครอง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กันยายน 2016
  8. seaown

โอนแล้วครับผมส่งพร้อมรายการอื่นๆนะครับ[/SIZE](f)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กันยายน 2016