แจกฟรีวีซีดีฝึกสติปัฏฐานสี่และพระไตรปิฏก

ในห้อง 'พุทธศาสนา และ ธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย กมลกฤษฏ์, 31 มกราคม 2009.

1. กมลกฤษฏ์

กมลกฤษฏ์ สมาชิก

แจกฟรีพระไตรปิฏกในรูปแบบวีซีดีและวีซีดีเกี่ยวกับพระพุทธศาสนาอื่นๆเช่น ประวัติพระพูทธเจ้า (การ์ตูน)การเจริญสติปัฐฐานสี่
    วีซีดีธรรมะต่างๆ แจกฟรีครับไว้เผยแพร่คำสอนของพระพูทธองค์ ขอร่วมอนูโมทนาในการเผยแพร่คำสอนของพระพุทธเจ้าครับ สนใจเมล์ที่อยู่มาได้ที่ kamolkrit@hotmail.com

2. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    ดึครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ เเต่น่าจะไปตั้งที่หมวดเเจกฟรีครับ เเหะๆ ตั้งผิดกระทู้ครับพี่