เลขนำโชค งวด 1 เมษายน 2552

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ssc9.net, 26 มีนาคม 2009.

1. ssc9.net

ssc9.net สมาชิกใหม่

เลขหลักร้อยจากสูตรนี้คือ 34792

H คือ ตัวแทนค่าให้รู้ว่าเลขเด่นจากสูตรหนึ่งๆมาหลักร้อยจริงตามสูตรนั้นๆ
    T คือ ตัวแทนค่าให้รู้ว่าเลขเด่นจากสูตรหนึ่งๆมาหลักสิบจริงตามสูตรนั้นๆ
    F คือ ตัวแทนค่าให้รู้ว่าเลขเด่นจากสูตรหนึ่งๆมาหลักหน่วยจริงตามสูตรนั้นๆ

2. ssc9.net

ssc9.net สมาชิกใหม่

Thai Lottery : 94 For you from www.ssc9.net
    เนื่องด้วยวันที่ 31 มีนาคม 2552 นี้เป็นวันคล้ายวันเกิดผม
    ผมจึงขอมอบเลขไปลุ้นโชคจากใจที่ผมตั้งใจมอบให้ในงวด 1 เมษายนนี้
    ขอให้ทุกท่านซื้อเลขที่ผมตั้งใจมอบให้ด้วย ถ้าเผื่อโชคดีจะมอบน้ำใจช่วยเหลือผมในโอกาสต่อไปเพราะตอนนี้กำลังจะเตรียมสอบจบสอบปากเปล่าบทที่ 5 (วิทยานิพนธ์)
    ผมขอร้องให้ทุกท่านซื้อเลขผมชุดเดียวเท่านั้นและเน้นได้ยิ่งดีครับแต่อย่าทุ่มมากจนโลภนะครับ (อย่านำไปเผยแพร่ตามหน้าเว็บต่างๆนะครับ)
    เพราะผมมั่นใจมากว่าเลขนี้ต้องมาให้โชคกับทุกคนอย่างแน่นอน ซื้อจะเอาไปซื้อล๊อตเตอร์รี่เก็บไว้ยิ่งดีครับ
    เพราะผมมอบให้เป็นเลขล่างเท่านั้น คือ 94 ล่างเน้นด้วยนะครับ (จะกลับก็ได้แต่ 94 ล่างชัวร์กว่า 49)
    ส่วนอีกห้าชุดนี้คือ เลขมอบให้ไปพิจารณานะครับ 96-97-91---34-37 เลขล่างนะครับไม่ใช่บน
    หรือท่านจะวิ่งก็วิ่งเน้น 9 ล่างได้เลย รอง 4

สำหรับท่านที่ต้องการติดต่อกลับเพื่อขอบัญชีในการอนุเคราะห์ช่วยเหลือเรื่องการศึกษาที่กล่าวไปก่อนนั้น
    และตามที่มีบางท่านได้ติดต่อเข้ามาแต่ผมไม่ได้เก็บข้อมูลไว้เลย กรุณาติดต่อมาหาผมใหม่ที่อีเมล์ supat2you@hotmail.com นะครับ
    และกล่าวขอบคุณทุกท่านที่ติดต่อเข้ามาพร้อมกับทุกท่านที่ได้รับข้อความนี้ จงมีโชคกับเลขล่าง 94 นะครั