รับดูดวงค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 5 เมษายน 2011.

1. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

รับดูทางโทรศัพคะ ในเวปบอร์ดและทางPMไม่รับนะค่ะ

ติดต่อสอบถามได้... "ทุกวันทุกเวลา"

โทรมาคุยกันก่อนได้คะ 084-2213055 ทรูมูบ(ฮันแน่ห้ามยิงมานะคะ)

ส่วนค่าครูแล้วแต่(จะเมตตา)สะดวกและกำลังทรัพย์ที่ท่านมีคะ

ขอบอกไว้ก่อนนะคะ ของทั้งดูผ่านจิต ยิฟซี และซาเบียนค่ะ

จะขออนุญาติเลือกวิธีที่เหมาะสมกับแต่ละคนนะคะ

ขอบอกว่า..เราเองก้ไม่ได้เก่งมากมายอะไร นะคะ..

หมายเหตุ :...... ข้าพเจ้ามิได้หวังเข้ามาเบียนเบียนใคร ใครที่เคยหมายตา เราต่างคนต่างอยู่นะคะ อย่าได้มาเกี่ยวข้องกันเลย

ป.ล.1 ถ้าถามว่าทำไมไม่เริ่มดูเลยตอนนี้คิดว่ายังไม่พร้อมคะ แต่สอบถามได้คะ

.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 เมษายน 2011
  2. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    แวะมาเยี่ยมครับ ว่าจะเปิดดูดวงเหมือนกันอะพี่ปลาครับ จะหาค่าเล่าเรียนกะค่าเช่าพระ หุๆ

3. sisal

sisal เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ปลาคนสวยนี่นา อยากดูเหมือนกันค่ะ แต่หนูโอนเงินไม่เป็นน่ะสิ อิอิ : )))

4. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

ว่าจะแวะมาบอกว่า ต้องการดูดวงโทรมานัดเวลาก่อนนะคะ แหะๆๆ

ป.ล.โอนเงินไม่เปนมีปัญหาอะไรโทรมาคุยกันก่อนได้จ้า..ไม่ว่ากัน..

ป.ล.2 มีคนโทรมาถามว่า ปลาดูดวงเป็นอาชีพหรือป่าว ปลาขอบอกกับคนที่ไม่รู้จักกับปลาว่า ปลาทำเป็นงานอดิเรกนะค่ะ เเม่นไม่เเม่นแล้วแต่วิจรณญาณของคนค่ะ

ดูไปทำไม ดูเพื่ออะไร ค่าดูดวงของปลา ส่วนใหญ่ปลาบอกตรงๆว่าคราวที่แล้วปลาดูให้ไปทำบุญกันไม่ยอมทำ จนเจ้ากรรมนายเวรมาสหบาทาใส่ปลาจนเข้ารพ.ไปคราวที่แล้ว

คราวนี้ปลาคิดว่าปลา....รับเงินค่าครูมาเป็นเงินทุนการศึกษาดีกว่าเนาะ *-*

อยากจะบอกว่าการศึกษาจริงๆค่ะ ปลาบอกตรงๆเลยว่าเอาไปทำไม

หลายคนกลัวว่าปลาจะเอาไปใช้ฟุ่มเฟย ถ้ารู้จักปลาดีจะรู้ว่าปลาเปนคนยังไง..

แต่การให้ใคร การทำบุญไม่จำเปนต้องเปนว่าเดกที่อยากจน หรือยากจน บุญมันอยู่ที่ใจคุณว่าเงินที่คุณให้ ให้ด้วยความยินดีพร้อมที่จะช่วยเหลือคนอื่นหรือป่าว และภูมิใจหรือป่าวที่ได้ช่วยเหลือคนอื่น เท่านั้นเอง...ค่ะ

บุญมันไม่ได้ยากเย็นอะไรเลย....

ถามว่าปลามีพ่อมีแม่ เอาเงินไปทำไม ขอบอกเลยนะค่ะ มีพ่อแม่ก้จริง แต่หาเงินเลี้ยงตัวเองค่ะตอนนี้...

ว่าจะหาทุนการศึกษาเรียนต่ออยู่....

ว่าจะหาพ่อแม่บุญธรรม อุปการะ เอิ๊กๆๆๆ(ล้อเล่นค่ะ แต่ได้จริงๆก็ดี ><)

โทรมาไม่ต้องเกร็งไม่ต้องเรียกอาจารน์อะไรทั้งนั้นค่ะ เรียกน้องปลา เรียกปลา ก้ว่าไป คิดว่าปลาเป็นพี่เป็นน้อง เป็นคนรู้จักกันละกันนะค่ะ

แต่ถ้ากลัวปลาจะคิดแพง คุณจะให้เงิน 1 บาท ปลาก้ยินดีรับค่ะ( โอนเงินมา1บาท ค่าโอน 50บาท) *-*

.

5. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกันเองดีจังเลยไม่ถือตัวด้วย น่ารักจังค่ะ ถ้าโทรดึกหน่อยได้มั้ยค่ะเวลาไม่ตรงกันค่ะ อนุโมทนา ด้วยนะคะ