มาแนะนำตัวเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย chomfone, 6 เมษายน 2006.

1. chomfone

chomfone Active Member

สวัสดีท่านสมาชิกทุกท่านน่ะค่ะ
    ชื่อเล่น ฝน ค่ะ
    ขอร่วมเป็นสมาชิกใหม่ ด้วยอีกคน1น่ะค่ะ
    และขอร่วมอนุโมทนาบุญกับทุกบุญของท่านสมาชิกด้วยค่ะ
    ขอให้ทุกท่านประสบด้วยความสุข ความเจริญ กันน่ะค่ะ
    ชมฝนค่ะ.

2. hexidecimal

hexidecimal เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2005
    สวัสดีครับ
    ผมชื่อ โหน่ง ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมขอร่วมเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ (ใหม่ตลอดกาล)
    ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ใจ ไต ตับ ม้าม และอื่นๆ ด้วยครับ อิอิ

ขอสิ่งที่ดีเลิศ ทุกสิ่งที่ประเสริฐจงเกิดกับทุกท่านนะครับ